TIN TÀI TRỢ.

6/2008: Happy New Year - Khu Resort của chuột vàng mới khai trương chào đón năm mới và các con bò thành thạo ăn dặm thật ngoan nào cả nhà ơi!!!!(Tầng 5)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ yêu Mun Xem bài viết
    Chào cả nhà, mấy hôm nghỉ Mun về bà ngoại chơi, Mun đã mọc 1 răng, còn 1 cái trắng rồi chắc vài hôm nữa thì mọc! thích lắm nhưng Mun mà cắn thì đau điếng!
    rooling:rooling:rooling:...Bạn Mun mọc răng rùi...hì hì:Applause::Applause::Applause:giỏi quá con trai ui!!!:Applause::Applause::Applause:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhngan176 Xem bài viết
    hêhê..
    Các mẹ còn dám làm đầu xoăn. Chứ mình thì chả dám làm gì hết ah.
    - Vợ thỏ thẻ bảo chồng: "Em làm tóc xoăn nhé"
    - Chồng: "Thôi, em đừng làm, già lắm".
    - Vợ cười duyên: "Vậy em ép nhé!"
    - Chồng: "Em biết rồi còn gì"
    huhu... từ hồi đang yêu đương linh tinh, lão cho 1 câu xanh rờn sau 1 tuần mình ép tóc: ""Anh thấy ai ép tóc cứ ác ác thế nào ý"
    ...chịu hít nổi...
    • 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

Các mẹ nào lấy ráy tai cho bé chưa? tớ định hỏi các mẹ lâu rồi mà quên mất. Trả lời hộ tớ nha
    fCVWp8
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ yêu Mun Xem bài viết
    Mẹ Dưa hấu ơi mẹ nó bận quá à? Lâu hok thấy mẹ nó, nhớ 2 mẹ con quá~:Sad::Sad::Sad:
    :Crying::Crying::Crying:...Nhớ nhà nhém nhém...:Crying::Crying::Crying::Crying:..Bận quá...:Sick::Sick::Sick::Sick:
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Jerry_tl2008 Xem bài viết
    Các mẹ nào lấy ráy tai cho bé chưa? tớ định hỏi các mẹ lâu rồi mà quên mất. Trả lời hộ tớ nha
    Dưa nhà em là ráy tai ướt..tự chảy ra thành tai...Nên thỉnh thoảng em lấy bông ráy tai loại dùng cho baby chùi bên ngoài thui ạh...:Thinking::Thinking::Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,091 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e lấy ráy tai, hỉ mũi cho Mic từ hồi chưa đầy tháng. Bi giờ ngày nào mẹ cũng ngoáy ngoáy tai mũi cho Mic, Mic thích lắm, toàn nằm im lim dim thưởng thức thôi
    littlecutie
    Ba mẹ yêu con :Rose:
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

hê nhô nhà Mic....:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,091 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mic dùng hết 1 hộp tăm bông baby to bự rùi , ngày nào k đc ngoáy tai là Mic lấy tai giựt tai :Sick:
    littlecutie
    • 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Mic Xem bài viết
    e lấy ráy tai, hỉ mũi cho Mic từ hồi chưa đầy tháng. Bi giờ ngày nào mẹ cũng ngoáy ngoáy tai mũi cho Mic, Mic thích lắm, toàn nằm im lim dim thưởng thức thôi
    ôi, chả bù cho jerry mỗi lần thấy lọ thuốc nhỏ mũi, mắt , ngoáy tai là nó nhắm tịt, chân tay run lên bần bật, rồi la làng lên chứ
    fCVWp8
    • 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

Nhà mình tối nay 888 ra trò nhỉ? Chả bù hôm qua nhà vắng tanh:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laugh ing:
    fCVWp8
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

ôi, chả bù cho jerry mỗi lần thấy lọ thuốc nhỏ mũi, mắt , ngoáy tai là nó nhắm tịt, chân tay run lên bần bật, rồi la làng lên chứ
    mẹ làm nhẹ nhẹ thui...không cần nhỏ mũi con hoài đâu...khi nào con bị nghẹt mũi mới cần nhỏ để sát trùng...Đừng nhỏ vào tai con nhé mẹ nó...:Battin ey::Battin ey::Battin ey:...không tốt lém đâu...Àh...còn này nữa...khi nào thấy nhìu quá mới ngoái tai cho con, ngoái hàng ngày cũng không tốt...:Thinking::Thinking::Thinking:hình như Em đọc ở đâu đấy!!

link:https://www.webtretho.com/forum/f71/lay-ray-tai-cho-be-2755/
    • 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duahau.2008 Xem bài viết
    mẹ làm nhẹ nhẹ thui...không cần nhỏ mũi con hoài đâu...khi nào con bị nghẹt mũi mới cần nhỏ để sát trùng...Đừng nhỏ vào tai con nhé mẹ nó...:Battin ey::Battin ey::Battin ey:...không tốt lém đâu...Àh...còn này nữa...khi nào thấy nhìu quá mới ngoái tai cho con, ngoái hàng ngày cũng không tốt...:Thinking::Thinking::Thinking:hình như Em đọc ở đâu đấy!!

link:https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=2755
    ừ, thỉnh thoảng mới nhỏ mũi thôi, mà sao nó cũng khó uống thuốc quá, uống vào chỉ chực ói ra. Không bù uống mutilvitamin chưa cho thìa vào miệng đã há thật to.Với nó bao nhiêu cũng hết
    fCVWp8
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,091 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duahau.2008 Xem bài viết

link:https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=2755
    Ngày nào e cũng nhỏ mũi cho Mic vì bên này dùng lò sưởi nên không khí khô. Còn vụ ngoáy tai thì chỉ cọ cọ bên ngoài nhột nhột cho Mic thik thôi.
    littlecutie
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,091 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ừ, thỉnh thoảng mới nhỏ mũi thôi, mà sao nó cũng khó uống thuốc quá, uống vào chỉ chực ói ra. Không bù uống mutilvitamin chưa cho thìa vào miệng đã há thật to.Với nó bao nhiêu cũng hết
    Lúc đầu e cho con uống thuốc cũng khó lắm nhưng tập vài lần thì con quen. Mấy lần đầu nhỏ mũi Mic toàn đạp chân, khua tay tránh nhưng sau k thấy làm sao nên Mic cho nhỏ mũi vô tư!
    littlecutie
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Lúc đầu e cho con uống thuốc cũng khó lắm nhưng tập vài lần thì con quen. Mấy lần đầu nhỏ mũi Mic toàn đạp chân, khua tay tránh nhưng sau k thấy làm sao nên Mic cho nhỏ mũi vô tư!
    :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:..Mic ngoan quá...:Applause::Applause::Applause:
    • 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

Mic ngoan quá, thơm Mic nè:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: Jerry uống thuốc cái mũi phồng lên, đỏ nữa là sắp ói, mẹ jerry toàn phải tát vào mông thôi, đỏ đít lên luôn, có hôm vạch ra, cái mông hằn mấy ngón tay của mẹ:Sick::Sick::Sick::Sick:
    fCVWp8
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Mic ngoan quá, thơm Mic nè:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: Jerry uống thuốc cái mũi phồng lên, đỏ nữa là sắp ói, mẹ jerry toàn phải tát vào mông thôi, đỏ đít lên luôn, có hôm vạch ra, cái mông hằn mấy ngón tay của mẹ:Sick::Sick::Sick::Sick:
    :Thinking::Thinking::Thinking::Thinking:...ráng dụ con...đánh con...xót lém...:Crying::Crying::Crying::Crying:
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

E cho Dưa ngủ đây!!! Chúc các mẹ và bé ngủ ngon....
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

EM lấy cho Bill thường xuyên chị ạ!! Bill nhà em nhiều lắm lắm,có lúc lấy còn to như là hạt đậu đen ý chị ơi!!!Bình thường thỉnh thoảng thì em lấy bông tay ngoáy bên ngoài cho con buồn buồn thế là nằm ngủ luôn!!
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Lát nữa Dưa ngủ xong...vào 888 tiếp...:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: