Yêu cầu xử lý phóng viên đăng thông tin miệt thị Hoa hậu trên facebook cá nhân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.7K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 351 Bài viết

• 3,156 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hoàng Thuỳ, xin lỗi các chị hâm mộ em ấy, tui thấy đi thi được Á đã là quá tầm nhan sắc của em ấy rồi.
    Em ấy tỏ ra mình có cá tính, tự tin, nhưng tui thấy nó chỉ là cái vỏ em ấy dệt cho mình thôi, tui k cảm nhận được.
    Mà cái nhan sắc của Thuỳ làm mẫu thì rất ổn, nhưng để xếp vô rọ gái đẹp đối với tui cũng chưa đủ. Em ấy không đẹp. Mắt, mũi, miệng, khuôn mặt, trán, cằm, tui k thấy chỗ nào để khen em ấy cả.
    Đừng ai hỏi tui tại sao, tui cảm nhận như thế, k có lý do cụ thể gì đâu. Tui thấy vậy
    Còn mấy chị nói ví một cô người dân tộc với khỉ vượn mà k phải kỳ thị thì tuỳ thôi. Nhưng chuyện này k phụ thuộc suy nghĩ của các chị. Mấy anh có quyền trong tay thấy rằng nó là kỳ thị, nên anh lều bị phạt, thế thôi.
    Mặc dù tui cũng cho rằng chuyện phạt này là vì cái câu cuối hơn là cái câu kỳ thị đó
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8,829 Bài viết

• 27,418 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết

Ủng hộ tước vương miện hoa hậu cá ngão.
    Ơ HH cá ngão nghe phong phanh bị tước vương miện là lăn đùng ra ngất nên BTC sợ quá lại thôi hả các mẹ? Cục ra lệnh hẳn hoi mà cái lệnh bị ngó lơ. Đúng là phép nước không nghiêm bảo sao chúng nó cứ cố tình làm láo.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

https://www.youtube.com/watch?v=uZK9...vPrSWJ25lPvhdl Phim dễ thương quá nè, mọi người xem thử đi
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7