TIN TÀI TRỢ.

Vũ Hoàng Việt có bạn gái đồng trang lứa sau chia tay nữ tỷ phú ngoài 60

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.42K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,018 Bài viết

• 5,656 Được cảm ơn

https://video.ngoisao.net/tin-tuc/sao/vu-hoang-viet-co-ban-gai-dong-trang-lua-sau-chia-tay-nu-ty-phu-ngoai-60-3935981.html

Vũ Hoàng Việt có bạn gái đồng trang lứa sau chia tay nữ tỷ phú ngoài 60Sau khi dứt tình với nữ đại gia Yvonne Thúy Hoàng, chàng người mẫu hiện kinh doanh bất động sản khá thành công, mua được 2 căn nhà và đã có bạn gái cùng lứa tuổi tâm đầu ý hợp.

Comment: Rồi ngày này cũng tới ha. Chúc mừng anh ấy. Như anh ấy khoe "có bạn gái trẻ trung, xinh xắn, xứng đôi, cùng trang lứa", mãi mới thấy anh biết định nghĩa thế nào là xứng đôi, đồng trang lứa đấy anh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em phải công nhận cô bạn gái quá vị tha khi có thể yêu được 1 anh chàng có quá khứ đào mỏ bất hủ như anh ta.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,638 Bài viết

• 10,142 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Việt chắc khó đào đc tiền của bà cô 62. Nếu đào đc đã k phải đi làm vất vả vậy. gặp Việt cách đây 2-3 năm, khi đó cô bạn nhờ Hii đi coi nhà. Việt rất nhiệt tình dẫn đi coi ưng ý khách mới thôi. K tỏ thái độ chành choẹ j. Mãi sau về nhà mới nhớ ra đã thấy ở đâu rồi, hoá ra phi công của Yvone Thuý Hoàng lừng lẫy trên báo
    • 1,297 Bài viết

• 3,333 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bà cô tỷ phú đầu có sỏi roài, tưởng mà dễ moi được tiền của cô à? Cô có thí cho chút tiền nào thì thí thôi.
    Giờ Việt có được 2 căn nhà rồi, thế cũng có tí vốn để làm ăn là ngon roài.
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,329 Bài viết

• 20,895 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Việt ham tiền mê gái già như chị Yvonne ko biết bây giờ có còn cảm xúc gì với gái trẻ ko. Chồng của bạn tui năm nay 35 tuổi, ngày xưa lúc còn độc thân hay đi lái máy bay, share máy bay với đám phi công; giờ có vợ vẫn hay lên mấy trang hẹn hò chat chit với máy bay.

Mà Việt phục vụ chị Yvonne nhiều thế, ko biết bây giờ có bị yếu sinh lý ko.
    • 4,198 Bài viết

• 18,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giumainucuoi Xem bài viết
    em phải công nhận cô bạn gái quá vị tha khi có thể yêu được 1 anh chàng có quá khứ đào mỏ bất hủ như anh ta.
    Giờ nó lại đào mỏ thèng này thi sao.
    • 480 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin2014eee Xem bài viết
    Giờ nó lại đào mỏ thèng này thi sao.
    Câu này thì chi có các chị ngoài 30 nghĩ thôi còn dưới 30 thì " Em thương anh ấy. Anh ấy cũng có nhiều khổ tâm lắm chị không biết đâu"
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,852 Bài viết

• 7,010 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    Việt chắc khó đào đc tiền của bà cô 62. Nếu đào đc đã k phải đi làm vất vả vậy. gặp Việt cách đây 2-3 năm, khi đó cô bạn nhờ Hii đi coi nhà. Việt rất nhiệt tình dẫn đi coi ưng ý khách mới thôi. K tỏ thái độ chành choẹ j. Mãi sau về nhà mới nhớ ra đã thấy ở đâu rồi, hoá ra phi công của Yvone Thuý Hoàng lừng lẫy trên báo
    Báo hôm nay mới lên bài kìa ngta giàu muốn chớt à!
    Vũ Hoàng Việt sau khi chia tay tỷ phú già U60: Kiếm hàng trăm triệu một tháng, mua nhà 10 tỷ
    Cách đây nhiều năm, cuộc tình của anh với Yvonne Thúy Hoàng - nữ tỷ phú U60, hơn Vũ Hoàng Việt32 tuổi thu hút được nhiều sự quan tâm của dư luận.
    Sự chênh lệch tuổi tác khá đáng kể giữa Vũ Hoàng Việt và Yvonne Thúy Hoàng đã khiến nam người mẫu bị đồn đại là đến với tình yêu này vì tiền.
    Cuối năm 2017, sau 5 năm gắn bó bên nhau, Vũ Hoàng Việt bất ngờ công khai chuyện chia tay với người tình tỷ phú.
    vuhoangvuet-1
    Cuộc tình chênh lệch hơn 30 tuổi của Vũ Hoàng Việt và Yvonne Thúy Hoàng đã từng là chủ đề được bàn luận xôn xao trên mạng xã hội.
    vuhoangvuet-2
    Được biết, trong suốt 2 năm qua, Vũ Hoàng Việt tập trung thời gian xây dựng sự nghiệp riêng. Khi không còn bạn gái giàu có bên cạnh, Vũ Hoàng Việt tự xoay sở bằng công việc kinh doanh.
    Do nhiều nhiều thuận lợi, công việc của Vũ Hoàng Việt ngày càng tiến triển và thu nhận được một số thành công nhất định.
    Mới đây, khi trả lời phỏng vấn trên Ngoisao.net, Vũ Hoàng Việt cũng tiết lộ rằng hiện tại thu nhập mỗi tháng của anh lên đến hàng trăm triệu.
    Ngoài việc có một cuộc sống đầy đủ, dư dả, Vũ Hoàng Việt còn mua được nhiều tài sản có giá trị.
    Cách đây không lâu, anh vừa tậu cho mình một căn nhà ở Quận Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh, có diện tích 67m2, xây một tầng lửng, hai tầng lầu và một tầng thượng.
    Căn nhà được thiết kế theo phong cách phương Tây cổ điển, sang trọng. Một số chi tiết nội thất được dát vàng nổi bật, ấn tượng. Theo tiết lộ của Vũ Hoàng Việt, giá trị căn nhà này khoảng 10 tỷ đồng.
    vuhoangvuet-3
    Toàn cảnh căn biệt thự sang trọng, hiện đại của Vũ Hoàng Việt (ảnh: ngoisao.net)

vuhoangvuet-4
    Một số chi tiết nội thất trong căn nhà được mạ vàng cầu kỳ (ảnh: ngoisao.net)
    Trước khi mua căn nhà tiện nghi, sang trọng này, Vũ Hoàng Việt đã sinh sống trong một căn nhà khác nhỏ nhắn và đơn giản hơn.
    Ngoài ra, Vũ Hoàng Việt còn sở hữu nhiều tài sản có giá trị khác như xe hơi sang trọng, xe máy đắt tiền.
    Sau gần 2 năm chia tay "tình già", Vũ Hoàng Việt cũng đã tìm được tình yêu mới bên một cô gái trẻ trung, nóng bỏng, đồng trang lứa với mình. Anh từng tâm sự rằng mình cảm thấy khá hài lòng về cuộc sống hiện tại.
    vuhoangvuet-5
    Ngôi nhà cũ của Vũ Hoàng Việt
    vuhoangvuet-6vuhoangvuet-7
    Chiếc xe hơi đắt tiền Vũ Hoàng Việt đang sở hữu
    vuhoangvuet-8

Theo Trí thức trẻ
    • 472 Bài viết

• 1,922 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bên nhau 5 năm thì mình tin là họ có tình cảm thật với nhau. Có thể đến với nhau bằng nhiều lý do, nhưng 5 năm là quãng thời gian dài, kể cả cho 1 mối tình thông thường. Mình không tin ai diễn được 5 năm, trong quãng thời gian tuổi trẻ đẹp nhất, dù vì rất nhiều tiền .
    Nhìn nhà cửa xe cộ thì cũng bình thường..
    • 4,198 Bài viết

• 18,029 Được cảm ơn

Bụng phưỡn ra thế kia thì "người mẫu" cái khỉ zì nhể.
    KLQ mà nhìn cái nhà "xang chọng" kia thấy như nhà bán đồ vàng mã hoa giấy vậy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,638 Bài viết

• 10,142 Được cảm ơn

Người mẫu trc khi cặp với cô 62 thôi lão Binnie. chứ hồi 2017 gặp thì nhìn như Lý Hùng lúc phát tướng rồi Việt ở ngoài cũng đồng bóng cải lương y như căn nhà vậy đó. Mang cái nhẫn zàng to chà bá lửa, áo bông hường phấn sơ vin quần âu
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,617 Bài viết

• 17,097 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vãi ngôi nhà ))). Mình dị ứng nhất kiểu nội thất hoàng gia này =)))), nhà bé tí bày đặt sơn son thếp vàng
    • 4,198 Bài viết

• 18,029 Được cảm ơn

Người mẫu trc khi cặp với cô 62 thôi lão Binnie. chứ hồi 2017 gặp thì nhìn như Lý Hùng lúc phát tướng rồi Việt ở ngoài cũng đồng bóng cải lương y như căn nhà vậy đó. Mang cái nhẫn zàng to chà bá lửa, áo bông hường phấn sơ vin quần âu
    HÌnh như dân Nam bi giờ hầu hết đều ăn mặc sến súa đống bóng nền nã là 1 sự xa xỉ hay sao ý nhẩy, nhìn phát gúm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,638 Bài viết

• 10,142 Được cảm ơn

HÌnh như dân Nam bi giờ hầu hết đều ăn mặc sến súa đống bóng nền nã là 1 sự xa xỉ hay sao ý nhẩy, nhìn phát gúm
    Đúng zồi, nền nã bằng nửa lão Binnie phố cổ thôi ahihi.
    Trong này thời tiết nóng bỏ mie, ai mà mặc vest lại tưởng đâu mới ở Hàm Tử đi ra ( trừ mấy bạn sale bđs)
    Đa số mọi ng ăn mặc bình thg kể cả có họp cổ đông ngồi máy lạnh cũng may chăng áo sơ mi thắt cà vạt thoai. Cỡ như Việt cũng ít ng mặc, có thể do bạn này dân showbiz nên gu cũng khác người.

P/s: nhà U40 mới có ng nhắc ai đó có hẹn dưới hàng đu đủ ở Nhật bổn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 711 Bài viết

• 4,000 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Giới nghệ sĩ Việt xây nhà khoe báo thì ai cũng sến súa hoa lá cành vậy mà, nhà của mợ HN cũng bị ông Bin chê nát mấy trang liền đấy thôi, ngược lại những người mà nền nã kín tiếng thì đã giữ riêng tư không khoe khắp nơi rồi nên dân thường sao biết được .
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,628 Bài viết

• 30,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ơi kon Hii chị em tốt thật là tốt, tôi tâm xự riêng với nó mà nó đi rêu rao khắp làng. Tôi còn mặt mũi nào nữa

A hèm, Bin è dạo này khỏe hơm? Lâu quá không gặp. Hình như dạo này huynh đang iêu phải hơm? Mồm miệng bớt độc địa hẳn ra.
    • 4,198 Bài viết

• 18,029 Được cảm ơn

Đúng zồi, nền nã bằng nửa lão Binnie phố cổ thôi ahihi.
    Trong này thời tiết nóng bỏ mie, ai mà mặc vest lại tưởng đâu mới ở Hàm Tử đi ra ( trừ mấy bạn sale bđs)
    Đa số mọi ng ăn mặc bình thg kể cả có họp cổ đông ngồi máy lạnh cũng may chăng áo sơ mi thắt cà vạt thoai. Cỡ như Việt cũng ít ng mặc, có thể do bạn này dân showbiz nên gu cũng khác người.
    P/s: nhà U40 mới có ng nhắc ai đó có hẹn dưới hàng đu đủ ở Nhật bổn
    Dến súa từ nội đến ngoại thất, tóc tai, trang phục, trang sức... đến khí chất, phong thái....chứ đâu liên quan đến vest cà vạt hay t-shirt. hả mụ

KLQ mà trong phòng khách tương đôi giầy thể thao áo sơ mi bỏ thùng đứng tạo dáng hình tượgn Nguyễn Văn Trôi làm gì thế hem biết, phía sau có cái ghế nhựa màu xanh lôm tái chế thật là lịch lãm đúng chất tphcm
    vuhoangvuet-5
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,628 Bài viết

• 30,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ta nói là ko gặp thì thôi, gặp là ngứa mắt chửi lộn liền.

Ê Bin è, thằng ku này nó đứng vậy cũng đâu đến nỗi mà mụ chê khiếp thế. Nó chụp ảnh thì phải đóng thùng. Mà đóng thùng thì phải đi giày, ko lẽ đi dép lào.

Chê trai tphcm khiếp tóa, thế cho bức ảnh giai Hà nội phố cổ không bần nông, không vàng vẩu lên xem nào. Mụ cắt đầu đi thoải mái, tôi chỉ muốn xem dáng đứng thôi.
    • 4,198 Bài viết

• 18,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ninoli Xem bài viết
    Giới nghệ sĩ Việt xây nhà khoe báo thì ai cũng sến súa hoa lá cành vậy mà, nhà của mợ HN cũng bị ông Bin chê nát mấy trang liền đấy thôi, ngược lại những người mà nền nã kín tiếng thì đã giữ riêng tư không khoe khắp nơi rồi nên dân thường sao biết được .
    Con mụ Hồng Nhun quê hoa thanh táo vốn đã có di truyền sến súa sương sa hột lịu sau lại nhảy dù vào xứ mang tên tủ lạnh mà ko trọc phú sến rện mới lạ
    • 4,198 Bài viết

• 18,029 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Trời ơi kon Hii chị em tốt thật là tốt, tôi tâm xự riêng với nó mà nó đi rêu rao khắp làng. Tôi còn mặt mũi nào nữa
    A hèm, Bin è dạo này khỏe hơm? Lâu quá không gặp. Hình như dạo này huynh đang iêu phải hơm? Mồm miệng bớt độc địa hẳn ra.
    @Mụ Gáo: Tui vẫn ố kề, đợt dồi bị thuê làm mấy công chình nc khoa hộc nên hơi bựn
    Hôm trước tui chả bốt hình cả đầu dồi còn zề, mụ đứng dc voi đòi 2 bà tưng
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2