TIN TÀI TRỢ.

9/2007 - Những nỗi buồn năm cũ - Gởi cho gió cuốn xa - Chúc Tết đến từng nhà - Thật an khang, thịnh vượng - Quanh năm cười sung sướng - Các con không ốm đau - Ăn nhiều và lớn mau - Xứng tên Heo Tháng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.2K Lượt đọc
  • 1.46K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,005 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Mời cả nhà sang nhà mới nhé. Chúc cả nhà mình sang nhà mời luôn vui vẻ, mạnh khỏe, an khang thịnh vượng. Chúc cho Những nỗi buồn năm cũ - Gởi cho gió cuốn xa - Chúc Tết đến từng nhà - Thật an khang, thịnh vượng - Quanh năm cười sung sướng - Các con không ốm đau - Ăn nhiều và lớn mau - Xứng tên Heo Tháng 9.

Link nhà cũ đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f31/9-2007-nam-moi-tet-sang-ca-nha-cung-nhau-chung-tay-gop-suc-cham-cho-heo-vang-hay-an-chong-lon-biet-nhieu-dieu-hay-bo-me-vui-thay-offline-tan-suat-tang-25-a-166997/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,769 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Đón nhà mới chuẩn bị đón năm mới: chúc các bé, các mẹ mọi sự tốt lành. Xây vila cho Tino – Nhi, xí đất cho TK – Dứa, Heo – Kem, Cò - BK
    1155274
    1212319
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,435 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Tên nhà mới hay quá, nhưng thiếu ghi số tầng 26 rồi tamnguyen ơi!
    Chúc Cò chóng bình phục và ăn Tết vui vẻ
    • 10,068 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

sang nhà mới cái, có mấy người rùi???

mọi người cứ chuyển khoản cho mẹ Heo đi rùi mai mH sẽ chuyển tình cảm của các mẹ đến với con Cozin nhé, thương con út nhất nhà đó.
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải Bịch KIM CƯƠNG :-P :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,005 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Xây nhà cho các con Cò, Dứa, Bin (4 Bin), Bonbon, Đỗ đen, Tony, ... tất cả các con ai cũng có Vila đẹp để đón tết nhé.

Hihi, tên nhà dài quá chả thấy còn số 9 với số tầng là 26 nữa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,068 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

ai núp ra đây nói chuyện coi, buồn quá trời nè, mới gọi đt cho quỳnh, ko khóc mà nước mắt cứ chảy dài làm công ty tưởng mình bị làm sao:Sad::Sad::Sad::Sad:
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập, ta vô tình dẫm phải Bịch KIM CƯƠNG :-P :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,435 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoluoi289 Xem bài viết
    sang nhà mới cái, có mấy người rùi???

mọi người cứ chuyển khoản cho mẹ Heo đi rùi mai mH sẽ chuyển tình cảm của các mẹ đến với con Cozin nhé, thương con út nhất nhà đó.
    E cũng muốn gửi nhưng không có tk VCB, gần đây lại chẳng có ngân hàng nào cả. Thôi để tuần sau về nghỉ Tết sang thăm Cò vậy.
    • 1,167 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

HAPPY NEW YEAR!
    hihi, xí phòng cho Cún - Bo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,068 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeuquai Xem bài viết
    E cũng muốn gửi nhưng không có tk VCB, gần đây lại chẳng có ngân hàng nào cả. Thôi để tuần sau về nghỉ Tết sang thăm Cò vậy.
    đúng rùi mấy mẹ MB thì cố gắng đến thăm con chút, muộn hay sớm gì cũng được mà,
    Năm nay nhà cò ăn tết ko vui rồi, mình cũng buồn lây,

Hôm nay thơ của bà chu hay lạ thường.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,005 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sochu Xem bài viết
    Tên nhà mình thiếu số 9 rồi tamnguyen ơi, nếu ko đủ chỗ thì em bỏ bớt vài khoảng trắng chỗ dấu gạch ngang - là được
    Hic, chị ơi cứ tưởng là đủ chỗ nhưng post xong thấy mất chữ, mà không sửa được nữa, em định sửa rồi nhưng nó chỉ cho sửa nội dung thôi ko sửa được tên chủ đề.
    • 2,769 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

ai núp ra đây nói chuyện coi, buồn quá trời nè, mới gọi đt cho quỳnh, ko khóc mà nước mắt cứ chảy dài làm công ty tưởng mình bị làm sao:Sad::Sad::Sad::Sad:
    hic... tui ko dám gọi, chỉ biết nhắn tin an ủi, động viên thôi, tính tui mau mít ướt lắm :Crying::Crying::Crying:
    1155274
    1212319
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,813 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Lần này bạn Khang chiếm 1 căn rộng thiệt rộng, làm 1 cái phòng an dưỡng rồi mời bạn Cò vào chơi với bạn Khang nha! Bạn Cò ăn giỏi mau khoẻ cho cả nhà mừng nhé! Thương bạn Cò lắm lắm!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,005 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Hic, chị giống em, lúc nãy gọi điện cho Q không dám khóc vì sợ Q khóc nhưng mà nước mắt cứ chảy ra làm mọi người trong phòng thi nhau hỏi làm sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,005 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeuquai Xem bài viết
    Uh tôi cũng chưa đi thăm Cò ngay được, nhà mình vào thăm lần lượt vậy, tôi định cuối tuần thì đi, bà sang tuần mới đi hả.
    • 10,068 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebetino2403 Xem bài viết
    hic... tui ko dám gọi, chỉ biết nhắn tin an ủi, động viên thôi, tính tui mau mít ướt lắm :Crying::Crying::Crying:
    bình thường thì tui chẳng bao giờ khóc đâu, sao thằng cò nó bị thế tôi buồn từ khi nhận tin luôn, so với cả nhà tui quen cò trước nhất, tui ......... hic hic :Crying::Crying::Crying:

nhớ cái mặt cò lém lỉnh, ,, giờ mà nhìn nó khóc thì ko biết tui thế nào nữa
    • 10,068 Bài viết

• 1,244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamnguyen Xem bài viết
    Uh tôi cũng chưa đi thăm Cò ngay được, nhà mình vào thăm lần lượt vậy, tôi định cuối tuần thì đi, bà sang tuần mới đi hả.
    uh đi lần lượt cũng đuowcj mà, mà thấy Q nói vẫn đang theo dõi nên còn hi vọng là Cò ko phải vá da, có thể tự lành được thì tốt quá.

Nhưng thay băng mà còn phải gây mê thì ,,,
    • 2,251 Bài viết

• 380 Được cảm ơn

Xí chỗ cho Mun và Cún nè,

Chúc cả nhà chuẩn bị tết thật hoành tráng, chúc nhà Cò mau hết để còn về nhà ăn Tet với cà bầy heo Tháng 9
    9g6dp7

t9fGp7
    • 2,769 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

@các mẹ SG: chổ bán đồ trẻ em trong chợ bàn cờ có bán bỉm pamper active (y như hội mình mua bữa trước), bán lẻ 65k/gói đủ loại size, mẹ nào cần ghé đó mua nhe (tính ra giá vẫn rẻ hơn các loại bỉm khác mà chất lượng tốt hơn), tiệm này bữa trước tui dắt mẹ Mun với mẹ TK mua đồ đó
    1155274
    1212319
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,039 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebetino2403 Xem bài viết
    @các mẹ SG: chổ bán đồ trẻ em trong chợ bàn cờ có bán bỉm pamper active (y như hội mình mua bữa trước), bán lẻ 65k/gói đủ loại size, mẹ nào cần ghé đó mua nhe (tính ra giá vẫn rẻ hơn các loại bỉm khác mà chất lượng tốt hơn), tiệm này bữa trước tui dắt mẹ Mun với mẹ TK mua đồ đó
    chỗ đó có bán quần áo ko bà? tui đang đinh mua cái áo khoác có nón cho con nhưng vào siêu thị vừa mắc, vừa xấu, chả ưng cái nào cả
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,039 Bài viết

• 250 Được cảm ơn