TIN TÀI TRỢ.

CLB Hổ 2010 & Miu 2011 (tầng 1) Ngôi nhà ấm áp, luôn rộn rã tiếng cười cho các bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.7K Lượt đọc
  • 1.55K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Chào cả nhà, thay mặt các mẹ Hổ và Miu, Giotfin mạn phép xây nhà mới nhé. Giờ làm tân gia nhỏ nhỏ nhé

Hổ con mang quà đến
    tiger-birthday
    Mèo con ngơ ngác nhìn về 1 hướng
    images?q=tbn:ANd9GcScsM9lluICQhYVfFbYMKkW9D6J9DzeGUbMSI2biCluobjiWFyDFw
    Bàn tiệc sang trong không nè
    1304665615-image006
    Lân đến rồi
    11181233820714
    cả rồng nữa
    mua-lan-tet-2
    đốt pháo thôi các mẹ ạ
    13257615771021592629_574_0

Nào nâng ly chúc mừng nhà mới.

Chúc các bé luôn nhanh nhẹn như sẻ và khỏe mạnh như xe tăng
    Chúc các mẹ ngày càng xinh đẹp , càng nhiều anh điêu đứng, nhưng mình ko thèm ngó ( chỉ ngó bố Miu, bố Hổ thôi )
    Chúc các bố luôn khỏe mạnh, giỏi việc nước , đảm việc nhà
    Chúc nhà mình luôn ấm áp, tràn đầy tiếng cười, và liên tục F5

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 934 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Chúc mừng năm mới, chúc mừng nhà mới
    Chúc các mẹ năm mới, nhà mới mạnh khỏe, trẻ xinh, tiền lúc nào cũng rủng rỉnh, hạnh phúc ngập tràn
    Chúc các con năm mới, nhà mới cứng cáp, ăn no, ngủ kĩ, có mọc răng quấy mẹ thì cũng tí tị tì ti thôi nhé
    eNortjKzUjI0NTQyM1GyBlwwFXIC0A,,28

Photo0481
    • 3,775 Bài viết

• 4,862 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào mừng nhà mới...........chúc cho nhà chúng ta luôn tràn ắp niềm vui tiếng cười và sự may mắn đến với mọi bé, mọi nhà nhé....................
    • 886 Bài viết

• 1,474 Được cảm ơn

aaaaaaaaaaaaaaa mẹ con e chiếm đất tầng 1 đây, bnh ngày ở tầng cao chán quá rồi, chúc mừng tân gia !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    M.Mây + B.Béo = Linh Má Núm yêu yêu

8cW3xgf8cW3p7

Cả nhà đón chờ e bé đáng yêu nhé. Bố mẹ, chị Linh đều yêu con thật là nhiều . Con yêu khỏe mạnh, bình an bên mẹ đủ 9 tháng 10 ngày con nhé !!!!!!!!
    ufP7p7
    • 1,950 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Hihi, mình cũng chiếm 1 mét mặt tiền rồi nè. Đi loàng ngoàng một lúc thì tìm ra được nhà mình ở đây :-)

Các mẹ còn lang thang ở đâu chưa về thì về nhanh nha!!
    Ngôi nhà của Bống yêu: https://vn.360plus.yahoo.com/lamngoc-lamngoc?l=f&id=1

"...Tổ quốc bắt đầu từ đâu?

Từ bức tranh ta được xem ngày nhỏ

Từ những người bạn tốt vẫn cùng ta

Thường đi học và chơi chung một phố..."
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Hé hé. Cám ơn mẹ Giọt xây nhà hoành tráng. Đây đúng là ngôi nhà 88 xuyên thời gian và không gian haha. Chúc các con hổ con và miu con nhà mình ăn ngoan, ngủ ngoan, càng ngày càng thông minh, ham học nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,275 Bài viết

• 4,888 Được cảm ơn

Mình kiếm được tầng 1 rồi, chúc mừng tân gia
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

hí hí, cố lên, gõ thật nhanh để được mặt xiền nè
    CHÚC NHÀ MỚI CÒN ĐÔNG VUI HƠN, ĐẦM ẤM HƠN, NHIỀU TIẾNG CƯỜI HƠN NHÀ CŨ NHA
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới hí hí, đúng là nơi thỏa mãn nhu cầu 888 ko biên giới của nhà miềng rồi, nhỉ

Chúc các con luôn khỏe mạnh, ngoan ngoãn, các mẹ xinh yêu, được chồng chiều, chúc các mẹ săn Rồng sớm túm được Rồng con @};-
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 130 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới, mẹ GF xây nhà hoành tráng quá, chúc các con luôn khoẻ mạnh, hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn..............
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 152 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Hihi chúc mừng nhà mới, cám ơn mẹ GF đã xây nhà mới. Mẹ con Bin cũng nhanh nhanh xí mặt tiền thôi. Tưởng các mẹ chuyển sang nhà 12-18m hết rùi chứ. Sang nhà mới chúc các con luôn khỏe mạnh, hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn, biết nhiều điều hay... tặng hoa các mẹ và các con nè
    sT2jp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,554 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Ối giời ạ, chúc mừng nhà mới, em ko biết nên lên tầng 2 ngồi cho đỡ ẩm thấp rồi. Cảm ơn mẹ Giọt đã công phu xây nhà cho cả nhà vào 88888888 cho xôm.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,011 Bài viết

• 1,760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho tớ xí 1 chân 888 nhà này nhé. Tớ hay đi tàu ngầm nên thỉnh thoảng ngoi lên thôi. hihi
    5K2Bp8

Chip chiu: NB: 3,8kg 1M: 5,1kg ; 2M: 6,1kg 61cm, 3M: 7kg; 4M: 7,7kg; 5M: 8,2kg; 6m3d: 8,5kg 71cm; 7m: 8,9kg , 8m: 9,4kg; 9m: 9,4kg; 9,5m: 10kg,14m:11,5kg

2m26d: Biết lẫy :Kiss:
    6m20d: Bò thành thạo :Rose::Kiss::LoveStruc:
    7m6d: Tự bám thành giường đứng lên, vỗ tay suốt ngày và luôn miệng "A pà A pà":LoveStruc::Kiss::Rose:
    7m24d: Lần đầu tiên mẹ nhìn và sờ thấy răng của con :Rose::LoveStruc::Kiss:
    8m23d: Con đã có thể tự leo lên giường của bà và nằm rất phởn chí:Kiss::Kiss::Kiss:
    9m20d: Con mọc tiếp chú răng xinh thứ 2
    11m: Con chập chững những bước đi đầu tiên
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Ghét thật, dạo này thời tiết tệ quá.....thèm đc đi off để gặp các con........mà nhà mềnh xa quá, các mẹ cũng off toàn những nơi xa làm mẹ con tớ mấy lần nhỡ vụ ọp ẹp.......thời tiết xấu mà đi xa quá, nhỡ về con có xụt xịt thì khó ăn khó nói với OBN
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,011 Bài viết

• 1,760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NgoGiaLinhh Xem bài viết
    aaaaaaaaaaaaaaa mẹ con e chiếm đất tầng 1 đây, bnh ngày ở tầng cao chán quá rồi, chúc mừng tân gia !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Cô Vân ơi. Học trò mới của cô có ngoan và chịu khó học hành ko đấy. Á hậu áo dài của công ty chị đấy.keke
    5K2Bp8

Chip chiu: NB: 3,8kg 1M: 5,1kg ; 2M: 6,1kg 61cm, 3M: 7kg; 4M: 7,7kg; 5M: 8,2kg; 6m3d: 8,5kg 71cm; 7m: 8,9kg , 8m: 9,4kg; 9m: 9,4kg; 9,5m: 10kg,14m:11,5kg

2m26d: Biết lẫy :Kiss:
    6m20d: Bò thành thạo :Rose::Kiss::LoveStruc:
    7m6d: Tự bám thành giường đứng lên, vỗ tay suốt ngày và luôn miệng "A pà A pà":LoveStruc::Kiss::Rose:
    7m24d: Lần đầu tiên mẹ nhìn và sờ thấy răng của con :Rose::LoveStruc::Kiss:
    8m23d: Con đã có thể tự leo lên giường của bà và nằm rất phởn chí:Kiss::Kiss::Kiss:
    9m20d: Con mọc tiếp chú răng xinh thứ 2
    11m: Con chập chững những bước đi đầu tiên
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Ghét thật, dạo này thời tiết tệ quá.....thèm đc đi off để gặp các con........mà nhà mềnh xa quá, các mẹ cũng off toàn những nơi xa làm mẹ con tớ mấy lần nhỡ vụ ọp ẹp.......thời tiết xấu mà đi xa quá, nhỡ về con có xụt xịt thì khó ăn khó nói với OBN
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Uh, thời tiết ủ dột làm tâm trạng tớ cũng ko thoải mái, sáng giờ cãi nhau với sếp vì mấy chuyện ko đâu, cái lối suy nghĩ của họ khác người mình, làm mình bực bội quá, muốn về với con, muốn nghỉ việc cho rồi :l
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,165 Bài viết

• 3,503 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vo_ngoan Xem bài viết
    Uh, thời tiết ủ dột làm tâm trạng tớ cũng ko thoải mái, sáng giờ cãi nhau với sếp vì mấy chuyện ko đâu, cái lối suy nghĩ của họ khác người mình, làm mình bực bội quá, muốn về với con, muốn nghỉ việc cho rồi :l
    Mi 2 !^^
    • 1,235 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vo_ngoan Xem bài viết
    tớ đc cái ít tranh luận với sếp lắm.........nhưng mà như thế cái chán nó cứ tích tụ lại..........bi giờ gần như là công khai đi tìm việc khác í
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,260 Bài viết

• 22,059 Được cảm ơn

Tớ thì ko cãi ko được, lão í cứ ngang phè phè, có cái thì phiên phiến, cái gì chi li tính toán từng tí một, cái ko đáng làm thì bắt mình làm cả ngày, cứ ngang trái trước mắt, rồi bắt mình làm này nọ, bực mình.
    Tức cái là ko thể bỏ phắt ngay và luôn, vì còn gia đình, còn con cái, bỏ đi thì mất thu nhập
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)