TIN TÀI TRỢ.

Yêu đương gì?... Em chỉ muốn trả thù anh thôi!

• 21.4K Lượt chia sẻ
  • 253K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thì thấy chị trong truyện tham quá: đã có người mới rồi, thì trân trọng tình cảm ấy mà sống tiếp đi. lại còn bắt anh ấy chờ đợi đi trả thù, trả thù xong lại quay về anh ấy. tội anh người tình mới kia quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 45 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hay! Lieu co nen...???
    • 887 Bài viết

• 2,578 Được cảm ơn

Chi tiết trong truyên gượng quá. Nói nhiều về cô bạn thân xấu tính nhưng lại thù hận anh người yêu và trả thù anh ta.
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hàn quốc quá .nhung đó cũng là bài học đúng là bạn thân (tin bạn mất chồng huhuhu)
    • 10 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Phịa như thật )
    • 68 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Dù chị ko phá thì gđ của anh ta cũng sớm đã nát rồi, quyết định của chị như vậy cũng ko có sai đâu, giờ chị đã có hp của riêng mình, mà anh kia chắc cũng ngộ ra nhiều thứ rồi.
    Chẳng biết chuyện có hư cấu hay ko nhưng cái anh chồng sắp cưới của chị đúng là của hiếm naz
    Chúc ac hp!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Dù biết chỉ là truyện, là hư cấu, nhưng mình hoàn toàn ko đồng ý, ko thích cách xử lý của nữ chính Nghe đc ở đâu câu nói gì đó kiểu như "tha cho người cũng là giải thoát cho mình", nữ chính càng thù hận thì càng đau khổ lâu Dù sao thì nhà nam nữ phụ kia cũng đủ quả báo rồi (sống ko tình yêu, ko thể có con, chì chiết lẫn nhau...). Bạn nữ chính thanh thản, buông tay và hạnh phúc với người đến sau, ko còn phải đau khổ vì quá khứ mới là cái kết hạnh phúc nhất

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chipchipxinh2015
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đọc xong mà chỉ muốn uýnh cho cái thằng sở khanh đó 1 trận , phụ nữ thiệt khổ,
    • 78 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

, truyện ngắn hay, đọc lại nhớ đến bộ phim ngắn của thái lan. Cũng bị bạn thân cướp người yêu, mà quên mất tên phim là gì rồi.
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tốt nhất FA như mình cho khỏe....
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2