TIN TÀI TRỢ.

Xuân Lan đuổi thí sinh Top Model khỏi phòng thi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.37K Lượt đọc
  • 54 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 322 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Garnet9 Xem bài viết
    Mình cũng ko thích em gì đó trả lời "quân tử 10 năm trả thù chưa muộn" Là câu cửa miệng tức thì thì thôi cho qua, chứ mà nghĩ sao làm vậy thì em này cũng diện đáng "nể"
    Một mặt thì XL giáo huấn: "là người mẫu các em phải giữ gìn hình ảnh bản thân" và chứng minh" tôi sợ em quá!". Nhưng mặt sau, thấy cô nàng được vào vòng trong. Cái mà XL muốn NM thể hiện được cái cá tính nào là :" em cãi lại ban GK thử coi", " Em bày tỏ mình là mụ dì ghẻ". Chả nhẽ lanh lọc đanh đá mới được XL coi là cá tính
    Make someone happy and then you are happy too

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,400 Bài viết

• 2,730 Được cảm ơn

Mình thích XL, thích sự nhiệt tình của nàng với thế hệ đàn em.

XL rất tâm huyết với nghề, có tâm và có tầm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 189 Bài viết

• 1,022 Được cảm ơn

Mình chả thích BGK này, XL đứng giữa thí sinh cứ "thọt lỏm" cả về nhan sắc lẫn vóc dáng, bác HN thì gần như là ng tàng hình, NT thì đanh đá, DMC thì nguy hiểm khỏi nói. Chả hiểu sao cứ mời mãi GK chửi bậy hay mà ko biết tí tiếng anh nào thế này. Ý kiến cá nhân là thấy mùa 1 hấp dẫn hơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,270 Bài viết

• 4,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BELLUS Xem bài viết
    Ủng hộ nói thẳng, "đập" mạnh cho các em thí sinh "tỉnh". Cơ mà "đập" thì cũng phải có văn hóa, nói có lý do thì người ta mới nể, mới phục. Đùng đùng đuổi người ta ra với lý do: không muốn nhìn thấy mặt nữa thì mang tính chất cá nhân chứ không phải đại diện cho dám khảo.
    Câu của XL hôm qua chính xác là: tôi ko muốn nhìn thấy em thi nữa" chứ đâu phải bảo ko muốn nhìn mặtn em í đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,270 Bài viết

• 4,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Alennie Xem bài viết
    Nói chung ok hết, chỉ trừ một điều là em chỉ muốn lấy tờ giấy che cái tivi mỗi lần chiếu tới cái mặt của bác DMC thui.
    Có cái đoạn BGK bắt cái em ở Vĩnh Long đóng vai phù thủy, làm mặt ác cho BGK xem á, quay đúng mặt bạn C, đúng là em kia có diễn xuất cỡ nào cũng ko đạt được cái mặt của bạn Cường lúc để tự nhiên
    Mình chấm được em để tóc ngăn như con trai, mắt 1 mí í, ko nhớ tên gì. Em này nhìn rất triển vọng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 899 Bài viết

• 563 Được cảm ơn

có video chưa các mẹ, hôm qua mình chua xem
    UoAYp7
    jnEKp7
    • 359 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Hôm qua mình cũng có xem chương trình này, nhưng ko thích lắm, chắc do mình không thích Xuân Lan :d
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,074 Bài viết

• 5,706 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi burin Xem bài viết
    có video chưa các mẹ, hôm qua mình chua xem
    Đây bạn ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 583 Bài viết

• 1,442 Được cảm ơn

Xuân Lan sáo rỗng bỏ xừ, ăn nói thì như theo chuẩn đạo đức mà thiếu đi cái gọi là quan điểm độc lập, (chắc do thế hệ model cũ, lịch sử nó để lại cho mấy cái quan điểm vo sao cho tròn như thế) cái này thì thua xa Hà Anh, cư xử thì hay tự cho mình giữ cái thái độ cừa trên.

E vẫn thấy Hà Anh tốt hơn hẳn. 3 chú còn lại thì chấm đc Nam Trung, còn ông C thì thôi, phải noí là phản cảm mới chính xác.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,218 Bài viết

• 4,326 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Từ scandal năm ngoái đã chính thức cạch chương trình này
    Chỉ nói lên sự thực tẩy chay gia đình họ lã mà cũng vi phạm. Thôi thì khỏi ký
    • 273 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Nhiều ng chê nhỉ mình thấy tập hôm qua ổn nhưng hơi nhanh vì dồn nhiều quá vào một tập. XL hôm qua xinh hơn năm trc, kiểu tóc và trang phục, cái kiểu tomboy hôm qua cũng cá tính.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 1,103 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    theo mình thì khi Xuân Lan nói vậy thì bạn đó nên tỏ thái độ ăn năn và xin xỏ 1 tý ,như kiểu :"dạ em xin chị thêm 1 cơ hội nữa nhất định em sẽ cố gắng thể hiện tốt hơn."
    vì bạn ấy thể hiện ko nhiệt tình + hêt mình nên chj XL nói vậy để kích cho bạn ấy bật lên thôi.
    ai dè mấy bạn ý lại mất tinh thần ...
    • 110 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình xem Hà Anh thì thấy mệt mỏi vì điệu quá, diễn quá, zẹo quá. Thích Xuân Lan hơn.
    • 1,515 Bài viết

• 2,059 Được cảm ơn

Cho mình hỏi tí, hôm qua có 1 em đang học ở Melbourne, Úc, trông cao ráo xinh xắn phết. Cuối cùng em ý có được vào vòng trong không ý nhỉ?
    0_3142MTI2OTk0NjE0Mw
    • 9,989 Bài viết

• 37,463 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cái em "quân tử trả thù 10 năm ko muộn" ấy là trả lời kiểu hài hước, bị XL dọa cho chắc sợ lắm. Mình thích ct này lắm, vì nó cho thấy những người mẫu thật sự nghiêm túc với nghề, khác với kiểu "bán thân" của người mẫu ngày nay
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3