Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

5/2011 : (Tầng 4) Cái Tết đầu tiên của Mèo con, ăn ngoan chơi khoẻ biết ngồi biết bò,có nhiều răng xinh các mẹ tươi vui sắm quần áo mới cho Mèo ăn Tết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.6K Lượt đọc
  • 1.27K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,937 Bài viết

• 393 Được cảm ơn

Nhà cũ đã quá cao, các bé Mèo trộm vía càng ngày càng tăng cân đạt chuẩn nên các mẹ ko bế leo thang đc nên em xin phép xây nhà mới cho các mẹ xí mặt tiền lấy hên cho con zai con gái tươi vui đón năm mới

Chúc toàn thể các bé mèo luôn giữ vững phong độ, học đc nhiều trò mới để các mẹ í ới khoe nhau....Các bạn Mèo sớm biết đứng biết đi.....
    Chúc mẹ các bé Mèo mau về như hồi con gái, thưởngTết toa toa để các bạn Mèo có cái Tết thêm phần sung sướng hí hí

Link nhà cũ : https://www.webtretho.com/forum/f31/5...ai-nao-862034/
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,068 Bài viết

• 661 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nanci đã xây nhà mới nhé, chúcc các con yêu mau lớn, ăn ngoan, ngủ ngoan, càng lớn càng biết nhiều, càng đáng yêu nhé! chờ mong được thấy các con đều biết bò, rồi biết đứng, biiết đi, mấy cái răng thì mọc nhanh, ko đau, ko ốm nhé
    xí mặt tiền rồi nè, em nào hot girl thích mặt tiền ko, anh cu tí xí hộ mấy cái
    • 571 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Ui lâu lắm rồi mới có nhà mới, tranh ngay cái mặt tiền, em Song Anh ơi, anh chiếm được mặt tiền rồi, bằng lòng về với anh đi em, hehe. Nhà mới, chúc các con hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn, chúc các mẹ ngày càng xinh đẹp nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 376 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Xí được mặt tiền rồi.Xí luôn cả cho e SongAnh nhé anh hơi chậm chasm hung vẫn còn kịp
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 376 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nanci đã xây nhà cho các bạn mèo.Nhà mới chúc các con hay ăn chóng nhớn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,227 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Xí cái mẹt tiền nào...lại nhớ hồi bầu bí,canh đứng canh ngồi,vào viện đẻ đến nơi vẫn cố cố để tranh nhau cái mặt tiền...hahha......
    Có mấy mẹ mà em chưa biết tên,các mẹ giới thiệu lại nhá...hehhheh..em là mẹ Koshi sinh 8/5 ạ......
    3LQqkMQ3LQqp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 376 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

E SongAnh ơi anh xí cho em mấy cái mặt xiền như đã hứa rồi nhé em vào trả nhời anh đi.Đối thủ của anh là bạn Bo cũng rất là nặng ký đây!Anh sẽ ko bỏ cuộc nếu chưa có câu trả lời của em hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 376 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Mẹ bé Koshi có tin mật thám ở đâu mà đã nhanh chân xí được mặt xiền rồi.Mình xí cả mặt xiền cho em mèo gái nữa
    • 7,444 Bài viết

• 1,028 Được cảm ơn

Chào nhà mới, mong các bé ăn mau, chóng lớn, làm được nhiều trò mới.
    kvSBp7XyDyp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,227 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Mật ở facebook đấy mẹ Hatsu ơi...mẹ nó cũng liên quan gì đến Nhựt Bủn nhà iem à?hí hí...
    3LQqkMQ3LQqp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 41 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ui, nhà mình cũng vào xí cái mặt tiền nào, trước giờ chỉ có leo thang thôi. Hy vọng lần này may mắn. Chúc các con ăn ngoan, ngủ ngoan, mỗi ngày biết thêm vài cái mới nhé. Chúc cả nhà mình năm mới nhiều sức khỏe và niềm vui.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,439 Bài viết

• 5,705 Được cảm ơn

He he, nào thì điểm danh nào. Có khi qua 1 tuổi các hội mèo con từng tháng nhập lại thành mèo con Thân Mão cho dễ
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ cháu kitty xin vào điểm danh nhà mới ạ , chúc các con hay ăn chóng lớn biết bò , biết ngồi , mọc răng thật là nhanh
    Đối với thế giới CON chỉ là 1 ai đó
    Nhưng đối với Mẹ CON là cả thế giới

********KHÔNG CÓ THỨ TÌNH YÊU NÀO LỚN HƠN TÌNH YÊU BỐ MẸ DÀNH CHO CON ********
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 536 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

đang định đặt gạch thì đã lên tầng 2 rùi, thui thì tầng 2 cho mát =.=
    NB: 3,5kg 1M: 4,8kg 2M: 6.3kg 3M: 8kg 4M: 9kg Gấu bít lẫy 5M: 9,6kg 6M 10kg 7M: 10.5kg Gấu bít ngồi.
    eNortjKzUjI0sjA1NFGyBlwwFYIC0g,,60
    jFQ9p7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 910 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Ô hô, nhà m nhìu bạn mới quá, lại toàn hot girl thế này thì chết Bơ rồi. Hê hê. Hum nay Bơ tròn 7th 8kg, chìu dài thì chưa đo, chắc là chưn ngắn nên thôi chạ thèm qtam. Cóa anh nèo thick tiểu thư chưn ngắn ko đây? ( a Trí chắc ko vào nhà )
    Start 20/03/12 Tinh thần DAS cao vời vợi!!!!!!!!!!!!!!
    • 2,522 Bài viết

• 910 Được cảm ơn

chào cả nhà,xin giới thiệu em là Kat ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 335 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

He he, xí tầng 2 zậy! Helu các em mều xinh nhá!
    KzqHp7

NB: 3,5kg; 1M: 5kg :LoveStruc: ; 2M: 6,2kg - 61cm; 3M: 7,2kg - 65cm:Angel:; 4M: 8,2kg - 70cm :Kiss; 5M:[/COLOR] 8,7kg;6M:[/COLOR]9,2kg;7M:[/COLOR]9,7kg
    • 571 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Nhà mới, sáng sớm mẹ cháu vào quét nhà, pha trà mời các mẹ vào 888. Ơ mà nhiều hotgirl quá, cơ mà hình như các em có nơi có chốn hết rồi hay sao í, chỉ có em Song Anh là đang 1 mình thôi. Song Anh ơi, anh là Bo mà đã giới thiệu qua với em trước rồi í. Anh cũng đã xí mặt tiền cho em rồi mà. À, thêm nữa, anh vừa mới chia tay HTX Toàn lợi rùi em ơi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,064 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Ôi giời! rình lúc bu mình busy thì xây nhà mới. Ghét thế. Mình cũng là hotgirl cho dù chân ko dài lắm, cân nặng lẹt đẹt nhưng mình rất cá tính hê hê
    • 396 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Ối các anh mèo xinh quá đê , mẹ em chả biết chọn anh nào cho em cả ( thích bắt cá hai tay luôn đê). Để tối về mẹ em hỏi ý kiến bố em nhế . Chúc mừng anh Bo có răng nhé , em chờ hoài chưa mọc cái nào . hic. ( Có vẻ như anh Bo đủ các tiêu chuẩn của mẹ em hết đấy nhỉ)
    :LoveStruc: mẹ yêu con nhất trên đời :LoveStruc:
    NB : 2kg8 -48cm . 1m : 4kg1 -54cm . 2m : 5kg-58cm . 3m :5kg9 - 64cm . 4m :6kg6 - 66cm . 5m :7kg5 - 68cm . 6m : 7kg9 - 71cm. 7m : .. 8m : 8kg8-71cm. 9m : 10kg-73cm 10m : sốt phát ban , 11m : 10kg4 -75cm,2y : 16.5kg - 94cm, 5y : 28kg - 120cm.