TIN TÀI TRỢ.

Vụ clip quay cóp tại Bắc Giang, Bộ trưởng GD&ĐT Phạm Vũ Luận: “Cứ để dư luận người ta nói!” (?)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 549 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tbtvsg Xem bài viết
    vinh danh sao được mà vinh danh. mi.a nó, làm mất thành tích của cả trường, cả tỉnh, cả bộ thế này. Phải bỏ tù thằng đó. nhóc con mà đã "ngang" thế này. lớn lên nó sẽ thành kẻ "ngáng đường" cho sự nghiệp của chúng ta .

Nhổ cỏ phải nhổ tận gốc, trị dân phải trừng trị từ lúc đi nhà trẻ .
    Nhóc bao nhiêu tuổi rồi, tự dưng nhảy vào cm một câu như đứa trẻ ranh đầu đường xó chợ bất cần đời làm gì thế.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 227 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Ông Bộ trưởng này cực kỳ thích thành tích và vô trách nhiệm.Ông ko quan tâm thì chắc ông BT bộ Nông nghiệp và PTNT quan tâm hả?Nghe ông trả lời mà tức lộn cả ruột.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 248 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthanhtruc Xem bài viết
    Nhóc bao nhiêu tuổi rồi, tự dưng nhảy vào cm một câu như đứa trẻ ranh đầu đường xó chợ bất cần đời làm gì thế.

xã hội vốn đa dạng, TV có thời sự thì cũng cần có gặp nhau cuối tuần. thích coi thời sự thì đừng có mò vào chương tình giải trí .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 561 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Bạn í nói hộ í mà. Bạn í chỉ đùa thôi.
    • 549 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tbtvsg Xem bài viết

xã hội vốn đa dạng, TV có thời sự thì cũng cần có gặp nhau cuối tuần. thích coi thời sự thì đừng có mò vào chương tình giải trí .
    Đang bức xúc ko để ý là nói kháy thông cảm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,130 Bài viết

• 2,229 Được cảm ơn

sau câu Cạp đất mà ăn của e NT lại có câu hót hòn họt "Cứ để dư luận người ta nói" của ông PVL
    • 262 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Nói chung là rất cần nhiều, thật nhiều...thậm chí all BT có tầm nhìn như thế này thì mới hy vọng đất nước khá lên được. Cần thêm nhiều anh #, anh Nuận...
    • 131 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

Đề nghị thay bộ trưởng bộ GDĐT
    • 3,475 Bài viết

• 2,224 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ông bộ trưởnh này chắc cũng biết trước vụ này và có tí tiền bịt mồm nên nói thế. Làm bộ trưởng mà ăn nói thế thì nên cắt chức đưa về quê cày ruộng.
    • 9,106 Bài viết

• 28,336 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thay bộ trưởng bộ GDĐT được rồi đấy.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 41 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ban này thật thà quá. Bạn ý nói hộ bác Luận thôi
    • 3,408 Bài viết

• 9,616 Được cảm ơn

Xin lỗi các bác, e muốn chửi tục quá. Giá mà em là nhà báo PV thằng cha BT này, thì em k chỉ ném giày vào mồm nó, em sẽ ném cái mà nó xứng đáng được nhận nhất. Có 1 thằng Bt thế này thì con cháu chúng ta còn tụt hậu, ngu dốt, đất nước còn nghèo nàn mãi thôi. Chúng ta hãy cùng tạo sức ép dư luận cho thằng BT này xuống chức về đi hót *** trâu đi các bác. Điên quá!
    #HOADONKHONGHA
    • 260 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

toshiba 1 thằng giẻ rách
    Này con yêu ơi, con biết không? Mẹ yêu con, yêu con nhất đời!
    Cuti của bố mẹ: hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn hiếu thảo, thông minh lanh lợi, chơi ngoan học giỏi, cao to đẹp trai
    NB (03.04.2013): 3,6kg; 1M: 5,0kg; 2M: 6,3kg; 3M: 7.8kg; 4M: 9.0kg; 5M: 9.3kg; 6M: 10.0kg.......
    uSsRp7
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 104 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Mình cũng muốn chửi: con dog này còn muốn kiểm soát cả báo chí nữa.
    • 9,106 Bài viết

• 28,336 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Giáo dục VN mỗi ngày một đi xuống vì năng lực cũng như phẩm chất của những người nắm giữ ngành này cũng ngày một đi xuống. Đến thời ông L này thì quả thật nó quá tệ rồi. Cứ mỗi lần họp QH nghe ông ấy trình bày, báo cáo quanh co, né tránh mà chỉ biết thở dài tự hỏi bao giờ thì ông ấy xuống cho nền GD nước nhà được nhờ? Liệu có phải thời cơ đã đến rồi chăng?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 1,413 Bài viết

• 3,689 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồi trước mr N bị chửi te tua, giờ thay bằng mr L mọi người mừng nhé
    • 620 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dethuongqua Xem bài viết
    Hồi trước mr N bị chửi te tua, giờ thay bằng mr L mọi người mừng nhé
    Các em chuẩn bị là Tú tài, 18 tuổi đủ chịu tránh nhiệm hành vi rồi mà Bác ấy còn bảo bị lôi kéo làm việc xấu. Suy luận như Bác thì ai xui Trần Quốc Toản bóp nát quả cam ở tuôi 16 nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 301 Bài viết

• 1,373 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi friezadaica Xem bài viết
    Sáng hôm qua thấy lão trả lời phỏng vấn trên VTV1 chào buổi sáng, em muốn nhảy vào ti vi vả vào mồm lão 1 cái!

Sáng nay lại thấy phỏng vấn gia đình em thí sinh quay clip: bố em nói "vợ tôi mất sớm, nhà nghèo, tôi chỉ muốn cho con ăn học bình thường thôi, gia đình tôi giờ không biết sống ra sao", em ấy thì bảo "giờ em hoang mang lắm, không dám nhìn mặt bạn bè thầy cô"
    Tự nhiên nhớ lại câu của Hitle " Chân lý thuộc về kẻ mạnh"...
    Thương e hs này mà chẳng biết làm gì để nói cho e biết e ko sai. Chỉ có những người gian dối mới nghĩ e àm điều ko đúng. E hs này mà có chuyện j thì cứ lôi đầu bộ trưởng ra mà nói chuyện.
    Tát vào mặt những kẻ muốn làm quan nhân dân..m
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 626 Bài viết

• 2,177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luận
    Nếu theo quy chế về thi tốt nghiệp THPT thì việc các cháu làm như vậy là vi phạm quy chế. Nhưng việc xử lý các cháu như thế nào cần phải cân nhắc theo hướng: Giúp các cháu nhận ra sai phạm, làm bài học và nhằm mục đích giúp các cháu trở thành người tốt.

Việc phát tán trên mạng nhiều video clip như vậy làm cho công tác quản lý của các cơ quan chức năng gặp khó khăn (!), đồng thời ảnh hưởng không tốt tới nhận thức và suy nghĩ của người xem, nhất là các cháu học sinh còn nhỏ tuổi.
    Thế nào là "trở thành người tốt"? Chúng nó đã phải mạo hiểm để quay được những video chống tiêu cực như vậy, còn các ông chỉ nhăm nhăm vào quy tội vi phạm quy chế thi. Có bằng chứng rõ rành rành thế mà còn chối đây đẩy, nếu không có thì dễ chừng Việt Nam thành cường quốc số 1 thế giới về giáo dục nhỉ. Định nghĩa người tốt với các vị chắc chỉ có là "nghe tao thì sống chống tao thì chết".

Mang tiếng BT mà phát biểu như cắn vào @$$ nhau
    • 342 Bài viết

• 916 Được cảm ơn

cho hỏi thằng Phạm vũ Luận này lên dc ghế bộ trưởng là nhờ cái gì vậy?
    em chắc chắn ko phải do hiểu biết hay kiến thức rồi
    1 thằng bộ trưởng àm nói ra dc những lời ngu si đến như thế thì thảo nào học sinh nó học dốt

......*(¯°•._.•°¯)*......

Nếu em cần một người để nói yêu em

......*(¯°•._.•°¯)*......thì người đó không phải là anh.......*(¯°•._.•°¯)*......
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5