TIN TÀI TRỢ.

Xấu như vợ ‘ông chủ’ của Facebook

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 615 Bài viết

• 599 Được cảm ơn

Priscilla là một cô gái học rất giỏi, khi ở phổ thông trung học cô luôn được gọi là 'Thần đồng' của lớp. Sau đó cô đỗ vào đại học lừng danh Harvard và gặp Mark Zuckergerg, hiện là CEO của Facebook ở đó. Tuy vậy, người ta vẫn gọi Priscilla là ‘Câu chuyện có thật của giấc mơ Mỹ’. Bởi vì bố cô là người Việt gốc Hoa, cả nhà tị nạn sang Mỹ với hai bàn tay trắng. Cộng thêm nhan sắc không có gì nổi bật của Priscilla nhưng giờ đây cô đã là vợ của một trong những người quyền lực và giàu có nhất thế giới. Chúng ta hãy cùng nhìn lại dung nhan của cô gái giỏi giang này để thấy rằng, phụ nữ đẹp bằng trí óc, tâm hồn thường đánh bật được vẻ đẹp bề ngoài.
    1379555446-0ccbf32213246bf9a53c04323cdfcab6
    Priscilla 'sở hữu' đôi chân ngắn và to.
    1379555446-3
    Dù mặc đồ bơi nhưng thân hình của cô nàng cũng không mấy quyến rũ vì cặp đùi khá thô.
    1379555446-mark-zuckerberg-and-priscilla-chan
    Ngay cả khi mặc quần dài thì cô cũng không che giấu được đôi chân quá khổ của mình.
    1379555446-5c293116869b3fb7bf3e5325a0a38f8f
    Priscilla cùng Mark Zuckerberg đi dạo trên đường phố...
    1379555446-27c89f027a754364eda6b924cfe521b6
    Priscilla để lộ rõ bụng to và ngấn mỡ của mình.
    1379555446-mark-zuckerberg-and-priscilla-chan-in-palo-alto-07
    Ở mọi góc nhìn đều dễ dàng nhận ra sự xuề xòa trong việc chăm sóc sắc đẹp của cô.
    1379555446-4
    Đặc biệt là mái tóc rối bời, bù xù như chưa bao giờ được chải chuốt và cắt tỉa gọn gàng.
    1379555446-priscilla-chan-mark-zuckerberg-girlfriend
    Vẫn là mái tóc bờm xờm ấy ngay cả khi đi tham quan và du lịch.
    1379555446-1
    Priscilla cũng có đôi vai rất to.
    1379555446-2
    Dù mặc áo có tay nhưng vẫn có thể thấy rõ bờ vai thô của cô nàng.
    1379555446-0c179cbe72db1480c8fc95cc3db0dcf4
    Có lẽ vì quá mải mê học hành nên Priscilla đã bỏ bê nhan sắc, nhìn cô già hơn hẳn tuổi 28.
    1379555446-mark-zuckerberg-marries-priscilla-chan-facebook
    Nhưng cô cũng đã có sự thay đổi phần nào về nhan sắc khi khoác lên mình bộ đồ cô dâu. Nhìn cô dịu dàng và xinh đẹp hơn hẳn với lối trang điểm nhẹ nhàng.

http://***********/lam-dep/xau-nhu-v...58a152172.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cô ấy nhìn cũng ưa nhìn mà, thông minh nữa, khổ nỗi vì là vợ của người nổi tiếng nên bị soi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 190 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,986 Bài viết

• 37,341 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thích cặp này. Yêu nhau từ khi còn đi học tới giờ, tình yêu thật sự đẹp
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Bài viết nhảm nhí hết sức. Người ta đẹp xấu thế nào thì liên quan gì tới chén cơm nhà nó, cũng chẳng ảnh hưởng gì tới hòa bình thế giới. Thế mà cũng lòi ra 1 bài báo chê người ta.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 74 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

các đại gia của VN óc ngắn nên thích chân dài mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,571 Bài viết

• 3,657 Được cảm ơn

Bố cô ấy là người Việt gốc Hoa là sao??? Thẳng thắn mà nói ông ấy là người Mỹ( quốc tịch Mỹ) gốc Hoa thì đúng hơn chứ nhỉ??? Mấy ông Việt thấy ng sang bắt quàng làm họ kinh quá!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • d.p
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 392 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Hâm nặng. Lấy ai mặc kệ người ta, lấy về để sống chứ có phải lấy về làm bình hoa để ngắm đâu chứ. Có người thích gái đẹp, biết cách chiều chuộng; có người thích 1 người vợ hiểu chồng k quan trọng xấu đẹp. Ngay đến lều báo, có ăn có học đàng hoàng còn viết thế này, bảo sao những người dân kia họ chê vợ 1 ông nào xấu dẫn đến chồng đầu độc vợ.
    • d.p
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 392 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Cô này k đến mức xấu, chỉ là k biết cách làm đẹp
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,476 Bài viết

• 2,943 Được cảm ơn

Chịp, nhưng kể ra cô ấy chú trọng tới hình thức một chút thì vẫn hơn. Dù sao chồng của cô ấy cũng quá nổi tiếng, cô ấy bị để ý là đương nhiên, vì thế nên ăn diện một tí!
    I want to know what love is...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 668 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Yêu vì nết, chết mê chết mệt vì duyên
    Đằng sau mỗi Thách Thức sẽ là một Cơ Hội
    • 6,125 Bài viết

• 23,607 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi big_monster Xem bài viết
    các đại gia của VN óc ngắn nên thích chân dài mà.
    Não phẳng mà người ta kiếm được tiền nhiều, thành đại gia. Não nhăn chắc chỉ ngồi văn phòng ăn cắp giờ công ty chém gió thôi! Ko nên kết luận 1 cách ấu trĩ như vậy bạn à! Con người ai chẳng ham mê cái đẹp? Vấn đề ở chỗ mỗi người có mỗi tiêu chuẩn sắc đẹp riêng. Có câu: "Cái đẹp ko phải từ má hồng giai nhân mà đến từ con mắt của kẻ si tình" mà. Với lại tiêu chuẩn chọn vợ khác hoàn toàn với chọn ngừoi yêu. Nhiều anh rất mê gái đẹp nhưng chỉ cưới người vừa phải, biết làm ra tiền, ko phụ thuộc. Cưới vợ về để đó rồi ra ngoài thấy gái đẹp vẫn thấy xốn xang thôi. Ko phân biệt đại gia hay bần gia gì hết, ai thấy gái đẹp cũng đều ngắm và thích thôi. Ai ko thích thì là yếu sinh lí hay là gay.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,587 Bài viết

• 5,188 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ có ở Châu Á mới hay soi vào hình thức. Chứ ở phương tây mình ít nghe người ta đánh giá ngoại hình. Họ quan tâm năng lực, tính cách của người đó.
    • 5,741 Bài viết

• 19,523 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • 357 Bài viết

• 554 Được cảm ơn

Thế mới biết mỹ thực sự là một xã hội quá văn minh.ở mỹ người ta làm giầu bằng tài năng thiên bẩm,ở vn bằng sự lưu manh thiên bẩm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,391 Bài viết

• 74,983 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy tội nghiệp cho những kẻ nông cạn, có con mắt chỉ để dòm được bên ngoài còn bên trong không có não. Vì bài này viết bằng tiếng Việt nên hẳn là "tác giả" cũng tư duy đặc trưng Việt, nghĩ rằng trên đời này những gì làm sướng tai, vui mắt và phấn khích tâm hồn đàn ông thì chỉ có thể đến từ cái body đẹp của đàn bà!
    Với những người siêu thông minh như Priscilla và Mark thì cái làm họ hài lòng, phấn khích nhất chính là tư duy và sáng tạo chứ không phải 4 cái tứ khoái tầm thường của người đời. Những người không thông minh cũng chẳng bao giờ tư duy và sáng tạo được cái gì thì làm sao hiểu nổi người ta, thành ra quanh đi quẩn lại chỉ bình luận chuyện ăn cái gì chơi cái gì mặc cái gì, gái nào đẹp xấu là hết đất.
    • 677 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Tràng sinh gặp Thiên mã tại hợi.
    • 677 Bài viết

• 662 Được cảm ơn

Gái có công, chồng ko phụ.
    • 3,373 Bài viết

• 3,789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tomie Xem bài viết
    Vợ chồng nhà này có vẻ xuề xoà nhỉ

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    Em thấy quan trọng là họ yêu nhau và cực kỳ hợp nhau. Đẻ con ra chắc chắn sẽ cực kỳ thông minh

Một số bác có tiền châu Á (k chỉ VN nhà mình) lấy vợ chân dài, mặt đẹp nhưng k được thông minh và có văn hóa có sợ con mình sinh ra được thừa hưởng trí tuệ của mẹ nó và ngoại hình... của mình k nhỉ?
    Don't make me sad, don't make me cry...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 469 Bài viết

• 2,651 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thằng viết bài này bị thần kinh ah? Ngta lấy vợ tâm đầu ý hợp để xây dựng và hưởng thụ cuộc sống chứ ko lấy vợ về làm búp bê tình dục nhé! Miễn chồng cô ấy thấy cô ấy đẹp nhất trong mắt họ là đc rồi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4