TIN TÀI TRỢ.

Du lịch vòng quanh thế giới cùng các bạn bò Vinamilk.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.71K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 522 Bài viết

• 1,911 Được cảm ơn

Sản phẩm sữa Vinamilk bổ sung vi chất đã được các bậc phụ huynh tin tưởng mua cho con mình sử dụng bao năm qua. Nhằm tri ân sự ủng hộ của người tiêu dùng cho dòng sản phẩm này, Vinamilk hiện đang có chương trình khuyến mãi rất hấp dẫn mang tên “Du lịch vòng quanh thế giới cùng các bạn bò Vinamilk”.

Các bé sẽ được tặng ngay một miếng nam châm khi mua một lốc sữa Vinamilk Bổ Sung Vi Chất. Quà được tặng kèm trong cả hai loại bao bì 110ml và 180ml. Quà tặng khuyến mại này sẽ giúp các em khám phá những kiến thức và thông tin thú vị về 40 quốc gia và vùng lãnh thổ trên thế giới thông qua chuyến du lịch kì thú của các bạn bò Vinamilk đáng yêu.

1366161815-du-lich-vong-quanh-the-gioi-hoc-bao-dieu-la-1

Miếng nam châm là một vật trang trí xinh xắn tự động dính trên tủ lạnh hoặc trên bất kì bề mặt kim loại nào. Các bé có thể tháo gỡ, thay đổi vị trí, sắp xếp nam châm thành nhiều hình khác nhau theo ý muốn bất cứ lúc nào mà không hề làm ảnh hưởng đến bề mặt tủ. Nếu sưu tập đủ bộ 40 miếng, các bé có thể sáng tạo thành một tấm bản đồ thế giới thu nhỏ. Hơn thế nữa, trên miếng nam châm có nhiều hình ảnh các bạn bò ngộ nghĩnh minh họa hoạt động của con người tại đất nước đó. Các bé sẽ hiểu và nhớ các điểm đặc trưng của nước và vùng lãnh thổ rất nhanh. Ngoài ra, em có thể dùng món quà khuyến mại này như những tấm thẻ để đố nhau kiến thức ngoại khóa bổ ích như lá cờ, điểm đặc trưng nổi bật, trang phục hay danh thắng nổi tiếng.
    1366161815-du-lich-vong-quanh-the-gioi-hoc-bao-dieu-la-2
    Sản phẩm sữa Vinamilk Bổ Sung Vi Chất có áp dụng khuyến mại “Du lịch vòng quanh thế giới cùng các bạn bò Vinamilk” đã có mặt tại các cửa hàng và siêu thị trên toàn quốc. Chương trình sẽ kết thúc vào ngày 23/5/2013. Hãy cùng bé nhanh tay sưu tập trọn bộ 40 miếng nam châm nhé để cùng vun đắp hành trang kiến thức và có những phút giây vui cười sảng khoái nhé!
    1366161815-du-lich-vong-quanh-the-gioi-hoc-bao-dieu-la-3
    1366161815-du-lich-vong-quanh-the-gioi-hoc-bao-dieu-la-6
    Vinamilk – mắt sáng dáng cao, học bao điều lạ.

Link: http://hcm.24h.com.vn/du-lich/du-lich-vong-quanh-the-gioi-cung-cac-ban-bo-vinamilk-c76a535996.html
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 279 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

mình mua 8 cái để dc 2 cái sticky . mún dc 40 cái sưu tập. thích quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 778 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thích chương trình lần này của Vinamlik , hình các chú bò cực dễ thương, bé nhà mình thích lắm. nhà mình có 2 bé, sẽ mua nhiều cho con có nhiều nam châm chơi nè.
    • 667 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hihi, nhìn hình các chú bò của từng nước vui nhộn quá. Mình là người lớn àm còn thích thú chứ nói gì đến trẻ nhỏ. Sẽ tò mò hình ảnh trên từng tấm nam châm lắm đây.
    • 254 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Con mình đòi bà mua sữa để sưu tập các thanh nam châm nhưng sữa thì không uống! bó tay!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 853 Bài viết

• 1,638 Được cảm ơn

Con mình đã có được 30 miếng của 30 nước. Cu cậu rất vui.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 414 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

trông thích quá, mình cũng mê luôn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Hehe kêu xã đổi sữa cho con gấp thôi!!
    • 167 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

WTT quảng cáo cho Vinamilk lộ liễu thế cơ à?
    sigpic1758348_1
    • 227 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Mình cũng khoái miếng nam châm này lắm. Anh còi nhà mình dù chưa biết đọc nhưng nhìn mấy em bò là mê tít
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 37 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MyDecember Xem bài viết
    WTT quảng cáo cho Vinamilk lộ liễu thế cơ à?
    Mình thấy thông tin bổ ích mà Để các mẹ tranh thủ mua sữa lấy quà cho con ^^
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 37 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bản thân mình cũng khoái mấy miếng dán này, mình toàn lấy dán tủ lạnh với tủ quần áo :P
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 67 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Hóa ra đây là cái miếng dán mấy chị hỏi hôm bữa đấy ạ , dễ thương quá
    • 953 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

he he có nam châm mà mình ko bít he he,
    • 667 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhthu_do Xem bài viết
    Bản thân mình cũng khoái mấy miếng dán này, mình toàn lấy dán tủ lạnh với tủ quần áo :P
    Mà mấy miếng dán dễ thương thật chị nhỉ. Các bé nhà em muốn sưu tầm tất cả các miếng lun í chứ
    • 448 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Mấy con bò này mặc quần áo vào nhìn còn đỡ đỡ chút, sao bên vinamilk không kiếm hình ảnh nào dễ thương hơn xíu nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 252 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

ủng hộ chương trình, vừa được uống sữa vừa được tấm ảnh nam châm tiện dụng nữa.
    • 190 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Mềnh nhớ hình ảnh các chú bò, quăng vú qua, quăng vú lại...nhìn thấy tếu tếu
    OE8yp7
    Đủ cứng rắn, để con biết mình là phận nhỏ
    Đủ yêu thương, để con tự tin vào đời
    Đủ lạnh lùng, để con ra đời không bỡ ngỡ
    Đủ tôn trọng, để con có sự tự lập
    Đủ thờ ơ, để con biết sắp xếp cuộc sống của mình.
    • 1,514 Bài viết

• 2,840 Được cảm ơn

Chả thiết thực, thà khuyến mãi vỏ sữa đổi ra sữa còn hơn. Em ko có ý kinh miệt gì đâu nhưng nói thật kinh tế khó khăn thì đành uống sữa VN thôi chứ có đk dư giả thì nên uống sữa của nc ngoài (tùy xem hợp loại nào thì dùng). Toàn nước với sữa bột chứ móc đâu ra sữa tươi, hãng nào cũng vậy. Cùng ly sữa, uống sữa ngoại thấy thơm ngon béo ngậy hơn hẳn, nếu ko tin có thể thử làm sữa chua 1 loại bằng sữa của mình vs 1 loại dùng sữa nước ngoài có kq ngay.
    Trc nhà hay mua sữa về uống nhưng dạo này giảm nên ít uống sữa nhưng mỗi lần uống thì đều dùng sữa của Pháp, Úc hoặc & Newzealand, trừ đợt nào tiết kiệm thì mua sữa TH true milk uống tạm.
    :Angel::Angel::Angel:I'M DREAMER:Rose::Rose::Rose:
    xQrturRXjEwEinWitKNWfifNDhFxCaOjXRvd-610xh
    hoadep
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,364 Bài viết

• 516 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng góp ý thêm là vinamilk nên dành thời gian quảng cáo ít vào những nhãn sữa bột mệnh danh là sữa tươi, vì mình thấy cứ như là lừa trẻ con ý, những mặt hàng khuyến mại đa phần là vào dòng sữa này. Mình cũng nghi ngờ luôn nhiều id ca ngợi sữa vinamilk ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mask_girl08 Xem bài viết
    Chả thiết thực, thà khuyến mãi vỏ sữa đổi ra sữa còn hơn. Em ko có ý kinh miệt gì đâu nhưng nói thật kinh tế khó khăn thì đành uống sữa VN thôi chứ có đk dư giả thì nên uống sữa của nc ngoài (tùy xem hợp loại nào thì dùng). Toàn nước với sữa bột chứ móc đâu ra sữa tươi, hãng nào cũng vậy. Cùng ly sữa, uống sữa ngoại thấy thơm ngon béo ngậy hơn hẳn, nếu ko tin có thể thử làm sữa chua 1 loại bằng sữa của mình vs 1 loại dùng sữa nước ngoài có kq ngay.
    Trc nhà hay mua sữa về uống nhưng dạo này giảm nên ít uống sữa nhưng mỗi lần uống thì đều dùng sữa của Pháp, Úc hoặc & Newzealand, trừ đợt nào tiết kiệm thì mua sữa TH true milk uống tạm.
    https://zaodich.com/forum/f2933/hai-s...-ninh-1640237/
    Jun Pi
    0T: 3.1-3.5 kg
    1T: 4-4.7 kg
    2T: 6-5.8 kg
    3T: 7- 6.3 kg
    4T: 7,3 - 6.6 kg
    5T: 7,8 - 7 kg
    6T: 8,3 - 7.3 kg
    7T: 8,7 - 7.5 kg (Đau khổ)
    8T: 9- 7.6 kg
    9T: 9,3 - 7.8 kg
    10T: 10- 8.1 kg
    11T: 10.5- 8.2 kg
    12T: 11 - 8.7 kg
    13T: 11,8 - 9.1 kg
    14T: 12,1- 9.8 kg - bắt đầu tập nói
    15T: 12.5- 10.5 kg - chá, nhinh, nhè, mưa ...
    16T: 12,9- 11,5 kg - nói 2 từ: hoa hồng, trả đây, hư này ...
    17T: Quên cân - 12kg (18T: 13 kg: di bo doi)
    29T: 14.7 - 22T: 13kg
    32T: 16 kg
    36T: 16.5 kg
    37T: 17 kg
    38T: 17.3 kg
    40T: 19kg
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2