TIN TÀI TRỢ.

Vợ Kim Jong-un khoe dáng với quần âu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.58K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 985 Bài viết

• 2,580 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hun xen ở cam bốt cg mặc kiểu này, tổng cộng là 4 nc nhé.[/QUOTE]
    Lào nữa là 5 nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 1,311 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bayeucongai Xem bài viết
    dù sao, về mặt tuyên truyền, hình ảnh của phu nhân Bắc TT vẫn hơn VN rất rất nhiều,ở VN, có người dân nào muốn nhìn vào phu nhân của các lờ đờ ko??????mặt chả nhớ, tên chả biết, hình ảnh ko đáng để quan tâm,nói chung, VN kém toàn diện!
    Ử, em đồng ý cao độ với ý kiến của bác, thất mấy lần nhìn thấy bác Dũng mang bác gái đi công du nước ngoài, em chỉ sợ bên bạn lại tưởng bác ý đưa mẹ già đi chơi. Bác nhà mình thì trong phong độ, bác gái thì búi tó quả tóc, mặc quả áo dài the đen sì sì, thật trông như cụ ngoại em hôm cưới em. Sao các bác ý k mặc đồ Âu lịch sự, tóc cắt ngắn cho nó trẻ trung, lúc nào cũng phải lù lù quả áo dài, mà nhất nhất là áo dài nhung the chứ, em cứ thắc mắc mãi chẳng nhẽ ở vị trí đấy mà k ai tư vấn hình ảnh cho các bác ý à ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,110 Bài viết

• 9,446 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xem hình thì thấy hình như Ủn phu nhân đang mang bầu. Mặc áo màu đen làm bụng trông có vẻ chìm xuống.

40 năm sau, hết ủn lại đến 1 anh Kim jong-éc thôi
    ................
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 888 Bài viết

• 1,739 Được cảm ơn

Má cái tụi này nó hình thức ghê lun. Vỗ tay cứ đều tăm tắp, i hệt chương trình gì gì Chiến Sĩ Việt Teo bên mình
    Ước gì mình nghĩ ra được một chữ ký nào đó hay hay, để mình ghi vào đây!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,062 Bài viết

• 3,411 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bayeucongai Xem bài viết
    dù sao, về mặt tuyên truyền, hình ảnh của phu nhân Bắc TT vẫn hơn VN rất rất nhiều,
    ở VN, có người dân nào muốn nhìn vào phu nhân của các lờ đờ ko??????
    mặt chả nhớ, tên chả biết, hình ảnh ko đáng để quan tâm,
    nói chung, VN kém toàn diện!
    So sánh một em hai mấy tuổi với mấy mẹ già 5,6 mươi thế là không công bằng rồi

Mà đừng nói chữ "tuyên truyền" ra đây khi chúng ta đang xem những bài báo không phải từ Triều Tiên
    Theo Telegraph...

Theo hãng thông tấn Hàn Quốc Yonhap...
    • 1,455 Bài viết

• 4,222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ichigo_Kurosakikun Xem bài viết
    Chị ơi giảm cân đi, sao nhìn ngày càng tròn thế này. Chắc bác Kim ép ăn cho bằng size với bác để lên hình như cho đỡ khớp rồi này.
    Ở 1 đất nước 90% dân chúng đói. Thì 1 thân hình nhiều mỡ thế này đáng được ngưỡng mộ đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 423 Bài viết

• 805 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không biết nội tình như nào nhưng tớ tự nhiên thấy thương thương chị này. Chị ấy là ca sĩ hát hay xinh đẹp nổi tiếng, anh Ủn xem truyền hình mà chấm chị ấy, chị ấy dám chống lại không? Chắc mình liên tưởng nhiều quá, tại ngày xưa mình có đọc tự truyện của một chị được chọn làm vợ cho con trai của một trong "bè lũ 4 tên" TQ ấy, được chọn không đc từ chối, phải trải qua quá trình kiểm tra rồi luyện tập ngặt nghèo.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 352 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Báo chí VN hết tin đưa rồi hay sao mà đưa quá nhiều tin về cái nước không giống ai trên thế giới này nhiều thế. Nhìn mặt cái thằng Ủn lợn lên ngôi bằng cha truyền con nối đến 3 đời rồi nản vô cùng...
    • 314 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹcuncún Xem bài viết
    Không biết nội tình như nào nhưng tớ tự nhiên thấy thương thương chị này. Chị ấy là ca sĩ hát hay xinh đẹp nổi tiếng, anh Ủn xem truyền hình mà chấm chị ấy, chị ấy dám chống lại không? Chắc mình liên tưởng nhiều quá, tại ngày xưa mình có đọc tự truyện của một chị được chọn làm vợ cho con trai của một trong "bè lũ 4 tên" TQ ấy, được chọn không đc từ chối, phải trải qua quá trình kiểm tra rồi luyện tập ngặt nghèo.
    mẹ nó có nhớ tên cuốn sách ko. Mìh là mình thíhc đọc kiểu này lắm
    • 423 Bài viết

• 805 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi redriverchu85 Xem bài viết
    mẹ nó có nhớ tên cuốn sách ko. Mìh là mình thíhc đọc kiểu này lắm
    Là tự truyện đăng mấy kỳ trên báo giấy ngày trước mẹ nó ah, sorry lâu rồi nên mình không còn nhớ tên truyện nữa.
    • 184 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeoMaiCoDon Xem bài viết
    Ở 1 đất nước 90% dân chúng đói. Thì 1 thân hình nhiều mỡ thế này đáng được ngưỡng mộ đấy.
    Cháu search trên net thì GDP/PPP của BTT đến 1.800 usd/người trong khi đó VN chỉ có 1.200 usd/người vì vậy nói dân BTT đói có lẽ là thông tin do tụi phản động bịa đặt thôi. Các cô chú cứ thử xem các tòa nhà ở BTT là thấy nó to, cao và đẹp như thế nào, rồi các cô chú nhìn lại thủ đô HN của các cô chú xem là biết thông tin đúng sai thế nào.

Cháu thích cô này vì trông cô ấy xinh tươi, biết làm đẹp nũa, và chắc cũng phải giỏi lắm thì mới được lãnh tụ chọn lựa chứ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 12 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beluncun Xem bài viết
    Nẫu vs đất nước Nài quá đi....

Chỉ thương cho người dân của họ... một thời của Việt Nam mênh...
    Thời đó Việt nam kiệt quệ là tại vì đóng quân ở Cam 10 năm chứ không hoàn là do chế độ. Việc đóng quân ở nước ngoài thì đến Cường quốc còn không kham nổi nữa là.., Vn đã nghèo mà thích thể hiện.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 378 Bài viết

• 499 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chi-na Xem bài viết
    Nhìn riết mình lại thấy mặt chị này giống giống anh Ủn mới chết có lẽ đây là tướng phu thê
    Vừa xem mấy tấm hình xong định nói như bạn. Công nhận 2 vợ chồng nhà này nhìn giống nhau. Nhưng chị ấy nhìn xinh, còn anh Ủn đúng là Ủn thiệt. Mới hai mấy mà đã phát tướng thấy ghê.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 776 Bài viết

• 910 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cao_boi_thon Xem bài viết
    Cháu search trên net thì GDP/PPP của BTT đến 1.800 usd/người trong khi đó VN chỉ có 1.200 usd/người vì vậy nói dân BTT đói có lẽ là thông tin do tụi phản động bịa đặt thôi. Các cô chú cứ thử xem các tòa nhà ở BTT là thấy nó to, cao và đẹp như thế nào, rồi các cô chú nhìn lại thủ đô HN của các cô chú xem là biết thông tin đúng sai thế nào.

Cháu thích cô này vì trông cô ấy xinh tươi, biết làm đẹp nũa, và chắc cũng phải giỏi lắm thì mới được lãnh tụ chọn lựa chứ
    Cô cực kỳ muốn tin vào điều này vì vốn luôn cảm thấy BTT rất bình yên, nhưng quá nhiều các bạn tận mắt sang BTT về kể lại đều nói BTT đói, thật sự là ko biết tin ai??????????????
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,580 Bài viết

• 22,841 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xem mặt mà bắt hình dong: nhìn tướng ông Ủn này đủ thấy tốt dây nhỏ củ. Tội nghiệp cho phu nhân xinh đẹp sexy thế kia, tuổi mới 20...chắc chắn phải chịu đựng ông chồng dài dài...Đệ nhất phu nhân ở Bắc Hàn đâu dễ bỏ chồng...
    English is tough stuff

Dearest creature in creation,
    Study English pronunciation.
    I will teach you in my verse
    Sounds like corpse, corps, horse, and worse.
    I will keep you, Suzy, busy,
    Make your head with heat grow dizzy.
    Tear in eye, your dress will tear.
    So shall I! Oh hear my prayer.
    Just compare heart, beard, and heard,
    Dies and diet, lord and word,
    Sword and sward, retain and Britain.
    ...
    • 9,099 Bài viết

• 28,496 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Tí tuổi đầu đã béo phì như chú Ủn này, tạch lúc nào không biết.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 326 Bài viết

• 692 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatran100 Xem bài viết
    Cô cực kỳ muốn tin vào điều này vì vốn luôn cảm thấy BTT rất bình yên, nhưng quá nhiều các bạn tận mắt sang BTT về kể lại đều nói BTT đói, thật sự là ko biết tin ai??????????????
    Mình học với một cô bạn Nam Triều Tiên nhưng nhà ở gần biên giới với Bắc Triều Tiên. Cô ấy nói là bên đó thi thoảng có người bỏ trốn qua sông sang NTT, họ kể cuộc sống khốn khổ bi đát lắm. Nhiều trẻ con người già chết vì lạnh và đói mùa đông, vì thế họ liều mình bỏ trốn mặc dù nếu bị bắt được thì nhẹ đi tù, nặng thì tử hình đấy (tội phản quốc mà). Bạn mình kể là nhìn sang phía bên kia sông (sông là biên giới) thì thấy hàng loạt nhà cao tầng trông rất hoành tráng, có cả ferries' wheel nữa. Cứ tối đến là đèn bật lên lung linh lắm nhưng hoàn toàn không có người ở mà chính phủ BTT xây lên để phô trương về sự giàu có và siêu việt của họ. Mình tin là cô ấy nói thật vì sau có xem một cái phim tài liệu của Mỹ làm, họ lấy từng mẩu phim quay trộm (máy quay giấu trong giỏ đi chợ hoặc ngụy trang trong thùng đựng hàng, etc) các cảnh chợ búa, cuộc sống hàng ngày của dân Bắc triều tiên, cảnh xử bắn trước public những người dám bỏ trốn sang Nam Hàn thì mình sợ luôn. Chắc cái thời cải cách ruộng đất hay cách mạng Văn hóa của Tàu và VN cũng như thế.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 145 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuaco Xem bài viết
    Báo chí VN hết tin đưa rồi hay sao mà đưa quá nhiều tin về cái nước không giống ai trên thế giới này nhiều thế. Nhìn mặt cái thằng Ủn lợn lên ngôi bằng cha truyền con nối đến 3 đời rồi nản vô cùng...
    Có định hướng rõ ràng đấy. Để dân mình thấy so với BTT thì dân VN vẫn còn sướng chán.... Đừng có kêu ....
    • 1,629 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Virgo-1709 Xem bài viết
    Bác này đi đâu cũng mang vợ theo, nhìn hay nhỉ
    ri-sol-ju

Các mẹ có biết kiểu áo của các bác trong hình là kiểu gì ko? Hình như có 3 nước, lđ hay mặc
    Công nhận cái bọn BTT này lạc hậu thật. Bọn trùm TQ giờ nó có mặc kiểu này nữa đâu, lãnh đạo nước mình gần đây nhất chỉ có bác N hay mặc.
    Mà đệ nhất phu nhân củ BTT cũng chỉ sành điệu so với phụ nữ trong nước thôi, chứ mình soi thấy chị này ăn mặc quê không thể tả, chuyên đi tất quá trắng với giầy hở mũi. Chỉ được khuôn mặt với dáng người đẹp còn mọi thứ trên người vẫn mộc lắm.
    Không có tình yêu vĩnh cửu, chỉ có phút giây vĩnh cửu của tình yêu
    • 3,304 Bài viết

• 1,347 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cao_boi_thon Xem bài viết

Em này có vẻ nhỏ tuổi nhỉ. Em vào Google search " Em đi công tác Bắc Triều Tiên ..." trên diễn đàn otofun đọc hết mấy chục trang sẽ hiểu thôi.
    Đừng nhìn bề ngoài, đừng nghe báo chí.
    odQrodQrp7
    pVoPp7

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2