Cuộc thi viết về kỉ niệm với Webtretho "17 mùa yêu thương"

• 372 Lượt chia sẻ
  • 31.5K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

NOTICE Chủ đề này được hiển thị trên toàn diễn đàn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Anh chị em và các bạn thân mến, dẫu thời gian có trôi đến vô vàn thì kỉ niệm luôn là những điều đẹp nhất mà chúng ta ghi nhớ. Chắc chắn trên con đường chúng ta đồng hành cùng nhau, dù ngắn dù dài các bạn cũng có rất nhiều kỉ niệm đẹp với Webtretho đúng không nào?

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 17 của Webtretho, BTC_Hoatdong tổ chức một cuộc thi viết về Webtretho để lưu lại những kỉ niệm đẹp nhất cùng thành viên forum mình; đánh dấu thêm một cột mốc đáng nhớ nữa của chúng ta.

DBf4JGH-2e6ZLS0TnQmvTb67-K4B5tWWy4pJQpto1s67fkCFTuYpiZ2WgR3Fjq7e0I8fbjLQ52eGpriKSx85oKuryLHL_Q

THỂ LỆ CUỘC THI

Đối tượng tham gia: Tất cả các thành viên của Webtretho

Thời gian: 5/3/2019 đến hết 31/3/2019

Yêu cầu cuộc thi: Tạo topic và chia sẻ kỷ niệm, câu chuyện khó quên nhất của bạn trong năm vừa qua trong box Tưng bừng sinh nhật Webtretho: https://www.webtretho.com/forum/f2961/

Cách thức tham gia cuộc thi:
    _ Mỗi thành viên tham gia cuộc thi bằng cách nhấn vào nút "Bài mới" của box này
    _ Mỗi bài dự thi là 1 bài viết được mở trong sub box của chương trình này
    _ Mỗi thành viên có thể tham dự với nhiều bài thi khác nhau nhưng chỉ được nhận 1 giải duy nhất cho bài có lượt “Cám ơn” cao nhất

Giải thưởng:
    _ Một giải đặc biệt: 1 chuyến du lịch Hàn Quốc trị giá 13,000,000 VND dành cho 1 người.
    _ 4 giải bài viết của tuần: Mỗi giải là 1 phiếu mua hàng trị giá 1,000,000 đồng + 1 lá thăm may mắn
    _ 48 giải khuyến khích: Mỗi giải là 1 chiếc ly xinh xắn đến từ Webtretho + 1 lá thăm may mắn

Tiêu chí chấm giải:
    Giải tuần:
    _ 1 giải bài viết hay nhất được tính điểm dựa trên:

• Nội dung do BTC đánh giá
    • Số lượt cảm ơn cao nhất
    • Bài viết được chia sẻ trên trang Facebook sẽ nhận được 3 điểm cộng

_ 6 giải yêu thích dành cho 6 bài viết có lượt Cảm ơn nhiều nhất
    _ 6 giải năng nổ cho thành viên có đóng góp nhiều bài viết nhất. Trong trường hợp có nhiều hơn hoặc ít hơn 6 thành viên năng nổ, BTC sẽ chọn lựa may mắn trên hệ thống Random.org để đủ 6 giải năng nổ của tuần.

Giải chung cuộc:
    _ Bốc thăm ngẫu nhiên. Với việc giành bất kì giải thưởng tuần nào, bạn sẽ nhận được 1 lá thăm may mắn.

Lưu ý:
    _ Ban tổ chức có thể toàn quyền sử dụng các bài dự thi với mục đích chia sẻ cùng cộng đồng
    _ Quyết định của Ban tổ chức là quyết định cuối cùng. Nếu có bất cứ thắc mắc hoặc cần sự hỗ trợ, mời các bạn post tại topic này nhé, hoặc các bạn cũng có thể inbox cho BTC_Hoatdong cũng như email về hotro@webtretho.com để được hỗ trợ.

BTC hy vọng sẽ nhận được nhiều chia sẻ của các bạn, được lắng nghe thật nhiều kỉ niệm trải dài suốt 17 năm qua. Chúng tôi rất trân trọng những chia sẻ này, đây cũng như là nguồn động lực khích lệ để BQT chúng tôi làm việc tốt hơn.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_HoatDong Xem bài viết
    Anh chị em và các bạn thân mến, dẫu thời gian có trôi đến vô vàn thì kỉ niệm luôn là những điều đẹp nhất mà chúng ta ghi nhớ. Chắc chắn trên con đường chúng ta đồng hành cùng nhau, dù ngắn dù dài các bạn cũng có rất nhiều kỉ niệm đẹp với Webtretho đúng không nào?

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 17 của Webtretho, BTC_Hoatdong tổ chức một cuộc thi viết về Webtretho để lưu lại những kỉ niệm đẹp nhất cùng thành viên forum mình; đánh dấu thêm một cột mốc đáng nhớ nữa của chúng ta.

DBf4JGH-2e6ZLS0TnQmvTb67-K4B5tWWy4pJQpto1s67fkCFTuYpiZ2WgR3Fjq7e0I8fbjLQ52eGpriKSx85oKuryLHL_Q

THỂ LỆ CUỘC THI

Đối tượng tham gia: Tất cả các thành viên của Webtretho

Thời gian: 5/3/2019 đến hết 31/3/2019

Yêu cầu cuộc thi: Tạo topic và chia sẻ kỷ niệm, câu chuyện khó quên nhất của bạn trong năm vừa qua trong box Tưng bừng sinh nhật Webtretho: https://www.webtretho.com/forum/f2961/

Cách thức tham gia cuộc thi:
    _ Mỗi thành viên tham gia cuộc thi bằng cách nhấn vào nút "Bài mới" của box này
    _ Mỗi bài dự thi là 1 bài viết được mở trong sub box của chương trình này
    _ Mỗi thành viên có thể tham dự với nhiều bài thi khác nhau nhưng chỉ được nhận 1 giải duy nhất cho bài có lượt “Cám ơn” cao nhất

Giải thưởng:
    _ Một giải đặc biệt: 1 chuyến du lịch Hàn Quốc
    _ 4 giải bài viết của tuần: Mỗi giải là 1 phiếu mua hàng trị giá 1,000,000 đồng + 1 lá thăm may mắn
    _ 48 giải khuyến khích: Mỗi giải là 1 chiếc ly xinh xắn đến từ Webtretho + 1 lá thăm may mắn

Tiêu chí chấm giải:
    Giải tuần:
    _ 1 giải bài viết hay nhất được tính điểm dựa trên:

• Nội dung do BTC đánh giá
    • Số lượt cảm ơn cao nhất
    • Bài viết được chia sẻ trên trang Facebook sẽ nhận được 3 điểm cộng

_ 6 giải yêu thích dành cho 6 bài viết có lượt Cảm ơn nhiều nhất
    _ 6 giải năng nổ cho thành viên có đóng góp nhiều bài viết nhất. Trong trường hợp có nhiều hơn hoặc ít hơn 6 thành viên năng nổ, BTC sẽ chọn lựa may mắn trên hệ thống Random.org để đủ 6 giải năng nổ của tuần.

Giải chung cuộc:
    _ Bốc thăm ngẫu nhiên. Với việc giành bất kì giải thưởng tuần nào, bạn sẽ nhận được 1 lá thăm may mắn.

Lưu ý:
    _ Ban tổ chức có thể toàn quyền sử dụng các bài dự thi với mục đích chia sẻ cùng cộng đồng
    _ Quyết định của Ban tổ chức là quyết định cuối cùng. Nếu có bất cứ thắc mắc hoặc cần sự hỗ trợ, mời các bạn post tại topic này nhé, hoặc các bạn cũng có thể inbox cho BTC_Hoatdong cũng như email về hotro@webtretho.com để được hỗ trợ.

BTC hy vọng sẽ nhận được nhiều chia sẻ của các bạn, được lắng nghe thật nhiều kỉ niệm trải dài suốt 17 năm qua. Chúng tôi rất trân trọng những chia sẻ này, đây cũng như là nguồn động lực khích lệ để BQT chúng tôi làm việc tốt hơn.
    ad cho hỏi tuần 1 tính đến ngày mấy vậy ad
    Các mum ủng hộ cho em với nào,cảm ơn nhé
    https://www.webtretho.com/forum/f3942...p-hon-1908713/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yen.tran30 Xem bài viết
    ad cho hỏi tuần 1 tính đến ngày mấy vậy ad
    Thông tin về 4 tuần đây nhé Yen Tran ơi, BTC sẽ chốt vào cuối ngày Chủ nhật hàng tuần

N8VVWVyFE-qN-_gyJHNYfWWLiuNJ2eYyvS0rKAuBagGSBQtDpnyxyZVpOUCykqdrD4xf119M0FeYg1Jyru2JV_38Su2h2A
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 58 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Một chương trình hay nè, để suy nghĩ 1 bài viết lấy chuyên đi HQ.
    • 1,488 Bài viết

• 1,050 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chương trình hay và ý nghĩa, giải thưởng cũng lớn nữa. Tham gia nào các mẹ ơi.
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

THÔNG BÁO GIẢI THƯỞNG TUẦN 1

Các bạn thân mến! Sau một tuần khởi động, chương trình đã nhận được hơn 20 lượt hưởng ứng viết bài chia sẻ về Webtretho. BTC_HoatDong xin gửi danh sách giải tuần đầu tiên từ ngày 04.03 đến ngày 10.3 như sau:

Zizy8klpL8_POk7QINVCq03gf7g0Md7KOCDu4svTpGq8wH8pnGD9m5lqLLlSRCSbpKDGCUf-1bWCBnPiWAuH674J_L9Xmg
    Các thành viên trong danh sách được giải vui lòng Inbox cho BTC_HoatDong các thông tin sau:

• Họ và Tên :
    • Ngày sinh :
    • Số CMND :
    • Số Điện thoại:
    • Địa chỉ (gửi thưởng) :

Cảm ơn sự tham gia nhiệt tình của các thành viên Webtretho. Đây chỉ là kết quả Tuần đầu tiên của chương trình, chúng ta còn đến 03 tuần tiếp theo để tham gia. Nhanh tay lên các bạn nhé!!!

Trân Trọng
    BTC_HoatDong
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cố gắng được cái giải tuần nào
    • 75 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hí, các con thao hồ được thỏa sức sáng tạo nè, hay quá ạ.
    • 21 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cám ơn thông tin hay!
    • 87 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bài của em. Mong mọi người ủng hộ.
    https://www.webtretho.com/forum/f296.../#post36900589
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

THÔNG BÁO GIẢI THƯỞNG TUẦN 02

Các bạn thân mến! đến hẹn lại lên, tuần này BTC nhận được gần 40 lượt bài viết từ các thành viên. Chất lượng bài viết ngày càng hay hơn, BTC mong rằng các thành viên sẽ càng tích cực cùng săn "thăm may mắn" để tham gia quay số nhận giải " 01 chuyến đi Hàn Quốc" vào cuối chương trình. BTC_HoatDong xin gửi danh sách giải tuần thứ 2 từ ngày 11.03 đến ngày 17.3 như sau:

sT-68Ped3IML6a_XqonJT1YcyGPPSi_S68yfLPHE9vtzHXHngHwXbLW6J6e975lHgaRKaMdwnJji6q_GtO4ct6JpaO15

Các thành viên trong danh sách được giải vui lòng Inbox cho BTC_HoatDong các thông tin sau:

• Họ và Tên :
    • Ngày sinh :
    • Số CMND :
    • Số Điện thoại:
    • Địa chỉ (gửi thưởng) :

Cảm ơn sự tham gia nhiệt tình của các thành viên Webtretho. Chúng ta chỉ còn 02 tuần nữa để tham gia. Nhanh tay lên các bạn nhé!!!

Trân Trọng
    BTC_HoatDong
    • 663 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

Thấy các mẹ tham gia cuộc thi này rất đông trong khi các bố đâu hết cả roài???

Bố Vinh ghé cẳng vào hóng chuyện tí xíu cho vui!

Tôi là bố của nhiều đứa trẻ "Made in...Webtretho"

https://www.webtretho.com/forum/f296...MshR4mXrha2OBE

Nếu có cuộc thi nào về "Người bố nhiều con nhất ở VN" thì mình cũng thử ạp lai (apply)!!!
    : Mời bạn đến thăm quê hương chúng tôi - Thành phố Huế yêu thương!
    Đơn giản tôi là...bố VINH
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

THÔNG BÁO GIẢI THƯỞNG TUẦN 03

Các bạn thân mến! Tuần vừa qua BTC nhận được rất nhiều bài viết hay và ý nghĩa là những câu chuyện của các thành viên gắn liền với WTT suốt bao nhiêu năm, những chia sẻ trải lòng về cuộc sống và cả những bài viết các bạn sưu tầm về các chương trình của Webtretho trong suốt 17 năm vừa qua. BTC rất cảm ơn tình cảm của các bạn dành cho Webtretho.

BTC_HoatDong xin gửi danh sách giải tuần thứ 3 từ ngày 18.03 đến ngày 24.3:

HcGGNiQDpHQh-8xkvAMsJrV77-sliGiUMaBDKb4RIWS_4V6YteAe4SGccIx7QWkIPa-6MJpApGLEJ6ak8u9B_HX4WbL6

• Họ và Tên :
    • Ngày sinh :
    • Số CMND :
    • Số Điện thoại:
    • Địa chỉ (gửi thưởng) :

Tuần này (25.3 đến 31.3) là tuần cuối cùng của chương trình, các thành viên hãy nhanh tay tham gia chia sẻ cùng Webtretho. Hết tuần này BTC sẽ gửi mã số may mắn dùng để tham gia bốc thăm đến các thành viên trúng giải tuần nhé.

Trân Trọng
    BTC_HoatDong
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,187 Bài viết

• 1,725 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn Ban tổ chức, mình vừa gửi thông tin rồi!Chúc mừng các bố mẹ cùng có giải với mình!
    • 663 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

Mình cũng gửi thông tin nhưng không thấy admin phản hồi việc nhận được tin. Bạn có nhận được xác nhận không?
    : Mời bạn đến thăm quê hương chúng tôi - Thành phố Huế yêu thương!
    Đơn giản tôi là...bố VINH
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Bố Vinh kiểm tra tin nhắn nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phanquocvinh. Xem bài viết
    Mình cũng gửi thông tin nhưng không thấy admin phản hồi việc nhận được tin. Bạn có nhận được xác nhận không?
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

THÔNG BÁO GIẢI THƯỞNG TUẦN 4

Các thành viên thân mến! Vậy là chúng ta đã cùng đồng hành với nhau suốt 4 tuần vừa qua, cảm xúc của BTC khi đọc các bài viết vui có buồn có và những tình cảm ấy thật cảm động và chân thành. Mong các thành viên sẽ cùng nhau tham gia và đóng góp các bài viết hay cho các chương trình/ cuộc thi tiếp theo nhé

Đến hẹn lại lên, BTC xin cập nhật thành viên đạt giải tuần từ ngày 25.03 đến ngày 31.3 như sau:

JQ4f3BkKSLkBVRZxX7Y91WdkemqO6hcHF_02cZ22opjepyay5vCNro3sl_g8e2okzl7CXUftjiUyzC0AUWUJNEef94yFtRg

• Họ và Tên :
    • Ngày sinh :
    • Số CMND :
    • Số Điện thoại:
    • Địa chỉ (gửi thưởng) :

Như thể lệ chương trình có giới thiệu, BTC sẽ livestream trực tiếp phần quay thăm để chọn ra người may mắn nhất trúng giải thưởng 01 chuyến du lịch Hàn Quốc trị giá 13 Triệu ngay trên Fanpage của Webtretho.

Mã số bốc thăm và thông tin chi tiết về buổi livestrem sẽ được BTC thông báo ngay trên Topic này, mọi người cùng nhau theo dõi topic để cập nhật thông tin nhé.

Trân Trọng
    BTC_HoatDong
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 426 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã gửi thông tin nhận quà rồi ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,187 Bài viết

• 1,725 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đã gửi thông tin nhận quà rồi, nhưng ban tổ chức đều không phản hồi lại đã nhận được hay chưa đâu ạ!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2