TIN TÀI TRỢ.

6/2008: Happy New Year - Khu Resort của chuột vàng mới khai trương chào đón năm mới và các con bò thành thạo ăn dặm thật ngoan nào cả nhà ơi!!!!(Tầng 5)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.3K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,851 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Vì diễn đàn lỗi nên Mod copy phần bài của hội trửơng vào đây nhé

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Bill_0706 Xem bài viết
    Chào ngày mới! Chào năm mới với khu Resort của các bạn chuột vàng nhà ta nào!!!
    Khai trương khu Resort Mẹ Trang chúc các con nhà mình bò thật nhanh ăn dặm thật giỏi và ngủ thật tít nha các con cho các Mẹ tha hồ shopping,buôn chuyện và tư tưởng thoải mái mau chóng lấy lại vóc dáng ngày nào nha các cưng!!!:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

Link nhà tầng 4 đây cả nhà ơi!https://www.webtretho.com/forum/f31/6-2008-tang-4-chung-cu-vui-ve-chuot-vang-vui-khoe-ham-an-ham-choi-va-cac-me-offline-nao-151873/
    Còn đây là bài của Mẹ mèo ú

keeeeeeeeeeeeeeee cho 2 mẹ con e bon chen 1 chỗ nào.
    I dream a dream
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

đặt cục gạch nữa đây. chúc các con hay ăn chóng lớn nha, mau tăng ký các con nhé:Laughing::Laughing::Laughing:sướng quá, được đặt cục gạch tầng 5 rồi
    fCVWp8
    • 11,557 Bài viết

• 2,545 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ mèo ú Xem bài viết
    keeeeeeeeeeeeeeee cho 2 mẹ con e bon chen 1 chỗ nào.
    tối nay mẹ BB mẹ nó mày mò blog liếc thế nào rồi
    fCVWp8
    • 1,851 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

chết bài cứ ngược thế này, chúc các con ăn ngoan ngủ ngoan, mọc răng sớm, biết ngồi biết bò, nói cha cha, ây dà:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    I dream a dream
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Khai trương khu Resort Mẹ Trang chúc các con nhà mình bò thật nhanh ăn dặm thật giỏi và ngủ thật tít nha các con cho các Mẹ tha hồ shopping,buôn chuyện và tư tưởng thoải mái mau chóng lấy lại vóc dáng ngày nào nha các cưng!!!:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

Link nhà tầng 4 đây cả nhà ơi!https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=151873
    • 1,851 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Jerry_tl2008 Xem bài viết
    tối nay mẹ BB mẹ nó mày mò blog liếc thế nào rồi
    Blog làm sao ạ? Blog mẹ con em đây http://360.yahoo.com/hien_duong2003
    I dream a dream
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

heheheh..Cho nhà Dưa ké dzới!! các mẹ có ăn hạt dẻ nóng ko?? mẹ Dưa mời...hì hì...
    img3257sm8
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

hôm qua Dưa đi Sì Gòn chơi...
    Sáng nay ho khuc khặc...:Sad::Sad::Sad::Sad:...Mẹ cho đi khám ...bác sĩ phán: viêm phế quản...cho thuốc...thuốc đắng quá...con không uống được...hic hic...ọc ra hít...:Sigh::Sigh::Sigh::Sigh:
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Link nhà tầng 4 đây cả nhà ơi!https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=151873
    hic hic...số cân hiện tại:58kg....nhưng tạm thời nhờ máy matxa..và ăn uống điều độ...nên bớt bụng rùi/.///:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Lên tầng mới tổng hợp lại danh sách cả nhà nhé

1.Nhà Bill-Bé Bill Vũ Hải An(07/06/08)
    Mẹ Trang:1984(Thất nghiệp nhàn rỗi quanh năm)
    Bố Bình:1980(Làm tín dụng-Kinh doanh)
    Đặng Dung-Hà Nội

2. Nhà Jerry congchua - bé Jerry Tăng Phương Thảo (21/6/2008)
    Mẹ Phương: 1981 (Kế toán)
    Bố Hạ: 1981 (Kế toán)
    Lê Trọng Tấn - Hà Nội (Sđt Hội trưởng có rùi nhé!)

3.Nhà Jerry boy- Bé Đinh Thái Minh (21/06/2008)
    Mẹ Hà : 1979 (Kế toán)
    Bố Cường: Phó Giám Đốc
    Phước long- Nha Trang
    SDT: 0905465304

4.Nhà Bí Đỏ_ bé Phạm Minh Quân (28/06/2008)
    Mẹ Vy: 1984 (Thư Ký)
    Ba Trung: 1983 ( Kinh doanh)
    Trương Công Định_ Vũng Tàu
    Đt: 0909.439133

5.Nhà Mun-Bé Mun Nguyễn Hoàng Quân(01/06/08)
    Mẹ Hương:1982 (Công an)
    Bố...........:1982 (FPT)
    Trường Chinh -Hà Nội

6.Nhà Mít thối- Vũ Diệu Lan Chi (28/6/2008)
    Mẹ Chinh:1981 ( thiết kế)
    Bố Dũng :1981 (xây dựng)
    Hồ Đắc Di- HN

7.Nhà Dế- Bé Dế Vũ Nhân Kỳ(09/06/08)
    Mẹ Thảo:1978(kế toán)
    Bố Cường:1980(EVN)
    Trung Tự-Hà Nội

8. Nhà Dưa Hấu - bé Dương Khả Uyên (01/6/2008)
    Mẹ Khánh:1984 ( Tư pháp )
    Bố Hải : 1978 (kinh doanh )
    Q10-Tp.HCM
    hehehehe..chú thích 1 chút:
    Khả trong chữ "Khả Ái"...
    Uyên trong chữ "Uyên Bác"..ạh..

9.Nhà Mây - Bé Mây Valerie May. M (26/05/08)
    Mẹ My : 1976
    Bố........
    US

10.Nhà Cà Na - Bé Cà Na Nguyễn Nhật Quỳnh Thy (16/06/08)
    Mẹ Hân :1982 ( Thất nghiệp ở nhà chăm con)
    Bố Duy : 1986 (chạy xe tải kiếm tiền nuôi con và Mẹ)
    33 Nguyễn Phúc Chu,P.15,Q.Tân Bình TPHCM

11.Nhà Bủm - Bé Bủm Nguyễn Ngọc Bảo Anh (02/06/08)
    Mẹ: Trần Ngọc Thanh Vân - 1983 (Trợ lý Nhân sự - Le Media)
    Bố: Nguyễn Huy Trường - 1982 (Chứng khoán và ô tô)
    Nghĩa Tân - Hà Nội ạ

12.Nhà Hiểu Minh - Bé Trương Hiểu Minh ( 09/06/08)
    Mẹ: Vũ Thị Thu Duyên: 1983 (Kỹ sư cơ khí )
    Bố: Trương Quang Thuyết: 1978 (Kỹ sư cơ khí.)
    Hà Nội

13.Nhà Tít - Bé Tít Nguyễn Trung Kiên (16/06/08)
    Mẹ Ngân:1979 ( Giáo Viên)
    Bố: Thành :1977( Buôn tiền)
    Tôn Đức Thắng -Hà Nội

14.Nhà Nhóc con/Bé Cây- Bé Nguyễn Danh Thi ( 06/06/08)
    Mẹ: Hoàng Thị Nin: 1982 ( Xuất Nhập Khẩu/ Chứng từ)
    Bố: Nguyễn Danh Thế: 1982 ( Giám Đốc Công ty Đông Dương, chi nhánh Hải Phòng)
    Hiện tại: Bố ở Hải Phòng, Hai mẹ con ở Hà Nội, 2009 cả gia đình về Hải Phòng.

15.Nhà BB- Bé Bảo Bối Trần Gia Bảo(31/05/08)
    Mẹ Hiền: 1984
    Bố Tuấn:1978
    Đội Cấn- Hà Nội

16.Nhà Ku Bách - Bé Vũ Minh Bách
    Mẹ Vân (1983) Vừa đi học cao học vừa ở nhà trông Bách
    Bố Vinh (1973) Kinh doanh thiết bị máy tính
    Địa chỉ: Số 10 ngõ 49 Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội
    Điện thoại: 0912 936 083

Cả nhà ơi tiếp tục nào!!!
    • 1,241 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Bác sĩ cho con uống thuốc gì thế Mẹ Khánh????
    siro và 1 mớ thuốc bột không tên...:Thinking::Thinking::Thinking:,,cả toa cũng không cho nữa...nhưng đây là nơi bà nội hay khám cho cả nhà...nên đánh liều...hic hic,...:Crying::Crying::Crying::Crying:
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duahau.2008 Xem bài viết
    hôm qua Dưa đi Sì Gòn chơi...
    Sáng nay ho khuc khặc...:Sad::Sad::Sad::Sad:...Mẹ cho đi khám ...bác sĩ phán: viêm phế quản...cho thuốc...thuốc đắng quá...con không uống được...hic hic...ọc ra hít...:Sigh::Sigh::Sigh::Sigh:
    Bác sĩ cho con uống thuốc gì thế Mẹ Khánh????
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duahau.2008 Xem bài viết
    siro và 1 mớ thuốc bột không tên...:Thinking::Thinking::Thinking:,,cả toa cũng không cho nữa...nhưng đây là nơi bà nội hay khám cho cả nhà...nên đánh liều...hic hic,...:Crying::Crying::Crying::Crying:
    Có phải thuốc sirô là Ceclor và thuốc bột túi là thuốc long đờm Mucomys không Mẹ Khánh???KHổ thân con gái! Dưa ơi cố gắng uống thuốc cho nhanh khỏi nha con!!!:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Oai, mấy ngày không vô được các mẹ đã lên tầng rồi, hi...
    Cho nhà Bách nhập danh sách chuột vàng với mẹ Bill ới ời...
    Nhà Ku Bách - Bé Vũ Minh Bách
    Mẹ Vân (1983) Vừa đi học cao học vừa ở nhà trông Bách
    Bố Vinh (1973) Kinh doanh thiết bị máy tính
    Địa chỉ: Số 10 ngõ 49 Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội
    Điện thoại: 0912 936 083
    gqjn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tết dương lịch các mẹ có cho con đi chơi phố hoa ở Bờ Hồ không? Nếu đi thì chúng ta off tiếp đê ^_^
    Nhà Ku Bách sẽ đi chơi chụp ảnh ở đó, hôm nay đi qua thấy hoành tráng quá, có vẻ sẽ đẹp lắm đấy. Có nhà lá này, suối này, bãi gỗ này, rất nhiều hoa này, bên tượng vua thì có hai con rồng rất to này,... Nói chung là sẽ cho Ku Bách đi chụp ảnh đấy.
    gqjn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Huhu, các mẹ ơi, hum nay nhà Bách kéo nhau đi chơi đập phá ăn uống mừng 2 năm ngày cưới của bố mẹ Bách, trên đường về mẹ Bách phát hiện mất con O2, hu hu... Hình như bị móc túi khi mua phomai cho Bách ở Hà Diện đó, mẹ Bách thấy xẹt qua người một cái, trong đầu cũng thoáng có ý nghĩ là bị móc túi, nhưng đưa tay kiểm tra ở phía ngoài thôi, vẫn thấy có cái cạnh cứng cứng, cứ nghĩ là đt nên yên tâm, hóa ra là thỏi son, còn đt thì đi đằng nào mất rồi. Ôi trong sim còn đến gần 200k nữa cơ chứ :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
    Mẹ nào đi mua đồ ở đấy thì cẩn thận nha, shop nhỏ mà đông. Tiếc quá, chỉ muốn đập cho cái đứa ăn cắp đấy một trận thôi, hu hu...
    gqjn
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kid's Xem bài viết
    Huhu, các mẹ ơi, hum nay nhà Bách kéo nhau đi chơi đập phá ăn uống mừng 2 năm ngày cưới của bố mẹ Bách, trên đường về mẹ Bách phát hiện mất con O2, hu hu... Hình như bị móc túi khi mua phomai cho Bách ở Hà Diện đó, mẹ Bách thấy xẹt qua người một cái, trong đầu cũng thoáng có ý nghĩ là bị móc túi, nhưng đưa tay kiểm tra ở phía ngoài thôi, vẫn thấy có cái cạnh cứng cứng, cứ nghĩ là đt nên yên tâm, hóa ra là thỏi son, còn đt thì đi đằng nào mất rồi. Ôi trong sim còn đến gần 200k nữa cơ chứ :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
    Mẹ nào đi mua đồ ở đấy thì cẩn thận nha, shop nhỏ mà đông. Tiếc quá, chỉ muốn đập cho cái đứa ăn cắp đấy một trận thôi, hu hu...
    Thôi chị ơi của đi thay người bọn nó lấy của mình nó mang hết xui xẻo đi cho mình nó gánh những cái đen đủi cho con mình và cho gia đình mình đừng nghĩ nhiều nữa mẹ nó nhé,lần sau cẩn thân hơn nhất là Tết đến nơi rồi
    Em đi mua đồ Bố Bill toàn đứng nhìn bảo cẩn thận đứa này cẩn thận đứa kia!!! Đi 1 mình thì cứ khư khư cái gì cũng cho lên túi quần trước(tiền,điện thoại) giống hôm đi hội chợ WTT cũng thế con,tiền,điện thoại khư khư đằng trước!
    • 1,182 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Mọi người bảo T12al này là tháng củ mật, là tháng hay mất mát đấy mẹ cu Bách ạ! Tết dương này lại đi chơi chỗ đông tiếp, cả nhà cẩn thận nhé! Nhà Jerry cũng định Tết dương lịch đi chơi, chụp ảnh ở bờ Hồ đây, cả nhà ơi, đi chơi thôi.

Hì, h mới đký được 1 fòng cho Jerry đây, cách bạn Jerry boy mấy fòng rùi nhỉ! Jerry boy ơi, đừng buồn nha, có Jerry congchua đang "fòng không" đây này, ha ha...
    Tăng Phương Thảo - Chuột vàng tháng 6/2008
    • 5,374 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Lên tầng nhanh quá. Hiểu Minh cũng đặt 1 phòng, leo tầng mệt quá cô Trang ơi!
    sUnChqoOF6lp7

1jBeEPBxb4yp7

ZVaQp7
    • 5,374 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Mẹ Bách ơi, tớ cũng vừa bị mất đt đấy, thôi cứ tự bảo của đi thay người vậy, mẹ nó càng có cơ hội thay đt mới chứ sao nhể :cool:
    sUnChqoOF6lp7

1jBeEPBxb4yp7

ZVaQp7