TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm dưỡng da bằng cách bôi lotion mỗi ngày trước khi đi ngủ và mỗi sáng thức dậy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.85K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 672 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Cuộc sống bận rộn, từ từ sẽ làm chị em mình quên luôn việc chăm sóc bản thân, tối đến khi đã xong mọi việc thì thường tranh thủ lăn ra ngủ, chính vì thế mà da ngày càng xuống cấp và không cải thiện được. Mình cũng vậy. Một hôm soi gương giật mình trước dung nhan, mình đã quyết định chăm bẳm cho da trở lại, tối trước khi ngủ chịu khó bôi lotion và sáng khi ngủ dậy, vệ sinh mặt xong cũng làm như vậy.
    Da được cung cấp chất dưỡng ẩm nên đã đỡ hơn nhiều. Chị em mình cùng cố gắng nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạo này cơ mặt em ngày càng bị chảy xệ, lâu lâu đi ngoài đường nhìn vô gương là thấy mấy ngấn hiện lên luôn ghê quá, chị có bí quyết nào ko chỉ em với
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 672 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lebellaphan Xem bài viết
    Dạo này cơ mặt em ngày càng bị chảy xệ, lâu lâu đi ngoài đường nhìn vô gương là thấy mấy ngấn hiện lên luôn ghê quá, chị có bí quyết nào ko chỉ em với
    Da mặt của mình bị vậy là do thiếu sự đàn hồi đó lebellaphan, giờ cố gắng dưỡng lại nhé, tránh nắng, bôi dưỡng ẩm và ăn uống các thực phẩm tốt cho da nhiều vào như trái cây, rau củ và uống sữa, uống các loại sữa bổ trợ cho da như sữa bổ sung collagen thì tốt nhất.
    • 4,579 Bài viết

• 1,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Để có làn da mịn màng thì nên xức lotion, dùng kem chống nắng và hiện nay có một cách tiết kiệm thời gian hơn là uống sữa tươi có bổ sung Collagen của TH true MILK đó mẹ thuocno ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 672 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    Để có làn da mịn màng thì nên xức lotion, dùng kem chống nắng và hiện nay có một cách tiết kiệm thời gian hơn là uống sữa tươi có bổ sung Collagen của TH true MILK đó mẹ thuocno ơi
    Mình đã bắt đầu uống Th bổ sung collagen được 2 hôm nay, hihi
    • 4,579 Bài viết

• 1,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuocno13 Xem bài viết
    Mình đã bắt đầu uống Th bổ sung collagen được 2 hôm nay, hihi
    Em cũng vậy nè, hy vọng sẽ có sự thay đổi mẹ nó nhỉ?