TIN TÀI TRỢ.

Sau lần đưa vợ đi liên hoan, tôi mới nhận ra giá trị của vợ mình

• 39.5K Lượt chia sẻ
  • 587K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 195 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

có không giữ, mất đừng tìm. Nói thế chứ chả nhẽ các bác chưa từng giật mình vì vẻ đẹp của vợ mình hay ngy sao?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,294 Bài viết

• 1,726 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc xong buồn cười vãi đ ái. Há há, nhà báo rảnh quá sáng tác truyện đến ngất
    • 77 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thật may khi anh đã kịp nhận ra sai lầm của mình. Mình thấy câu chuyện này ko có gì là nhảm nhí cả, một sự thật hiển nhiên thôi. Đó là ta không hiểu hết giá trị của những thứ xung quanh ta. Và đôi khi, nhờ những "thiên hạ" ta mới nhận thức được.
    Chúc anh chị luôn luôn hạnh phúc
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật may cho anh ck đã sớm nhận ra giá trị của ng vk, một khi để mất đi thì rất khó có thể lấy lại đc
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỉ 1 từ thôi: HƯ CẤU :v
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 293 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

ông này không biết yêu vk kiểu gì ngĩ vk xấu nên giấu đi khi vk xinh rồi mới thấy giá trị của vk
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ko biết là truyện hay là thật nhưng em thấy rất tởm với loại đàn ông như vậy
    • 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Anh chàng này nhận ra được giá trị của vợ là tốt rồi :v
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Vợ xấu là vợ chăm chồng chăm con giỏi, ra đường đi chợ, chơi với con, cho con bú, thay tả thôi cũng trét cả đống phấn mất cả đống thì giờ thì con cái cơm nước ai chăm? Đẹp cũng đẹp có lúc chứ? Không lẽ suốt ngày muốn sống với manokenh chỉ mặc đồ đẹp đứng ra cho người khác ngắm? Mua đồ đẹp ăn diện suốt ngày tiền đâu mua tã cho con?
    Thiển cận quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 38 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Sao nghe ông chồng giống cái ông không mua áo ngực cho vợ thế này nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 801 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    vợ là cơm nguội của ta, nhưng là đặc sản của ... thằng cha láng giềng )
    Tôi vô cùng nghi ngờ, có phải Nguyệt Lão đã mang sợi chỉ đỏ của tôi đi may quần rồi không? (st)
    VŨ TRỤ BAO LA VÔ CÙNG TẬN - NHÂN SINH TỰ CỔ VỐN VÔ THƯỜNG
    -Con người ai cũng mơ, nhưng không phải như nhau. Những người mơ vào ban đêm trong nơi thầm kín bụi bặm của tâm tưởng thức dậy vào ban ngày và thấy tất cả chỉ là hư ảo, nhưng những người mơ vào ban ngày rất nguy hiểm, vì họ có thể hành động từ trong giấc mơ với cặp mắt rộng mở, để biến nó thành hiện thực.(T. E. Lawrence)
    - - Bọn này đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi.
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

haha, em cũng nghĩ giống chị
    Mai Ngọc
    • 127 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Đã nói rồi ông chồng nào cũng nghĩ vợ mình là đồ bỏ đi còn vợ hàng xóm mới đẹp,trong khi thằng hàng xóm cũng nghĩ tương tự..kkkk

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me.cun.0089
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là đàn ông được voi đòi tiên
    • 75 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Sếp tôi hỏi vợ chú đâu, tôi ấp úng nói, vợ em bận việc ở nhà. Sếp nhăn mặt nói, mất vui quá, về đưa vợ tới đây ngay, nếu không đừng có trách tôi. Cực chẳng đã, tôi đành gọi cho vợ. Vợ nghe máy, hiểu ra vấn đề, Hoan bảo tôi không cần về tận nhà đón cô ấy đâu, cứ chờ cô ấy ở ngoài cổng là được, tầm 40 phút nữa cô ấy có mặt.

đọc cái đoạn này là biết sáng tác rồi, ko có ong xếp nào vô duyên tới mức đã bảo vợ ng ta bận rồi mà cứ ép buộc ng ta mang vợ tới, đối với những ông xếp, buồi tiệc thiếu 1 ng vợ thì có liên quan gì tời bác cơm của ổng đâu
    Một tinh thần cứng rắn và thông suốt sẽ đi qua mọi bão táp
    • 176 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Người đẹp vì lụa, lúa tốt vì phân!
    Bình thường thì hầu hết mọi người không có j nổi bật nếu để mặt mộc, ăn vận đơn giản. Nhưng khi bất ngờ chỉ thay đổi cách ăn mặc, trang điểm thêm chút là khác 1 trời 1 vực ngay. Cái quan trọng ở đây cô vợ còn có cái nết đpẹ, có cái tâm đẹp, đó mới là điều đang quý
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chỉ thắc mắc là lúc cưới nhau anh kho biết chị ấy xinh như thế nào a????
    • 130 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

có cuộc sống hạnh phúc vậy mà ko biết trân trọng. Đúng là bọn đàn ông háo sắc. Mà lão này nghĩ sao thế nhỉ, cô vợ làm ở ngân hàng chứ đùa à. Lo mà giữ cho kỹ, làm ngân hàng rồi tiếp khách, giao dịch, gặp gỡ nhiều người, coi chừng mất vợ như chơi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngoại trừ bạn nằm cùng giường của bạn.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÓ thật không thế. Ck mình thấy mình mặc váy đi làm là không cùng đẳng cấp. Bu