Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

3,4/2008 - Tầng 13- chào ngày hè rực rỡ, nhanh chân túm nghé yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.1K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,320 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Titmit hôm qua thấy gọi điện bảo con trai vừa khỏi hôm trước, 2ngày sau lại bị lại. Đi khám ở Xanhpon thì bảo bị viêm phế quản. Hik. Chán thế không biết!!!!:Sad:
    KAmdp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14,577 Bài viết

• 1,737 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vannhi752004 Xem bài viết
    Mẹ Gấu: hổm giờ lười quá, chưa vát được cái mặt ra ngân hàng để chuyển xèng cho em. Khất nhá...
    Em quên nhở...hihih...:Sigh:

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo nhua Xem bài viết
    Chị CM, cứ khóc đi cho lòng nhẹ bớt nỗi đau, cho mọi u buồn qua mau rồi chị lại là chị CM luôn tình cảm vui tươi và trẻ trung chị nhé
    Bỗng muốn khóc..nhưgn đâu khóc được........Cười te le bên nhà 2008 kìa..Anh Che sang mà xem bom ảnh em Jerry xinh xinh :Silly::Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 655 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

@heo nhựa: in đĩa ảnh cho chị nhé, ko thể down được ảnh ở link bố Che gửi í. Tks em nhiều. Cây sào nhà chị uống NG bị táo, đang tạm chuyển qua Karicare thấy cũng đỡ rùi, nhưng tương lai cũng sẽ NG, ko bạn Che vượt mất.
    • 2,012 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi besuhao Xem bài viết
    @heo nhựa: in đĩa ảnh cho chị nhé, ko thể down được ảnh ở link bố Che gửi í. Tks em nhiều. Cây sào nhà chị uống NG bị táo, đang tạm chuyển qua Karicare thấy cũng đỡ rùi, nhưng tương lai cũng sẽ NG, ko bạn Che vượt mất.
    Em bán hàng cũng đang khuyên em chuyển sang Karicere, chị thấy K sao? cho em xin 500k ý kiến đi.
    • 1,320 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Spam một phát chào nhà mới !!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,007 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bố Cu Gôn Xem bài viết
    Spam một phát chào nhà mới !!
    Hôm nay mới để ý thấy em Gôn ngoài nước da trắng hồng ra còn có cái trán rất cao nhé, nhìn sáng láng lắm, nhớn lên đi học thông mình phải biết đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 942 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi palmyeu Xem bài viết
    Xí phòng xí phòng, hihi, còn cái khoản nghé thì tớ k dám đâu, tớ phải rình bắt… rồng cơ :Laughing:
    Oioi, nha thong gia cung dang rinh bat.... rong day chi oi? Hehehe, thong gia luon ca 2 dua thi tot nhey???? :Laughing:rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,320 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Nhà tớ thì chẳng có ý định túm, bắt gì cả. :Worried: Có bạn Kò là quá đủ roài. Đang lo vụ không túm mà nghé cứ đòi về ý chớ. Cả nhà cho 500 ý kiến về vụ vòng vèo đi ạ. Chứ nhiều khi trời mưa to, mặc áo mưa mà vẫn bị ướt như chuột lột ý. :Silly:
    KAmdp7
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Post 1 loạt bài mới biết đã có nhà mới. Bốc gạch sang vay.
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích:
    Nguyên văn bởi Hungbin viewpost
    Mụ ơi, ở chỗ tôi làm có em mới sinh được có 03 tháng, đẻ mổ nhé, dính bầu đấy. Đi bác sỹ tư vấn bác sỹ nhất định bắt để, nếu mà xxx có khi ảnh hưởng cả mẹ. Giờ sắp đẻ rồi. Công nhận giỏi thật.

Công ty tôi cũng có 3 TH con mới từ 2-5 tháng mẹ đã có bầu (sinh mổ) và đi tư vấn thì bác sĩ đều khuyên nên giữ lại. Nói chung là tuỳ lời khuyên của bác sĩ khi họ thăm khám toàn diện cho mình thôi. Cũng có TH đã 4-5 tháng bác sĩ bắt bỏ vì nguy hiểm cho mẹ. Tôi cũng muốn nghé lắm nhưng nghe mọi người khuyên thì tôi tạm hoãn lại, bắt con hổ con cũng được vậy...
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy chị cùng cty bảo "tao điếc không sợ súng còn mày định có thì nên đi khám trước." Mình lười chả đi khám nữa. Kutin có nghé rồi thì cố gắng nhé. Chăm 2 con 1 chế độ sau này sẽ nhàn hơn đấy. Cung hỉ, cung hỉ!!!
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích:
    Nguyên văn bởi Doanh_Le viewpost
    Đi vòng vài trang, nhà mình 888 dữ quá. Chỉ biết sơ lược tình hình thế này:

@KuTin: Nếu là gái, tiếp tục có hy vọng làm sui với nhà em nhé :Laughing::Laughing::Laughing:. Em nói thật nhé. Em lúc có bầu cũng lăn tăn, nhưng đẻ con ra rồi, bao nhiêu lo lắng nó tan biến hết. Bởi vỉ vất vả rồi cũng sẽ qua đi, chỉ có con chúng ta là lớn từng ngày. Vất vả chúng ta mau quên lắm các chị nhỉ?....

@ Ba Gôn: Gái hay trai, chỉ hai là đủ nhỉ? :Thinking: Phải giữ sức khỏe cho bà mẹ anh hùng nữa chứ!

@ Chị Junny: Ráng lên chị nhé

Doanh_le tính sắm cái đít chai hay sao mà ngồi máy sớm vậy? Cái đít chai đang dùng mỏng quá đeo không đã hả? Hihi Đùa vậy thôi chứ xa nhà 1 chút nhờ Doanh_lê nhỉ?
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình, con cái chênh nhau max 3 tuổi là tốt nhất vì thứ nhất là mình đang cùng đà vất vả chăm con. T2 khi đi học 2 con đi cùng trường. T3 2 con cùng nhau lớn, cùng bảo ban nhau. Như mẹ cún định đẻ cún đi học lớp 1 mới sinh em thì vất vả cho cả mẹ, cả cún. Vì cún đi học lợp 1 mà em cún còn ẵm ngửa thì thời gian đâu mẹ kèm cún học? Với lại khi đó xa bột xa cháo lâu rồi giờ lại hì hụi lại cũng ngại lắm...T3 là xã hội giờ thay đổi hàng ngày, anh em cách xa nhau quá lối sống rát dễ vênh nhau. bằng chứng như anh em xã nhà mình. Anh thế hệ 7X, em thế hệ 9X. Èo ôi khác nhau 1 trời 1 vực, không hiểu tâm lý của nhau, bất hoà liên tục.
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích:
    Nguyên văn bởi chuotnhat2008 viewpost
    Haizzzzzzzzzzz............... ko biết mẹ Putin có em bé được bi nhiêu tuần roài, chứ em ngồi nhẩm hổng ra trâu ra nghé muh ra Tiểu Hổ í nha.
    Chúc mừng mẹ Putin nha
    Thía là nhà mình có thêm 3 em út ít nữa roài, đông thật áhh

Nhẩm lịch âm mừ
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @thienthantihon: trưa nào 2 siêu mẫu Chíp cũng ngồi canh cửa nhà cho nhà chuột ngủ nhỉ?
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ðang đọc: 3 (3 thành viên và 0 khách) Chip_270308, thienthantihon Canh cho cả nhà ngủ
    • 2,012 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

Tớ "làm việc" từ 13h mừ :Battin ey:.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,073 Bài viết

• 1,078 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lala11 Xem bài viết
    Nhà tớ thì chẳng có ý định túm, bắt gì cả. :Worried: Có bạn Kò là quá đủ roài. Đang lo vụ không túm mà nghé cứ đòi về ý chớ. Cả nhà cho 500 ý kiến về vụ vòng vèo đi ạ. Chứ nhiều khi trời mưa to, mặc áo mưa mà vẫn bị ướt như chuột lột ý. :Silly:
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Battin ey::Battin ey::Battin ey: tỉnh cả ngủ.
    Cái vòng tùy người hợp hay không nhé, chị đặt hắn cứ rong cả tháng sợ lắm phải tháo gấp:RaisedEye Mà sợ nhất trường hợp để lâu hắn trôi đi đâu mất hoặc bị mỡ bao lấy ra mò phát vía:Sick:
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hiennhi08 Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Battin ey::Battin ey::Battin ey: tỉnh cả ngủ.
    Cái vòng tùy người hợp hay không nhé, chị đặt hắn cứ rong cả tháng sợ lắm phải tháo gấp:RaisedEye Mà sợ nhất trường hợp để lâu hắn trôi đi đâu mất hoặc bị mỡ bao lấy ra mò phát vía:Sick:
    Khi sinh xong tớ nhận được lời khuyêncủa bác sĩ là sinh mổ không nên đặt vòng nhé! Vì tưởng tượng là các dây chằng bị cắt ngang 1 cái…bala…bala…nên tớ cũng không dám đặt.
    • 6,251 Bài viết

• 4,461 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ơ mà sao hôm nay sớm thía? Hiền nhi???