TIN TÀI TRỢ.

Xấu như vợ ‘ông chủ’ của Facebook

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 815 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

Vợ người ta đẹp hay xấu kệ người ta.
    Miễn sao vợ chồng ngta yêu nhau thương nhau mang lại sự hạnh phuc cho nhau. Đẹp về ko biết làm gì ăn rồi "cạp đất mà ăn à?"

Gởi từ ứng dụng của Tigon(€__€)
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 228 Bài viết

• 1,202 Được cảm ơn

Nhìn 2 vợ chồng nhà này thích thật. Ánh mắt người chồng nhìn vợ lúc nào cũng kiểu "thế gian này có mỗi mình em", ánh mắt yêu thương, trân trọng chứ không phải là kiểu "ngắm gái xinh". Ghen tỵ với cô vợ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 3,081 Bài viết

• 4,449 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HanoiHannah Xem bài viết
    Một số bác có tiền châu Á (k chỉ VN nhà mình) lấy vợ chân dài, mặt đẹp nhưng k được thông minh và có văn hóa có sợ con mình sinh ra được thừa hưởng trí tuệ của mẹ nó và ngoại hình... của mình k nhỉ?
    mình thấy mấy ông vua ngày xưa, tuyển vợ toàn là người đẹp trong nhân gian mà sao các hoàng tử, thái tử, các vua đời sau cũng xấu chứ có đẹp đâu

nói chung mấy ông chỉ biết lựa vợ ngoại hình đẹp mà quên văn hóa của vợ thì .......... con của họ có dc dạy dỗ tốt hok nhỉ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 341 Bài viết

• 1,979 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi blue_sky2013 Xem bài viết
    Thế mới biết mỹ thực sự là một xã hội quá văn minh.ở mỹ người ta làm giầu bằng tài năng thiên bẩm,ở vn bằng sự lưu manh thiên bẩm
    đừng vội nói thế bạn ơi, chưa gặp phải thành phần ma cô ma cáo thì ko có nghĩa là người mỹ ko có lưu manh. Ở Mỹ về mảng bất động sản, bảo hiểm và buôn bán đa cấp thì họ cũng lưu manh lừa đảo hơn dân Việt nhiều

Về ăn mặc đúng là những ai mặc xuề xoà thì họ cũng chả care vì ko liên quan đến họ. Nhưng cũng có thành phần ăn mặc chau chuốt đến phát ớn chứ ko đùa. Trẻ con mới 9-10t cũng học làm điệu, 13-14t yêu đương vào ăn diện rồi diet nọ kia cho đẹp.

Ko rõ link nguồn bài này thế nào, nhưng đa số cũng là dịch từ báo nước ngoài ra thôi ==> điều đó có nghĩa là dân Mỹ nó cũng soi mói. Nếu rảnh bạn theo dõi news từ yahoo news sẽ thấy các Topstar khi được đăng lên sẽ có trên hàng chục cmt soi mói, càm ràm như wtt chúng ta
    Tháng trước vô tình đọc yahoo news của Đức, thấy dân tình chê Heidi Klum đủ thứ kiểu về ăn mặc, mặc đi event soi, ra phố với bf cũng soi, chê ra chê vào, lắm chiện lắm
    • 3,581 Bài viết

• 1,846 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì anh ý cũng có đẹp gì cho cam, chỉ vì nổi tiếng nên bị soi, hihihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 63 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

SO với đa số các đ/c nữ trên wtt thì vẫn còn hơn chán:

1379555446-3
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 547 Bài viết

• 940 Được cảm ơn

Có tiền thì nên chăm sút bản thân tí. Không cần phải quá, nhưng tóc tai gọn gàng, quần áo không lôi thôi đâu có gì khó ?
    -Thu này vẫn giống thu xưa
    Vẫn ngồi 1 xó, vẫn chưa có bồ
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 858 Bài viết

• 1,174 Được cảm ơn

Cái tít ko ngửi được!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,514 Bài viết

• 10,908 Được cảm ơn

xấu mà được iu là nữ hoàng roài, hihii.
    Mình thì nghĩ đẹp cũng thích, cũng rất tốt, cơ mà ko có duyên, ko biết dùng cái đẹp để có cuộc sống hạnh phúc thì cũng vứt
    • 815 Bài viết

• 804 Được cảm ơn

Như vậy là yêu chân thành từ trái tim. Thích cách anh chồng nhìn vợ hihi
    Điều gì đó rất đặc biệt@@

Trích dẫn Nguyên văn bởi vua_gia_vua_xau Xem bài viết
    Nhìn 2 vợ chồng nhà này thích thật. Ánh mắt người chồng nhìn vợ lúc nào cũng kiểu "thế gian này có mỗi mình em", ánh mắt yêu thương, trân trọng chứ không phải là kiểu "ngắm gái xinh". Ghen tỵ với cô vợ.
    Gởi từ ứng dụng của Tigon(@_@)
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    • 338 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

Xấu nhưng có cấu nuôi chồng/ còn hơn đẹp hơn rồng mà chồng phải nuôi.....!
    P/s: xinh hơn mình! Hi hi
    Mình giỏi thật .
    Chả hiểu gì mà vẫn làm xong.
    Làm xong mà vẫn chả hiểu gì.......

• 6,397 Bài viết

• 12,996 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bài báo vô duyên.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
    • 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ai ném đá thì Tui nhận chứ.... Bạn Mỹ Tâm nhà mình không trang điểm với mập chút là y chang bạn này chứ gì đâu .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,177 Bài viết

• 24,256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công bằng mà nói bạn này xấu thật mà. Không chỉ ta mà tây cũng nói bạn này xấu. Xấu thì cùng lắm nói là không được đẹp, chứ tâng lên là cũng xinh đấy thì có vẻ hơi gượng ép. Nhưng có hề gì. Miễn là cuộc sống viên mãn thì thôi. Nhìn hai vợ chồng hạnh phúc thế thì ối cô xinh đẹp phải thèm thuồng. Mình mà được thế này thì dẫu xấu gấp mấy lần thị Nở mình cũng chịu.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,062 Bài viết

• 3,405 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vầng, tâm hồn đẹp ...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 565 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quang.huy2992 Xem bài viết
    Bài viết nhảm nhí hết sức. Người ta đẹp xấu thế nào thì liên quan gì tới chén cơm nhà nó, cũng chẳng ảnh hưởng gì tới hòa bình thế giới. Thế mà cũng lòi ra 1 bài báo chê người ta.
    Vì họ là người nổi tiếng, đơn giản vậy thôi, sao phải xoắn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đâu phải ai sinh ra cũng đẹp đâu trời, người ta cũng bình thường có gì mà chê giữ vậy chứ!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 170 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

Mấy mẹ nhà mình mắc cười ghê! Coi lại mấy thớt khác vợ chồng con cái thậm chí mẹ của người nổi tiếng ai cũng bị lôi ra soi mói từng cái chân mày luôn, chê quá sức là chê.

Hông có vô đâu mà bị quánh giá cái vẻ bề ngoài như cái f26 này hết đó! Kinh khủng khiếp.
    • 666 Bài viết

• 1,755 Được cảm ơn

Mình là mình thấy bạn này xấu, lại còn xuề xòa, ai bảo mình coi trọng hình thức, não mình ngắn thì mình nhận thôi,
    thấy bạn ấy giàu vậy, có điều kiện như vậy, lại làm vợ của người đàn ông giàu có nổi tiếng , vậy mà cũng ko ý thức để mình gọn gàng hơn. Giản dị khác với xuề xòa nhé, bạn này thuộc dạng quá sức xuề xòa, mình coi trên trang web tụi Tây cũng nói bạn này Ugly.
    Nhưng mình cũng đọc trên báo nói anh tỷ phú FB này trùm sò lắm, đám cưới chỉ mua cho vợ chiếc nhẫn hồng ngọc , ko nhớ chính xác nhưng anh ta đã chọn chiếc nhẫn rẻ tiền nhất tặng vợ.

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,098 Bài viết

• 2,848 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menghe81 Xem bài viết
    Bố cô ấy là người Việt gốc Hoa là sao??? Thẳng thắn mà nói ông ấy là người Mỹ( quốc tịch Mỹ) gốc Hoa thì đúng hơn chứ nhỉ??? Mấy ông Việt thấy ng sang bắt quàng làm họ kinh quá!
    Ông ấy là người Việt gốc Hoa thật (Chinese-Vietnamese). Trên các báo đều viết như thế chứ không riêng gì báo VN. Người dân tộc Hoa cũng là một bộ phận của dân tộc Việt Nam. Họ sống ở VN nhiều đời rồi thì gọi là người Việt Nam cũng được chứ sao?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4