Chương trình hot: Tháng 3 tri ân - tưng bừng sinh nhật Webtretho 17 tuổi

• 19 Lượt chia sẻ
  • 25.8K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

NOTICE Chủ đề này được hiển thị trên toàn diễn đàn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Các thành viên Webtretho thân mến, tháng 3 đón chào một sự kiện vô cùng lớn, chính là sinh nhật lần thứ 17 của diễn đàn. Để tri ân sự đóng góp xây dựng của thành viên trong suốt thời gian dài vừa qua, Webtretho khởi động chương trình “Tháng 3 tri ân - tưng bừng sinh nhật 17 tuổi”.

QviCA_Eiq9H7GcWzen8cX8QN-3GLUMVlYrjEuyHQtesPR5CK5nj1RvkMnGvm6cgrf2dQPs3tdQG7NfmG61w6c1SA-ho

Cụ thể, trong thời gian diễn ra sự kiện, các bài viết do thành viên đóng góp nội dung trên forum nếu được chọn để đăng trên fanpage www.facebook.com/webtretho.vietnam sẽ được nhận nhuận bút 200.000 đồng trên mỗi bài viết. Không giới hạn số lượng đóng góp của mỗi thành viên. Hấp dẫn quá đúng không nào?

Thời gian:
    _ Từ 0h ngày 1/03/2019 đến hết ngày 31/03/2019

Yêu cầu chuẩn bài viết:
    _ Bài viết có thể là chữ, hình ảnh hoặc video
    _ Nội dung hay và chọn lọc, không copy từ các nguồn khác
    _ Bài viết không vi phạm các quy định của diễn đàn
    _ Tất cả các bài viết đăng trên Webtretho không giới hạn đề tài, chuyên mục (Có thể là một câu chuyện trên box Tâm Sự, một bài chia sẻ về cách Làm Đẹp, công thức món ngon khi mẹ Vào Bếp cho đến những chia sẻ thật thú vị trên chuyên mục Kinh Nghiệm Hay,...)

BTC sẽ kiếm tra bài đăng trên tất cả các box để không bỏ qua các đóng góp nội dung từ các bạn. Nhưng BTC khuyến khích mọi người có thể comment link bài viết của mình ngay bên dưới thông báo này nữa nhé!

Lưu ý:
    _ Ban tổ chức có thể toàn quyền sử dụng các bài dự thi với mục đích chia sẻ cùng cộng đồng
    _ Danh sách bài được chọn sẽ được cập nhật hàng tuần ngay tại thông báo này, thành viên được chọn bài sẽ nhận được tin nhắn thông báo riêng từ BTC.
    _ Quyết định của Ban tổ chức là quyết định cuối cùng. Nếu có bất cứ thắc mắc hoặc cần sự hỗ trợ, mời các bạn post tại topic này nhé. BTC sẵn sàng giải đáp!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tham gia nào các mẹ ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Các bạn có bài viết hay có thể comment ngay bên dưới Topic này, BTC sẽ dễ dàng nhìn được bài của các bạn 1 cách nhanh nhất nhé
    • 645 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Hấp dẫn quá, chắc mình phải quất 1 lèo 10 bài quá ad, ưu tiên chọn bài mình nhéeeeeeee!
    • 3,185 Bài viết

• 10,050 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    trương trình hay quá cùng tham gia nào
    Doctorhouses.com
    Locnuocsinhhoat.com
    Locnuocgiengcongnghiep.com
    Ozonemaxx.com
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,022 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    qDMJVtnqfC0_xYln2h7wqzOAt3wz62XH8cuP3vXvHQnfu-PS4B0aScl-vrY_QU5PukbdJP0CfaxF_udlwTEQe81rp6Ka
    TRÃI NGHIỆM YÊU THƯƠNG TỪ TẾT XƯA ĐẾN TẾT NAY! <3

Ngày xưa:
    Ngày xưa gia đình tôi nghèo lắm, bởi ba má tôi chỉ là công nhân lao động chân tay trong một xưởng gỗ trong xóm, chính vì vậy mà trẻ con như tôi rất thích tết,bởi chỉ có tết thì gia đình tôi mới được ăn ngon và mặt đẹp hơn những ngày bình thường.Cứ mỗi đầu tháng chạp là hai chị em tôi bắt đầu đếm trừ lùi từng ngày mong Tết.
    Những ngày trước tết hai chị em Tôi lười đi học lắm - cứ đi học về là quẳng vội chiếc cặp lên bàn chạy ngay vào bếp xem má Tôi làm những mẻ bánh thuẩn thơm ngon mà nuốt nước bọt ừng ực, lâu lâu có chiếc bánh bị cháy do lửa là má tôi thưởng nóng cho hai chị em tôi.Ôi,hương vị chiếc bánh thuẩn cháy ấy lại ngon đến nổi vẫn theo tôi đến mãi bây giờ.
    Còn ở ngoài ngõ ba tôi vẫn cặm cụi chẻ đống củi khô để nhóm bếp lửa hồng đang nấu nồi bánh chưng xanh,lâu lâu chị em tôi lại chạy ra ngõ phụ ba đun củi,mắt tôi cay xè vì khói bụi củi lửa bay lên nhưng vẫn cảm thấy rất háo hức và luôn miệng hỏi ba rằng : “ ba ơi,bánh chín chưa,bánh chín chưa…”..ba tôi cười hiền bảo “ con gái gì mà háo ăn quá,bánh lâu chín lắm”, rồi chị gái tôi phụ họa vào “ đúng đó ba,em con là siêu tham ăn”…tôi chỉ biết lườm con mắt về phía ba và chị gái rồi nguýt dài,sau đó lại cong đít lên thổi lửa.
    Đêm 30 là mẹ cho hai chị em chúng tôi được thức qua 12h. Vào đúng thời khắc chuyển giao giữa năm cũ và năm mới ba má tôi thường ôm hai chị em tôi hôn hít lia lịa và chúc năm mới ngoan ngoãn, hay ăn chóng lớn.Tôi nhớ nhất là năm nào ba tôi cũng lì xì đầu năm mới bằng câu vậy nè “ Chúc hai con vịt trời của ba luôn chăm ngoan,học giỏi”….Làm sao tôi có thể quên được những đón bánh chứng xanh,những đêm thức trắng nấu bánh chờ đón giao thừa cơ chứ.
    Ngày nay:
    Cuốn theo dòng chảy đô thị, nhiều nét văn hóa truyền thống ngày Tết Việt Nam tại nhiều thành phố đã phai nhạt dần,nhưng trong lòng phố cổ Hội An, nếp ăn,ở của người dân quê tôi trong dịp tết đến xuân về vẫn còn vẹn nguyên trong từng nếp nhà,góc phố.
    Giờ đây tôi đã có gia đình bé nhỏ của riêng mình,những ngày hết – tết đến Tôi cũng duy trì cho gia đình mình một cái tết truyền thống như ba má tôi ngày xưa.Dù đang ở đâu hay làm bất cừ nghề gì thì mỗi lần mai vàng khoe sắc rực rỡ khắp phố cổ là tôi lại tạm gác hết những công việc bộn bề để cùng gia đình chuẩn bị một cái tết cổ truyền dân tộc.
    Trong gia đình tôi phân chia công việc chuẩn bị đón tết rất rõ ràng, tôi thì cùng các bà nội trợ trong xóm tụm năm tụm bảy lại với nhau trổ tài nội trợ, người thì lau lá chuối để gói bánh chưng bánh tét, người thì tỉa củ quả làm dưa muối,người thì làm bánh mứt…chồng tôi cùng các lão làng treo đèn lồng đỏ,câu đối và dọn dẹp nhà cửa,còn các con tôi thì lăn xăn phụ mẹ lau dọn nhà cửa.Tất cả những việc gia đình tôi làm đều chỉ mong ngày tết đón một cái tết vui và sum vầy để có 1 năm làm ăn thuận lợi,gia đình hạnh phúc và sung túc.
    Các con trai tôi không giống chị em của tôi ngày xưa,bởi ngày nay trẻ em đều được ăn uống no đủ,dư thừa,nên bánh tết các con tôi không thích ăn như tôi ngày xưa,nhưng gia đình tôi vẫn lưu giữ lại bữa cơm sum vầy mỗi dịp tết đến xuân về.Bữa cơm sum vầy nhà tôi luôn đầy đủ các thành viên trong gia đình,và các con tôi được nhận bì lì xì và lời chúc tết. Tôi luôn muốn lưu giữ kỷ niệm về ngày tết cùng gia đình thật đẹp và trong trẻo trong lòng các con tôi như tôi và chị gái tôi ngày xưa vậy.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,165 Bài viết

• 4,941 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sinh ra và lớn lên tại Yên Khánh – Ninh bình, và con đường sự nghiệp mình mong muốn được làm là : ngành du lịch. Bởi mình thích nhất là cầm chiếc máy ảnh và du hí đến những vùng đất xa lạ đề có dịp khám phá, lưu giữ những khoảnh khắc đẹp làm kỷ niệm.
    Và cuối cùng là năm 2013 mình thi đỗ vào trường đại học Du lịch Huế - ước mơ trở thành hiện thực, tại mái trường này mình có nhiều sinh viên ở nhiều nơi khác đến học và đều cùng chung chí hướng. Những ngày hè của sinh viên vui lắm các bạn à, điều mình thích thú nhất là cùng các bạn sinh viên đi về quê các bạn ấy, mỗi nơi mình đến đều có một điều thú vị riêng.
    Những đêm sinh hoạt của sinh viên chúng mình rất vui,vừa đốt lửa trại,vừa ôm đàn và hát.Mình có nhớ Nguyễn Khắc Vinh – người bạn sinh viên đến từ phố cổ Hội An với đôi kính cận hay ôm đàn và hát:
    “Chiều về Hội An mênh mông mênh mông hai bên đường gió cát.
    Rì rào hàng cây trong gió xôn xao nghe như một khúc hát .
    Về những ngôi nhà còn in dấu xưa một thành phố nhỏ trông ra biển đông.
    Dọc theo bến sông vẫn ngôi chùa cổ, vọng vang thoi rộn ràng Mùa xuân đang tới đó ….”
    Lúc ấy mình chưa hình dung được một phố cổ Hội An thực sự sẽ như thế nào,và có đẹp đẽ như những câu hát ấy hay không? Để rồi mới năm ngoái đây,trong dịp làm hướng dẫn viên du lịch cho một đoàn khách Pháp – mình mới có dịp sống trong cái không khí rất cổ kính – mộc mạc – và hiền hòa của con người Hội An – đã để lại trong tâm trí mình và những du khách cùng đoàn một ấn tượng khó phai nhòa.
    Tại Hội An – buổi sáng mình thức dậy thật sớm,trong trang phục thể dục thể thao,mình cầm trên tay chiếc máy ảnh đi dọc theo con sông Hoài hiền hòa, buổi sáng của Hội an hiện lên trong ống kính của mình là cảnh đẹp chài lưới với những chiếc thuyền nhỏ chạy dọc theo con sông uốn cong.Hai bên đường là những hàng quán caphe cóc hiện lên với những chiếc ghế gỗ vừa nhỏ vừa xinh, thỉnh thoảng lại xuất hiện những tiếng rao lanh lảnh vang vọng của những phụ nữ bán hàng rong ““…..ai…xôi…hông”….”””…ai bánh…đúc…hông….”.
    Không chỉ dừng lại ở những cảnh đẹp của Sông Hoài,của những hàng quán,,,mà mình còn khám phá được Hội An là một khu phố cổ kính với những con ngõ hẻm dài, với những mái nhà mọc đầy rêu xanh, với những ngôi chùa cổ kính,,,,khác với cảnh yên bình ban ngày – ban đêm thích nhất là ngắm Hội An với phố đèn lồng,giống như một nàng tiên mặc chiếc áo lấp lánh vậy, bởi Hội An vốn đã đẹp và hiền hòa lại càng đẹp hơn khi đêm đến Hội An được khoát lên mình những chiếc đèn lồng xinh xắn, đầy màu sắc,có những hôm tôi đã vô tình đánh rơi cả chiếc máy ảnh trên tay khi ngắm cảnh về đêm của Hội An khi nguyên một dãy phố dài sáng lấp lánh với những chiếc đèn lồng đủ màu sắc.

Khi rong ruổi ngắm cảnh Hội an đến mỏi mệt thì cũng là lúc những khu phố ăn uống bình dân lại vãy gọi mình. Đi bộ hết cầu Cẩm Nam là đến khu phố với những món ăn ngon như hến trộn, bánh đập, chè bắp….vừa ngon,vừa rẻ nữa nhưng đối với mình đó chỉ là những món ăn chơi cho vui. Vì mình vẫn thích nhất là các món có liên quan đến Cơm, bởi chỉ có Cơm mới làm mình ấm bụng, lúc ấy mình nghĩ ngay đến món ăn nổi tiếng tại Hội An là Cơm Gà .Mình mê mẩn cái món cơm gà này bởi lẽ cơm được nấu với một công thức riêng khiến cho cơm có màu vàng, mịn và thơm. Cùng với nó là thịt gà ta rất chắc thịt và ngọt,được ướp gia vị đậm đà, ngoài ra còn ăn kèm với rau thơm được lấy từ làng rau sạch Trà quế _ Hội An, nhờ vậy mà khi ăn mìnhrất thích thú bởi một hương vị rất riêng của Hội An khi cơm được tăng thêm độ chua nồng bằng đu đủ ngâm chua và miếng chanh vắt cốt đậm đà.
    Chuyến dẫn khách du lịch đến Hội An chỉ trong 5 ngày nhưng Hội An đã chiếm trọng tình cảm của mình. Mình yêu lắm sự thân thiện, trìu mến của những con người phố cổ vớimột nền văn hóa - ẩm thực và du lịch rất đặc sắc.Mình hy vọng một ngày nào đó lại có dịp dẫn đoàn khách khác đến Hội an để được du hí điểm du lịch hấp dẫn này.

[/COLOR][/SIZE][/B]XE9uAl7ppF--jbSWMlEjc_CEw31CGX4iSe8CUIB3lP1H3Fa3nMaDZ5NNzmquc_XM51tTtLu0PTfjcNWuWyxvBMcxPiPiZA
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 114 Bài viết

• 536 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tâm thư mồng 8/3 gửi mẹ!
    Con luôn tự hỏi “Tại sao bày tỏ tình yêu với người xa lạ rất dễ dàng, nhưng lại quá khó khăn khi nói rằng con yêu mẹ?”
    Vì vậy hôm nay Nhân ngày của mẹ : mồng 8/3 Con muốn viết lại những dòng tâm sự thật hay để gửi đến mẹ thay cho lời cảm ơn mẹ mà con đã dấu mãi trong tim.Mẹ là người đã sinh ra con, đã cho con cuộc sống, cho con tất cả những gì mẹ có….
    Mang thai con 9 tháng 10 ngày……qua lời bố kể, mẹ đã nghén đến mất ăn, mất ngủ, vậy mà còn bị động thai nên 3 tháng đầu mẹ chỉ nằm im lìm trên giường, thuốc thang mỗi ngày theo đúng lời dặn của bác sỹ…do sức khỏe yếu nên ngày con chào đời mẹ đã bị băng huyết, bố bảo “may mà mẹ con vượt qua được”. Con tự nghĩ “ thật là khủng khiếp nếu như lúc ấy mẹ không tỉnh lại,và ai sẽ nuôi tôi cho đến ngày hôm nay….” Mẹ ơi!con cảm ơn mẹ vì mẹ đã mang con đến với thế gian này dù bao khó nhọc.
    Đến tuổi đi học, mẹ đã dắt tay con đến trường, khi con khóc mẹ đã âu iếm và dỗ dành, con nhớ mãi khi con học cấp 2, hôm ấy trời mưa to lắm, nhưng con lại quên mang áo mưa, nên cứ thế mà ào ào chạy về nhà, kết quả là đêm hôm ấy con đã sốt cao ,mẹ đã thức trắng đêm để lo cho con, khi con thức dậy đã thấy mẹ ngồi bên nhìn con với ánh mắt đầy lo lắng và dịu dàng hỏi “con khỏe hơn chưa,con uống thuốc này đi nhé”..lúc ấy con chỉ biết nủng nịu và ngoan ngoãn uống thuốc cho mẹ vui……là công nhân lao động, mỗi khi đi làm về, con đều thấy vẻ mệt nhọc trên khuôn mặt mẹ, vậy mà mẹ vẫn tươi cười khi nói chuyện cùng con, vậy mà mẹ vẫn phải giặt áo quần, chuẩn bị cơm nước,,,,rồi dành thời gian dạy con học…Mẹ ơi!con cảm ơn mẹ vì mẹ đã luôn bên cạnh và chăm sóc con.
    Ngày con tốt nghiệp đại học mẹ đã nắm tay con và nói rằng “ mẹ cảm ơn con vì con đã làm cả nhà ta hãnh diện, con hãy cố học tốt dù xa nhà con nhé”….vậy là con bắt đầu đi học xa nhà, đồng lương công nhân ít ỏi của mẹ vẫn đều đặn gửi lên cho con đóng tiền học phí,t iền nhà trọ…mẹ luôn dặn con “ ăn nhiều ,tẩm bổ để có sức khỏe mà học, mẹ sẽ gửi đầy đủ tiền”..vì vậy mà con đã vô tư dùng tiền của mẹ gửi lên mà không ngờ rằng: ở nhà mẹ đã phải rất tiết kiệm, qua lời Dì Hạnh kể thì có rất nhiều hôm ở nhà bố mẹ chỉ ăn cơm với chén tương cùng đĩa rau xào…chỉ nghe đến đây mà con trào nước mắt……Mẹ ơi!con cảm ơn mẹ vì mẹ đã hy sinh cho con có một con đường đầy tươi sáng.
    Ngày con lên xe hoa về nhà chồng – hai mẹ con mình đã khóc thật nhiều phải không mẹ?,con nhớ mãi mẹ bịn rịn và dặn con rằng “phải sống tốt-con nhé, hãy quay về bên mẹ khi nào con cảm thấy cần một chỗ dựa,con nhé”….những ngày đầu làm dâu, con đã khá khó khăn khi tập sống trong một môi trường mới tại gia đình chồng, chuyện mẹ chồng và nàng dâu lúc đầu đối với con cũng không thuận tiện, con đã gọi điện thoại tâm sự cùng mẹ,và mẹ khuyên rằng “ con hãy nghĩ mẹ chồng của con là mẹ,thì con sẽ thoải mái hơn”, quả thật như vậy, mẹ luôn cho con những kinh nghiệm hay trong cuộc sống của con với chồng và gia đình chồng…nhờ vậy mà càng ngày con còn được chồng và gia đình chồng yêu thương…..Mẹ ơi!con cảm ơn mẹ vì mẹ đã mãi theo dõi bước chân con đi dù con ở bất kỳ nơi đâu.
    Bây giờ mẹ đã có 2 đứa cháu ngoại trai dễ thương rồi, tóc mẹ đã bạc trắng cả rồi,vậy mà mẹ vẫn nói “ mẹ sẽ chăm sóc 2 cháu ngoại của mẹ,để cho con yên tâm làm việc”…..Mẹ ơi! con cảm ơn mẹ đã dành trọn cuộc đời cho con và nay cho cả các con của con.
    Nước mắt chảy xuống phải không mẹ? bây giờ con cũng thương yêu hai con của con như những gì mẹ đã dành cho con vậy đó.Nhân ngày của mẹ-khi con viết về mẹ -một từ giản đơn, một người phụ nữ bình thường nhưng với những việc mẹ đã làm cho con thật không có gì so sánh nổi, mẹ - đã khiến con phải rơi nước mắt rất nhiều, con rơi nước mắt là vì con hạnh phúc khi có mẹ đó – mẹ à. Đã lâu lắm rồi con quên hôn mẹ, quên ôm mẹ, quên những lời nói yêu thương dành tặng mẹ,,,có lẽ do con không đủ can đảm..nhưng mẹ ơi,mẹ hãy tin rằng “Vì mẹ yêu con rất thầm lặng, nên con cũng sẽ lặng lẽ yêu mẹ”.
    “Cánh còn bay lả bay la
    Nuôi con khôn lớn nghìn xa dặm đường
    Suốt ngày đi sớm về trưa
    Nuôi đàn con nhỏ lớn khôn thế này
    Công ơn ghi tạc nghìn trùng
    Làm sao nhớ hết công ơn mẹ già
    Nhân ngày lễ của mẹ Việt Nam
    8 tháng 03 tặng mẹ yêu thương
    Chúc mẹ luôn khỏe luôn tươi
    Cùng dàn cháu nhỏ vui vầy yêu thương.”

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,165 Bài viết

• 4,941 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ban tổ chức cho hỏi,làm sao biết bài gửi đã được chọn đăng,và làm sao biết có đc nhận nhuật bút,có công bố danh sách ko?cảm ơn
    anim_783c5380-2da4-8074-f502-d6fab56e6a1bde08kM6de08p7anim_575451db-7591-fe24-7d3b-1fd26f103c70anim_39b87b14-1489-4704-d5f0-de5137516e80anim_134c7e9b-ffd3-fdf4-555b-c16664c218ab
    url=https://lilypie.com]Jh4m3HwJh4mp7[/url]
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 180484 Xem bài viết
    Ban tổ chức cho hỏi,làm sao biết bài gửi đã được chọn đăng,và làm sao biết có đc nhận nhuật bút,có công bố danh sách ko?cảm ơn
    Thân gửi bạn 180484,

Các bài viết được chọn BTC sẽ inbox trước cho tác giả và sớm cập nhật danh sách công khai trên topic này nhé bạn
    BTC thấy bạn có đóng góp 1 bài viết ngay trong topic này, tuy nhiên nếu bạn chỉ comment thì BTC sẽ không thể mang nội dung đó ra ngoài fanpage nếu bài hay được.
    Bạn 180484 vui lòng đến box du lịch: https://www.webtretho.com/forum/f110/ sau đó nhấn Tạo bài viết mới để đóng góp bài viết nhé!

Nếu bài của bạn được chọn, BTC sẽ inbox thông báo đến bạn nhé. Bài viết về Hội An ở trên nếu có thêm 1 số review cụ thể về điểm đến và hướng dẫn mọi người đến đó du lịch sẽ hay hơn nữa đó bạn. Cảm ơn 180484 đã quan tâm và gửi câu hỏi đến BTC
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, cả nhà ơi, mọi người hãy nhấn TẠO BÀI VIẾT MỚI và đóng góp bài viết trên diễn đàn. Comment bài viết trong topic sẽ không được tính đâu nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,165 Bài viết

• 4,941 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_HoatDong Xem bài viết
    Thân gửi bạn 180484,

Các bài viết được chọn BTC sẽ inbox trước cho tác giả và sớm cập nhật danh sách công khai trên topic này nhé bạn
    BTC thấy bạn có đóng góp 1 bài viết ngay trong topic này, tuy nhiên nếu bạn chỉ comment thì BTC sẽ không thể mang nội dung đó ra ngoài fanpage nếu bài hay được.
    Bạn 180484 vui lòng đến box du lịch: https://www.webtretho.com/forum/f110/ sau đó nhấn Tạo bài viết mới để đóng góp bài viết nhé!

Nếu bài của bạn được chọn, BTC sẽ inbox thông báo đến bạn nhé. Bài viết về Hội An ở trên nếu có thêm 1 số review cụ thể về điểm đến và hướng dẫn mọi người đến đó du lịch sẽ hay hơn nữa đó bạn. Cảm ơn 180484 đã quan tâm và gửi câu hỏi đến BTC
    Ad ơi,mình tưởng gửi bài tham gia ở comment post này là đúng,vậy nghĩa là sai à,phải gửi lại đến box du lịch à,vậy ai cũng làm sai cả rồi ad ơi
    anim_783c5380-2da4-8074-f502-d6fab56e6a1bde08kM6de08p7anim_575451db-7591-fe24-7d3b-1fd26f103c70anim_39b87b14-1489-4704-d5f0-de5137516e80anim_134c7e9b-ffd3-fdf4-555b-c16664c218ab
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4,165 Bài viết

• 4,941 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_HoatDong Xem bài viết
    Thân gửi bạn 180484,

ad coi giúp mình đăng bài lại vậy đúng chưa ạ
    https://www.webtretho.com/forum/wtts...30&postcount=1
    cảm ơn
    • 113 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 180484 Xem bài viết
    ad coi giúp mình đăng bài lại vậy đúng chưa ạ
    https://www.webtretho.com/forum/wtts...30&postcount=1
    cảm ơn
    Chuẩn đét luôn rồi đó 180484 ơi <3
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 794 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ad ơi, Cho mình tham gia bài này với nhé ^^ Vậy có hợp lệ chưa ạ ?
    https://www.webtretho.com/forum/f115.../#post36898180
    • 3,185 Bài viết

• 10,050 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    • 374 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 286 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2