Yêu cầu xử lý phóng viên đăng thông tin miệt thị Hoa hậu trên facebook cá nhân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24.7K Lượt đọc
  • 122 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,686 Bài viết

• 8,115 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    nhiều người ngay trong suy nghĩ cũng đã có tư tưởng phân biệt rồi. ko lẽ người dân tộc thì chỉ được hiền lành, khù khờ, còn người Kinh thì được quyền 'ko hiền lành', lanh lẹ? ở VN dân tộc thiểu sổ chỉ vì họ là số ít thôi. nhưng nhiều người coi chữ thiểu số hơi khinh miệt.

H'Hen Niê có cá tính. ít ra giữ 1 rừng v-line bụng mỡ trả lời rập khuôn như nhau, người ta còn thấy em có nét thú vị và chân thật. thèn báo đời này phải cho nó 1 bài học để nó chừa thói khinh miệt người khác. H'Hen còn hiền đó. gặp con khác là nó tát cho lật mặt.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,686 Bài viết

• 8,115 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    gửi các mẹ chụp màn hình của dân mạng để biết thằng ni nó hạ đặng, ti tiện đến mức nào.

0CcP6U3fki0AyAPAAUYRg3j6MH-S49scUsOZZDIFf4cuDK-T05Sc93D1ka-759QSBYSXfDUPsftIbmnzCYiYq62zLpq4Vw
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,659 Bài viết

• 2,197 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Vào FB Đào Tuấn thấy bị chửi sấp mặt luôn.
    Người yêu của lính
    Nam mô Địa tạng vương bồ tát ma ha tát đại chứng minh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 359 Bài viết

• 871 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    BTC sướng nhỉ, show toàn ca sỹ cỏ, ở ks cỏ bỗng dưng nổi lềnh phềnh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,847 Bài viết

• 19,047 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chết cười với câu trả lời ứng xử của hoa hậu với vụ của thằng Đào Tuấn này. Xem ra rất liên quan nhé., giống như câu trả lời ứng xử là dành cho thằng Tuấn này

Hoa hậu nói đúng đó chứ, mạng xã hội có 2 mặt tích cực, tiêu cực. Hãy hạn chế sử dụng mạng xã hội, sống gần nhau để cuộc sống tốt đẹp hơn.

Thế mà thằng này nó ko chịu, bảo hoa hậu nói lạc đề. Giờ thì thằng này chắc cũng thấm nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 419 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Giờ thì nhà báo này đẹp mặt, cái bản chất phân biệt vùng miền nó ăn sâu rồi nên lúc tức tối cho lên fb ngay và luôn mà không cần phải suy nghĩ. Giờ thì coi ra đường còn dám ngẩng mặt nhìn ai, tởm.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,611 Bài viết

• 11,973 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AiNhi Xem bài viết
    Giờ thì nhà báo này đẹp mặt, cái bản chất phân biệt vùng miền nó ăn sâu rồi nên lúc tức tối cho lên fb ngay và luôn mà không cần phải suy nghĩ. Giờ thì coi ra đường còn dám ngẩng mặt nhìn ai, tởm.
    Mặt tay nhà báo đây. Nhìn mặt này thì có gì phải ngại khi ra đường?

img_00472528fileminimizer2529

Tôi vốn yêu quý anh Đào Tuấn, nhưng sau stt này của anh, tình cảm ấy không còn một nửa, cho dù đến lúc này anh đã gỡ nó xuống.

26169930_938410456319929_8203141514507612292_n

Là một phóng viên nổi tiếng, sao anh Đào Tuấn lại có thể phun ra những lời bẩn bựa như thế với Tân Hoa Hậu H'Hen Niê, trong khi cô ấy không hề thù oán gì với anh?

Tôi không thể tưởng tượng được, là một nhà báo, anh lại có thể phát biểu rằng, "khi bước chân ra sân khấu, đội lên đầu vương miện, có nghĩa mặc nhiên các cô ấy chấp nhận sự phán xét của dư luận"?

Nhục mạ người khác là phán xét của anh hay sao?

Đừng nên bỉ ổi đến thế chứ anh?

Thay cho lời kết, tôi trích nguyên văn câu còm của FBker Trương Quang Huy: "Tất nhiên cô hoa hậu phải chấp nhận sự thật rằng sẽ luôn có người ném cứt vào mình nhưng điều đó có nghĩa chúng ta phải ném cứt vào cô hoa hậu thưa anh Đào Tuấn. Vì khi anh ném cứt dù trúng hay không thì tay anh đã dính đầy cứt rồi. Với tư cách là một người thương hoa tiếc ngọc, tôi xin con mẹ nhà anh".

Nói thêm, khen chê về sắc đẹp hay trí tuệ của Hoa hậu là quyền và cách nhìn mọi người, nhưng một nhà báo mà dùng những từ ngữ như vậy, thì anh Đào Tuấn đang biến mình thành hạ đẳng.
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,454 Bài viết

• 5,691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mặt tay nhà báo đây. Nhìn mặt này thì có gì phải ngại khi ra đường?

img_00472528fileminimizer2529

Kkk, đàn ông mà gương mặt tiểu nhân, bỉ ổi và chanh chua
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,133 Bài viết

• 5,584 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chit dở. Cả đời văn hay chữ tốt ko ai biết đến, chỉ 1 phút gõ phím mà thành...tai tiếng toàn quốc như vầy! RIP mr. Lều báo!
    Cũng là bài học khi chơi MXH. Các cụ xưa dạy uốn lưỡi 7 lần trc khi nói, nay thì cần thêm là uốn tay (và động não) 7 lần trc khi gõ phím nữa!
    Chưa bàn đến từ ngữ vô học hạ lưu, em thấy quan điểm của đàn ông thế kỉ 21 (chứ đừng nói nhà báo) sao giống thế kỉ 11 quanh quẩn sau lũy tre vậy trời! Da nâu như em hoa hậu này là tiêu chuẩn vẻ đẹp của thế giới phương Tây mà. Thời nay chỉ còn vài nước Đông Á và Đông Nam Á là vẫn thích da trắng thôi! Đi thi HHHV - đấu trường của các cô châu Âu, châu Mỹ, người ta mơ da rám nắng ko được!
    • 760 Bài viết

• 2,785 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chắc học theo vụ Hoa hậu đại dương, nhiều người ném đá, khắp forum, các diễn đàn đá ngập mặt, nhưng khổ nhà báo mà không biết, rõ ràng em đại dương xấu thật, khoác cái áo quá rộng thật, cảm quan cái miệng của em ấy nhìn vào ai cũng thấy giống cá thật, không oan.
    Còn em hhhv này, e ấy vẫn nét, vẫn đẹp em ấy chỉ không trắng ởn và không phải người Kinh nên bị coi thường bà bị sỉ nhục + em ấy trả lời hay mà " cách xử dụng mxh tốt nhâtd" đấy là hạn chế sử dụng mxh. Liên quan thế còn gì, thằng lều này mà ngấm kĩ, hạn chế giờ đã ko bị như thế này.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,847 Bài viết

• 19,047 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Vụ hoa hậu đại dương khắp nơi họ chê bai nặng lời, nào là ko xứng đáng, xấu như ma, mồm như cá, ....nhưng người ta ko dùng từ ngữ vô học, tục tĩu như thằng bồi bút này. Chả nhà báo nào bảo mồm hoa hậu đại dương giống như cái bìu dái cả.

Thằng này nó chửi bậy quen mồm rồi, hằng ngày nó dùng từ tục tĩu, vô học quen rồi nên giờ chả phân biệt được cái nào là chê có văn hóa, cái nào là chê vô học.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 419 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nhìn mặt tay nhà báo xin lỗi chớ tưởng giang hồ đòi nợ thuê, hèn chi những từ ngữ vô học vậy được được gõ ra một cách rất tự nhiên. Đấy mặt trái của MXH sẽ tố cáo con người thật của bạn dù bạn có che giấu thì có lúc cũng bị lộ ra thôi. Đáng đời nhà báo!
    • 8,611 Bài viết

• 11,973 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bìu Rái phải lên tiếng xin lỗi rồi bà con ạ . Mẹ đúng là ếch chết tại miệng

http://plo.vn/van-hoa/nha-bao-dao-tuan-xin-loi-hoa-hau-hhen-nie-va-cong-dong-749727.html

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 12,382 Bài viết

• 78,551 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Nhìn mặt tay nhà báo xin lỗi chớ tưởng giang hồ đòi nợ thuê, hèn chi những từ ngữ vô học vậy được được gõ ra một cách rất tự nhiên. Đấy mặt trái của MXH sẽ tố cáo con người thật của bạn dù bạn có che giấu thì có lúc cũng bị lộ ra thôi. Đáng đời nhà báo!
    Bạn nhìn sao ra xh đen, mình nhìn cái mồm em chã núp váy mẹ
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,870 Bài viết

• 21,291 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Copy tu facebook

"Rồi, đời báo đi tong
    " Ngày 8-1, Cục Báo chí đã có công văn số 26/CBC-BCTƯ đề nghị tổng biên tập báo Lao Động chỉ đạo phóng viên Đào Tuấn giải trình; căn cứ quy định pháp luật, quy chế của báo xử lý theo quy định và báo cáo kết quả xử lý trước ngày 12-1"
    tội: xúc phạm sắc tộc vì màu da, xúc phạm truyền thống dân tộc vì gọi trại tên, xúc phạm danh dự vì viết " không đuôi", xúc phạm nghề nghiệp vì viết "hú", tội miệt thị, v.v.
    cho mầy chết nghề không tiếc"

Dung/sai k ro. Ai biet thong tin them
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 419 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Bạn nhìn sao ra xh đen, mình nhìn cái mồm em chã núp váy mẹ
    Em nhìn cái mặt hắn cứ kiểu vênh vênh, xấc xược ta đây là nhất nên mới có kiểu coi thường phụ nữ, coi mình trên các dân tộc khác. Em gom chung giống bọn đòi nợ thuê cho nhanh hehe.
    • 3,870 Bài viết

• 21,291 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em nhìn cái mặt hắn cứ kiểu vênh vênh, xấc xược ta đây là nhất nên mới có kiểu coi thường phụ nữ, coi mình trên các dân tộc khác. Em gom chung giống bọn đòi nợ thuê cho nhanh hehe.
    Mặt này là mặt tiểu nhân, nhỏ mọn. K phải mặt của bọn giang hồ
    Mặt có nét giang hồ là Tuấn Hưng+ Duy Mạnh
    • 120 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    anh này trượng phu lắm, bạn bè ai cũng quý mến, khả năng vụ này thích chơi trội nên dùng ngôn từ hơi quá so với một người làm truyền thông báo chí,
    thấy tâm phục khẩu phục xin chịu phạt rồi,
    yêu gia đình, yêu công việc, yêu cuộc sống
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 110 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Nhìn mặt thằng này thì người ta hay gọi là chua ngoa, hãm tài, tiểu nhân và luôn coi mình hơn người khác. Chắc thích các em trắng bạch tạng xôi thịt kiểu như ngọc trinh, Phương Trinh.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,720 Bài viết

• 36,200 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ko phải ngôn từ hơi quá mà là ngôn từ bẩn thỉu, vô văn hoá. Trượng phu cái gì, là tiểu nhân bỉ ổi thì đúng hơn
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7