TIN TÀI TRỢ.

6/2008: Happy New Year - Khu Resort của chuột vàng mới khai trương chào đón năm mới và các con bò thành thạo ăn dặm thật ngoan nào cả nhà ơi!!!!(Tầng 5)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.7K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duahau.2008 Xem bài viết
    :Sigh::Sigh::Sigh::Sigh:...chia bùn với mẹ nó...Em mời mẹ nó ăn Dâu tây nhá..không tăng cân...chỉ tăng VTMin C thui --> đẹp da...
    54850f17d61cb1
    thank u mẹ Dưa nhá, mẹ Bách là thích măm dâu tây lắm lắm đó :Applause::Applause::Applause:
    gqjn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

Anh Mun ơi, em gọi là anh vợ nha, vì Jerry công chua là vợ em ý. Anh nhiều đồ chơi thế, lại sắp được mẹ mua quà mới nữa
    fCVWp8
    • 1,182 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Bill_0706 Xem bài viết
    Bên LCM lỗi quá! Mẹ Hân cho em lấy 1 đàn vi tính,1 túi banh và tính tổng thiệt hại cho em cùng với xe tập đi nhá!!

Đặt hàng qua LCM nữa nhé!Up cho mẹ Na đắt hàng luôn, hnay bận quá, chưa vào xem mẹ Na có những gì để đặt cho Jerry!
    Tăng Phương Thảo - Chuột vàng tháng 6/2008
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hiểu Minh Xem bài viết
    Jerry tiểu thư nhá, anh hơi bị buồn rùi đấy. Em đã nhìn thấy mẹt anh ở trang 3,4 chưa? Ảnh anh mới chụp hôm qua đấy, nhìn hơi bị ngon zai đấy :Silly:.
    Dạ em nhìn thấy ảnh anh rồi ah, có nhìn thấy em mới ưng chứ. :Smiling: Mà sao anh Hiểu Minh ngồi siêu thế, em Jerry vẫn còn phải tựa ghế không là kềnh cang ngay... Hehe mà anh Hiểu Minh lên chức anh lúc nào mà nhanh thế nhẩy
    • 1,182 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

:Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Jerry_tl2008 Xem bài viết
    Anh Mun ơi, em gọi là anh vợ nha, vì Jerry công chua là vợ em ý. Anh nhiều đồ chơi thế, lại sắp được mẹ mua quà mới nữa
    Úi, đã được uống bữa rượu nào đâu mà anh Jerry gọi "vợ" ngọt xớt thế nhỉ! "Người iu" thui, hì hì...:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cháu chào các cô các bác. Tớ chào các bạn sinh cùng tháng cùng năm. Hôm nay mẹ cháu mới biết đến khu Resort của chuột vàng, không ngờ đã lên đến tầng 5 rồi. Các cô các bác cho gia đình cháu tham gia với nhé.
    Cháu tên là Nguyễn Ngọc Bảo Lâm (Bé Kid)
    Sinh ngày 7/6/2008
    Mẹ Hương: 1979
    Ba Phước: 1974
    Phố Hai Bà Trưng - Hà Nội

Chúc các cô các bác và các bạn năm mới vui vẻ hạnh phúc và thành đạt
    • 1,182 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Chúc mừng BB tròn 7 tháng nhé!htại BB đang giỏi nhất nhà đấy, cố gắng phát huy nhé!:Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,182 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bao-Lam Xem bài viết
    Cháu chào các cô các bác. Tớ chào các bạn sinh cùng tháng cùng năm. Hôm nay mẹ cháu mới biết đến khu Resort của chuột vàng, không ngờ đã lên đến tầng 5 rồi. Các cô các bác cho gia đình cháu tham gia với nhé.
    Sinh ngày 7/6/2008

Chào mừng bạn Kid vào nhà nhé:Rose::Rose:! Bạn Kid cân nặng ntn? biết làm gì rùi Kid ơi!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hic, vừa vào một tí cu Bách đã dậy roài, lại phải ra với em đây, hẹn các mẹ tối nhá :Battin ey:
    gqjn
    • 1,182 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Chúc mừng năm mới! Chúc đại gia đình ta sức khoẻ dồi dào, các con ăn khoẻ, chơi ngoan, các bố các mẹ làm ăn thành đạt!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào bạn Jerry Tăng nhé:LoveStruc::Rose:. Lúc 6 tháng Kid nặng 8.8kg. Hiện nay vẫn chưa có cái răng nào và vẫn ngồi chưa vững (không biết cháu có bị còi xương không các cô các bác nhỉ). Kid thích chơi ú oà, biết chun mũi làm xấu, biết theo ông theo bà... Nhìn ảnh các bạn ngồi vững và còn mọc 2-3 cái răng mẹ cháu "thèm" quá...
    • 1,182 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Kid nặng ổn quá nhỉ! Jerry thì ko dám khoe cân vì còi nhất nhà, nhà mình còn nhiều bạn ngồi chưa vững và chưa mọc răng đó Kid ạ!hơi chậm xíu thôi, mẹ Kid chờ nhá, đừng sốt ruột.
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bao-Lam Xem bài viết
    Sinh ngày 7/6/2008

Nhà Bill chào nhà bạn Kid nhé! Mời nhà bạn Kid vào khu Resort nhà mình chơi!! Đông vui rộng rãi lắm đó Kid ơi!!
    Kid ơi Kid sinh cùng ngày với Bill Kid mấy kg rồi??? Bill coi huyền lắm cân từ hồi 6 tháng mới có 8kg thui!!1
    Chào mừng Kid nha!!
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagiahamchoi Xem bài viết
    Mẹ Bin ơi chị thấy con sâu này có bán ở siêu thị for baby phố Nguyễn Lương Bằng đấy (hic chị không nhớ tên của nó là gì nhưng nó to to ở bên tay trái nếu đi từ ô chợ Dừa đến em ợ, khoảng chính giữa phố. Hôm nọ đi lùng mua xúc sắc cho Ghẹ thấy ở đó bán con sâu này.
    Ok chị em sẽ qua đấy xem mua cho con!:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Hiểu Minh Xem bài viết
    Chúc mừng Mun, vậy là Mun và HM bằng nhau rùi. Mẹ Hương sướng nhá.
    Hôm tớ xem ở HD có cái ghế như vậy của Carter giá 475k, mẹ chả dám mơ nữa.
    Cuối tuần lượn LVC xem thế nào.
    Chị ơi đừng mua của Carter chị ạ! Chán lắm bé tẹo teo! Chị ra LVC rất nhiều loại để chọn lựa!!
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Ok ai gửi em thanh toán gì em sẽ thanh toán vơới mẹ Na rồi khi nào lấy hàng thanh toán em cũng được! Vì đằng nào em cũng đi gửi tiền cho Mẹ Na em gửi ccả thể luôn cho tiên!
    Nàng Hân ơi của ai bao nhiêu tiền nhắn cho chủ nhân rồi nhắn cho em biết với nhé để em biết đường còn gửi tiền chớ!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,081 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Mẹ Bill ơi, em gửi hộ chị được kô? chị muốn lấy con heo màu trắng với con cá cho Mít
    HMgqp7
    • 1,851 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ yêu Mun Xem bài viết
    Khoe cả nhà, Mun vừa cân xong, tháng này được 10kg (kể cả quần áo: quần + áo len + yếm = khoảng 3 lạng nhỉ!) sướng quá :Laughing::Laughing::Laughing:
    Mun ơi trộm vía con. Trông mun chụp ảnh cứng cáp và trông nhanh nhẹn lắm.
    I dream a dream
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,851 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

@ mẹ Hiểu Minh Nhà e ở Đội Cấn, hnay nhờ ôx chuyển ko biết chuyển chưa.
    I dream a dream
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,347 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

hu hu hu cảm động quá cả nhà ai cũng ủng hộ mình, hàng mình chỉ bán cho nhà mình thui hic hic hic, cám ơn các mẹ nha.