TIN TÀI TRỢ.

Xuân Lan vướng nghi vấn sinh con với đàn ông đã có vợ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.1K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 151 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

anh này làm gì trong showbiz vậy mấy mẹ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 90 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi windhn Xem bài viết
    Eo chị XL, chị làm một tràng mắng mỏ xong chị chú thích thêm la chị mỉm cươi rất nhẹ, vãi đạn )) còn tưởng đâu chị sắp nuốt sống VMH ấy chứ.
    Chắc mợ Xuân Lan định viết văn trào phúng. Mợ này là một dạng sống lâu thành lão làng chứ trình độ chuyên môn chẳng rõ là gì, viết chửi xéo người khác câu cú lủng củng nhưng rất nanh nọc nhé!
    • 246 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Khi yêu ai, tôi luôn yêu hết lòng, nhiều khi còn không kiềm chế, để cảm xúc trôi theo mọi thứ. Người ta có thể đồn đoán và áp đặt tôi thế này thế kia, nhưng bản thân tôi biết mình không làm gì sai, không phá hoại hạnh phúc gia đình của tôi. Tôi có trách nhiệm với những việc mình làm. Giờ tôi tập trung tất cả tình yêu, cuộc sống cho bé Thỏ
    Thì bả bảo bả "không phá hoại hp gia đình của tôi", chứ không phải là không phá hoại hp gia đình người khác à nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 71 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Ko phải con anh này đâu mà phải bàn tán. Năm nay quay lại VNNM vì Thanh Hằng với Công Trí từ chối, chứ ko tới lượt XL cả NT đâu. Nhìn gương C năm nay mà vẫn ko rút kinh nghiệm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 368 Bài viết

• 1,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này em suy luận thôi, sai các mẹ cứ ném đá.
    Theo em 90% các em đơn thân showbiz nhà mình đều vì làm người thứ ba nên mới chịu vậy. (điển hình là Thái Thuỳ Linh, Maya, Việt Trinh...) Ngon lành đã chả cưới xin ầm mỹ cho bằng chị bằng em như Thuỳ Lâm, Ngọc Thạch...
    Em XL đanh đá quá, VMH chỉ giải thích vì bị hiểu nhầm là bồ anh James thôi mà.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 335 Bài viết

• 1,950 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Citisan Xem bài viết
    Theo em 90% các em đơn thân showbiz nhà mình đều vì làm người thứ ba nên mới chịu vậy. (điển hình là Thái Thuỳ Linh, Maya, Việt Trinh...) Ngon lành đã chả cưới xin ầm mỹ cho bằng chị bằng em như Thuỳ Lâm, Ngọc Thạch...
    Mình cũng từng nghĩ như bạn. Không phải mình chê bai gì các chị làm mẹ đơn thân, vì để đơn độc nuôi con cũng vất vả lắm. Nhưng đa phần phụ nữ VN hay châu Á vẫn tôn trọng giá trị gia đình, nên nếu không lâm vào hoàn cảnh éo le, chắc cũng không làm mẹ đơn thân làm gì. Trừ những bạn có tư tưởng Tây, tiếp xúc nhiều với người nước ngoài, phóng khoảng, tự do (mình nói tư tưởng thôi nha, không có ẩn ý khác) như: Thùy Minh, Elly Trần, Ngô Thái uyên...mới không quan trọng việc kết hôn. Chứ mấy mợ như Xuân Lan, Thái Thùy Linh, Maya, Phương Thanh nếu có thể thì có 1 đám cưới hoành tráng là mơ ước hiển nhiên. Ví như mợ XL cũng từng đám cưới rồi mà. Nên việc các mợ này lấp la lấp lửng chuyện chồng, người yêu là có thể nội tình có trục trặc không thể công khai. Mình không ý kiến hay đánh giá gì việc làm mẹ đơn thân của họ, nhưng nếu như họ thật sự gây ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình người khác thì thật đáng tiếc. Vì vậy, mong các mợ như XL đừng quá hóng hách. Đúng là mợ sống lâu lên lão làng, chứ so về chuyên môn, sắc vóc, thành tích thì mợ chẳng bằng ai cùng thời cả. Các nàng U30 giống mợ Lan, một là lấy chồng giàu sang sướng tấm thân, hai là trở thành doanh nhân thành đạt hết rồi. Chỉ còn mợ là chưa tìm ra nơi nương tựa xứng đáng, nên còn lặn lội trong giới thời trang, rồi mợ tưởng mợ cành cao nên ai mở miệng nhắc đến mợ là mợ la làng, chửi rủa
    • 462 Bài viết

• 1,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dom.vo Xem bài viết
    Mình cũng từng nghĩ như bạn. Không phải mình chê bai gì các chị làm mẹ đơn thân, vì để đơn độc nuôi con cũng vất vả lắm. Nhưng đa phần phụ nữ VN hay châu Á vẫn tôn trọng giá trị gia đình, nên nếu không lâm vào hoàn cảnh éo le, chắc cũng không làm mẹ đơn thân làm gì. Trừ những bạn có tư tưởng Tây, tiếp xúc nhiều với người nước ngoài, phóng khoảng, tự do (mình nói tư tưởng thôi nha, không có ẩn ý khác) như: Thùy Minh, Elly Trần, Ngô Thái uyên...mới không quan trọng việc kết hôn. Chứ mấy mợ như Xuân Lan, Thái Thùy Linh, Maya, Phương Thanh nếu có thể thì có 1 đám cưới hoành tráng là mơ ước hiển nhiên. Ví như mợ XL cũng từng đám cưới rồi mà. Nên việc các mợ này lấp la lấp lửng chuyện chồng, người yêu là có thể nội tình có trục trặc không thể công khai. Mình không ý kiến hay đánh giá gì việc làm mẹ đơn thân của họ, nhưng nếu như họ thật sự gây ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình người khác thì thật đáng tiếc. Vì vậy, mong các mợ như XL đừng quá hóng hách. Đúng là mợ sống lâu lên lão làng, chứ so về chuyên môn, sắc vóc, thành tích thì mợ chẳng bằng ai cùng thời cả. Các nàng U30 giống mợ Lan, một là lấy chồng giàu sang sướng tấm thân, hai là trở thành doanh nhân thành đạt hết rồi. Chỉ còn mợ là chưa tìm ra nơi nương tựa xứng đáng, nên còn lặn lội trong giới thời trang, rồi mợ tưởng mợ cành cao nên ai mở miệng nhắc đến mợ là mợ la làng, chửi rủa
    XL sn 78, U40
    • 149 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Mợ XL rõ có tật giật mình . E VMH chỉ giải thik việc e í k phải bồ bịch của a J kia thui vì a í có vợ rùi chứ có khai chị XL là ng thứ 3 đâu? Nhỡ đâu ý e VMH nói a J có vợ nghĩa là nói chị ý thì có phải chị chửi oan cho con nhà ng ta rồi k? Do báo chí suy đoán rồi viết mình thành nt3 thì k chửi đứa viết bài lại chửi e VMH ,ngờ ...u vãi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 522 Bài viết

• 1,939 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Citisan Xem bài viết

tui cũng sợ đọc mấy bài mấy mẹ đơn thân có lịch sử đi xin giống nhà ông nào vợ con đầy đủ rồi, rồi thì hứa iem sẽ không làm ảnh hưởng tới hạnh phúc của gia đình anh đâu. Cứ cho các mợ ấy không làm ảnh hưởng đi, nhưng đứa trẻ sinh ra có quyền biết gốc tích nó ra đời, thì các mợ thường nói dối quanh co che mắt nó , tư cách như thế cũng đòi đẻ đái. Tui cố gắng không ghét thui chứ không thể thông cảm với các mợ này.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi onggiacodon1 Xem bài viết
    Con điên 1 là trác thúy miêu, con điên 2 là Xuân lan, hai đứa nó vừa hung dữ vừa làm ra vẻ chảnh chó thấy ghét quá,bật tivi chuong trinh dem muon thay 2 ba la doi kenh luon,ko coi nữa.
    Tui ko biết hai người kia làm gì, hiện tại thì tui ko biết họ có chửi ai chảnh chó giữa bàn dân thiên hạ hay ko, hung dữ thế nào, nhưng nếu đc xếp hạng kiểu "con điên" thì tui thấy họ chỉ tranh giải 2,3 thui chứ hạng 1 là bạn cầm chắc rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi WuTaPuma Xem bài viết
    tui cũng sợ đọc mấy bài mấy mẹ đơn thân có lịch sử đi xin giống nhà ông nào vợ con đầy đủ rồi, rồi thì hứa iem sẽ không làm ảnh hưởng tới hạnh phúc của gia đình anh đâu. Cứ cho các mợ ấy không làm ảnh hưởng đi, nhưng đứa trẻ sinh ra có quyền biết gốc tích nó ra đời, thì các mợ thường nói dối quanh co che mắt nó , tư cách như thế cũng đòi đẻ đái. Tui cố gắng không ghét thui chứ không thể thông cảm với các mợ này.
    Sao mọi người khi nhìn vào phụ nữa làm mẹ đon thân luôn quy chụp lỗi là ở phụ nữ nhưng chả ai chửi mấy thằng đàn ông lăng nhăng nhỉ??? Đàn ông cũng góp phần tạo nên trẻ em mà? Họ sướng cho cố nhưng ko chịu khổ, còn phụ nữ đon thân thì sinh em bé ra đax mang sẵn tai tiếng, tuy họ phạm lỗi trước nhưng họ ko có lỗi gì khi sinh em bé ra cả, tuy giờ thời buổi hiện đại, ko có kiểu hành hạ phụ nữ ko chồng mà chửa kiểu cạo đầu bôi vôi nhưng mà những bình luận, điều tiếng xa hội dè bỉu họ suốt cũng đau chả kém
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 133 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

ai chả biết là đàn ông càng đáng trách. nhưng mà nhìn 1 ng thứ 3 single mom thì có biết đó là con ai ko để mà chửi ? nên ng ta chưa chửi, thế thôi . Biết là thằng nào thì có mà nhảy vào chửi ngay ý chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 522 Bài viết

• 1,939 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    Sao mọi người khi nhìn vào phụ nữa làm mẹ đon thân luôn quy chụp lỗi là ở phụ nữ nhưng chả ai chửi mấy thằng đàn ông lăng nhăng nhỉ??? Đàn ông cũng góp phần tạo nên trẻ em mà? Họ sướng cho cố nhưng ko chịu khổ, còn phụ nữ đon thân thì sinh em bé ra đax mang sẵn tai tiếng, tuy họ phạm lỗi trước nhưng họ ko có lỗi gì khi sinh em bé ra cả, tuy giờ thời buổi hiện đại, ko có kiểu hành hạ phụ nữ ko chồng mà chửa kiểu cạo đầu bôi vôi nhưng mà những bình luận, điều tiếng xa hội dè bỉu họ suốt cũng đau chả kém
    trực tiếp sinh ra trẻ con cũng là pn, lỗi trực tiếp mấy bả chứ còn ai. Thời giờ đàn bà như XL có như ngây thơ gái tuổi teen đâu , lên kế hoạch mồi chài hết cả , được thì phá hẳn gia đình làm chỗ thế chân, chẳng được thì xơi chồng trước đã. Mà đàn ông ở đâu chả thế, mỡ dâng tận miệng thì chén, chả thế các bà có chồng nước ngoài phàn nàn về VN chồng hư cả rổ là gì, môi trường thuận lợi thì phát huy thôi.
    Tôi chẳng bênh đàn ông, nhưng phụ nữ mà tử tế thì chẳng phải lọ .
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trực tiếp sinh ra trẻ con cũng là pn, lỗi trực tiếp mấy bả chứ còn ai. Thời giờ đàn bà như XL có như ngây thơ gái tuổi teen đâu , lên kế hoạch mồi chài hết cả , được thì phá hẳn gia đình làm chỗ thế chân, chẳng được thì xơi chồng trước đã. Mà đàn ông ở đâu chả thế, mỡ dâng tận miệng thì chén, chả thế các bà có chồng nước ngoài phàn nàn về VN chồng hư cả rổ là gì, môi trường thuận lợi thì phát huy thôi.
    Tôi chẳng bênh đàn ông, nhưng phụ nữ mà tử tế thì chẳng phải lọ .
    Hô hô chị nói mắc cười ghê, quá trình sung sướng thì đàn ông phụ nữ đều hưởng thụ, nhưng phần thiệt thòi chỉ mình phụ nữ gánh mà quy ra lỗi đoor lên đầu phụ nữ
    cái gì cũng phải ở trong hoàn cảnh mới biết đc, chị nói XL đaau có ngây thơ như gái tuổi teen mà ko mồi chài thì tụi đàn ông cũng đâu có ngờ nghệch mà ko phòng tránh, sao chị bạn ko nghĩ cả hai tình nguyện thì mới ra chuyện này???
    chị nói kiểu như là, "đàn ông nào chẳng thế" "mỡ dâng miệng mèo "... Mà bảo là ko binh đanf ông
    treen đời này đầy người phụ nữ tử tế nhưng họ vẫn lâm vào cảnh này, bởi vậy chị cũng đừng nên nói độc miệng tới họ kiểu vậy, vì không chừng...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 522 Bài viết

• 1,939 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    Hô hô chị nói mắc cười ghê, quá trình sung sướng thì đàn ông phụ nữ đều hưởng thụ, nhưng phần thiệt thòi chỉ mình phụ nữ gánh mà quy ra lỗi đoor lên đầu phụ nữ
    cái gì cũng phải ở trong hoàn cảnh mới biết đc, chị nói XL đaau có ngây thơ như gái tuổi teen mà ko mồi chài thì tụi đàn ông cũng đâu có ngờ nghệch mà ko phòng tránh, sao chị bạn ko nghĩ cả hai tình nguyện thì mới ra chuyện này???
    chị nói kiểu như là, "đàn ông nào chẳng thế" "mỡ dâng miệng mèo "... Mà bảo là ko binh đanf ông
    treen đời này đầy người phụ nữ tử tế nhưng họ vẫn lâm vào cảnh này, bởi vậy chị cũng đừng nên nói độc miệng tới họ kiểu vậy, vì không chừng...
    chị nói sai bét, phần thiệt thòi là trẻ con .Hỏi 100 đứa trẻ xem chúng nó muốn có quá khứ bố là nhân vật bí ẩn không nhá. 2 đứa sung sướng thì thiệt thòi nỗi giề
    Thế chị kể tôi nghe pn nào tử tế lại thích vạch kế hoạch kiếm giống từ đờn ông đề huề vợ con nào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tôi đồng tình với bạn.
    Nếu Xuân Lan ngủ và có con với chồng bạn Vermouth254 thì Vermouth254 nghĩ sao ?
    Người phụ nữ nào cũng dễ dãi như vậy thì xã hội nhiều con riêng lắm ! Tôi coi thường tất cả những người phụ nữ không có chồng mà chửa .
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Sea.Horse Xem bài viết
    Xin lỗi chị này nhá.
    Ở đây mình xin trích dẫn bài chị này để hỏi các mẹ thông thái.

Câu hỏi như sau:
    - Chị A muốn làm mẹ đơn thân, bằng cách nào đó lấy tinh trùng của anh X và sinh con trai.
    - Chị B muốn làm mẹ đơn thân, bằng cách nào đó lấy tinh trùng của anh X và sinh con gái.

Hai trẻ này lớn lên hoàn toàn không biết cha mình là ai và kết hôn với nhau.
    Vậy hai trẻ này có phạm luật HNGĐ không?
    Cám ơn nhiều.
    • 626 Bài viết

• 1,277 Được cảm ơn

Hợp lý hii. Chuẩn k cần chỉnh
    chị nói sai bét, phần thiệt thòi là trẻ con .Hỏi 100 đứa trẻ xem chúng nó muốn có quá khứ bố là nhân vật bí ẩn không nhá. 2 đứa sung sướng thì thiệt thòi nỗi giề
    Thế chị kể tôi nghe pn nào tử tế lại thích vạch kế hoạch kiếm giống từ đờn ông đề huề vợ con nào

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bagialamchuyen
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2