TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có biết về "cuộc thi nhật ký ảnh của mẹ và bé" ở thử thách đầu đời chưa? Rất thú vị và hấp dẫn.

• 3 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6,376 Bài viết

• 14,096 Được cảm ơn

Thiên chức thiêng liêng trong đời người phụ nữ là được làm mẹ. Những năm tháng làm mẹ hạnh phúc lắm, tuy có vất vả và trải qua nhiều thử thách đầu đời khi hệ miễn dịch của con chưa hoàn thiện, nhưng các bà mẹ hiện đại trong chúng ta cùng nhau chia sẽ, cùng nhau vượt qua thử thách, giúp con yêu vào đời hoàn thiện và khỏe mạnh là niềm hạnh phúc ngọt ngào nhất.

Bản thân mình đã lớn lên bằng những ký ức mà mình còn nhớ được qua những năm tháng tuổi thơ, qua lời kể của ba mẹ, ông bà và một vài hình ảnh hiếm hoi trong nhật ký ảnh của gia đình. Những tấm ảnh giúp hình dung về mình hồi nhỏ và mình yêu quý từng kỷ niệm của thời thơ ấu. Rút kinh nghiệm từ đó mình thường chụp hình con, để lưu lại những khoảnh khắc vô cùng đáng yêu cũng như mai sau trưởng thành con sẽ biết mình đã lớn lên như thế nào. Chụp ảnh con không chỉ làm tư liệu và chia sẽ với bạn bè, mà đôi khi mình còn được tham gia các cuộc thi để làm dày thêm kỷ niệm đẹp về thời thơ ấu cho con yêu. Tình cờ mình biết về trang web http://www.thuthachdaudoi.com/, càng đọc càng thấy thú vị, nhất là mục "cuộc thi nhật ký ảnh của Mẹ và Bé", giải thưởng cũng hấp dẫn nữa. Các mẹ có khoảnh khắc đẹp thì cùng tham gia nhé, hoặc tham gia bình chọn để cùng cổ vũ cho mẹ và cho những thiên thần của chúng ta .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 705 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Mình cũng muốn tham gia, nhưng cả ngày hôm qua chẳng thể đăng ký thành viên được
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 48 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình cũng đã đăng ký nhưng không thể đăng nhập được, hic
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6,376 Bài viết

• 14,096 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tn8282 Xem bài viết
    Mình cũng muốn tham gia, nhưng cả ngày hôm qua chẳng thể đăng ký thành viên được
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Be-Truc Xem bài viết
    Mình cũng đã đăng ký nhưng không thể đăng nhập được, hic
    Các mẹ cố gắng đăng ký lại để đăng nhập tham gia dự thi nhé. Híc.. mình biết là cuộc thi hấp dẫn, nhưng con mình quá tuổi thi theo thể lệ chương trình đành âm thầm đứng ngoài cổ vũ các mẹ.

Chia sẽ vài khoảnh khắc mới nhất của con trai mình nhé, hình vừa chụp hôm qua.

sieuthiNHANH2011112833148zge0nzi3mj4149287

sieuthiNHANH2011112833148ndk4nmewnd5064029_1
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,258 Bài viết

• 985 Được cảm ơn

Con chị "đã quá". Mình cũng rất thích chụp ảnh cho con, từ lúc bé ở nhà đã lấy điện thoại chụp và rửa ảnh thôi nhiều vô số kể, bây giờ cũng vậy, lúc 02 tuổi tham gia cuộc thi ảnh do PS tổ chức bé đoạt giải tuần, nhận 01 thùng sản phẩm PS, mẹ cha xài 01 năm. Tấm hình ấy được đăng lên báo Phụ nữ đấy! nhưng lần này bé lớn rồi, chương trình chỉ dành cho bé dưới 3 tuổi thôi!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 911 Bài viết

• 346 Được cảm ơn

Đây là cuộc thi rất thứ vị nhé các mẹ, các mẹ tham gia vừa được tích lũy điểm mỗi tuần đều có những giải thưởng cho các mẹ tham gia nhiệt tình nữa. Các mẹ có thể tham gia tích lũy điểm trong mọi hoạt động, bình chon cho hình các bé cũng có điểm nè. Mẹ nào đăng ký rồi mà không đang nhập lại được, có thể do các mẹ dùng sai tên đăng nhập nhé, phần tên đang nhập các bạn nên để địa chỉ mail, và nhập pass bình thường sẽ đăng nhập được thôi, mình cũng đã từng bị như thế nhé!
    Chúc các mẹ tham gia các hoạt động thú vị nhé!
    http://www.thuthachdaudoi.com/subpage/#/contest
    • 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vào xem rồi, rất thú vị, nhiều bé thật đáng yêu. Tiếc là bé mình lại không tham gia được, thôi thì mình vào bình chọn cổ vũ cho các mẹ tham gia.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương :Rose:
    wP3kp7

vT1Sp7
    • 96 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình cũng ở ngoài vote cho các mẹ và bé tham gia. chúc các mẹ đoạt giải nha
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6,376 Bài viết

• 14,096 Được cảm ơn

Có mẹ nào ở topic chúng ta tham gia thi ở "cuộc thi nhật ký ảnh của mẹ và bé" bên website thử thách đầu đời không? cho đường link để mình được ngắm nhìn và bình chọn cho bé với nhé. Mình cũng đã thấy nhiều mẹ WTT thi bên kia rồi, dễ thương lắm, vì nick quen quen nên nhận ra ngay .
    • 1,529 Bài viết

• 1,065 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    uh, có mẹ nào tham gia thì cho mình đường link, để mình qua bình chọn ủng hộ các bạn.
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương :Rose:
    wP3kp7

vT1Sp7