TIN TÀI TRỢ.

Vũ Hoàng Việt có bạn gái đồng trang lứa sau chia tay nữ tỷ phú ngoài 60

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.55K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 127 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Vãi cả "căn biệt thự". Biệt thự đẹp hoành tráng là phải thế này này lều báo:

biet-thu-tan-co-dien-dien-tich-lon
    bể bơi siêu chất:
    biet-thu-tan-co-dien-co-ho-boi-mo
    Mình thích kiểu biệt thự có không gian phòng khách open như thế này:
    biet-thu-hien-dai-leonardo-dicaprio
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,885 Bài viết

• 16,527 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nề, ông vừa phải nhé. Bạn này tui cũng thấy sến súa, dị hợm chứ thanh niên trong này phong cách và cũng man lắm ông ei. Thiện style thiện style.

Tui hóng hình bạn gái mới mà không thấy đâu cả?

Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014eee Xem bài viết
    Dến súa từ nội đến ngoại thất, tóc tai, trang phục, trang sức... đến khí chất, phong thái....chứ đâu liên quan đến vest cà vạt hay t-shirt. hả mụ

KLQ mà trong phòng khách tương đôi giầy thể thao áo sơ mi bỏ thùng đứng tạo dáng hình tượgn Nguyễn Văn Trôi làm gì thế hem biết, phía sau có cái ghế nhựa màu xanh lôm tái chế thật là lịch lãm đúng chất tphcm
    vuhoangvuet-5
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,720 Bài viết

• 10,617 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Dến súa từ nội đến ngoại thất, tóc tai, trang phục, trang sức... đến khí chất, phong thái....chứ đâu liên quan đến vest cà vạt hay t-shirt. hả mụ

KLQ mà trong phòng khách tương đôi giầy thể thao áo sơ mi bỏ thùng đứng tạo dáng hình tượgn Nguyễn Văn Trôi làm gì thế hem biết, phía sau có cái ghế nhựa màu xanh lôm tái chế thật là lịch lãm đúng chất tphcm
    vuhoangvuet-5
    Lão điêu trẹo họng. Bên trên mới bẩu dân nam ăn mặc sến súa xong bên dưới lại quàng nội thất ghế nhựa vào.
    Công bằng mà nói Việt mặc bộ này tạm ổn. Giày cùng tone áo. Mỗi cái quần trắng hơi tởm ( toai rất dị ứng với trai mặc quần trắng, trông đĩ thí mồ)
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,628 Bài viết

• 17,214 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui ko thể nào tiêu hóa được cái bình phong hoa văn đằng sau lưng em tiệp với cái lan can kính @@. Ôi 2 phong cách nội thất oánh nhau chan chát. Chưa kể các loại hoa giả (tui rất ghét hoa giả) + cái tượng vàng nhìn như quán cơm. Lại còn bộ sofa tàu nhìn cứng ngắc...

Em Việt cái áo này trông chất liệu hơi rẻ tiền, cái thắt lưng cũng rẻ tiền, mà cái đồng hồ cũng xấu quá @@
    Xin lỗi vì tui cứ mở miệng là chê bôi...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,739 Bài viết

• 31,040 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @Mụ Gáo: Tui vẫn ố kề, đợt dồi bị thuê làm mấy công chình nc khoa hộc nên hơi bựn
    Hôm trước tui chả bốt hình cả đầu dồi còn zề, mụ đứng dc voi đòi 2 bà tưng
    Trời ơi, Bin è là con người của khoa học cơ à. Hii Kinh Kha nông cạn ơi, Sửu mama supersoi ơi, mọi người đã lầm rồi, hóa ra Bin không phải thằng cha buôn mắm tôm ở chợ đầu mối. Người ta là nhà khoa học hẳn hoi. Lâu lâu lại được lên tivi nữa. Thảo nào càng ngày tôi nhìn Bin è ngày càng vừa mắt. Chậc chậc.

Cái vụ hình ảnh ấy mà. Cái hình đó từ năm ngoái còn gì. Cái đầu mụ tui thề là tui ko thấy gì ngoài cái mũ lông nên có cũng như không. Mà cái hình đó tui ngắm tới ngắm lui nó mòn cả dzồi. Mụ cho tui cái ảnh mới để chị em nhà tui có cái để ngắm mỗi khi ăn cơm nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,720 Bài viết

• 10,617 Được cảm ơn

Lại còn tới " mấy công trình" cơ. Ghê chưa. Hii có mắt không tròng rồi. Nhìn mãi k ra nhà khoa học lịch lãm đệ nhất wtt. Thề có cái bidet, từ nay trở đi Kinh Kha Hii k dám nghĩ tới chuyện ám sát Tần Thuỷ Hoàng nữa )
    • 4,227 Bài viết

• 18,278 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    Lão điêu trẹo họng. Bên trên mới bẩu dân nam ăn mặc sến súa xong bên dưới lại quàng nội thất ghế nhựa vào.
    Công bằng mà nói Việt mặc bộ này tạm ổn. Giày cùng tone áo. Mỗi cái quần trắng hơi tởm ( toai rất dị ứng với trai mặc quần trắng, trông đĩ thí mồ)
    Trên dưới vả nhao đôm đốp thế mụ, giờ tui hiểu gout tphcm nịch nãm của mụ dồi
    Ghế nhựa tái chế: mụ nên nhớ đây là mợ Tiệp mợ ý chụp ở trong nhà của mợ ý chứ hem phải ngoài quán cơm bụi nhóe Tui khiếp sợ gout "tạm ổn" của mụ quá đi
    • 4,227 Bài viết

• 18,278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keobong Xem bài viết
    Tui ko thể nào tiêu hóa được cái bình phong hoa văn đằng sau lưng em tiệp với cái lan can kính @@. Ôi 2 phong cách nội thất oánh nhau chan chát. Chưa kể các loại hoa giả (tui rất ghét hoa giả) + cái tượng vàng nhìn như quán cơm. Lại còn bộ sofa tàu nhìn cứng ngắc...
    Em Việt cái áo này trông chất liệu hơi rẻ tiền, cái thắt lưng cũng rẻ tiền, mà cái đồng hồ cũng xấu quá @@
    Xin lỗi vì tui cứ mở miệng là chê bôi...
    Mợ tả đúng đơi, coi chừng bị mấy mụ tp tủ lạnh có tật giật mình ném đá cho mụ đủ xây 5 cái bệt thự
    • 4,227 Bài viết

• 18,278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Trời ơi, Bin è là con người của khoa học cơ à. Hii Kinh Kha nông cạn ơi, Sửu mama supersoi ơi, mọi người đã lầm rồi, hóa ra Bin không phải thằng cha buôn mắm tôm ở chợ đầu mối. Người ta là nhà khoa học hẳn hoi. Lâu lâu lại được lên tivi nữa. Thảo nào càng ngày tôi nhìn Bin è ngày càng vừa mắt. Chậc chậc.
    Cái vụ hình ảnh ấy mà. Cái hình đó từ năm ngoái còn gì. Cái đầu mụ tui thề là tui ko thấy gì ngoài cái mũ lông nên có cũng như không. Mà cái hình đó tui ngắm tới ngắm lui nó mòn cả dzồi. Mụ cho tui cái ảnh mới để chị em nhà tui có cái để ngắm mỗi khi ăn cơm nào.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    Lại còn tới " mấy công trình" cơ. Ghê chưa. Hii có mắt không tròng rồi. Nhìn mãi k ra nhà khoa học lịch lãm đệ nhất wtt. Thề có cái bidet, từ nay trở đi Kinh Kha Hii k dám nghĩ tới chuyện ám sát Tần Thuỷ Hoàng nữa )
    He he, mấy mụ suốt ngày chúi đầu vào bím bỉm bidet xữa bột với váy sống hàng bãi thì biết zề về khoa hộc mà bi bô
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,720 Bài viết

• 10,617 Được cảm ơn

@ Binnie học giả thanh lịch: ý toai là màu sắc phối đồ tạm ổn mức 5/10. Chứ cái nhà là toai đã bẩu nó sến xúa, rối nùi như cái áo bông hường của Việt rồi còn j mà lão cứ quàng vào. Gu của toai là mặc càng ít càng tốt (đóng khố như sumo đc hoan nghênh nhiệt liệt). Chứ như bộ áo caro quần trắng thế này là toai gạch sổ từ vòng gửi xe đạp. Lão hiểu hông?
    • 715 Bài viết

• 1,367 Được cảm ơn

Ông này dân miền tây nên sến sú là chiện bình thường, tui thấy dân bắc cũng có khác là bao nhiu đâu, thấy ngoài đó xây nhà cũng kiểu châu âu này nọ mà bên trong nội thất ta noái toàn rồng bay phượng múa ngợp trời há há
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2