TIN TÀI TRỢ.

Vietnam"s Next Top Model 2013: Nhảm!

• 3 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 661 Bài viết

• 1,748 Được cảm ơn

Anh chàng Adam gì đó có lần xem next top asia cũng có thấy mà, mà khi xuất hiện được thí sinh trầm trồ ngưỡng mộ lắm nên chắc chắn ko phải thứ bá vơ rước ở đâu đó được. Tác giả khi viết bài này thì nên nghiên cứu kỹ chút trước khi viết, đâu thế muốn phán bừa thế nào cũng được. Cứ ra google mà search thôi. Nói chung, đọc bài này thì thấy nhà báo cũng là thứ phường vô văn hóa như ai thôi.
    Nhất kỳ nhất hội.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 267 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bài báo hằn học, nhưng mà đúng.
    • 90 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

không có mẹ nào bàn luận next top năm nay ahh
    • 337 Bài viết

• 2,763 Được cảm ơn

Thanh Hằng làm giám khảo nhận xét như tát nước vào mặt thí sinh , giọng nói không có chút cảm tình nào
    • 1,289 Bài viết

• 1,752 Được cảm ơn

Thanh Hằng làm host dở bà cố luôn, nói chuyện cứ đều đều nghe chả có cảm xúc gì.
    ID cũ: nhatrang79
    Hưởng thụ cuộc sống
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,088 Bài viết

• 3,939 Được cảm ơn

Mình xem 2 tập thấy cũng ổn mà, có cả nam , nữ nên năm nay thấy hay hơn.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chả thèm coi! Nhìn mắc tởm! Y như dân chợ búa

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,488 Bài viết

• 4,938 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luctuyetky2703 Xem bài viết
    Chả thèm coi! Nhìn mắc tởm! Y như dân chợ búa

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    mình cũng hơi có cảm giác đó, cứ đùa như trẻ con. đây là 1 cuộc thi nghiêm túc trên sóng truyền hình quốc gia bạn adam bị đùa thái quá thành ra phản cảm. không có cảm giác của 1 cuộc thi nghiêm túc và sự quyền lực đáng có từ ban giám khảo.
    • 231 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Xem được phần cuối tập 1. Thanh Hằng đọc danh sách các thí sinh được vào ngôi nhà chung sao gương mặt cố ấy khó chịu, giọng đọc thì gắt gỏng. Làm mình nhớ đến hồi xưa đi thị gặp giám thị là bà cô già khó tính điểm danh thí sinh, nghe đọc đến tên đã lạnh người. Rất không hiểu tại sao Thanh Hằng lại có thái độ như vậy?.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,080 Bài viết

• 1,786 Được cảm ơn

Giải trí thôi mà. Bài báo nặng nề khiếp.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,262 Bài viết

• 12,455 Được cảm ơn

Thanh Hằng đã hết thời rồi, đừng cố gồng nữa...Xuân Lan vẫn đẳng cấp hơn. Giá mà Tyra Banks có thể làm host được nhỉ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 765 Bài viết

• 864 Được cảm ơn

Hôm qua xem được đoạn cuối, trời ơi suýt ngất với bà TH, làm host gì mà lên gân không chịu nổi, mắt mũi trợn ngược, giọng nói thì không truyền cảm chút nào, rất chi là ra vẻ bề trên & tinh vi, nghe TH nói 1 lúc mà phát mệt luôn
    • 49 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mình dự đoán chắc chắn qua chương trình này Thanh Hằng cũng mất ko ít fan , thề là chẳng hiểu vòng loại casting người mẫu hay diễn viên, toàn bắt thí sinh diễn kịch , nhưng khó chịu nhất là cái ông Adam Williams, k bít có phải do mình nhìn với con mắt ko chuyên ngay ko nhưng thật sự là ông í đi catwalk hơi bị..í ẹ...tại đàn ông nhưng đi toàn kiểu ưỡn ẹo chả khác j đàn bà
    • 113 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Càng xem càng vãi... Giám khảo thì 3 con đàn bà (mặc váy, đi giầy hồng, tất chân nữa) và 1 con les. Thí sinh nam thì ít nhất vài thằng ẻo lả éo chịu được.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8,200 Bài viết

• 9,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangvu_86 Xem bài viết
    mình dự đoán chắc chắn qua chương trình này Thanh Hằng cũng mất ko ít fan , thề là chẳng hiểu vòng loại casting người mẫu hay diễn viên, toàn bắt thí sinh diễn kịch , nhưng khó chịu nhất là cái ông Adam Williams, k bít có phải do mình nhìn với con mắt ko chuyên ngay ko nhưng thật sự là ông í đi catwalk hơi bị..í ẹ...tại đàn ông nhưng đi toàn kiểu ưỡn ẹo chả khác j đàn bà
    Buồn cười , đã thế toàn bảo các thí sinh nam là phải thể hiện sự nam tính chứ ko duoc ẻo lả , xong có 1 vài TS nam cố thể hiện nam tính thì lại bị chê là ko phải nam tính kiểu tự nhiên mà nam tính do gồng mình quá
    • 469 Bài viết

• 2,661 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy các mẹ chê nên mình cũng xem tập 2, thấy cũng hay mà, chỉ có điều Thanh Hằng hơi gồng, nhất là lúc cuối, nhìn mặt sợ quá
    Trước giờ xem hình Đỗ Mạnh Cường là trời ơi, mình ghétttt, cũng có bức xúc chửi, nhưng nghe DMC nhận xét các thí sinh thì thấy ko ghét nữa, hihi
    Vừa ăn căng rốn xong xem chtr này thấy hối hận quá, huhuhu, mai diet thôi
    • 815 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

Đúng là nhảm ruồi thiệt đó quý vị ơi!
    Hồ ly giựt chồng Người là giỏi chứ chân dài óc ngắn thôi hà! Thanh Hằng ăn nói y như dân bán cá
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    • 2,290 Bài viết

• 5,508 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Adam vốn là catwalk coach, tức là dạy catwalk cho nữ nên việc đi giày cao gót và bước đi như người mẫu nữ là chuyện rất bình thường. Còn đương nhiên khi nói với các bạn thí sinh nam thì phải yêu cầu các bạn ý thể hiện được sự nam tính rồi. Nhưng thực ra việc đó không nên để Adam làm, để bạn ấy phụ trách dạy catwalk thôi còn cái kia thì nên mời 1 bạn siêu mẫu nam nào đó (như Bình Minh hay gì đấy...)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8,200 Bài viết

• 9,023 Được cảm ơn

Thủy Tiên khiêu vũ cùng Nam Trung

http://giaitri.vnexpress.net/tin-tuc...g-2896596.html

10-8801-1381985396
    • 830 Bài viết

• 1,429 Được cảm ơn

tập 3 phân chia vùng miền ghê thiệt, nhìn cái mặt bà Kim Thoa thấy ác ác nhất là cặp chân mày, loại bà già này đi cho rồi
    Đàm thị kiều Hưng
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4