TIN TÀI TRỢ.

WTT- một phần trong cuộc sống.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.02K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,573 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

mình biết WTT thông qua Google, khi đó mình đang tìm thông tin bà mẹ mang thai, quá trình phát triển thai nhi như thế nào, khi seach mình tình cờ thấy nhiều thông tin bổ ích cho bà mẹ mang thai như mình thế là mình đăng ký thành viên WTT vào năm 2005, mình đăng ký thành viên nhưng rất ít thảo luận trên diễn đàn, chủ yếu là mình đọc những thông thông tin cách chăm sóc thai và nuôi con.
    Mãi đến năm 2007, sau khi mình sanh bé được gần 1 tuổi, mình mới tham gia thảo luận trên diễn đàn nhưng lâu quá nick không sử dụng mình cũng chẳng nhớ rõ tên nick và pass thế là 1 lần nữa mình đăng ký lại thành viên WTT, để ghi nhớ tên nick để không bao giờ quên nữa thế là mình lấy tên mình cộng với tên công ty cho dễ nhớ thành tên nick : tuyennhabe.
    Thời gian mình biết và tham gia thành viên WTT là 7 năm, quãng thời gian đó đối với mình không dài không ngắn nhưng nó có ý nghĩa quan trọng đối với mình, vì thông qua trang web mình học hỏi được nhiều điều về chăm sóc thai nhi và nuôi dạy con và nhiều thông tin như kinh nghiệm hay và rất nhiều thông tin khác nữa từ WTT, và mình cũng rất vui khi nhận được những món quà nho nhỏ từ chương trình WTT, tuy giá trị không nhiều nhưng nó động viên tinh thần làm cho mình cảm thấy vui giống như lúc nhỏ được ba mẹ tặng quà khi có dịp lễ, và thông qua đó mình quen biết được nhiều bạn bè trên WTT, qua đó mình được giao lưu và chia sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm .
    Cho đến nay WTT giống như 1 phần trong cuộc sống mình vậy, một ngày không vào web mình cảm thấy nhớ, sáng sớm thức dậy đến cơ quan việc đầu tiên là mở WTT đọc thông tin, phải nói là WTT ngày càng nhiều thông tin bổ ích, và mình mong muốn sao sắp đến kỷ niệm 10 năm WTT, WTT luôn luôn lớn mạnh, là trang web cho phụ nữ và trẻ hàng đầu Việt Nam nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,175 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

7 năm quả là khoảng thời gian dài đúng không? Dù có rất nhiều diễn đàn cho mẹ và bé nhưng WTT vẫn giữ ddc chân rất nhiều thành viên lâu năm.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

7 năm - thật là 1 thành viên gạo cội. Ngưỡng mộ chị quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,163 Bài viết

• 4,943 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    7 năm gắn bó,dài quá
    anim_783c5380-2da4-8074-f502-d6fab56e6a1bde08kM6de08p7anim_575451db-7591-fe24-7d3b-1fd26f103c70anim_39b87b14-1489-4704-d5f0-de5137516e80anim_134c7e9b-ffd3-fdf4-555b-c16664c218ab
    url=https://lilypie.com]Jh4m3HwJh4mp7[/url]
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,258 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Mình cũng thế WTT đã trở thành người bạn thân thiết của mình: ăn cũng nhớ, trước khi ngũ cũng nhớ, đi đâu cũng nhớ...giống như là người yêu của mình vậy. Mỗi ngày không lên WTT mình thấy thiếu thiếu một cái gì đó!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 680 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Em cũng giống các mẹ đây, ngày nào online trang đầu tiên là phải vào WTT ko là ko chịu đc. hix
    [IMG]iUjDnLkiUjDp8[/IMG]
    NB: 3,2kg 1,5month: 4,5kg 4month: 7kg - 67cm 5month: 8kg-70cm 7month: 8,5kg-73cm 10month: 9kg-77cm 15 month: 9,8kg-87cm; 23month: 11kg-90cm
    • 5,757 Bài viết

• 5,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó gắn bó với WTT thật lâu nhỉ?
    • 3,675 Bài viết

• 2,146 Được cảm ơn

Đọc bài của chị em thấy có phần tâm trạng của mình trong đó
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 101 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

WTT hoạt động 7 năm rồi cơ ak
    • 4,710 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,573 Bài viết

• 1,941 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miken_kute Xem bài viết
    WTT hoạt động 7 năm rồi cơ ak
    WTT hoạt động 10 năm rồi mẹ àh, nhưng mình chỉ biết và gắn bó WTT 7 năm thôi.
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,522 Bài viết

• 2,891 Được cảm ơn

Ủng hộ mẹ nè.