TIN TÀI TRỢ.

Võ Hoàng Yến đẹp gợi cảm và tươi trẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.86K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,424 Bài viết

• 5,154 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Võ Hoàng Yến đẹp gợi cảm và tươi trẻ
    Trang điểm nhẹ nhàng, mái tóc dài buông xõa và nụ cười luôn rạng rỡ, Võ Hoàng Yến giấu vẻ lạnh lùng của một siêu mẫu để trở thành cô gái trẻ trung, năng động, đầy sức sống trong bộ ảnh mới.
    > Chuyên gia Miss Universe chấm điểm Võ Hoàng Yến
    yen4Á hậu 1 Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2008 sẽ đại diện Việt Nam tại đấu trường Hoa hậu Hoàn vũ 2009. Cô lên đường tới Bahamas tham dự cuộc thi vào 1/8 tới.yen14Gương mặt thanh tú với những đường nét nhỏ xinh của Hoàng Yến được trang điểm nhẹ, hài hòa, đặc biệt nhấn vào đôi mắt trong sáng.yen2Theo chuyên gia Miss Universe, nét đẹp trẻ trung, tươi mới sẽ là lợi thế hơn hẳn của Yến so với các thí sinh khác trong cuộc thi.yen1Chỉ số hình thể hiện tại của Yến là 90 - 61 - 91. Đây được coi là một thành công của đợt luyện tập vừa qua.yen9Người đẹp được đánh giá rất cao về kỹ năng trình diễn trên sàn catwalk.yen-themyen18Yến mang vẻ đẹp hiện đại và gợi cảm...yen13nhưng cũng rất dịu dàng...yen15trẻ trung...yen16... và đằm thắm.yen17Hiện tại, Võ Hoàng Yến đã sẵn sàng cho Miss Universe 2009.
    Ảnh: Hoàn vũ cung cấp
    Hoàng Yến trong bộ ảnh này trang điểm xinh quá.rooling:

fOKap7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 610 Bài viết

• 660 Được cảm ơn

Nhìn xinh thế nhở, chắc chắn năm nay em này sẽ làm nên chuyện cho thương hiệu người đẹp Vietnam roài :Smiling:
    • 1,320 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Mũi em này có phải sửa không nhỉ?
    • 266 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Bạn Hoàng Yến này bị nhận xét là giống "người đẹp chuyển giới" mới đau chứ Thật chả khác nào bị dội một gáo nước lạnh. he he

Chắc có lẽ tại bạn này xinh nhưng trông hơi cứng nên người ta tưởng là "gái zởm"
    Life is only a big game :cool:
    • 177 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

trông mặt thì giống hệt mấy "cô" chuyển giới ở thái lan
    • 921 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

chính xác:Laughing:

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose:
    • 1,109 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Số đo ác nhở. Sao tây nó đồn em này màn hình phẳng :Thinking:
    • 476 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình thấy em ấy đẹp đấy chứ!
    • 256 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Võ Hoàng Yến trang điểm nhẹ nhàng thế này có phải xinh không. Những ảnh trước của em trông cứ như ma nơ canh, cứng ngắc à, người ta nhận xét trông giống ng đẹp chuyển giới thật đúng ko sai.
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 668 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

uiiii đẹp quá đi . HY vòng 1 hơi bị đẹp chuẩn nhé . ko có sửa mũi đâu bà kon uiiiii
    • 2,539 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Nếu k sửa mũi thì vậy là mũi đẹp rồi
    s7JUp7
    • 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

úi zoi` VHY thì body chuẩn rồi, chiều cao cũng quá chuẩn. Body phải chuẩn nhất trong số các Ng` mẫu ý. người quá đẹp. Khuôn mặt thì tây tây. tuy nhiên ko có gì ấn tượng về khuôn mặt . Bình thường!
    • 2,159 Bài viết

• 3,038 Được cảm ơn

Mình chẳng thấy gợi cảm chút nào dù cố tình chụp hơi hở
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

VHY đc sở hữu làn da trắng bóc, chiều cao chuẩn! Chân lại thẳng băng!

Có điều nhìn hơi gầy gầy sao sao ... Nhưng nói chung nhìn vẫn xinh! Ấn tượng với VHY từ hồi thi HHHVVN, đêm chung kết hơi thất vọng vì VHY k đạt đc ngôi HH mà là NTL
    • 395 Bài viết

• 326 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Photoshop nên trông HY đẹp lên nhiều, chứ mình thấy ở các ảnh chụp tự nhiên, gương mặt HY choắt lắm, ngoài cái mũi cao ra không có gì nổi bật cả. Nói chung ko thể gọi là đẹp được.
    ♥♥¸.•*´¨`*•.¸♥♥ Bống Xinh ♥♥ ¸.•*´¨`*•.¸♥♥
    • 925 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Em chưa nhìn thấy em Yến ở ngoài bao giờ nhưng trên hình thì em thấy đẹp ạrooling:
    • 459 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

mặt HY thì k đẹp. Nhọn và choắt, k đẹp. trang điểm nhẹ nhàng thì nom còn được, chứ trang điểm đậm trông như ngươi đẹp chuyển giới thật. Nhưng body của em này thì k chê vào đâu được. Hi vọng em í làm được gì hoành tráng tại cuộc thi này
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 184 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

photoshop nhìu quá .....xấu cũng thành đẹp mà.... he he :Thinking:. HHVN bây giờ loạn cả lên...thấy người nào cũng giống người nào, muốn nổi tiếng thì làm xì căng đan, hay sexy là được thui....
    • 5,377 Bài viết

• 6,094 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mặt em Y này dài, nhọn mà cứ hay để tóc thẳng đơ, nhìn ko hợp tí nào cả, trông càng quắt:Sad::Sad::Sad:
    • 1,514 Bài viết

• 2,840 Được cảm ơn

pótay mọi người . Trong số những model trẻ , em rất thích nét đẹp Tây như Hoàng Yến . Công nhận mặt rất sắc sảo & hơi Tây , có thể ko có vẻ đẹp dịu hiền hay ngây thơ . Nhưng mà ở nước ngoài các model đâu cần phải có vẻ đẹp ngây thơ hoặc makeup nhẹ đâu ? Họ cần 1 gương mặt góc cạnh & đặc biệt (thậm chí chúng ta cho là xấu nhưng họ vẫn cho là đẹp) Vì thế ai nói trông già dặn , em thấy điều này chẳng thành vấn đề . Ko nhất thiết phải đi theo 1 hình ảnh yểu điệu , ngây thơ .v.v....
    Hình như ở topic nào đó , em cũng khen cô HY này rồi . Có thể mắt mỗi người 1 khác , có cách cảm nhận vẻ đẹp riêng . Nhưng nếu nói là xấu thì em chịu . Nói là bình thường thì em cũng potay . Em mới thử search trên google , cũng có vài comment ở đâu đó chê HY là "nếu ko muốn nói là quá xấu" ...... nghe xong thấy buồn cười , em còn mong xinh như thế mà còn chê xấu , em cũng là girl mà còn thấy đẹp , nhìn là muốn ngắm !!!
    Em cũng chưa nhìn cô này ngòai đời , cũng ko quen biết gì nhưng em xem nhiều ảnh dù trang điểm kiểu gì , ảnh thường hay nghệ thuật em thấy đều rất xinh :Clown:
    Và mũi của Hoàng Yến 100% mũi xịn , mũi cao vì cứ nhìn cái sống mũi hơi bị gồ lên & thon nhỏ (nhìn rõ sống xương mũi) mũi Hoàng Yến đẹp như mũi của HH MPT :Smiling:
    :Angel::Angel::Angel:I'M DREAMER:Rose::Rose::Rose:
    xQrturRXjEwEinWitKNWfifNDhFxCaOjXRvd-610xh
    hoadep
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2