TIN TÀI TRỢ.

Vợ chồng Becks gấp rút tìm tên cho con gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.96K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 612 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Chỉ còn vài ngày nữa là Victoria sẽ lâm bồn, hai vợ chồng danh thủ người Anh đang gấp rút tìm ra một cái tên thật hay cho cô công chúa nhỏ.

Theo The Sun, vào ngày 4/7 tới, đúng vào ngày Quốc Khánh Mỹ Victoria sẽ hạ sinh tiểu công chúa tại một bệnh viện tư ở Los Angeles. Trong thời gian chỉ còn ít ngày nữa là cựu ca sĩ nhóm Spice Girls lâm bồn, hai vợ chồng Becks đang tất bật chuẩn bị những công việc cuối cùng. Quần áo, tã lót, bình bú sữa thậm chí cả việc trang trí phòng riêng cho con gái cũng đã được cặp đôi lo toan chu đáo.

154

Những cuốn sách gợi ý cách đặt tên ở Mỹ. Ảnh: The Sun.
    Điều mà vợ chồng ngôi sao người Anh đau đầu nhất vào lúc này là chọn một cái tên thật hay cho tiểu công chúa nhà mình. Sau khi tham khảo các cuốn cẩm nang đặt tên như "1001 Girl’s Names" (1001 tên cho con gái) hay "Amercica’s Favorite Baby Names" (Những cái tên Mỹ được yêu thích dành cho trẻ em), Becks và Vics liệt kê ra một loạt sự lựa chọn như Benditlike, Cambrigdge, Milan, Atlanta, Santa Monica... nhưng chưa tìm ra một cái tên thật sự ưng ý.

Theo bạn bè của cặp đôi, Becks và bà xã sẽ cố gắng thống nhất với nhau tên của con gái trước khi bé cưng chào đời. Dù ngôi nhà đang ở cách bệnh viện không xa,Vic vẫn thuê hẳn một căn hộ ngay sát bệnh viện để Becks và họ hàng tiện bề đi lại và chăm sóc cho cô trong những ngày sinh nở.

Lan Chinh

http://ngoisao.net/news/the-thao/201...n-cho-con-gai/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,176 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn ảnh này B và V đáng yêu thế, em cứ thích nhìn mãi thui
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,417 Bài viết

• 3,258 Được cảm ơn

Vic có bầu đứa thứ 3 mà dáng ko xồ 1 chút nào...Ngưỡng mộ....Bức hình nhìn đáng yêu thật...Trông Vic giống cô giáo mà Beck thì như cậu học trò ngoan....Thôi mình ủng hộ đặt tên con gái là Gucci :Smiling::Smiling:
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    • 633 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_kengi Xem bài viết
    Vic có bầu đứa thứ 3 mà dáng ko xồ 1 chút nào...Ngưỡng mộ....Bức hình nhìn đáng yêu thật...Trông Vic giống cô giáo mà Beck thì như cậu học trò ngoan....Thôi mình ủng hộ đặt tên con gái là Gucci :Smiling::Smiling:
    Vic mang bầu lần thứ 4 rồi mẹ nó ạ.
    Yêu Thiên thần nhỏ của bố mẹ lắm lắm!!!
    JeCbp7
    BeR5p7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 958 Bài viết

• 2,869 Được cảm ơn

Ảnh này không phải Vic và Becks đâu ạ, chỉ là hai người look-alike thôi. Em là fan cuồng của Becks, ông ngố ngố ngồi kia không thể là Becks được. Hai người này em đã thấy ảnh nhiều lần rồi, họ là cặp đôi giống Vic Becks, chuyên chụp ảnh giả vờ đóng vai vợ chồng Becks. Không đời nào có chuyện vợ chồng nhà Becks chụp cái ảnh như thế kia mà đăng lên báo đâu ạ, nhất lại là tờ The Sun.

Ý nghĩa tên 3 cậu nhóc nhà Becks: Brooklyn là thành phố nơi bé hình thành, Romeo là tên hãng ô tô Alfa Romeo mà Becks thích, Cruz là một cái tên tiếng Tây Ban Nha.
    • 612 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Bạn này tinh mắt thế, ban đầu m cũng nghĩ sao mà ho chụp lén hay thế, mà lại viết tên con lên đầy bảng thế kia
    • 1,417 Bài viết

• 3,258 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi atcafe32e Xem bài viết
    Vic mang bầu lần thứ 4 rồi mẹ nó ạ.
    Ờ...hi hi....Mình đếm nhầm :Battin ey:....Hóa ra là đóng giả à...Hèn chi mình ngờ ngợ sao chụp đc tài vậy....Nhưng mà nói chung đây là đứa con đc mong chờ nhất vì Vic cực kỳ thik con gái.....Thể nào bé này sinh ra sẽ là đối thủ của Suri nhà Tom-Kat đấy
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    • 1,114 Bài viết

• 2,304 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Độ lá cải và rẻ tiền của tây còn gấp mấy lần vn í nhỉ. Từ giờ mình sẽ ko chê cải ta nữa.
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Mình thích tên Heidi. Thêm gái nữa nhất định đặt tên này. Ko bít nhà Beck sẽ đặt tên con gái là gì nhỉ? Hồi hộp chờ
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,339 Bài viết

• 4,140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mrs.Brown Xem bài viết
    Mình thích tên Heidi. Thêm gái nữa nhất định đặt tên này. Ko bít nhà Beck sẽ đặt tên con gái là gì nhỉ? Hồi hộp chờ
    Có phải Chị ONG NÂU thích cô người mẫu Đức không?
    Hấp dẫn, Quyến rũ và nóng bỏng! ĐÂY

Đây Ạ -
    Tuổi 20 Em Bước vào đời!
    • 4,271 Bài viết

• 14,741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Wild Xem bài viết
    Có phải Chị ONG NÂU thích cô người mẫu Đức không?

Hi hi, đúng rùi bạn ơi. Mình cực thích cô í. Tên Heidi cũng có ý nghĩa nữa
    “When it comes to the future, there are three kinds of people: those who let it happen, those who make it happen, and those who wonder what happened.”
    • 381 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Mình cũng thích tên này, đặc biệt khi nghe Heidi, Heidi deine welt sind die berge.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,463 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 322 Bài viết

• 1,202 Được cảm ơn

Hai vợ chồng nhà này em hâm mộ lắm !Nhất là cô vợ!
    • 612 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Mình thấy tên Christina có vẻ thích hợp với bé gái.
    thì tên này dành cho bé gái mà:Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,339 Bài viết

• 4,140 Được cảm ơn

Bắt tay phát, em cũng ấn tượng và thích cô Heidi này
    Hấp dẫn, Quyến rũ và nóng bỏng! ĐÂY

Đây Ạ -
    Tuổi 20 Em Bước vào đời!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 15 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doodoofan Xem bài viết
    Ảnh này không phải Vic và Becks đâu ạ, chỉ là hai người look-alike thôi. Em là fan cuồng của Becks, ông ngố ngố ngồi kia không thể là Becks được. Hai người này em đã thấy ảnh nhiều lần rồi, họ là cặp đôi giống Vic Becks, chuyên chụp ảnh giả vờ đóng vai vợ chồng Becks. Không đời nào có chuyện vợ chồng nhà Becks chụp cái ảnh như thế kia mà đăng lên báo đâu ạ, nhất lại là tờ The Sun.

Ý nghĩa tên 3 cậu nhóc nhà Becks: Brooklyn là thành phố nơi bé hình thành, Romeo là tên hãng ô tô Alfa Romeo mà Becks thích, Cruz là một cái tên tiếng Tây Ban Nha.
    Becks-Vic có lần giải thích Cruz là phiên âm Tây Ban Nha của Cruise (Tom Cruise) bạn thân của Becks-Vic
    Mình cũng ngưỡng mộ gia đình này lắm :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 15 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hic nhưng nó cũng gợi cho mình nhớ đến cái cô Heidi Montag, chẳng thích cái cô này tẹo nào :Sad: