TIN TÀI TRỢ.

Xuất hiện kẻ bệnh hoạn chuyên rạch lưng nữ sinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.07K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 559 Bài viết

• 298 Được cảm ơn

(Nguoiduatin.vn) - Thời gian gần đây, nhiều sinh viên của các trường Đại học ở Hà Nội bàn tán xôn xao về việc xuất hiện những kẻ lạ mặt chuyên rạch lưng nữ sinh. Hung thủ thường dùng hung khí đặc biệt ra tay chớp nhoáng rồi lẩn nhanh vào ngõ nhỏ.

Những ngày gần đây, rất nhiều nữ sinh đang theo học tại trường Đại học Thương Mại Hà Nội và một số trường trên địa bàn phường Mai Dịch, Cầu Giấy (Hà Nội) đang lên các trang mạng xã hội truyền thông điệp cho nhau về xuất hiện một kẻ giấu mặt chuyên rạch lưng… Kể từ khi sự việc xảy ra đã tạo nên một luồng tâm lý hoang mang trong giới nữ sinh. Khi nhận được thông tin, PV báo Người đưa tin đã xác minh sự việc.
    nguoiduatin-daysongtrenmang
    Ngõ nhỏ nơi 4 nữ sinh bị rạch lưng

Theo như tìm hiểu của phóng viên, vào buổi tối nhiều nữ sinh không dám ra đường một mình. Được biết, trước hành tung “xuất quỷ nhập thần” mỗi khi gây án hắn đều xuất hiện bất thình lình nên nhiều sinh viên khiếp sợ, không còn dám thuê nhà trọ ở khu vực này.

Không chỉ giới sinh viên lo lắng, mà hành vi côn đồ của kẻ lạ mặt còn khiến cho người dân sống quanh khu vực Mai Dịch lo lắng không cho con em ra đường.

Kinh hãi hơn, khi chỉ một thời gian ngắn, liên tiếp 4 nữ sinh Đại học Thương mại đều bị đâm trong con ngõ nhỏ trên phố Trần Bình. Điều đáng nói, tất cả các vụ việc đều xảy ra vào sáng sớm, lúc đường phố vắng người qua lại.

Cách hành hung của kẻ lạ mặt rất tinh vi. Hắn chạy từ phía sau rồi bất ngờ chạm vào lưng của các nữ sinh đi phía trước.

Lúc đó, các cô gái chỉ thấy nhói đau, do chủ quan và nghĩ mình bị trêu đùa nên các nạn nhân không hề hay biết mình đã bị đâm. Khi máu chảy ra nhiều hoặc có người phía sau phát hiện nạn nhân mới biết.Cả 4 nạn nhân đều cho biết

Tuy không gây đau đớn ngay lập tức, nhưng những vết thương mà hung thủ để để lại khiến họ choáng váng. Sau khi đi được một đoạn, họ không còn sức chịu đựng và ngất lịm đi. Có người, do vết đâm khá sâu dẫn đến rách và tràn dịch màng phổi.

Trước việc nhiều nạn nhân là sinh viên nữ của kẻ cuồng loạn, thầy Vũ Đức Ánh - trưởng phòng Công tác chính trị sinh viên trường Đại học Thương Mại cho biết: Nhà trường đã đến động viên, thăm sức khỏe của các em.

Tuy nhiên do các em đều ở ngoại trú nên nhà trường chỉ có thể thông báo để các em đề phòng cảnh giác. Được biết, công an Phường Mai Dịch đã vào cuộc điều tra làm rõ vụ việc, giúp các nữ sinh tránh được những xáo trộn về tâm lý, yên tâm học tập tốt.

Vẫn chưa có thông tin về hung thủ

Theo cơ quan công an Phường Mai Dịch, hiện chưa xác định được danh tính tên côn đồ. Về loại vũ khí mà tên côn đồ đã sử dụng là một thanh kim loại sắc nhọn, ngay khi bị đâm, các nạn nhân đều không có cảm giác bị đau buốt.

Lời kể kinh hoàng

Nữ sinh T. L, một trong 4 nạn nhân kể lại : “Do thời gian bắt đầu học từ 6h30, tôi thường phải đi học rất sớm. Hôm ấy, tầm 6h sáng, trời lạnh, tôi đang đi bộ bỗng thấy đau nhói phía lưng, quay lại thì thấy một nam thanh niên cao chừng 1,7m, mặc áo khoác nâu, quần jean xanh chạy nhanh đi và rẽ vào ngõ theo hướng ngược lại.

Do vội đi học và nghĩ bị trêu nên tôi không để ý và tiếp tục đi. Nhưng đi được vài mét thấy hơi choáng váng. Đi một đoạn, một bác trung tuổi hỏi vì sao chảy nhiều máu vậy, lúc ấy tôi mới biết mình bị đâm. Đi được vài bước tôi khụy xuống, may mà có mấy bạn khóa trên đưa đến viện 19-8 cấp cứu”.

Hoàng Cúc

http://www.nguoiduatin.vn/xuat-hien-...nh-a40339.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 51 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Ngày mai có công an lên thông báo chính thức đây chỉ là tin vịt

Mà tôi nói thật mấy cái trang nguoiduatin.vn với giaoduc.net.vn muốn khỏi bị liệt vào hàng lá cải hàng đầu thì đưa tin cố kiếm mấy cải ảnh có mặt người cho đàng hoàng
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,011 Bài viết

• 1,761 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko phải tin vịt đâu, đọc cái này xong em mới rùng mình. Đợt mùa đông vừa rồi, con em gái em vừa dắt xe ra khỏi chỗ học dừng ở lề đường thì bị 1 xe máy lướt qua sượt cái vào lưng, nó quay lại kiểm tra thì thấy áo khoác của nó bị 1 vệt rạch dài và sâu, lồi cả lớp bông bên trong ra. Trời ơi, nếu hôm đó mà là mùa hè và nó mặc áo mỏng thì ko biết thế nào
    5K2Bp8

Chip chiu: NB: 3,8kg 1M: 5,1kg ; 2M: 6,1kg 61cm, 3M: 7kg; 4M: 7,7kg; 5M: 8,2kg; 6m3d: 8,5kg 71cm; 7m: 8,9kg , 8m: 9,4kg; 9m: 9,4kg; 9,5m: 10kg,14m:11,5kg

2m26d: Biết lẫy :Kiss:
    6m20d: Bò thành thạo :Rose::Kiss::LoveStruc:
    7m6d: Tự bám thành giường đứng lên, vỗ tay suốt ngày và luôn miệng "A pà A pà":LoveStruc::Kiss::Rose:
    7m24d: Lần đầu tiên mẹ nhìn và sờ thấy răng của con :Rose::LoveStruc::Kiss:
    8m23d: Con đã có thể tự leo lên giường của bà và nằm rất phởn chí:Kiss::Kiss::Kiss:
    9m20d: Con mọc tiếp chú răng xinh thứ 2
    11m: Con chập chững những bước đi đầu tiên
    • 937 Bài viết

• 1,722 Được cảm ơn

sợ quá (((((
    Vụ này làm em nhớ lại vụ ngày xưa hồi em học cấp 1 thì phải, có bọn chuyên đi rạch mặt các bạn nữ ở ngoài đường, hồi đấy em sợ đến mức lần nào bố em đèo đi chơi, em ngồi đằng trước mà lúc đi đường em cứ phải ôm 2 tay vào mặt T.T
    • 1,407 Bài viết

• 3,356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyển dụng Xem bài viết

Mà tôi nói thật mấy cái trang nguoiduatin.vn với giaoduc.net.vn muốn khỏi bị liệt vào hàng lá cải hàng đầu thì đưa tin cố kiếm mấy cải ảnh có mặt người cho đàng hoàng
    Tin vịt gì?
    Đời lúc nào cũng có thể xuất hiện những thằng điên, những thằng bệnh hoạn. Nghe chuyện này chúng ta phải dặn con em đi đâu cũng cẩn thận, nên đi vài người và quan sát trước sau cho đến khi thằng điên này bị bắt.

Ngoài những thằng điên làm hại vài người còn có những thằng điên làm hại hàng triệu, hàng chục triệu người, chả lẽ bạn cũng ko tin là có ư?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 64 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Ui sợ quá, thế này ai dám ra đường lúc vắng người nữa, xã hội giờ thiếu an toàn ghê ta. Bọn này bắt được bỏ vô tù uýnh chết đi cho bớt đứa bịnh hoạn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 604 Bài viết

• 2,148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyển dụng Xem bài viết

Những bài kiểu như tâm sự mất trinh với cặp bồ thì rào rào chia sẻ. Bây giờ người ta đưa tin cảnh báo để biết đường mà đề phòng thì kêu tin vịt. Chả hiểu khả năng đọc hiểu đến đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 568 Bài viết

• 533 Được cảm ơn

Phải có luật riêng cho mấy thằng bệnh hoạn này. Biến thái khoe hàng còn tha thứ được chứ gây thuơng tích như vậy phải nhốt chúng nó vào chung 1 trại cho chúng nó hạnh hạ lẫn nhau >"<
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 168 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Những trường hợp thế này thì biết đề phòng thế nào đây hả các mẹ?
    Một mình.....
    • 2,479 Bài viết

• 5,040 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangjo137 Xem bài viết
    sợ quá (((((
    Vụ này làm em nhớ lại vụ ngày xưa hồi em học cấp 1 thì phải, có bọn chuyên đi rạch mặt các bạn nữ ở ngoài đường, hồi đấy em sợ đến mức lần nào bố em đèo đi chơi, em ngồi đằng trước mà lúc đi đường em cứ phải ôm 2 tay vào mặt T.T
    Đúng rồi ạ, hồi đấy em học lớp 6 lớp 7 gì đó, có bọn chuyên đi rạch mặt con gái bằng dao lam, em thì chưa chứng kiến nhưng nghe tin sợ quá nên đi học phải đi cả mấy đứa và ko dám đi xe đạp, phải đi bộ sát vào nhà hai bên đường. Hồi đấy còn nghe mọi người bảo mấy thằng rạch mặt đi xe Viva ý. Bệnh hoạn dã man.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,982 Được cảm ơn

Đấy, đã bảo rồi, toàn các em gái độc thân thôi, thế mà các e ý mà có bạn trai để che trở bảo vệ... thì các mẹ lại cứ toàn ném đá vào các em ý là đú đởn yêu sớm ko lo học hành... cơ.

Thôi các em không phải lo đâu, có anh là con ma xó trên mấy khu Mai Dịch đấy, các em nào sợ cứ đẻ anh làm NY cho trong cái thời gian này, khi nào cái thằng kia bị bắt rồi anh lại thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 937 Bài viết

• 1,722 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Đấy, đã bảo rồi, toàn các em gái độc thân thôi, thế mà các e ý mà có bạn trai để che trở bảo vệ... thì các mẹ lại cứ toàn ném đá vào các em ý là đú đởn yêu sớm ko lo học hành... cơ.

Thôi các em không phải lo đâu, có anh là con ma xó trên mấy khu Mai Dịch đấy, các em nào sợ cứ đẻ anh làm NY cho trong cái thời gian này, khi nào cái thằng kia bị bắt rồi anh lại thôi
    Anh ơi, che chở chứ không phải "che trở"
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 865 Bài viết

• 1,165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết

Thôi các em không phải lo đâu, có anh là con ma xó trên mấy khu Mai Dịch đấy, các em nào sợ cứ đẻ anh làm NY cho trong cái thời gian này, khi nào cái thằng kia bị bắt rồi anh
    lại thôi
    Thế này a Bơ đắt hàng với mục " cho thuê ng yêu khu Mai dịch " lắm đấy nhỷ) thế này a Bơ lại phải tuyển chọn rồi, chứ có phải bạ ai a Bơ cũng đồng ý làm ng yêu để che " trở" cho đâu

P/s: sao mấy thằng này bệnh hoạn đê hèn thế nhỉ:-ss ôi sợ thế này sao dám đi chơi tối nữa đây
    "Trái tim người phụ nữ là một đại dương sâu thẳm đầy bí ẩn... "
    • 604 Bài viết

• 2,148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nuli Xem bài viết
    Những trường hợp thế này thì biết đề phòng thế nào đây hả các mẹ?
    Đừng lang thang vào những giờ nhạy cảm
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,982 Được cảm ơn

Phạm vi hoạt động, lượn vè vè từ bấy lâu nay của anh ngang là từ chân cầu TL sang bên kia là ngã tư Bic C, còn dọc là từ ngã ba chùa Hà lên cầu Diễn Cho nên chỗ ăn chơi, công viên, rạp chiếu phim... gì gì trên đó chả chỗ nào anh ko biết
    • 1,900 Bài viết

• 964 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mai Dịch, Đại học Thương Mại. Ôi trường cũ.
    MTM4NDcwMDQwMg
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,011 Bài viết

• 1,761 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobby_bon Xem bài viết
    Đừng lang thang vào những giờ nhạy cảm
    Khó mà tránh lắm bạn ạ, hy vọng đừng dính vào mình thôi. Chứ con em tớ lúc tan học đó vẫn còn đông người lắm, ở cổng lớp mà, mà cũng chả phải muộn. Nó phóng qua nhoằng cái xoẹt phát chạy luôn còn chưa kịp định thần ý, mà mọi người xung quanh còn chẳng kịp để ý cơ. Huhu. Giờ sao lắm kẻ bệnh hoạn thế. Lại nhớ hồi xưa cấp 2 Hà nội có nạn rạch mặt cả lũ đi học cứ rúm ró lại, đi bộ cả hội túm tụm chứ chả dám đi xe đạp, thấy có bóng xe phóng qua là đứa nào đứa nấy lấy cặp che hết mặt lại. Hự hự
    5K2Bp8

Chip chiu: NB: 3,8kg 1M: 5,1kg ; 2M: 6,1kg 61cm, 3M: 7kg; 4M: 7,7kg; 5M: 8,2kg; 6m3d: 8,5kg 71cm; 7m: 8,9kg , 8m: 9,4kg; 9m: 9,4kg; 9,5m: 10kg,14m:11,5kg

2m26d: Biết lẫy :Kiss:
    6m20d: Bò thành thạo :Rose::Kiss::LoveStruc:
    7m6d: Tự bám thành giường đứng lên, vỗ tay suốt ngày và luôn miệng "A pà A pà":LoveStruc::Kiss::Rose:
    7m24d: Lần đầu tiên mẹ nhìn và sờ thấy răng của con :Rose::LoveStruc::Kiss:
    8m23d: Con đã có thể tự leo lên giường của bà và nằm rất phởn chí:Kiss::Kiss::Kiss:
    9m20d: Con mọc tiếp chú răng xinh thứ 2
    11m: Con chập chững những bước đi đầu tiên
    • 1,031 Bài viết

• 4,085 Được cảm ơn

Có 1 lần tớ đi xe máy về phía cổng trường ĐH Thương Mại để gặp bạn (hẹn nhau đợi ở đó mà) (khoảng gần 6h tối). Gần đến nơi thì có 1 thằng cha đi xe máy wave là là gần tớ để hỏi thăm đường. Tớ lắc đầu nói không biết rùi không để ý đến hắn nữa. Đến cổng trưởng Thương Mại, tớ vừa mới đỗ xe máy và đặt chân xuống đường thì tự dưng cảm giác bị ai vỗ vào mông. Tớ giật mình quay lại thì thấy cái thằng cha hỏi đường đó quay lại nhăn nhở cười rùi phóng xe đi. Sau đó hắn còn lượn lại 1 lần nữa nhưng không dám sán đến lại gần tớ, hắn đi xe máy là là cách chỗ tớ đứng khoảng 4 mét và tay hắn đang giữ cái chym lòi ra ngoài quần. Kinh không thể tả được.

Xã hội bây giờ nhiều thằng bệnh hoạn kinh tởm, các mẹ nên đi học võ để tự vệ đi.
    • 604 Bài viết

• 2,148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SunnyRosee Xem bài viết
    Có 1 lần tớ đi xe máy về phía cổng trường ĐH Thương Mại để gặp bạn (hẹn nhau đợi ở đó mà) (khoảng gần 6h tối). Gần đến nơi thì có 1 thằng cha đi xe máy wave là là gần tớ để hỏi thăm đường. Tớ lắc đầu nói không biết rùi không để ý đến hắn nữa. Đến cổng trưởng Thương Mại, tớ vừa mới đỗ xe máy và đặt chân xuống đường thì tự dưng cảm giác bị ai vỗ vào mông. Tớ giật mình quay lại thì thấy cái thằng cha hỏi đường đó quay lại nhăn nhở cười rùi phóng xe đi. Sau đó hắn còn lượn lại 1 lần nữa nhưng không dám sán đến lại gần tớ, hắn đi xe máy là là cách chỗ tớ đứng khoảng 4 mét và tay hắn đang giữ cái chym lòi ra ngoài quần. Kinh không thể tả được.

Xã hội bây giờ nhiều thằng bệnh hoạn kinh tởm, các mẹ nên đi học võ để tự vệ đi.
    Mai e tập bắn súng cao su
    • KOM
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,109 Bài viết

• 3,117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic, bọn này ko những bệnh hoạn mà còn độc ác nữa. Quá khốn nạn, chúng nó thấy vui gì khi chơi trò này chứ? Ác quá!
    2dJjp7 WdNUkofWdNUp7lbOmp7
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2