Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

10/2010: Tầng 24 - Hổ con ăn nhiều, bò nhanh, đứng vững. Mẹ xinh, con khỏe, cả nhà ta vui vẻ đi chơi

• 16 Lượt chia sẻ
  • 43.5K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,748 Bài viết

• 1,174 Được cảm ơn

He he, lần đầu tiên xây nhà.
    Sếp lại đang đứng cạnh giao việc, mong các bác thông cảm.

Chúc các bé khỏe mạnh, hay ăn, chóng nhớn, cứng cáp nhanh biết đi, nhanh biết nói, làm nhiều trò...
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Link nhà cũ đây
    https://www.webtretho.com/forum/f31/1...ff-gan-835948/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,610 Bài viết

• 4,877 Được cảm ơn

chúc mừng nhà mới lâu rồi mình k váo nhà tháng 10, nay vào lại xí đc mặt tiền hihhiihi.
    chúc các bé nhà mình luôn mạnh khỏe, ngoan, ăn mau chóng lớn nhé
    url=https://lilypie.com]RpMebw9RpMep7[/url]
    Ka Ka yêu dấu của Bố Mẹ ăn mau chóng lớn con yêu nhé.:Rose::Rose::Rose::Rose

NB:2.9kg ; 1m - 4.4kg ; 2m - 5.6kg/61cm; 3m - 6.5kg/65cm ; 4m -7kg/66cm ; 5m - 7.3kg/67cm ; 6m - 8kg/67cm ;
    7m1w- 8kg/71cm ; 8m1w-8.5kg/72cm; 12m -9kg/76cm ; 13m - 9.9kg/77; 14m-10kg/78cm; 16m-11kg/? cm chưa đo ; 18m-11.6kg ; 19m-12.5kg; 20m-13.5kg/85cm; 21m-14kg; 22m-14.3kg/87cm; 24m-14.8kg/90cm; 25m1w- 15.3kg/91.5cm; 30m-16kg/95cm. 37m-18.2kg/99.5cm
    46m-20kg/109cm
    LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 664 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

hihi. chúc mừng nhà mới nhé:Rose::Rose::Rose:
    Em đặt gạch xí mặt tiền.Chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ nhé.
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

Hè hè, chào tuần mới, chào nhà mới, đợi sang trang mới rồi mình buôn than mới.
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    NB: 3.6 kg - 12m: 12.4 kg
    • 1,783 Bài viết

• 1,326 Được cảm ơn

Ố là la, mình linh cảm thế nào vào đúng lúc có nhà mới, chúc các bé luôn khỏe mạnh ăn ngoan, chúc cả nhà luôn vui vẻ iu đời!!!!!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 637 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Hố hố tôi với đc mặt tiền rồi. Chúc các con mạnh khỏ, các mẹ vui vẻ....
    pHmBp7
    :LoveStruc: Tất cả những gì anh yêu sẽ mất đi một nửa thú vị nếu không có em để cùng chia sẻ -Glara Ortega :LoveStruc:

GgV1p7
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 736 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Nhà mới! Nhà mới. Còn kịp mặt tiền ko đây. Mong all các con luôn khoẻ mạnh, sẵn sàng cho mọi chuyến chơi bời cùng bố mẹ:* Yêu ơi là Yêu!!!!!!!!!
    tsnr6w08oweNortjKzUjI0sbA0MFGyBlwwFaAC1w,,67

tss3m317okeNortjKzUjI0sbA0MFeyBlwwFakC2g,,24
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,471 Bài viết

• 1,053 Được cảm ơn

Mừng nhà mới cái nào. Chip đã đi men giường 1 cách điệu nghệ, hê hê
    Giữ tâm thiện thế giới hòa bình! A Di Đà Phật!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 736 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

TV bạn Xu nhà em cũng đi men nhanh lắm rùi, đang ngồi, với tay vào thành giường thành cũi bật đứng dậy rùi đi men phăm phăm, miệng hú hét ko ngừng:LoveStruc: Có lúc nàng í bỏ hai tay, ngực dựa vào thành giường đứng múa tưng tưng, chênh vênh 1 tí là lại bám vào thật là chắc:Kiss::Kiss::Kiss:
    TV con tỷ lần:Rose:

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,476 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    An hum qua papa về. Con gái đã biết gọi pa pa rồi biết lao phi thân vào chân pa pa rồi bám ở đó quắp như một con sâu con ở chân pa pa. Pa pa đi đâu lôi con theo đó, con gái cười khanh khách. Với đà này 10 tháng là An đi vững thôi, h con lao như nghiện phi thân đến chỗ con muốn rồi. Trộm vía con ngàn lần
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

TV các bạn, sao các bạn cứng cáp thế nhỉ.
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    • 664 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

hihi, hến nhà em toàn đi bằng 4 chân thôi, trông em ấy bò mà buồn cười chết đi được
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 610 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Tầng 2 hóng gió , bà Giang bán than đê, hóng tí
    • 3,280 Bài viết

• 2,552 Được cảm ơn

À, bán than vụ mẹ bị cảm cúm rồi lại lây sang cho con. Giờ con Vịt lại sổ mũi, húng hắng ho, đêm thứ 7 đang ở nhà bà ngoại thì hâm hấp sốt, nửa đêm bố nó phải phóng xe về nhà ở TC để lấy hạ sốt và cặp nhiệt độ. Y như rằng 1 tiếng sau là đã sốt trên 39 độ, ngạt mũi ko thở đc, khóc lóc loạn hết cả lên. Bố mẹ phải thay nhau bế con ngủ. Cả ngày hôm qua vẫn sốt cao, phải cho uống hạ sốt 1 lần nữa. Lần này rút kinh nghiệm mẹ điều trị thuốc ngay từ đầu, con có vẻ đỡ ngay (tv) nhưng vẫn húng hắng ho. Cầu trời khấn phật con ko bị nặng lên. Lười ăn mấy hôm cộng với bỏ ăn hôm sốt nên bị sụt mất 1 lạng rồi. Cái răng cửa còn lại thì đang nứt ra. Vẫn chẳng biết đi men là cái gì hết.
    Lh4Qp7
    Gz1sp7TQw9p7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 736 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Hqua nhà em đã ôm xiền lấy vé để cả nhà đi Đà Lạt vi vu dịp 2/9:X Lúc giả tiền kể cũng xót thật, nhưng h tưng tửng lắm. Mong ngóng nhanh đến 2/9 để cho con đi chơi:Angel: Phải đi sắm đồ mùa thu cho Xu mí đc, còn phải mua xe đẩy nữa, gần đi còn hỏi lại kinh nghiệm cho con đi máy bay của các mẹ nhà mình, phải lên xin mượn mấy thứ nữa VD: bình giữ nhiệt hê hê.
    Nghĩ đi chơi mà thik thế ko bít:* Con gái hợp tác với Bố mẹ, ăn uống vui chơi khoẻ mạnh để đi chơi nhé!!!!!!!!

• 736 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daigiang2303 Xem bài viết
    À, bán than vụ mẹ bị cảm cúm rồi lại lây sang cho con. Giờ con Vịt lại sổ mũi, húng hắng ho, đêm thứ 7 đang ở nhà bà ngoại thì hâm hấp sốt, nửa đêm bố nó phải phóng xe về nhà ở TC để lấy hạ sốt và cặp nhiệt độ. Y như rằng 1 tiếng sau là đã sốt trên 39 độ, ngạt mũi ko thở đc, khóc lóc loạn hết cả lên. Bố mẹ phải thay nhau bế con ngủ. Cả ngày hôm qua vẫn sốt cao, phải cho uống hạ sốt 1 lần nữa. Lần này rút kinh nghiệm mẹ điều trị thuốc ngay từ đầu, con có vẻ đỡ ngay (tv) nhưng vẫn húng hắng ho. Cầu trời khấn phật con ko bị nặng lên. Lười ăn mấy hôm cộng với bỏ ăn hôm sốt nên bị sụt mất 1 lạng rồi. Cái răng cửa còn lại thì đang nứt ra. Vẫn chẳng biết đi men là cái gì hết.
    Chúc Vịt mau khoẻ, đi phăm phăm cho mẹ Giang lác mắt đi Vịt ơi!!!!!! Suốt ngày buôn xấu em thui:X TV Vịt thì iu ơi là iu:X

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 610 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Phủi thui cái mồm tôi trên FB nhà bác Linh :Worried:
    Chúc em nhanh khỏi để giữ vững phong độ, ko em Titi em ý đang nhòm ngó chức quán quân đới :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 610 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhayeuXu Xem bài viết
    Hqua nhà em đã ôm xiền lấy vé để cả nhà đi Đà Lạt vi vu dịp 2/9:X Lúc giả tiền kể cũng xót thật, nhưng h tưng tửng lắm. Mong ngóng nhanh đến 2/9 để cho con đi chơi:Angel: Phải đi sắm đồ mùa thu cho Xu mí đc, còn phải mua xe đẩy nữa, gần đi còn hỏi lại kinh nghiệm cho con đi máy bay của các mẹ nhà mình, phải lên xin mượn mấy thứ nữa VD: bình giữ nhiệt hê hê.
    Nghĩ đi chơi mà thik thế ko bít:* Con gái hợp tác với Bố mẹ, ăn uống vui chơi khoẻ mạnh để đi chơi nhé!!!!!!!!
    Tôi rút ra 1 KN là, nếu ở chỗ xịn thì thôi nhưng ở chỗ bình thg thì tôi sẽ mang theo cái ấm siêu tốc nhỏ xíu để đun nc pha sữa cho con. Cho chắn ăn
    • 736 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinn Xem bài viết
    Tôi rút ra 1 KN là, nếu ở chỗ xịn thì thôi nhưng ở chỗ bình thg thì tôi sẽ mang theo cái ấm siêu tốc nhỏ xíu để đun nc pha sữa cho con. Cho chắn ăn
    Ở KS thì ko vđề j, e sợ lúc đi ra ngoài í chứ. Vào ĐL thì sẽ lê la khắp nơi: Lăng Bảo đại, Thiền viện trúc lâm, vườn hoa thành phố, khu sinh thái bên hồ... mà cái ấm siêu tốc nhà em to thù lù

• 337 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Mẹ G phải hết sức bình tĩnh nhá. Con Vịt chắc do ho và răng lợi nên sốt cao thế thui. trộm vía em rồi sẽ khỏi thật nhanh.

Mà cũng nói cho bà đỡ sốt ruột nhé, Con Chinsu còn chửa bò chứ nói gì tới đi men với đi miếc. Nhổm mông lên rồi lại phịch xuống. Thế cơ mà.