TIN TÀI TRỢ.

5/2008 Tầng 15 - Các bé Chuột ơi! Tháng Năm đến rồi - Mưa rơi gió mát - Nào mình cùng hát - Đón chào thôi nôi!! Happy Birthday to Baby May!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 35.5K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,674 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

NHÀ MÌNH CÓ NHÀ MỚI ĐỂ TỔ CHỨC SINH NHẬT CÁC CON THẬT HOÀNH TRÁNG, THẬT VUI NHÉ!!! :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::LoveStruc::LoveStru c::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    CHÚC CÁC CON ĐÓN SINH NHẬT ĐẦU TIÊN VỚI THẬT NHIỀU QUÀ, THẬT NHIỀU NIỀM VUI, THẬT NHIỀU TIẾNG CƯỜI VÀ... TRÀN ĐẦY TÌNH YÊU!!! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:
    Ký gì đây ta??? :Thinking:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,674 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Tớ quên mất vụ này!!
    Đây là nhà cũ của mình: https://www.webtretho.com/forum/showt...=1#post5363185
    • 3,158 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

hú hú.... nhà em chiếm nhận phòng cạnh bác ThaoThao rồi :Laughing::Laughing::Laughing:

đánh dấu bằng ảnh Val mới chụp được quả tóc bát úp ông ngoại đạo diễn chiều này đây ạ, nhìn hài ko chịu được, như con trai í.
    valentine1

đợi cả nhà nhận phòng xong em lại boom ảnh cô dê chú rẩu xây nhà tiếp
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,674 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Ðang đọc: 4 (4 thành viên và 0 khách) Thaothao, meValentine, me.nhung, Mumvani
    Trời... nhanh dữ dzậy trời!!??? :Silly::Silly::Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,212 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

HAHAHAHA....CHA CHẢ...KỲ NÀY GIỰT ĐƯỢC PHÒNG VIP RỒI HỬ...Ử...Ử....:Thinking::Thinking::Thinking: :Thinking::Thinking::Thinking::Thinking::Thinking: :Thinking::Thinking::Thinking::Thinking::Thinking: :Thinking::Thinking::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::570::570::570::570::570:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,212 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

úi trời....mẹ val lại tranh mất vip rồi ...rận rận....rận....nhủ đơi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,196 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật các con yêu
    Hoa này :
    images%3Fq%3Dhoa%2Bsinh%2Bnh%25E1%25BA%25ADt%26ndsp%3D18%26hl%3Dvi%26sa%3DN%26start%3D18%26um%3D1Uploads%5CProductImage%5CSN06713200844752PM
    Bánh này :
    banh19
    Quà này :
    xe173_01
    Nhận quà này bố mẹ còn thik mê huống chi là con, hihi
    Thương các con thật nhiều, các mẹ 888 cũng thật nhiều.:Rose:
    Mai là thôi nôi Bin- chuột du lịch mẹ con mời cả nhà mình tới dự tiệc chung vui với con
    • 3,158 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

em phải tranh thủ lúc nhà vani lọc cọc ngồi đút icon vào cổng, em nhanh chân vượt tường chạy lên nhận phòng trước. hé hé...
    bác Thaothao lại có bài thơ con cóc vần điệu hay đấy!!!:Applause::Applause::Applause:
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,196 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meValentine Xem bài viết
    hú hú.... nhà em chiếm nhận phòng cạnh bác ThaoThao rồi :Laughing::Laughing::Laughing:

đánh dấu bằng ảnh Val mới chụp được quả tóc bát úp ông ngoại đạo diễn chiều này đây ạ, nhìn hài ko chịu được, như con trai í.
    valentine1

đợi cả nhà nhận phòng xong em lại boom ảnh cô dê chú rẩu xây nhà tiếp
    Nhìn vẫn xinh con dâu nhờ :LoveStruc:, quả tai cứ giống Bin hệt, chúng nó xứng đôi :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,212 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Em lo nhãm nhí ...we..chẳng lo chúc tụng nhà mới gì hết...tự phạt nay nhá...:557: í hông phải, cái này là thưởng,đói quá hoa mắt.. phạt này:4:phạt này...:Sad::Sad::Sad::Sad::Sad:
    Sau đây iem xin chúc: Chúc gia đình chuột nhà mới khang trang..tốc độ xây chóng mặt...các bé chuột ăn no,ngủ say,lớn nhanh như thánh gióng,chuột trai thì đẹp,chuột gái thì xinh...bố mẹ đủng đỉnh đô-la..vàng vòng...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,212 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

val nhìn xưn...quá..mà này mẹ Val ơi..cho Vani hỏi cái này đùng oánh nhá...Val là zai hay gái nhỉ..theo e là con gái pk????:Thinking::Thinking::Thinking:
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,196 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Trùi con gái mừ, con trai sao tui nhận dâu bà này buồn ngủ òi, đi ngủ đê.........
    • 3,158 Bài viết

• 1,587 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me.nhung Xem bài viết
    Chúc mừng sinh nhật các con yêu
    Hoa này :
    images%3Fq%3Dhoa%2Bsinh%2Bnh%25E1%25BA%25ADt%26ndsp%3D18%26hl%3Dvi%26sa%3DN%26start%3D18%26um%3D1Uploads%5CProductImage%5CSN06713200844752PM
    Bánh này :
    banh19
    Quà này :
    xe173_01
    Nhận quà này bố mẹ còn thik mê huống chi là con, hihi
    Thương các con thật nhiều, các mẹ 888 cũng thật nhiều.:Rose:
    Mai là thôi nôi Bin- chuột du lịch mẹ con mời cả nhà mình tới dự tiệc chung vui với con
    Anh Bin yêu, Val gửi tới anh hàng nghìn nụ hôn say đắm cùng những vòng tay ngọt ngào âu yếm!!! 3 icon này :Kiss::Kiss::Kiss: tượng trưng cho "Ai nhớp Iu" anh Bin nhé... Chúc anh Bin luôn đẹp trai tuấn tú, luôn mạnh khỏe cao lớn... anh nhé

@mẹ Nhung: ảnh cưới của mẹ nó ở tầng trước đẹp quá, nhìn rất đài các, kiêu sa.... hâm mộ, hâm mộ...
    • 7,444 Bài viết

• 1,028 Được cảm ơn

Mới ngủ 1 đếm từ trang 93 tầng 14 lên tầng 15 luôn, quá là khâm phục các mẹ chưa già thức thâu đêm để 888 :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:

Lát nữa kiếm quả hình tóc nồi úp mẹ cắt cho Tômy độ với em Val nào.
    kvSBp7XyDyp7
    • 7,444 Bài viết

• 1,028 Được cảm ơn

Tình hình là các bác quay lại tầng 14 tám cho đủ 1500 bài ko thì bị mod cảnh cáo đó.
    kvSBp7XyDyp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,962 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trời, nhanh quá, xí phòng đã
    EL0.10277621_1_13L0.10277622_1_1SC0.10277623_1_1VE0.10277737_1_1UL0.10277626_1_1
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,827 Bài viết

• 5,259 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật các bé Tháng Năm :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kis s::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss: :Kiss::Kiss::Kiss:. Chúc các con ăn no, ngủ kỹ, nhanh nói, nhanh đi :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:. Các mẹ 888 giỏi, off nhiều để các con được chơi nhiều nha :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Hôm nay thôi nôi Mít. Mình lại phải trực 30 cả ngày nên ko làm gì cầu kỳ.
    Đề nghị kể từ ngày mai các mẹ thay avatar ảnh con mặc đồng phục nha.
    -------------------
    Ước mơ của tôi!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,990 Bài viết

• 685 Được cảm ơn

Chúc các con măm thật giỏi, mau nhớn, khỏe mạnh để Ba Mẹ còn mần ăn kiếm xiền nào
    eNortjK1UrIwNjGxULIGXDASzwKn51

eNortjK1UrK0MDQzUbIGXDAS4QKo70
    • 5,746 Bài viết

• 1,730 Được cảm ơn

Hớ hớ nhanh nhể nhanh nhể :Laughing:
    Góp gạch xây nhà mới nhỉ.
    Bom ảnh em Gấu. Toàn ảnh cũ thôi dưng em chụp bằng điện thoại nên nó lại thành ảnh mới :Silly:
    DSC00118
    Tạo dáng người mẫu bãi biển này

DSC00187
    Xã hội thâm này :Laughing:

DSC00191
    Món khoái khẩu nhất của bạn ý đây ạ. Không có món này nhất định không chịu ngủ. Món mút khăn sữa :Laughing:

DSC00195
    Anh rai đeo nơ hồng ạ :cool:

DSC00201
    Đồng chí bố đọc sách cho đồng chí con nghe nhá :Silly:

DSC00202
    DSC00205
    He he, tạm thế thôi đã
    Chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ :LoveStruc:
    Gấu và Bí Ngô yêu thương của mẹ
    • 1,428 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

IMG_8166