TIN TÀI TRỢ.

Xuân Lan trải lòng chuyện bị chửi vì Lê Thúy, Nguyễn Oanh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.93K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,530 Bài viết

• 2,843 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xuân Lan trải lòng chuyện bị chửi vì Lê Thúy, Nguyễn Oanh

http://motthegioi.vn/the-gioi-mang/the-gioi-@/xuan-lan-trai-long-chuyen-bi-chui-vi-le-thuy-nguyen-oanh-142729.html
    Đăng Bởi MỘT THẾ GIỚI - 11:59 11-01-2015
    xuan-lan-bi-chui-vi-le-thuy-hinh-anh1_MXOZ
    mtg-mark Nhân đám cưới của Lê Thúy diễn ra vào tối nay (11.1.2015) ở TP.HCM, Xuân Lan nhắc lại chuyện cô và các giám khảo khác từng bị chửi bới vì bảo vệ người mẫu này.

Trên Facebook cá nhân, Xuân đăng status với nội dung:Hôm nay đám cưới của em. Toàn thể những người yêu thương em đều thấy vô cùng hạnh phúc. Nhớ lại mùa giải Vietnam’s Next Top Model 2011, em là người bị ném đá tan nát, BGK và những người bảo vệ em cũng bị chửi theo và bị xúc phạm bằng những lời nặng nề. Vậy mà bây giờ em đón nhận hạnh phúc bằng tất cả những gì chân thật nhất. Trong đó có cả những ủng hộ của những người đã từng miệt thị em. Em rất đẹp Thuý ơi!!

Cám ơn Đỗ An đã thành hoàng tử lãng mạn giữa cuộc đời để trân trọng yêu thương em gái nhỏ của chị.
    P/S: Hôm nay hai mẹ con Thỏ sẽ xúng xính đi đám cưới cô Thuý nhé!.
    Kèm theo status, Xuân Lan đăng bức ảnh cưới mà Đỗ Khải An và Lê Thúy chụp ở Phan Thiết.
    xuan-lan-bi-chui-vi-le-thuy-hinh-anh_unbv
    Xuân Lan trải lòng chuyện bị chửi vì Lê Thúy, Nguyễn Oanh.

Giữ khuôn mặt lạnh lùng và cá tính mạnh mẽ khi làm giám khảo Vietnam’s Next Top Model song Xuân Lan là người sống tình cảm. Status này một lần nữa chứng minh điều đó.
    Tối nay (11.1), đám cưới Lê Thúy và chú rể Đỗ Khải An sẽ diễn ra tại TP.HCM. Được biết, Lê Thúy sẽ mặc váy cưới mà NTK Đỗ Mạnh Cường thiết kế riêng. Hôm 31.12.2015, Lê Thúy và chồng Việt kiều đã tổ chức đám cưới lễ ấm cúng tại quên hương Quảng Bình của cô dâu.

Ngoài ra, Xuân Lan cũng nhắc đến chuyện bị xúc phạm vì phá lệ chọn Nguyễn Oanh vào vào chung kết Vietnam’s Next Top Model 2014.
    Sau thử thách cuối cùng của Vietnam’s Next Top Model 2014, Xuân Lan lần lượt công bố top 4 thí sinh bước vào chung kết, gồm Duy Anh (người giành chiến thắng trong thử thách tạo dáng trên cao), Cao Ngân, Quang Hùng và Linh. Hai thí sinh phải ra về là Văn Hội và Nguyễn Oanh. Thế nhưng, khi Văn Hội và Nguyễn Oanh xách vali ra về thì Xuân Lan bất ngờ xuất hiện và tuyên bố Nguyễn Oanh sẽ cùng 4 thí sinh sang Ý tham gia đêm chung kết Vietnam's Next Top Model 2014. Xuân Lan khẳng định đưa ra quyết định này dựa trên sự cân nhắc và thống nhất của ban giám khảo.

xuan-lan-bi-chui-vi-le-thuy-hinh-anh1_cseo
    Nguyễn Oanh ôm Xuân Lan khóc khi được giữ lại với Vietnam's Next Top Model 2014.
    Vì chuyện này mà Xuân Lan b một số người xúc phạm, song cô không buồn lâu, đồng thời hy vọng Nguyễn Oanh cũng sẽ thành công và hạnh phúc như Lê Thúy khi cho biết: “Hôm qua giờ cũng bị xúc phạm rất nhiều vì không chịu loại Nguyễn Oanh . Tự dưng liên tưởng 3 năm sau Nguyễn Oanh cũng hạnh phúc và thành công trong cuộc sống như bé Thuý bây giờ

http://motthegioi.vn/the-gioi-mang/t...nh-142729.html

sigpic1700861_1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,786 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy bảo cháu Oanh chua đc phân công đóng vai ác câu view mà
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 753 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

Ưng Quỳnh châu nhưng mừ bã bị loại nên tắt đài luôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 524 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

tui thích mợ Oanh ghê, chua chua vậy mới thú vị! tuy nhiều khi thấy mợ Oanh quá hỗn, mà mấy đứa đàn ông đi thi nữ tính quá chứ như tui mà mợ Oanh oan oan là tui cho ăn tát vào mồn, nhưng càng coi càng thấy mợ hỗn vì chưa đc giáo dục tốt nhưng mợ tốt tinhs và nghị lực.
    Tui nghi năm ni mợ Oanh là quán quân quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,774 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Em cũng thích Oanh.
    :RollingEy:
    • 524 Bài viết

• 863 Được cảm ơn

10906300_1575633999320406_6222045986087668621_n
    • 124 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Mặt của nữ thì Tiêu Linh, nét mắt to quá, cảm giác nhìn vào cứ hơi bị phồn thực. Nếu haute couture thì ưng nét của Cao Ngân với cô Oanh hơn, mặt vừa phải thanh tao, mắt ko to quá, để khi đi diễn người ta hút vào dáng nhiều hơn là phần khuôn mặt.

Nam thì thấy cậu Duy Anh với Quang Hùng thì thấy xêm xêm nhau, ko đặc biệt lắm. Nếu tính cả diễn xuất commercial và tâm lý, cậu Duy Anh có vẻ cứng và chững chạc hơn cậu Quang Hùng hay mất bình tĩnh. Nhưng năm nay thấy có vẻ chất lượng hơn năm ngoái.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 363 Bài viết

• 1,544 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Le_khanh2014 Xem bài viết
    10906300_1575633999320406_6222045986087668621_n
    Ảnh này đẹp quá, highfashion ghê
    Em Oanh này bị nhiều người ghét nhưng mình thấy lại chuẩn mẫu nhất, cao 1m83 khung xương đẹp, gò má cao, mặt có góc, nét châu á rõ.
    Em được yêu thích nhất là Tiêu Linh thì mình lại thấy hình thể hình thường, xương mặt to chả có nét mẫu gì
    Thế nên quán quân chắc là em Ngân, e này cũng rất khá, khung xương đẹp, chân dài thẳng, gò má cao
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 160 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Hôm thứ 7 ngó qua TV thấy em Ngân có đôi chân nuột khủng khiếp!!!!!!
    Mình thích mỗi mùa 1, các mùa sau thấy dở dần đều, năm nay không xem, nghe đồn em Oanh này bị nhiều ng ghét lắm
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,540 Được cảm ơn

Oanh rất tiềm năng và phải nói nếu ko quá bị ghét như hiện nay thì ngôi vị quán quân là hoàn toàn xứng đáng. Khuôn mặt góc cạnh, rất thời trang và đặc biệt là rất Châu Á. Cao 1m 83, dáng người chuẩn. Năm nay rõ ràng là Oanh hội tụ được đủ điều kiện đẹp về cả dáng và mặt, và cả kỹ năng catwalk nữa.
    Không hiểu sao bạn Tiêu Linh vẫn chưa bị loai, bạn này so với Ngân và Oanh thì rõ ràng là kém hơn rất nhiêu về cả ngoại hình và khuôn mặt. Mình nghĩ vị trí quán quân chỉ là cuộc đua của Ngân và Oanh Tuy Nhiên Ngân phong độ rất tốt, và ko có nhiều sự bứt phá trong tương lai, nhìn thấy Oanh có nhiều bứt phá và sẽ thành công hơn nữa, Vì mỗi khi Oanh làm việc là thái độ khác hẳn lúc bên ngoài, dù tính cách Oanh thế nào thì cũng cho ra những tác phẩm rất nghệ thuật. Đó là điều cần đánh giá ở một thí sinh, chứ ko phải đạo đức của thí sinh đó.
    Tiếp theo là mình thấy Oanh cá tính, yêu ghét rõ ràng, thích ai thì nói thích và ghét ai thì nói ghét. Oanh cũng chỉ có ghét mỗi Hội, chắc do tính trẻ con,còn trong nhà chung ai cũng quý Oanh.
    Rất mong Oanh sẽ bứt phá ở trận chung kết và đạt ngôi vị cao nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,450 Bài viết

• 1,969 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tiêu Linh mình nghĩ còn ở lại là vì ẻm giỏi tiếng Anh, cá nhân cũng thích bạn Oanh này, coi tập 9 ẻm nói nhiều câu cười sặc luôn nam thì thích Tạ Quang Hùng chắc cũng bởi mê mấy anh Hàn xẻng quá nên thấy a này có nét hao hao giống đâm ra mê mẩn luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,424 Bài viết

• 5,156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hờ hờ, mình cũng mê zai đẹp nên thích em Hùng thôi. Thích couple Quang Hùng - Quỳnh Châu.

fOKap7
    • 9,583 Bài viết

• 16,107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Wiboo Xem bài viết
    Hờ hờ, mình cũng mê zai đẹp nên thích em Hùng thôi. Thích couple Quang Hùng - Quỳnh Châu.
    Hùng chỉ có chiều cao, mặt quê trớt
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 113 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

XL dẫn gồng quá. Xem thấy rất nặng nề.

Đoán Hùng và Ngân sẽ giật giải. Hùng có nụ cười duyên và cặp mắt sáng, body bình thường. Ngân mặt và body ổn, mỗi tội giọng miền tây hơi khó nghe.