TIN TÀI TRỢ.

Vợ & facebook

• 5.68K Lượt chia sẻ
  • 56.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình chỉ add những ngư[ì mình quen biết. Người lạ thì nghỉ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

doc xong khong hieu noi ba vo cua bac nay, ko do dc
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bameAmi Xem bài viết
    Mình đã đóng tài khoản FB, quá nhiều thị phi. Ban đầu mình dùng FB như là nơi thông tin, trao đổi và giao lưu với bạn bè từ thời cấp 3, đại học tại SG và ở HL. Mình quan điểm chỉ chia sẻ hình ảnh chồng con, kể những kỷ niệm hay những đoạn đối thoại giữa các thành viên trong gia đình. Nhưng nhiều bạn mình lại dùng những câu chuyện ấy khích bác chồng con mình, người thân họ hàng, rồi đồng nghiệp, bạn bè ganh ghét còn sử dụng những câu chuyện đó đem vào công việc, nói mình được chồng con cưng nên đi làm cũng như thế. Trong khi hai việc này chả liên quan gì tới nhau.

Khi đóng mình rất tiếc, tại vì bản thân mình có lúc giở ra những bài từ năm 2011, đọc lại thấy vui lắm, đầy những kỷ niệm. FB không xấu, nhưng mục đích một số người trên FB là không tốt. Không add friend thì cung không yên, add friend thì càng không yên. Nên thôi, không có, không thị phi.

Giờ mình chuyển sang viết nhật ký vào cuốn sổ. Cũng vui lắm. Không cần ai like, không cần ai comment, chỉ cần là nơi mình chia sẻ suy ngẫm, kỷ niệm hàng ngày
    ==> hay lắm bạn, mình cũng thích viết nhật ký. Nhiều khi Fb cũng chỉ là nơi để bạn bè giao lưu nối lại những mối quan hệ từ thuở mà sự liên lạc còn không phát triển như giờ. Có fb rồi, cs cứ đảo lộn xung quanh nó. Từ khi có FB mình cũng ít viết nhật ký hơn, cảm thấy nuối tiếc thời đó lắm. Nên chắc phải tìm lại những trang giấy cho lòng thanh thản
    • 82 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hôm trc vừa bị 1 vố gần giống như này ^^~
    Mặc dù khi cho những dòng chữ ấy lên fb ko phải mang "âm mưu" để cho thiên hạ dòm ngó....ai ngờ sáng sớm ngủ dậy thấy dân tình bàn tán....rồi nhận đc mess của anh nhà "giận dỗi" Lúc ấy tá hỏa mới biết mình vừa làm điều ko tốt...anh nhà giận lắm ^^~ cũng may là mọi chuyện đc giải quyết ổn....
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 414 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Ôi mẹ ơi đọc m à chết cả cười!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!
    • 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bó tay với chị vợ này, quá trẻ con, chuyện gì cũng có thể đưa lên face vậy sao, khổ thân anh chồng luôn là nạn nhân của những "sờ ta tút" đó
    Mẹ sẽ cố gắng dành những gì có thể và tốt nhất cho con, con gái của mẹ
    • 218 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Nói thật chớ, là bạn, đọc đc mấy cái stt hôm nào cũng than trời về gia đình như thế thì em cũng chết mệt nữa là ông chồng! =))
    Loading Happiness...
    Tiệm Koe - Đồ trang trí, tiện ích gia đình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bameAmi Xem bài viết
    Mình đã đóng tài khoản FB, quá nhiều thị phi. Ban đầu mình dùng FB như là nơi thông tin, trao đổi và giao lưu với bạn bè từ thời cấp 3, đại học tại SG và ở HL. Mình quan điểm chỉ chia sẻ hình ảnh chồng con, kể những kỷ niệm hay những đoạn đối thoại giữa các thành viên trong gia đình. Nhưng nhiều bạn mình lại dùng những câu chuyện ấy khích bác chồng con mình, người thân họ hàng, rồi đồng nghiệp, bạn bè ganh ghét còn sử dụng những câu chuyện đó đem vào công việc, nói mình được chồng con cưng nên đi làm cũng như thế. Trong khi hai việc này chả liên quan gì tới nhau.)
    Chuẩn ạ, em đây, có lần tức quá còn lock luôn cả đứa bạn thân. Thân thiết gì mà cái stt quá bình thường của mình cũng nhảy vào nói đểu, rồi ra vẻ dạy bảo lọ chai. Thích thì Like, thì còm, ko thì lướt. Mất công vào còm 1 câu cho cả làng nó nhìn mà khó nghe ko chịu được. Cái tính gato còn nhiều lắm.
    Mẹ thương con có hay chăng???:Thinking::Thinking:
    Thương từ khi thai nghén trong lòng!
    !!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

newborn: 4,1kgrooling:
    1m:5,5kg:Laughing:
    2m:7kg:Laughing::Laughing:
    3m:8,1kg:Sick:
    4m:9kg:Crying:
    5m:10,3kg-72cm
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 173 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

hị, gặp nhau hàng ngày thì chả rặn được nửa câu, chỉ giỏi lên fb tự sướng, bọn này không sớm thì muộn cũng mắc bệnh tự kỷ
    Đời ngắn ngủi, sống không hối tiếc
    Yolo
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2