TIN TÀI TRỢ.

Xuống phố với giày “lạ”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 708 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18,618 Bài viết

• 11,517 Được cảm ơn

Xuống phố với giày “lạ”

01/07/2011 10: 05

(TNTS) Trong bộ phim Hàn Quốc Boys over flowers có câu nhận xét khá thú vị: “Với người con gái, một đôi giày tốt rất quan trọng, bởi chúng sẽ đưa cô ấy đến nơi hạnh phúc!”. Một đôi giày tốt giúp ta thoải mái trong khi di chuyển, còn một đôi giày đẹp sẽ làm bạn gái thêm phần tự tin.

Giay1

Giay4

Giay2

Giay3

Bên cạnh giày cao gót có kiểu dáng cổ điển, theo xu hướng gần đây giày đế xuồng hoặc gót gỗ vuông đang rất được ưa chuộng. Sandal cao gót đế vuông với dây buộc cách điệu - đang rất phổ biến trên các sàn diễn thời trang - thích hợp cả khi mặc váy lẫn quần jeans, mang đến sự thanh lịch và sang trọng. Giày có họa tiết rực rỡ màu sắc cũng sẽ là xu hướng trong mùa hè năm nay với các mẫu của Chanel, Erdem và Panda, hợp với trang phục áo quần hơn là váy. Bên cạnh đó, loại giày boot vẫn được các bạn gái có phong cách cá tính ưa chuộng.

Đào Minh

Nguồn : http://www.thanhnien.com.vn/Pages/20...i-giay-la.aspx

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 104 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

mình già rồi hay k biết thưởng thức thẩm mỹ , sao thấy mấy đôi đấy cứ thô thô làm sao ý, có cho mình đi, mình cũng k đi ....dưng mà mình sẽ đem bán :Laughing: vì là đồ hàng hiệu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,454 Được cảm ơn

Cái tít là giày lạ nên chỉ thấy lạ thôi chứ chẳng thấy đẹp gì! Mấy đôi này mà đi phố chắc té lọi giò quá!
    WE LOVE BA BÍCH
    • 428 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

tớ chả thấy đẹp chỉ thấy là nguy cơ mang vào có ngày đi cà nhắc ah
    • 65 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Thế này thôi là thành bài báo rồi ạ? Đặt tít cho kêu lên rồi lên google copy mấy cái hình xuống, thêm vô mấy câu nữa là được đăng báo rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 541 Bài viết

• 758 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi headphone Xem bài viết
    mình già rồi hay k biết thưởng thức thẩm mỹ , sao thấy mấy đôi đấy cứ thô thô làm sao ý, có cho mình đi, mình cũng k đi ....dưng mà mình sẽ đem bán :Laughing: vì là đồ hàng hiệu
    Bạn này có máu kinh doanh giống tớ...
    • 196 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

em 9x mà vẫn ko tiêu hóa nỗi mấy đôi giày kiểu này:Silly:
    • 2,813 Bài viết

• 6,134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ohho, mốt của Lady Gaga , có thấp hơn với có 2 phần à...
    Hik, cho chắc mình cũng ko đi được