TIN TÀI TRỢ.

06/2011 - Tầng 5 - Mèo con ngoan ngoãn, ăn ngon ngủ kỹ, ăn nhiều chóng lớn, bò nhanh, đứng vững, đi giỏi, miệng xinh bi bô líu lo cả ngày :X :X :X

• 0 Lượt chia sẻ
  • 29.3K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 265 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Em xây tầng mới cho biệt thự Mèo tháng 06 nhà mình. Chúc các con ngoan ngoãn, ăn ngon ngủ kỹ, lớn nhanh như thổi, bò nhanh, đứng vững, đi giỏi, răng xinh tiếp tục lấp ló, miệng xinh líu lo bi bô cả ngày. Chúc các mẹ Mèo luôn xinh đẹp, tươi tắn, trẻ, khỏe, vui vẻ, chăm con giỏi, giữ chồng chặt (và tiếp tục 888 khí thế như tầng trước ạ ). Tặng hoa cả nhà mình
    P/s: Nhà cũ ở đây https://www.webtretho.com/forum/f31/n.../index150.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 333 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Ôi, mình xí được mặt tiền rồi nhỉ... hihi. Chúc cả nhà mèo ăn ngon, ngủ kỹ, khỏe mạnh là mẹ mừng à.....
    Andy: NB: 3,45 kg - 51 cm, 01 month : 5,1 kg - 57 cm, 2 month: 6,8 kg - 62 cm, 4 month: 9,5 kg - 67 cm, 6 month: 10,8 kg - 72 cm, 8 month: 11,8 kg - 75 cm, 12 month: 12,5 kg - 82cm

THQgp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 879 Bài viết

• 757 Được cảm ơn

Ke ke, may quá, mình vừa vào nhà lúc xây nhà mới...tầng mới chúc các bé hay ăn chóng nhớn, nghịch ngợm bò nhanh......

à, tranh thủ post cái ảnh của GB để dọa các mẹ nha, he he

6890966017_eeec70ba75_z
    NB: 3,4kg - 1m: 5kg - 2m: 6,5kg - 3m: 8kg - 7m: 9,3kg & 70cm - 9m: 9.9kg - 12m: 10,4kg & 77cm - 16m: 11,4kg & 80.5cm - 21m: 11,7kg & 86cm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 430 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Nhanh thế ạ. Nhà mình tám hay tám giỏi típ nào
    • 157 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Xí đüöc mät tiên nào. Chúc các bé mèo mau ãn, chóng lön nè.
    IIW9Q3mIIW9p7
    K1aTp7
    • 708 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Có nhà mới rồi, các mẹ 888 khí thế nhé!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 471 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

ui ui.. xi cai mat tien sang trong tang 5 cai nao
    • 330 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

mặt tiền để có đất buôn bán tí hihi chúc các bé luôn ăn khỏe ngủ ngoan bú giỏi ..vv
    • 401 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

Nhanh chân kiếm tầng 1 cho mát nào.
    • 642 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Bạn CÒI ,còi nhất hội mèo tháng 6 xin cái số 10 nhá
    あいじょう Khánh Giang
    • 642 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Chúc các mẹ cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc bên con yêu
    あいじょう Khánh Giang
    • 326 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Khong biết co kịp xi mat tiền ko ta... Chuc cac con an nhiều, mau lon nha.
    • 1,008 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Huhu. E cham mat roai. Thoi o tren cao cho mat.
    NB 3,7kg 52cm ; 1m 5,3kg 55cm ; 2m 6,8kg ; 3m 8,3kg ; 4m 9,1kg ; 5m 9,8kg ; 6m 10,5kg ; 7,5m 10,3kg ; 8th 11kg ; 8,5th 10,5kg ; 9th 11kg ; 10th 12kg ; 11th 11,5kg ; 12th 12,6kg ; 15th 14,2kg ;16,5th 15kg ; 21th 16kg ; 35th 19kg
    • 265 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Ồ, trang 2 roài, 888 thui, em phải cố chờ đến trang 2 mới dám ngoi lên, để dành mặt tiền cho mỗi nhà góp viên gạch.
    Mẹ Gấu Bi nhanh chân ghê à nha, ngoi lên đặt gạch cho con trai cưng giữa mặt tiền tha hồ kén vợ Con trai ăn gì mà miệng đỏ nhoe nhoét thế mẹ nó?
    Chúc mừng mẹ Shi trả bài thành công vụ "nhiều trích dẫn", công đầu của chị HT, hướng dẫn nhiệt tình tận răng lun!
    Chúc mừng Cu Đô đạt giải thưởng, các mẹ Sì Goòng lại thêm 1 cái cớ "rửa giải" để OFF phát nữa rùi, lại GATO
    Mẹ Bin dạo này đi làm chắc bận, ít thấy xuất hiện. Trộm vía Bin mới ốm dậy mà tăng cân giỏi quá chị ơi, cân trần truồng (hí hí) mà 8kg rùi, Bống lại sắp thua thui, chúc mừng ku Bin nhé. Cái vụ ăn uống chăm sóc con của em cũng giống mẹ Bin, toàn bị cô lập với thế giới hiện thực thui, huk huk, tuần nào cũng tranh luận với OB nội ngoại ít nhất 1 lần, ngay cả gặp bạn bè ở đây mà cũng bị cho là ko biết nuôi con, huk, đúng là chỉ tìm được sự đồng cảm đồng thuận cổ vũ động viên của nhà tháng 6 mình và các mẹ trên WTT thui.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 879 Bài viết

• 757 Được cảm ơn

Hôm nay mình mới có thời gian leo lại nhà cũ tầng 4, ngắm các mèo tháng sáu và buôn bán với các mẹ đây. Thế nào hôm nay mình lại may mắn được xí chỗ tầng 1 , vậy nên mới có cơ hội chườm cái mặt phởn chí của GB lên mặt tiền. Con ăn Thanh Long đỏ đó mẹ Katie à, đỏ choe choét giống ma cà rồng ghê cơ, ku cậu có vẻ rất khoái chí với món ăn mới tinh này

Nghe các mẹ 888 về ngày 14/2 mà GATO nhất với mẹ Hoàng Lâm à nha, gì chứ mình mà có cái vụ "ngạc nhiên chưa" của mẹ thì cứ gọi là sướng âm ỉ cả tuần . GATO thứ hai là HT đó, được ăn món ngon, lại có hoa đẹp, choài ơi hạnh phúc tràn trề
    Nói chung là mẹ GB gato với tất cả các mẹ có chồng bên cạnh ngày 14/2 . Ngày lễ tình yêu, ông xã viết cho mình cái email, kêu là "từ giờ trở đi, vợ chồng mình sẽ không bao giờ có ngày lễ tình yêu như ngày xưa nữa......vì giờ đây đã có kẻ thứ 3 chen vào chuyện tình cảm giữa hai chúng ta ........Đó chính là GB..., giờ đây mọi sự quan tâm và thương yêu của chồng dành cho người thứ ba đã lớn hơn rất nhiều dành cho vợ.....ối giời, đọc đoạn đầu đang ngạc nhiên, đến đoạn sau không thể không cười được

Xem mấy cái video của các bé iêu ghê, Zim' có mái tóc ngố phun mưa phì phì, hí hí mà nghe bạn ấy gọi mama nhiều vậy chắc sau này cũng siêng năng tập nói lắm mẹ Zim' nhỉ . Xem video của Bống xong, mẹ GB cứ mắt tròn mắt dẹt sao thấy con ngồi nhoay nhoáy thế, GB giờ vẫn đang trườn, cũng chưa biết tự ngồi như Bống đâu. À, chúc mừng ku Đô đạt giải thưởng chị HP nha (ủa mà mình thắc mắc tý các mẹ ơi, thế ba ku Đô là người Nhật Bổn thật hả? sorry mình vào sau nên we độ quá à )

Thôi, không đọc xuể nữa rồi, xin phép các mẹ bỏ qua vài trang rồi lại hóng dần dần, hí hí, anw, chúc tất cả mèo, mẹ mèo, bố mèo nhà mình đều "hay ăn chóng nhớn" nha
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 265 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Mẹ GB chắc đợt này bận học quá, vậy mà vẫn trả lời cả nhà bài dài thế kia là quá hoan nghênh rùi. Nghe mẹ Gấu Bi nói chuyện Zim' gọi mama, mình lại bùn cái bạn Bống, toàn gọi papa, ít gọi mama lắm trong khi đó quấn mẹ, nhiều lúc cứ hướng đến mẹ rùi gọi Papa, papa... mới tự ái chứ, huk. Gọi papa mà hok quấn papa dùm đi cho tui nhờ
    Mà bố Gấu Bi thẳng thật ghê nha, bố Bống vẫn còn khéo mồm nịnh vợ lắm, lúc nào cũng vẫn thủ thỉ yêu vợ nhất, yêu con nhì, hehe, nhiều lúc vợ chê chả bít chăm con gì cả, thì lại dẻo mồm "bố chăm sóc mẹ, mẹ chăm sóc con"

Khoe với cả nhà mình 1 niềm vui nữa là nàng Bống ưỡn ẹo hôm nay trước giờ đi ngủ đã thực sự trườn tiến tốt, trườn nhanh lắm, mẹ cũng phải bất ngờ, ko biết có phải là nhờ vụ hôm qua được nhà bạn Zim' đẹp trai bò giỏi đặt gạch mà nàng tiến bộ bất thường ko, hí hí. Tiếc là tới giờ ngủ rùi nên chỉ cho nàng ý tập dượt được 5,7 lượt thui. Em chưa mua cho con đồ chơi di chuyển nên toàn buộc đồ chơi vào cái dây rùi kéo lê trước mặt nàng. Hôm nay nàng đuổi theo mà mẹ hết đường lùi luôn, xẹp dí vào tường để nàng ta vồ lấy chiến lợi phẩm. Mẹ sướng phải gọi là thôi rồi! Hi vọng ngày mai nàng ta tiếp tục phát huy để mẹ còn xí xọn quay video khoe các mẹ
    • 401 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

Ôi ôi bạn Bống đã bò được rồi hoan hô con. Thế mới gọi là đôi bạn cùng tiến chứ nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,260 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

ÔI nhà mình xây nhà nhanh thế, Hôm qua k vào nhà mà bị các mẹ cho tụt hậu rùi nha. Mẹ GB, Mẹ Kathy, mẹ Kubin, Mẹ bạn Còi nhanh chân xí mặt tiền quá. NHân dịp chuyển qua nhà mới. Chúc các con ăn ngoan, chơi giỏi nhanh biết thêm nhiều trò làm bố mẹ "Ngạc nhiên chưa" như bạn Bống í nha!
    Phải quay lại nhà cũ xem tình hình đã ạ.
    yE9Qp7 Z0GGp7
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 333 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chammoc Xem bài viết
    Hôm nay mình mới có thời gian leo lại nhà cũ tầng 4, ngắm các mèo tháng sáu và buôn bán với các mẹ đây. Thế nào hôm nay mình lại may mắn được xí chỗ tầng 1 , vậy nên mới có cơ hội chườm cái mặt phởn chí của GB lên mặt tiền. Con ăn Thanh Long đỏ đó mẹ Katie à, đỏ choe choét giống ma cà rồng ghê cơ, ku cậu có vẻ rất khoái chí với món ăn mới tinh này

Nghe các mẹ 888 về ngày 14/2 mà GATO nhất với mẹ Hoàng Lâm à nha, gì chứ mình mà có cái vụ "ngạc nhiên chưa" của mẹ thì cứ gọi là sướng âm ỉ cả tuần . GATO thứ hai là HT đó, được ăn món ngon, lại có hoa đẹp, choài ơi hạnh phúc tràn trề
    Nói chung là mẹ GB gato với tất cả các mẹ có chồng bên cạnh ngày 14/2 . Ngày lễ tình yêu, ông xã viết cho mình cái email, kêu là "từ giờ trở đi, vợ chồng mình sẽ không bao giờ có ngày lễ tình yêu như ngày xưa nữa......vì giờ đây đã có kẻ thứ 3 chen vào chuyện tình cảm giữa hai chúng ta ........Đó chính là GB..., giờ đây mọi sự quan tâm và thương yêu của chồng dành cho người thứ ba đã lớn hơn rất nhiều dành cho vợ.....ối giời, đọc đoạn đầu đang ngạc nhiên, đến đoạn sau không thể không cười được

Xem mấy cái video của các bé iêu ghê, Zim' có mái tóc ngố phun mưa phì phì, hí hí mà nghe bạn ấy gọi mama nhiều vậy chắc sau này cũng siêng năng tập nói lắm mẹ Zim' nhỉ . Xem video của Bống xong, mẹ GB cứ mắt tròn mắt dẹt sao thấy con ngồi nhoay nhoáy thế, GB giờ vẫn đang trườn, cũng chưa biết tự ngồi như Bống đâu. À, chúc mừng ku Đô đạt giải thưởng chị HP nha (ủa mà mình thắc mắc tý các mẹ ơi, thế ba ku Đô là người Nhật Bổn thật hả? sorry mình vào sau nên we độ quá à )

Thôi, không đọc xuể nữa rồi, xin phép các mẹ bỏ qua vài trang rồi lại hóng dần dần, hí hí, anw, chúc tất cả mèo, mẹ mèo, bố mèo nhà mình đều "hay ăn chóng nhớn" nha
    Ôi ôi, mẹ GB không cần GATO với các bác kia đâu ạ, có mình GATO với mẹ GB roài nè... hị hị. Ox của mẹ GB cũng hài hước, tình cảm thật nhỉ. Nhìn GB cười iu quá, híp cả mắt lại không thấy tổ quốc đâu cả...
    Andy: NB: 3,45 kg - 51 cm, 01 month : 5,1 kg - 57 cm, 2 month: 6,8 kg - 62 cm, 4 month: 9,5 kg - 67 cm, 6 month: 10,8 kg - 72 cm, 8 month: 11,8 kg - 75 cm, 12 month: 12,5 kg - 82cm

THQgp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,260 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Chúc mừng Cu Đô đoạt giải nha, mẹ H nhớ khoe thêm chiến lợi phẩm đạt đc để các mẹ khác còn GATO chứ ạ.
    Chúc mừng bạn Bống tự ngồi dậy rất thành thạo và điêu luyện (P/S: mẹ Ý An GATO quá xá vì YA cũng tự ngồi dậy nhưng chưa bật tách tách được nhự B) và điều đặc biệt là chúc mừng mẹ Bống và mẹ Zím đã tìm đc dâu rể cho con nha!
    À còn chị HT nữa chứ cũng tìm đc trốn đi lại cho Huy, cái này mẹ Shi cũng mừng phải biết đấy. Hí hí
    Mẹ KuBin: Chúc mừng Bin sau đợt ốm đã ăn uống và tăng cân trở lại(trộm vía con nha)
    Mẹ Shi: Mẹ đặt cho con cái tên đặc công quả không sai nhỉ, nhìn chị Shi cứ gọi là nhanh thoăn thoắt í, àh, e thử làm món cháo thịt bò lê chị post rùi, phải nói là thơm ngon nhưng có vẻ khả năng nấu của em vưỡn chưa tới đỉnh nên con không khoái hay sao á. híc híc. quyết phục thù. hì hì
    Mẹ DORI2010: Chúc mừng mẹ nó có những 2 cô cống chúa đáng iu. Niềm mơ ước của mình mà k có thực hiện đc. hự hự
    All các mẹ: HÌnh như bé nào cũng khóc đêm nhỉ, còn nhà e thì cứ khóc là e nhét ti vào cho bạn í chén rùi đi ngủ. Nếu bạn í oe oe mà k nhét chắc khóc oa oa ầm ĩ nhà ấy chứ. Đêm cứ phải 3, 4 lần là ít còn có thế nhiều nhiều hơn thế nữa. Em cũng đã thử cho bạn í khóc mẹ chỉ vỗ đít độp độp cho bạn í ngủ cho quen để ko phụ thuộc vào ty mẹ quá mà k đc. Nên khi thấy mẹ vạch ti ra cái là con túm lấy tự nhét vào mồm, nhọc nhằn quá lại buồn cười nữa chứ.
    KHoe với các mẹ là Ý An cũng mới bò được 1, 2 phát là lại đến tiết mục trườn lùi, mà lùi kiểu j toàn chui vào xó nhà thui ạ, Àh, hôm qua bạn í biết nói thêm từ măm măm khi thấy mẹ nấu cháo rùi ạ, Thế là từ lúc đó thấy ai ăn j mà muốn đòi bạn í cũng măm măm. Úi giời ơi, ăn tham thì phải biết thấy gì cũng đòi, khi hết rùi thì nhìn ngó tay mẹ rùi xung quanh kiểu rò xét xem còn không í ạ.
    yE9Qp7 Z0GGp7