TIN TÀI TRỢ.

Xôn xao Hiếu Orion cùng 3 đàn ông khỏa thân, chạy xe tới khách sạn ở Mã Pì Lèng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.9K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 163 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Không tưởng tượng nổi, bảo vệ môi trường gì chứ. Thật thiếu văn hoá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,797 Bài viết

• 31,381 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bin è mới đi chơi Mã Pì Lèng về rồi à. Mặc quần áo ít vậy có lạnh hông?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,086 Bài viết

• 15,174 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong 4 anh, ngoài anh Hiếu nổi lềnh phềnh thì còn thêm anh này cũng dạng "thầy bà" chém gió, tự nhổ tự liếm đang bị học viên chưởi như thú vì làm trò con bò.

JCbopnY-baJoHnA6SCeCsirPHwWTcE5bDUbwdGiBLzMY0u5SVsMGZOtdtoQF0k1hMIceCUZcxJAe8zvuupFJ5aKPC0yN
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 149 Bài viết

• 202 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Đội ơn em xinh gái đã vô cùng có tâm, bắt đồng nghiệp nam đi tìm hình nude đờn ông để post lên mạng cho chị coi. Hi vọng hình ảnh em trong mắt đồng nghiệp vẫn trong sáng nha. Chị được rửa mắt rồi. Nghĩa qua 4 anh thì anh có hình xăm nhìn gúm nhất. Anh đeo khăn đen thì tạm thời nhìn đỡ nhất. Nhưng hỡi ôi, trong cái hình quần lọt khe bị lệch sợi dây màu đỏ thì nhìn ra người ấy cũng đeo khăn đen. Hoá ra người nhìn phía trước ko đến nỗi nào thì phía sau mông teo tới mức lệch cả dây. Hơ hơ hơ....
    Vì chị đang muốn tìm xem Bin è là ai nên dù hình ảnh em có bị bớt trong sáng đi tẹo trong mắt lũ đàn em cũng k có sao ạ? Thế chị đã tìm ra Bin è là ai trong mí anh đó chưa?
    • 1,410 Bài viết

• 3,610 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi QUYENTRINH123 Xem bài viết
    Không tưởng tượng nổi, bảo vệ môi trường gì chứ. Thật thiếu văn hoá
    Làm ô nhiễm môi trường thêm ý!

@ Gấu, anh hem lạnh đâu, anh chỉ sun vào thoai

@ Honey, anh Vĩnh cường có phải là anh quàng khăn hồng hem nhỉ?
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,086 Bài viết

• 15,174 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Summerivy Xem bài viết
    Làm ô nhiễm môi trường thêm ý!

@ Gấu, anh hem lạnh đâu, anh chỉ sun vào thoai

@ Honey, anh Vĩnh cường có phải là anh quàng khăn hồng hem nhỉ?
    Là anh đứng ngoài cùng bên phải thì phải đó bà ~
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nói thật là lý do gì thì cũng k thể chấp nhận đc
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 748 Bài viết

• 1,339 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận nhìn tởm, nhìn xong ko còn cảm giác thích zai nữa. Ở ngoài ô nhiễm, vào mạng xã hội dạo này cũng ô nhiễm. Mình ko biết khi click vào mấy cái ảnh trên mạng xã hội này thì theo thuật toán của google nó có bủa vây mình toàn là ảnh khỏa thân không nữa?
    • 840 Bài viết

• 2,519 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    GKCKeHgjaQCvQXX4TE9wAEqN5FzsTiSmWNAxIB8gh7eN0LVZiS0YjiSPOJqpjVtbTFho8mc_dE_DxBOfaN-KRP1eOatRfY4

Con Orion làm xấu xí thêm tổ ngàn like [vốn tưởng ko thể xấu hơn].

Xấu toàn diện nên chả biết bình luận gì về cái bọn này nữa. chỉ tiếc giá mà đồng bào đồng chí HG kịp chặn đầu úp sọt bọn này thì tốt.
    ---------------------------------------

...mênh mông, thăm thẳm... biết đâu là tận cùng đây

...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,342 Bài viết

• 7,014 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    54mX3sCnQpVJMq-YABg34jpUJJ4YF4sTrQdTwcPzN-rkpnpTNzPdvX3ZQ1IPO-3oYgHgmtyVDFiv18f_tXTmTKpgUVeV1yw

Mượn tranh của báo TTC thay lời muốn nói!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,342 Bài viết

• 7,014 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    fwbTVSnGLdQQpNC09IjzE87nBZR8NW_lVgGNWUdP_E6inuLM1xKJXL9Sk070fsthqKD0IvEaX0V8keNftOF-KMuyGAj9AQ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,072 Bài viết

• 5,893 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Summerivy Xem bài viết
    @ Gauna, chỉ có hình này thoai, xem hông?
    byibIvkmX7TKubBJj6w6xu8UPsWpxlZb9EOuzEfkRN7VWS8EJqsMUmTnNn6kXD_xaUbloodiI_1azFwVzfgLzFwkl1a7oy4

Các mụ khác không muốn ám ảnh cả trưa nay thì nhắm mắt vào nhá!

Thấy giống như vừa bị thằng nào thông xong rồi quên kéo lại ngay ngắn cho nó.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,173 Bài viết

• 3,587 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trên mạng thấy rao bán quần lọt khe tặng túi bảo vệ môi trường, chắc ăn theo vụ này. Ôi trời, mặc quần lọt khe, tay xách túi bvmt
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,617 Bài viết

• 4,842 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ói ói ói. Chỉ có vợ các ông mới nhìn nổi. Ng khác nhìn chỉ muốn ói. Các ông phải về cảm ơn vợ thật thắm thiết nhá.
    R.I.P Shina! R.I.P formosa!
    R.I.P tôn Hoa Sen!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,086 Bài viết

• 15,174 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lại vẫn kiểu ngụy biện, xin lỗi mà như bố tướng thiên hạ.
    Ông nude ở nhà, ở đâu kệ m*a ông.

Nhưng ông mang lên livestream, nghĩa là ông muốn khoe.
    Khoe thì đẹp ngta khen, xấu ngta chê chứ!
    Ô hay lại có kiểu khoe xong bị chê thì kêu là chẳng qua tôi xấu thôi, chứ tôi đẹp lại chả khen tôi là sao là sao???

Tư duy méo mó bệnh hoạn bất logic ngụy biện lươn lẹo thiển cận ngu dốt vãi ~

À, bạn lợn đó đã mở lại face và post bài này, công nhận da mặt dầy thật!

Tại sao con lợn nude ???
    Tôi biết nhiều người chờ đợi cái status này. Nhiều người thân xui tôi ẩn mình... nhưng tôi nghĩ tôi phải làm nốt việc của mình - và mọi người sẽ hiểu lý do tôi làm !

Hôm nay ngồi với mấy học viên, với mấy người anh em ở lớp truyền thông (lớp này ko dạy làm giàu, cũng không dạy tạo phốt hay lừa đảo, chỉ dạy viết content và dạy cách chống đỡ với đám đông tấn công trên mạng), tôi dùng chính cái ảnh con lợn và bài học của mình để kể chuyện với những học viên cũ của tôi rút kinh nghiệm từ những khủng hoảng của mình đang dính.
    Dù là khủng hoảng “Bị động” (người khác tạo ra cho bạn) hay khủng hoảng “Chủ động” (từ cái ngu cái xấu của bạn TỰ TẠO thành)

Trong buổi hôm nay, dành riêng 2 tiếng trò chuyện với học viên. có các câu hỏi:

+ Anh có nghĩ anh SAI không?
    Về pháp luật - anh không sai - vì luật chưa có chế tài.
    Nhưng điều đó không có nghĩa là không phải là anh ĐÚNG !
    Nhiều sai, nhưng sai lớn nhất ở phần rất XẤU ! Và xấu nhất là khi show cái xấu đó ra đám đông.

+ Anh bênh môi trường hay bênh Panorama?
    Bọn anh booking căn đó trước khi cộng đồng nói tới Panorama . Và việc đi đến đó chỉ là 1 phần phát sinh trong kế hoạch: tuy nhiên khi cộng đồng nói tới Panorama sau đó, bọn anh cũng đã xác định lên đó nếu chỗ đó xấu thì sẽ lên án, nếu không xấu thì cũng nói lên cảm nghĩ của mình thẳng thắn.

+ Động lực gì của anh cởi truồng, khi mà xấu thế? (Câu này học viên hỏi hay nhất!)
    -Thứ nhất là đây là ước mơ của cả 4 thằng, muốn quay trở lại thời xưa thoả chí tang bồng, muốn được 1 lần lên trên núi !
    Và vì con người giờ quá phức tạp, quá xa vời thiên nhiên... và phủ lên người quá nhiều che đậy...

Vụ này không được 1 đồng nào. Nên đừng suy diễn vì tiền !
    ..
    Ngoài ra , đây là 1 thông điệp của việc YÊU bản thân. Liên quan tới 1 câu chuyện Yêu Hà Nội mà tôi đang xây dựng:
    Sẽ kể 1 câu chuyện này với bạn:

Khi mà tôi chuẩn bị cho 1 chiến dịch Hà Nội Xanh (bạn có thể xem startus cách đây 2 tuần) thì nhận được rất nhiều lời ủng hộ của cộng đồng!
    Nhưng có 1 người bạn trong cuộc ăn uống sau đó nói với tôi: “Định cư ở Canada đi, chỗ này không khí trong lành và abc...”

Thực tế:
    - Bạn tôi cũng nhiều người đã ra đi khỏi Việt Nam! Đến nơi khác ở !
    - Bạn tôi nhiều người cũng rời khỏi Hà Nội ! Đến nơi khác ở !

Vì Hà Nội ô nhiễm !

Nhưng tôi vẫn không rời bỏ Hà Nội! Tôi vẫn ở lại vì yêu Hà Nội. (Mặc dù bạn biết rõ rằng nghề Media này chúng tôi vào SG có thể kiếm tiền nhiều hơn)

💥Phải thực sự YÊU !

Tôi là một thằng sinh ra tại Hà Nội, ám ảnh cái cảnh Hà Nội xưa mát lành ở mảnh đất này. Đó là lý do tôi đã tạo Fanpage Hà Nội với hơn 1 triệu follow. Đó là lý do tôi là những người đầu tiên đã cầm đàn đi ra phố Hà Nội chơi du ca. Đó là lý do tôi ở lại Hà Nội.
    Chế những bài em ơi Hà Nội nóng... lên án đập vỉa hè, cây xanh...
    Và đó cũng là lý do tôi triển khai những hoạt động Hà Nội Xanh.

Và tôi nhận ra điều quan trọng nhất là nếu họ không YÊU một điều gì đó, thì họ không thể đủ kiên nhẫn để giúp cho nó.

Giống mấy con lợn chúng tôi: rất rõ là chúng tôi XẤU (Chúng tôi biết điều đó chứ! ) Nhưng khi chúng tôi thực sự yêu bản thân, chúng tôi mới chăm chút với bản thân. > Đó là thông điệp cơ thể (dù nó hơi tởm lợn tí)

Tôi thích xem những bức ảnh của những người bạn tôi tự sướng trên facebook: dù họ béo, xấu... nhưng họ vẫn yêu cơ thể của họ. Thực sự yêu... họ mới có động lực chăm sóc cho nó - thay bằng che đậy !

Dĩ nhiên sự khác nhau của họ với tôi là không vô duyên như 4 con lợn này. Nhưng việc của tôi là TÁC ĐỘNG NHẬN THỨC : nên nó shock cũng là 1 cách !

Và 4 thằng bảo: sau chiến dịch này, thì đi tập thôi chứ xấu chịu.
    —-

Dẫu sao qua vụ này, cũng muốn có lời xin lỗi vì làm ra khủng hoảng tác động không tốt tới cộng đồng !

- Dù không sai pháp luật, nhưng cũng xứng đáng bị ăn gạch.

Câu cuối bài, tôi nói với học sinh: Nếu bạn dự định tạo ra 1 cái khủng hoảng, thì hãy nhớ: Đừng làm tổn thương đến người khác. Còn nếu đủ bản lĩnh để làm tổn thương chính bản thân thì mới làm !

Tôi là thằng liều - nhiều khi không quan tâm tới bản thân... nhưng qua vụ này, tự nhủ mình: sẽ ko ảnh hưởng tới những người xung quanh nữa.

Tôi đã làm tổn thương bạn thế nào ? Bạn cứ nói nhé !

Mà qua cái này nhận ra ai là bạn, ai là thù rất nhanh nhé! Ai ủng hộ Hiếu thì lai, ai yêu Hiếu cứ thả ❤️ để Hiếu biết. Hiếu cảm ơn

Một lần nữa: xin lỗi mọi người !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 457 Bài viết

• 2,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    Lại vẫn kiểu ngụy biện, xin lỗi mà như bố tướng thiên hạ.
    Ông nude ở nhà, ở đâu kệ m*a ông.

Nhưng ông mang lên livestream, nghĩa là ông muốn khoe.
    Khoe thì đẹp ngta khen, xấu ngta chê chứ!
    Ô hay lại có kiểu khoe xong bị chê thì kêu là chẳng qua tôi xấu thôi, chứ tôi đẹp lại chả khen tôi là sao là sao???

Tư duy méo mó bệnh hoạn bất logic ngụy biện lươn lẹo thiển cận ngu dốt vãi ~

À, bạn lợn đó đã mở lại face và post bài này, công nhận da mặt dầy thật!
    Chuẩn, mình nghĩ y hệt bạn. Bài viết rất lươn lẹo và lái dư luận sang vấn đề khác chả liên quan éo gì đến việc nó cởi chuồng. Bố nhà nó! Chưa kể 1 lũ bạn cặn bã vào đu bám theo mới tởm. Tui đảm bảo 10 thằng bạn của nó thì 11 thằng khi đọc tin cũng chửi nó NGU và XẤU, thậm chí hả hê vì cái sự "HẾT KHÔN THÌ DỒN ĐẾN DẠI' của nó nhưng chỉ dám chửi thầm thôi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,596 Bài viết

• 12,946 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minkat Xem bài viết
    Chuẩn, mình nghĩ y hệt bạn. Bài viết rất lươn lẹo và lái dư luận sang vấn đề khác chả liên quan éo gì đến việc nó cởi chuồng. Bố nhà nó! Chưa kể 1 lũ bạn cặn bã vào đu bám theo mới tởm. Tui đảm bảo 10 thằng bạn của nó thì 11 thằng khi đọc tin cũng chửi nó NGU và XẤU, thậm chí hả hê vì cái sự "HẾT KHÔN THÌ DỒN ĐẾN DẠI' của nó nhưng chỉ dám chửi thầm thôi.
    Chả phải đâu. Giờ XH phát triển song hành cùng với khoa học kỹ thuật & MXH. Tất nhiên cái gì cũng có 2 mặt của nó. Bên cạnh đó có lẽ XH mình đang phát triển theo 1 dạng chưa được chuẩn, cộng thêm "dân trí lùn hơi bị nhiều" nên mới nảy nòi ra 1 đám gọi là xử lý khủng hoảng truyền thông. Nói lý thuyết thì cực hay, đến con kiến cũng phải bò ra nhưng áp dụng vào thực tế lại hoàn toàn là 1 vấn đề khác. Nôm na giờ người ta hay gọi là "những thằng hay nói triết lý thường sống như nồl" ấy.

Lũ 4 con pigs này mà kết hợp với bọn đa cấp thì hậu quả của nó phải nói là dân chúng tha hồ lên cầu mà lấy giày dép.

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 715 Bài viết

• 2,845 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chưa thấy nhợn dắt nhau qua nude ở Hòa Bình nhỉ, chỗ đầu nguồn nước ô nhiễm ý, xuống đó tắm truồng luôn càng tốt!
    • 3,844 Bài viết

• 17,597 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ồ thỏa chí tang bồng là cứ phải cởi truồng à .

Áp dụng nghệ thuật "bj chửi là nhận luôn'' và nhận xấu hơn cả mức người ta chửi, để người ta không thể chửi thêm được nữa. Sau đó đánh võng sang các vấn đề khác để tỏ ra nguy hiểm.

Kể ra cũng khổ thân bạn bè của Orion khi bị hắn lấy hành vi thiếu văn hóa này ra để đo mức độ tình bạn: chê là thù, lai với thả tym mới đúng là bẹn. Phát ói. Có ai dũng cảm unfriend hắn không nhỉ?
    • 4,311 Bài viết

• 18,673 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Túm lại:
    1. Khỏa thân ngoài thiên nhiên ko có gì xấu, vứn đề là những thèng con body xấu như ma nên biết mình là ai, như 4 con pig bụng ỏng đít beo kia thì xứng đáng cho các mụ chưởi!
    2. Ti nhiên mấy mụ ko thể vì 4 con pig kia mà đi chửi tất cả những người đủ tiêu chuẩn body để nude ngoài thiên nhiên được! Chấm hết!
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4