TIN TÀI TRỢ.

CLB Hổ 2010 & Miu 2011 (tầng 2) Ngôi nhà luôn ấm áp, chia xẻ mọi buồn vui

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.4K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

HIhi xí hổ quá, văn chương thì lũng cũng mà ... xây nhà hoài. Giotfin xây nhà không đẹp nhưng ấm cúng các mẹ nhỉ.

Mừng nhà mới, chúc các bé nhà mình bé nào cũng ngoan ngoãn, học được nhiều đều hay để khoE các bạn nhà mình. Bé nào cũng ti giỏi, ăn nhanh, ị đều và ngủ ngon đến sáng. GF cũng không quên chúc các bé càng ngày càng cao, tăng cân theo chuẩn người mẫu nhé.

Chúc bé nào chưa cai sữa thì sẽ cai tốt , cai ngoan , cai không ồn ào ( có Idol trong danh sách này )

Chúc các mẹ nhà mình ngày càng xinh đẹp, đã đẹp rồi sẽ càng đẹp hơn. Mẹ nào muốn săn rồng thì tự rồng đến nhà luôn khỏi đi săn

Chúc các bố lương tăng đều đều.

Chúc nhà mình mãi mãi đoàn kết, gắn bó, vui vẻ và yêu thương nhau.

Chúc các tình iu nhà mình ngày càng đơm hoa kết trái.

Các bé nhà mình rất xinh, nhưng GF chỉ tổng hợp được 20 bé, nên chia xẻ ảnh độc nhé
    wlq1L
    Tặng hoa cho các mẹ
    46fb7c9e_a%20single%20red%20rose_resize

Còn 1 bí mật nè các mẹ ơi, hôm nay cả nhà mình chúc mừng sinh nhật mẹ Suri Khoai Tây nhá
    ec9686d9da118a29ced920dc0748ca6e

Link nhà cũ : https://www.webtretho.com/forum/f31/c...ac-be-1091504/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 581 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

ôi thích quá nhà mơi...lại đc ngay mặt tiền...cảm ơn mẹ Giọt, cảm ơn nhà mình...chúc nhà mình luôn luôn vui vẻ, đoàn kết ....các con luôn đáng yêu, mạnh khỏe...yêu nhà mình nhiều lắm

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui, yêu con gái, yêu chồng :LoveStruc::Rose:]
    [/B]
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Á, xí được tầng Trệt, bất động sản đang u ám nhưng đang ko có nhà nên vẫn sướng lắm ^^

MOng thời tiết sớm nắng ấm để các con đi chơi nhé.... Các mẹ thì sớm diện váy vóc tung tăng làm các chàng lác mắt nhé :X
    • 130 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Hic, sướng quá, xí mặt tiền, chúc các mẹ và các con luôn luôn khoẻ mạnh, xinh đẹp và ngoan ngoãn nha!!!!!!! (nhường mặt tiền cho các mẹ khác hahaha)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 934 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới
    Chúc các mẹ xinh đẹp, các con ngoan k, cả nhà đoàn kết nhé
    Ớ ớ hnay Sn mẹ KT à, chúc mẹ KT trẻ, khỏe, xinh lúc nào cũng lung linh trong mắt bố KT nhớ
    eNortjKzUjI0NTQyM1GyBlwwFXIC0A,,28

Photo0481
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,554 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Còn mặt tiền, em xí 1 căn............. Chúc mừng tân gia.
    Em cảm ơn mẹ Giot đã xây ngôi nhà ấm cúng cho cả nhà mình cùng có nơi sinh hoạt và 8888888 rôm rả ạ
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Ui, nhà mới đẹp quá, hình các con đẹp nữa.
    Cảm ơn mẹ Giọt và chúc nhà ta luôn đông vui nha
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,554 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suri312 Xem bài viết
    ôi thích quá nhà mơi...lại đc ngay mặt tiền...cảm ơn mẹ Giọt, cảm ơn nhà mình...chúc nhà mình luôn luôn vui vẻ, đoàn kết ....các con luôn đáng yêu, mạnh khỏe...yêu nhà mình nhiều lắm
    UI, có mẹ Giot bật mí, chúc mừng sinh nhật bà phát............. cứ mãi xinh đẹp, trẻ trung, bố yêu chiều, con ngoan ngoãn, khỏe mạnh để có nhiều time đều đều vào 88888888 với nhà mình nhá.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,275 Bài viết

• 4,888 Được cảm ơn

Ui, ko biết còn kịp tầng 1 ko nhưng cứ quăng gạch đã. Cảm ơn mẹ GF, ảnh đẹp quá chừng.
    Mẹ con tớ chiếm được tầng 1 chắc may mắn lắm nhé
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

@ mẹ Khoai Tây: chúc mừng SN mẹ nó........ko bít mẹ nó năm tay bao nhiêu tuổi, nhưng chúc mẹ nó luôn tươi trẻ, tràn đầy sức sống như mới 18 tuổi thôi nha....HAPPY BIRTHDAY
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 271 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

hihi chúc mừng nhà mới,chúc các bé mạnh khỏe ăn ngoan chóng lớn,chúc các mẹ ngày càng xinh đẹp và thành công trong cuộc sống
    ts734zi00geNortjKzUjI0NjMxNFOyBlwwFX4C0g,,92
    TINA YÊU NB: 4Kg1-53cm:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: , 1M : 4Kg4-55cm :Crying::Crying::Crying: 2M : 5Kg3-59cm an ủi 1 xíu:Applause:,3M:6Kg1-61cm:Kiss:, 4M:6Kg8-65cm:LoveStruc: 5M:7kg5 :LoveStruc:,6M:8Kg3-70cm:LoveStruc:,7M:9Kg-71cm:LoveStruc:,8M:9kg-72cm:Cryingtướt,sốt,lười ăn sụt mất 7g:Crying ;9M:10Kg-76cm:LoveStruc:
    *1M20 ngày:lật:Kiss:, 5M15 ngày trườn:Kiss:,6M vịnh đứng dậy:Kiss:,6M10 ngày ngồi vững:Kiss:,7M5 ngày đi chuyền:Kiss:,7M27 ngày mọc 2 cái răng dưới:Kiss:,tròn 8M kêu cha cha:Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 581 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

Vừa vào leo thang nhà cũ, thấy đôi tay và hình trái tim của nhà mẹ GT đáng yêu thế, trông thật là hạnh phúc, ...đc chiêm ngưỡng tấm thiệp cũng những lời yêu thương của mẹ Su su giành cho chồng mà thấy ngưỡng mộ quá...tình cảm dạt dào...kiểu này mình phải học tập mới đc...
    Đặc biệt cảm ơn mẹ Giọt đã có 1 tác phẩm rất đẹp...nhìn con nào cũng đáng yêu quá...
    Báo cáo cả nhà là hôm nay là sinh nhật lần thứ 28 của mình...sáng mai mẹ chưa ngủ dậy con gái dậy sớm đã thơm tặng mẹ mấy cái vào má rồi..hạnh phúc lắm...ngày hôm nay cũng nhận đc nhiều lời chúc từ bạn bè...trưa nay 2vc vừa rủ nhau đi ăn lẩu ở H3 hotpot về xong..bây giờ cũng vẫn còn no ko thở đc...à bật mí ông xã tặng vợ 1 bộ under wear của trai ầm...mình hỏi " thế lúc đi mua anh ko ngại à?" ônh bảo " ngại gì mà ngiaj, mua tặng vợ yêu có gì mà phải ngại"

Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui, yêu con gái, yêu chồng :LoveStruc::Rose:]
    [/B]
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LINHDONG Xem bài viết
    hihi chúc mừng nhà mới,chúc các bé mạnh khỏe ăn ngoan chóng lớn,chúc các mẹ ngày càng xinh đẹp và thành công trong cuộc sống
    Lâu quá mới thấy mẹ Linh Đông đấy, tưởng mẹ nó quên nhà mình rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Mẹ Giọt xây nhà đẹp quá chừng, chất liệu xây nhà hơi bị xịn đấy nhá

Em Nabi được đứng cạnh anh Hai cũng vinh dự quá nhé :X Cám ơn mẹ Giọt nhiều, nhìn chi tiết đầy đủ, lại đẹp nữa. ĐÚng là phải in 1 cái để bàn làm việc rùi ^^.

Chúc mừng SN mẹ Suri KT, chúc mẹ sang tuổi mới thêm nhiều thành công, hạnh phúc !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,562 Bài viết

• 3,413 Được cảm ơn

Vừa vào leo thang nhà cũ, thấy đôi tay và hình trái tim của nhà mẹ GT đáng yêu thế, trông thật là hạnh phúc, ...đc chiêm ngưỡng tấm thiệp cũng những lời yêu thương của mẹ Su su giành cho chồng mà thấy ngưỡng mộ quá...tình cảm dạt dào...kiểu này mình phải học tập mới đc...
    Đặc biệt cảm ơn mẹ Giọt đã có 1 tác phẩm rất đẹp...nhìn con nào cũng đáng yêu quá...
    Báo cáo cả nhà là hôm nay là sinh nhật lần thứ 28 của mình...sáng mai mẹ chưa ngủ dậy con gái dậy sớm đã thơm tặng mẹ mấy cái vào má rồi..hạnh phúc lắm...ngày hôm nay cũng nhận đc nhiều lời chúc từ bạn bè...trưa nay 2vc vừa rủ nhau đi ăn lẩu ở H3 hotpot về xong..bây giờ cũng vẫn còn no ko thở đc...à bật mí ông xã tặng vợ 1 bộ under wear của trai ầm...mình hỏi " thế lúc đi mua anh ko ngại à?" ônh bảo " ngại gì mà ngiaj, mua tặng vợ yêu có gì mà phải ngại"
    Ôi giời, nhà bà cũng đáng ghen tị này. Ông nhà tôi chả biết tự mua quà đâu, lúc nào cũng phải hỏi "Vợ thích gì" Trả lời rồi thì còn gì là bất ngờ nữa. Tối nay diện luôn cho chồng chiêm ngưỡng và "thưởng thức" nhá, há há
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Idol xin chúc mừng Sinh nhật mẹ ... người iu nhé
    Ở nhà GF bán áo, vậy mà đọc cái đỏ đỏ ở trên cả buổi , cứ thắc mắc hiệu gì lạ thế, giờ mới hiểu ra
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà đẹp quá đi thôi....................phải nói là mẹ Giot rất có duyên xây nhà mới.......nhà nào cũng đẹp lộng lẫy ợ..................chúc tân gia.....chúc các con ngoan, khỏe, ăn giỏi, ngủ ngon, chơi tốt nhé. Chúc các mẹ da sáng, dáng xinh nhé.
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Nhà mẹ KT lãng mạn có kém ai đâu ^^

Kể chuyện tí, Tết năm nào cứ qua thời khắc giao thừa là em lại làm cho NB 1 phong bao lì xì (như mẹ em vẫn làm với em) để sau này làm kỉ niệm cho con. Cho 1 tờ tiền vào trong đó, rồi viết thông điệp yêu thương vào 1 tờ giấy nhỏ, khi lì xì cho con thì thì thầm với con lời yêu thương.
    Năm nay đặc cách em cũng lì xì cho bố NB 1 phong bao, trong đó cũng có thư với lời có cánh (ko được hay bằng mẹ Su thôi nhưng bố NB cũng xúc động lắm) với lị tờ xiền 200 đồng (Rút kinh nghiệm là nếu làm kỉ niệm thì lì xì tờ ko lưu thông được, chứ ko kiểu gì cũng tiêu mất ) rút từ ví của bố NB . Bố nó bất ngờ ra trò
    NB thì năm nào cũng là tờ 2 đô ^^.
    Chắc từ giờ phải năng gửi thông điệp yêu thương cho anh xã qua chữ nghĩa thôi cho nó dễ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lazi_ladi Xem bài viết
    Mẹ Giọt xây nhà đẹp quá chừng, chất liệu xây nhà hơi bị xịn đấy nhá

Em Nabi được đứng cạnh anh Hai cũng vinh dự quá nhé :X Cám ơn mẹ Giọt nhiều, nhìn chi tiết đầy đủ, lại đẹp nữa. ĐÚng là phải in 1 cái để bàn làm việc rùi ^^.

Chúc mừng SN mẹ Suri KT, chúc mẹ sang tuổi mới thêm nhiều thành công, hạnh phúc !
    hehe ảnh các bé tạm xong, giờ làm ảnh các mum, nãy giờ cứ kéo ra kéo vô mãi, vì ảnh các mẹ người gửi ảnh đứng, người gửi ảnh ngang, và ảnh 2 mẹ con thì thu nhỏ quá sợ khôg thấy rõ nét kiêu sa của mẹ, kéo lớn quá thì giấy không đủ chỗ.
    Các mẹ rửa ra chắc cỡ 40x60 mới thấy rõ các mẹ nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 271 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotfin Xem bài viết
    Lâu quá mới thấy mẹ Linh Đông đấy, tưởng mẹ nó quên nhà mình rồi
    hihi quên sao đc,tại em toàn đi tàu ngầm không ngoi lên thôi,chứ ko bỏ xót coment nào đâu
    ts734zi00geNortjKzUjI0NjMxNFOyBlwwFX4C0g,,92
    TINA YÊU NB: 4Kg1-53cm:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: , 1M : 4Kg4-55cm :Crying::Crying::Crying: 2M : 5Kg3-59cm an ủi 1 xíu:Applause:,3M:6Kg1-61cm:Kiss:, 4M:6Kg8-65cm:LoveStruc: 5M:7kg5 :LoveStruc:,6M:8Kg3-70cm:LoveStruc:,7M:9Kg-71cm:LoveStruc:,8M:9kg-72cm:Cryingtướt,sốt,lười ăn sụt mất 7g:Crying ;9M:10Kg-76cm:LoveStruc:
    *1M20 ngày:lật:Kiss:, 5M15 ngày trườn:Kiss:,6M vịnh đứng dậy:Kiss:,6M10 ngày ngồi vững:Kiss:,7M5 ngày đi chuyền:Kiss:,7M27 ngày mọc 2 cái răng dưới:Kiss:,tròn 8M kêu cha cha:Kiss::Kiss::Kiss: