TIN TÀI TRỢ.

Xấu như vợ ‘ông chủ’ của Facebook

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 880 Bài viết

• 3,295 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa_si Xem bài viết
    mình thấy mấy ông vua ngày xưa, tuyển vợ toàn là người đẹp trong nhân gian mà sao các hoàng tử, thái tử, các vua đời sau cũng xấu chứ có đẹp đâu

nói chung mấy ông chỉ biết lựa vợ ngoại hình đẹp mà quên văn hóa của vợ thì .......... con của họ có dc dạy dỗ tốt hok nhỉ?
    Các mẹ cứ nói quá lên

chứ ngày xưa phụ nữ đa số không được học hành, dân trí thấp, nhưng con cái họ vẫn nhiều người thành tài và làm to đó thôi.

Mình thấy trường hợp nhiều người tài ngày xưa ngay cả bên châu Âu hầu hết xuất phát điểm có ảnh hưởng từ người cha rất là nhiều, vì cha họ có văn hóa thì con cái sẽ có cái nền phát triển rất tốt.

Các mẹ chê các bạn chân dài óc ngắn nhưng chắc gì các bạn ý óc đã ngắn. Có thể IQ các bạn ý không cao nhưng EQ cao thì sao. Mình thấy nếu ai đó chê một cô gái đẹp óc ngắn thì đó là vì họ không tự tin với những gì họ đang có, nên mới đi chê cô gái đó trong khi thực tế cô đó có thông minh không thì chưa ai biét được. Thêm nữa để thành công trong cuộc sống đâu chỉ cần có cái bằng cấp các mẹ nhỉ.

Mình đi du học từng gặp nhiều bạn Mỹ Pháp Nhật ăn mặc cực sexy, chân dài miên man, trang điểm cực khéo, mấy bạn nam nhìn vào toàn khen "she's hot" thôi. Dân mình nhìn vào chắc ai cũng gọi "chân dài óc ngắn hết" nhưng các bạn ý toàn học từ đại học danh tiếng ra, có bạn từ Oxford, Melbourne, có bạn đã có 2 bằng đại học và 1 bằng thạc sỹ. Họ thì chẳng show ngay ra cho mình đâu, càng tìm hiểu mới càng ngớ người.
    meo_hen_sign
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 529 Bài viết

• 1,745 Được cảm ơn

Những người có bộ óc tầm cỡ như Mark Zuckergerg thường có cái nhìn mà người thường ko có khả năng nhìn thấy được. Cũng những con người giỏi giang thật sự này, với họ ko phải là tiền tài và gái đẹp là mục tiêu phấn đấu, mà là trí tuệ. Vậy nên người khác luôn đứng thấp hơn họ 1 bậc.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,851 Bài viết

• 1,156 Được cảm ơn

Giang Sơn dễ đổi, nếu ông chủ Facebook thích vợ đẹp hơn thì chắc ko phải ko đủ tiền để đưa vợ đi thẩm mỹ.
    Nên mình chắc 2 vợ chồng họ ko thèm quan tâm đến bài báo này.

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 47 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Đàn ông Châu Á nói chung và đàn ông VN nói riêng khi chọn bạn đời hay người yêu ngoại hình đều được xếp vị trí số 1 xong mới đến tính tình nết na này nọ, còn đàn ông phương Tây ngoại hình chỉ xếp yếu tố thứ hai họ vẫn thích phụ nữ giỏi giang và thông minh là điều trước tiên nhất. Nên xấu như bác vợ của ông chủ fb mà lấy ổng thì hợp lý thôi mà, bởi vì ổng là đàn ông phương Tây cỡ ví như có ông chủ fb người VN nào đó và đang sống ở VN này luôn nhé thế nào cũng quắc ngay 1 em tầm hoa hậu để cho các mợ bảo đại gia và chân dài là thiên hạ thường tình.
    Có bao nhiêu đàn ông Việt thích vợ mình thông minh? Và càng ko thích khi "bả" thông minh và giỏi giang hơn mình cái này thì quý ông Việt bị ảnh hưởng bởi tư tưởng từ ngàn xưa rùi, khó cải tạo lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 815 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

Thật ra thì Tây họ ko biết cái đẹp cái xấu gì đâu. Họ chỉ quan tâm tính tính sống với họ có thoải mái hay ko rồi thì có hoà hợp về sex hay ko thôi
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,801 Bài viết

• 15,379 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ấy không xấu nhưng mà không biết hay chả quan tâm cách tự làm cho đẹp, vậy thôi. Chị mà dùng hàng hiệu, trang điểm lên cũng chẳng thua chị kém em mấy đâu.
    Viens M'Embrasser
    • 3,420 Bài viết

• 7,650 Được cảm ơn

2 vc bạn này lấy nhau là có hợp đồng tiền hôn nhân đấy nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 510 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Photoshop vào là đẹp , anh này sang VN thì các em sâu bít xin theo anh hết , quan trọng dinh mấy em sâu đó chỉ đó đầu đất không đáng , chỉ để đóng gạch
    111015CLanhdong3
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4