TIN TÀI TRỢ.

Vietnam Idol: Thu Minh trở lại, "Ma cà rồng" bất ngờ bị loại

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.04K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 341 Bài viết

• 717 Được cảm ơn

Ca sĩ Thu Minh trở lại đầy sức sống với "Vietnam Idol". Bên cạnh đó, "Ma cà rồng" Ngọc Việt bất ngờ bị loại mặc dù đứng thứ 2 bình chọn liên tục 2 Gala vừa qua.

Tuần trước, các giám khảo đã quyết định giữ Hà Nhi ở lại sau khi cô gái này lọt xuống vị trí cuối bảng tại "Vietnam Idol 2015". Tuần này, top 7 đối mặt với thử thách nhạc sôi động trong Gala 3. Giám khảo khách mời là nhạc sĩ Nguyễn Hải Phong, ngoài ra Thu Minh cũng chính thức trở lại với chiếc ghế nóng quyền lực của mình. Từ Gala 3, thể lệ loại cũng đã thay đổi, mỗi thí sinh có 5 phút để khán giả bình chọn trong đêm và kết quả người chia tay chương trình sẽ có ở cuối buổi thi.

IMG_5494-c7924

IMG_5497-c7924

Thu Minh đầy hào hứng khi trở lại sau khi sinh nở

IMG_5511-c7924

Top 7

IMG_5635-27601

MC Duy Hải

"Beat It" là ca khúc Vân Quỳnh lựa chọn để thể hiện bản thân trong đêm thi nhạc sôi động.

IMG_5522-a0bad

IMG_5526-a0bad

"Ma cà rồng" Ngọc Việt gây bất ngờ khi thể hiện tự tin, cuốn hút 2 ca khúc của Mr.A - "Tell Me Why", "Beautiful Girl".

IMG_5545-a0bad

IMG_5552-a0bad

Bích Ngọc hát 1 bài hit Hồ Ngọc Hà - "Thức tỉnh". Cô nàng "Bánh bông lan" còn khoe những động tác vũ đạo sexy trong ca khúc sôi động này.

IMG_5560-a0bad

IMG_5564-a0bad

"Thầy giáo hot boy" Minh Quân, người chuyên trị Pop Ballad đã thay đổi khá mạnh mẽ với ca khúc "Vút bay".

IMG_5579-27601

IMG_5597-27601

Giọng Country độc đáo của chương trình - Nguyễn Duy lựa chọn 1 sáng tác của Đỗ Hiếu, lời Nguyễn Đình Thanh Tâm - "Nghe ta hồi sinh".

IMG_5611-27601

IMG_5615-27601

Hà Nhi khẳng định cá tính qua bài hit mới nhất của Min St.319 - "Y.Ê.U". Tuy nhiên, các giám khảo có vẻ không hài lòng bởi cô tiếp tục lựa chọn sai ca khúc.

IMG_5649-27601

IMG_5668-27601

Trọng Hiếu khuấy động toàn bộ sân khấu với đêm nhạc sở trường khi thể hiện ca khúc "Livin' La Vida Loca" (Ricky Martin).

IMG_5721-2f401

IMG_5728-2f401

Công bố 5 cái tên an toàn: Trọng Hiếu, Bích Ngọc, Nguyễn Duy, Minh Quân, Hà Nhi. Đặc biệt, top 3 nguy hiểm tuần vừa rồi đều xuất sắc vươn lên trong tuần này, khiến tất cả đều rất bất ngờ và hạnh phúc.

IMG_5741-346a3

Thí sinh phải chia tay với "Vietnam Idol 2015" sau khi công bố kết quả cuối cùng chính là Ngọc Việt, người liên tục đứng thứ 2 bình chọn trong 2 Gala đầu tiên.

IMG_5765-346a3

Ngọc Việt bất ngờ bị loại

Theo
    QuangMT; Ảnh: Kim Điền / Trí Thức Trẻ

http://kenh14.vn/tv-show/vietnam-ido...1081626586.chn
    Rolling in the deep

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,583 Bài viết

• 16,088 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nguyễn Duy gì đó y chang anh họ heng, gồng gồng thấy mệt dùm ảnh luôn Top Idol gì mà hát như karaoke, yếu tàn tập ;p
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

Loại là phải roi nhìn mẹt thím này gớm gì đâu, mùa này nói chung duoc có VQ voi BN chứ mấy thím còn lại thì dở ẹc
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,190 Bài viết

• 2,110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MC chán như cơm nguội ,không có sai sót gì ,không lên cao xuống thấp ,không nhầm lẫn ,giọng cứ đều đều như máy .Cho làm MC ct mít tinh giới thiệu đến dự có đồng chí abc được .CT ít thời gian mà TM nói nhiều quá nói hết phần giám khảo còn lại .
    • 278 Bài viết

• 587 Được cảm ơn

Mình thấy xem vui đấy chứ minh thích nhất Trọng Hiếu, hát tiếng Anh chất, tuy giọng chưa phải đặc sắc, nhưng bù lại phần vũ đạo rất rất là sướng mắt hôm trước xem em ý hát bài Livin La Vida Loca mê kinh khủng nói chung em đó có tố chất hút sân khấu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Trọng Hiếu lên sân khấu sao y như con khỉ.
    VQ lọt top nguy hiểm để có cớ loại Ma cà rồng. Mà thấy hợp lý.
    Dự top 2 là Trong HIeu và bé Mập.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 341 Bài viết

• 717 Được cảm ơn

(TNO) Tiếp tục rơi vào top nguy hiểm sau phần dự thi ca khúc Mắt biếc trong đêm gala 4 chủ đề Nhắn gửi yêu thương diễn ra tối 28.6, Nguyễn Duy chính thức chia tay Thần tượng âm nhạc Việt Nam khi có số lượng bình chọn thấp nhất.

nguyenduy3_fudqNguyễn Duy dừng cuộc chơi khi Mắt biếc không nhận được đánh giá cao từ giám khảo - Ảnh: BTC

Trong đêm gala 4 chủ đề Nhắn gửi yêu thương, 6 thí sinh đều lựa chọn những ca khúc giàu tình cảm, gửi gắm những thông điệp đến gia đình và người thân của mình. Hoài niệm về những tháng ngày êm ấm trong gia đình vừa có cha vừa có mẹ, Nguyễn Duy lựa chọn thể hiện ca khúc Mắt biếc. Tuy nhiên, tiết mục của anh không nhận được đánh giá cao từ ban giám khảo. Thanh Bùi nhận xét Nguyễn Duy tiến bộ nhiều nhưng hát chưa thoát, ca khúc dù hợp với chất giọng của Duy nhưng trình bày chưa chạm được vào trái tim của khán giả. “Hôm nay em thể hiện chưa hết 100% khả năng của em”, Thanh Bùi nói.
    Trình bày ca khúc Lời ru cho con, dù nhận được đánh giá tích cực từ giám khảo Thu Minh và được Thanh Bùi nhận xét “Anh cảm được chất nghệ sĩ, tình cảm em gửi gắm vào ca khúc”, song phần thi của Minh Quân không nhận được nhiều số lượng bình chọn từ khán giả. Minh Quân vào top nguy hiểm cùng với Nguyễn Duy.
    nguyenduy1_brun
    Minh Quân khiến giám khảo Thanh Bùi nhớ về gia đình khi trình diễn Lời ru cho con - Ảnh: BTC

Đêm gala 4 là đêm nhạc đánh dấu sự thành công của bốn thí sinh Bích Ngọc, Trọng Hiếu, Hà Nhi và Vân Quỳnh. Sau khi Bích Ngọc thể hiện ca khúc Chậm lại một phút, giám khảo Thu Minh đã đùa rằng: “Chị thấy em có một vấn đề nghiêm trọng ở đây. Tại sao mỗi lần em hát bài hát của ai đó là em biến thành của em vậy? Mai mốt không được hát bài của chị nhé".
    Riêng với Trọng Hiếu, anh chàng ca sĩ có cá tính âm nhạc nổi trội luôn nhận được đánh giá cao từ các vị giám khảo. Bản mash - up Chỉ còn riêng anh - Mirrors không chỉ giúp Hiếu khoe giọng hát mà còn cho thấy anh đã khắc phục nhược điểm hát không rõ lời trong những đêm thi trước. Nhạc sĩ Đức Trí, khách mời trong đêm gala 4 đánh giá: “Tôi ấn tượng vì vẻ tự tin của bạn. Bạn rất đặc biệt, bạn diễn đạt bài hát theo cách riêng của mình. Bạn hoàn toàn có thể trở trành một ngôi sao”.

nguyenduy_inerBích Ngọc nồng nàn với Chậm lại một phút - Ảnh: BTC
    nguyenduy2_mpwr Trọng Hiếu đốn tim khán giả với bản mash - up Chỉ còn riêng anh - Mirrors - Ảnh: BTC

Hà Nhi chứng tỏ quyết định giữ cô lại trong đêm gala 2 của các vị giám khảo là không sai khi thể hiện ca khúc All of me đúng chất một nghệ sĩ thực thụ. Giám khảo Thanh Bùi nhận xét: “Em đã trở lại đúng con người mà các giám khảo trông đợi”.
    Vân Quỳnh thể hiện ca khúc Papa để bày tỏ lòng biết ơn đến cha mình, người đã dạy cho cô những nốt nhạc đầu tiên. Phần trình diễn của cô nhận được đánh giá cao từ giám khảo. “Vân Quỳnh có giọng hát đầy nội lực và kỹ thuật vượt trội so với những thí sinh khác. Đây là lần đầu tiên em hát bằng tất cả những gì mình có. Đó là điều những đêm khác em chưa làm được. Chắc chắn là ba em sẽ rất hạnh phúc”, đạo diễn Nguyễn Quang Dũng nhận xét.
    nguyenduy4_wcjnHà Nhi đúng chất nghệ sĩ với All of me - Ảnh: BTC
    nguyenduy5_wmjk6
    Papa do Vân Quỳnh thể hiện được đánh giá là tiết mục thành công nhất trong các đêm thi của cô - Ảnh: BTC

Phan Nhi

http://www.thanhnien.com.vn/van-hoa-nghe-thuat/hot-boy-nguyen-duy-chia-tay-vietnam-idol-2015-579137.html
    Rolling in the deep
    • 3,826 Bài viết

• 17,514 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hôm qua bạn đầu tiên biểu diễn xong, nghe Thu Minh nhận xét hết cả hồn: ... em có một vấn đề nghiêm trọng... biến bài hát của người khác thành của mình... ăn cắp bài hát (?????)... không được hát bài của chị... hic hic..

Sợ chị ấy quá, tỏ ra nguy hiểm hết sức. Mặc dù mùa năm nay thỉnh thoảng chỉ lướt qua, hôm qua định xem thì như nhai phải sạn, mất hết cả hứng.

Mình không thích nghe Mỹ Tâm hát lắm, nhưng xem Mỹ Tâm làm giám khảo mình lại thấy rất dễ thương.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,127 Bài viết

• 2,274 Được cảm ơn

Bạn jj hát bÀi " Mắt biếc" mà nghe hết hồn, sai lời, sai nhạc, giọng yếu và k cảm xúc. Sao hát tồi thế mà vấn lọt top 6 đc nhỉ?
    • 827 Bài viết

• 1,430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mua_he_94 Xem bài viết
    Bạn jj hát bÀi " Mắt biếc" mà nghe hết hồn, sai lời, sai nhạc, giọng yếu và k cảm xúc. Sao hát tồi thế mà vấn lọt top 6 đc nhỉ?
    y chang thím này, hát mắt biếc con thua Hưng hát karaoke, giọng quá yếu mà lọt vô tới đây mới ghê, còn bà Bích Ngọc hum qua quất nguyên cái vái trắng mút so lin đã vậy đèn phía sau dội ngược lại hiện rõ 2 cặp đùi chà bá luôn, trước khi tổng dợt đèn đóm người ta phải chú ý chứ, công nhựn nhìn mắc gứm thiệt
    Đàm thị kiều Hưng
    • 1,132 Bài viết

• 3,642 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kysuu2009 Xem bài viết
    Hôm qua bạn đầu tiên biểu diễn xong, nghe Thu Minh nhận xét hết cả hồn: ... em có một vấn đề nghiêm trọng... biến bài hát của người khác thành của mình... ăn cắp bài hát (?????)... không được hát bài của chị... hic hic..

Sợ chị ấy quá, tỏ ra nguy hiểm hết sức. Mặc dù mùa năm nay thỉnh thoảng chỉ lướt qua, hôm qua định xem thì như nhai phải sạn, mất hết cả hứng.

Mình không thích nghe Mỹ Tâm hát lắm, nhưng xem Mỹ Tâm làm giám khảo mình lại thấy rất dễ thương.

Mệt mẹ quá đi, dìm hàng TM để nâng bi MT quá à. Thu Minh nói vui vậy mà mẹ suy diễn thấy ớn.
    • 827 Bài viết

• 1,430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camapnhumi Xem bài viết
    Mệt mẹ quá đi, dìm hàng TM để nâng bi MT quá à. Thu Minh nói vui vậy mà mẹ suy diễn thấy ớn.
    có vui gì đâu, MT số 1
    Đàm thị kiều Hưng
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,181 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kysuu2009 Xem bài viết

Theo tui nghe lúc đó thì hiểu đấy là 1 lời khen đó chứ. Ý nói bạn BN hát bài nào là tạo dc dấu ấn riêng cho bài đó chứ ko phải giống bản gốc. Còn "đánh cắp bài hát của Thanh Bùi" chắc bạn ko xem tập hát bài của TB nên ko hiểu. TB nói em hát hay hơn anh, em đã biến bài hát thành của BN chứ ko còn là bài hát của anh nữa, blabla đại loại thế.

Chị TM nói vui vậy ý là sợ BN mà hát bài của TM thì nta sẽ so sánh là hát hay hơn TM, chứ ko phải có ý chê bai như bạn hiểu. Tóm lại tổng thể là 1 lời khen theo lối nói hài hước. Nhưng lúc thấy TM dùng từ "đánh cắp" tui cũng nghĩ, từ nhạy cảm, dùng từ này dễ bị hiểu lầm, y rằng...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tập hôm chủ nhật vừa rồi cảm giác như hát nhép, mọi thí sinh đều hát chuẩn đến mức khó tin
    • 3,826 Bài viết

• 17,514 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aBebi Xem bài viết
    Theo tui nghe lúc đó thì hiểu đấy là 1 lời khen đó chứ.
    Tất nhiên là mình hiểu ý Thu Minh muốn nói. Nhưng cái cách nói rất không khéo. Đã không khéo nói lại thích nói dài, cố tạo kịch tính (em có một vấn đề rất nghiêm trọng...(ngừng một lúc)... bla... bla... Chả thấy vui gì cả. Giống như có những người kể chuyện cười mà người ta nghe xong không cười nổi ấy!

Mình đã nói không thích nghe Mỹ Tâm, nâng hạ gì ở đây. Ai không thích Mỹ Tâm đừng nhạy cảm quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 341 Bài viết

• 717 Được cảm ơn

(TNO) Đêm gala 5 Vietnam Idol 2015 với chủ đề Phá cách diễn ra tối 5.7. Trái với chủ đề đêm nhạc, phần dự thi của Vân Quỳnh và Hà Nhi không được như mong đợi vì chọn bài không phù hợp và chưa tạo được nét mới. Vân Quỳnh chia tay chương trình vì có số lượng bình chọn thấp nhất.
    anh-1_vnjdTrình diễn Yên bình, Hà Nhi chưa thực sự thành công với phiên bản rock

Đi đến đêm gala 5 còn lại Trọng Hiếu, Minh Quân, Bích Ngọc, Vân Quỳnh và Hà Nhi. Trong đêm thi, Hà Nhi lựa chọn ca khúcYên bình cho phần trình diễn của mình. Tiết mục của Hà Nhi không thuyết phục được giám khảo khách mời Tùng Dương. "Em biểu diễn chưa thoải mái. Tiết mục của em hôm nay không hoàn hảo", nam ca sĩ nói.
    Trong khi đó, Vân Quỳnh thể hiện rõ sự sai lầm trong việc chọn bài khi thể hiện ca khúc Sợ. Thu Minh nhận xét Vân Quỳnh thể hiện chưa đủ độ rock trên sân khấu. "Em phải làm cho mọi người cảm giác em đang bùng nổ. Hôm nay em phá giọng của mình, làm mất đi những gì đẹp nhất trong giọng em. Đây là sự lựa chọn không chính xác”, Thu Minh kết luận.
    Hà Nhi và Vân Quỳnh có đêm thi không thành công nên rơi vào top nguy hiểm. Cuối cùng, vì có bình chọn thấp hơn nên Vân Quỳnh dừng chân trong đêm gala 5.
    Bích Ngọc, Minh Quân và Trọng Hiếu có phần trình diễn thành công nên an toàn đi vào vòng trong. Thầy giáo trẻ Minh Quân khoe giọng với bài hát Someone like you, như muốn khai thác một khía cạnh khác trong bản thân mình. Sau phần dự thi của Minh Quân, Thanh Bùi khen ngợi: "Em diễn uyển chuyển, khiến anh thực sự muốn nghe em hát thêm. Em chia sẻ được tinh thần tích cực của ca khúc đến khán giả". Trong khi đó, đạo diễn Nguyễn Quang Dũng bày tỏ, anh thích bài phối của ca khúc. “Tôi nghĩ đây là tiết mục thành công nhất của em từ đầu chương trình tới giờ”, giám khảo Quang Dũng nhấn mạnh.
    Bích Ngọc lựa chọn ca khúc Rơi để thể hiện. Sau phần dự thi của Bích Ngọc, Tùng Dương không ngần ngại nhận xét: “Em thực sự đã vuốt ve tôi, những người tràn đầy năng lượng thường khiến người khác thấy mệt khi họ hát nhưng hôm nay em biểu diễn tiết chế, tạo sự bất ngờ khó đoán". Sau khi nghe Tùng Dương chia sẻ, Thu Minh duyên dáng nói: “Chị vui vì em làm hài lòng giám khảo khách mời hôm nay".
    Trọng Hiếu tiếp tục có phần trình diễn làm mãn nhãn khán giả và ban giám khảo với ca khúc Animals. Thu Minh nhận xét: "Ở em có một sự chuyên nghiệp. Phần nhìn của em hôm nay rất tốt. Giọng hát của em còn hot hơn cả ngoại hình. Em có một sức sống mãnh liệt. Tuy nhiên, chị mong rằng trong show sắp tới em hát nhạc Việt cũng hay như thế".
    anh-2-nb_lpmjSợ không đem đến thành công cho Vân Quỳnh
    anh-3_xedxMinh Quân lột xác với Someone like you
    anh-4_ynlnBích Ngọc “vuốt ve” Tùng Dương với bản hit Rơi
    anh-5_qfabTrọng Hiếu khiến sân khấu bùng nổ với bản hit Animals của Maroon 5
    anh-6_pptbGiám khảo khách mời Tùng Dương trình diễn ca khúc Con tằm đầy mê hoặc

Rolling in the deep
    • 937 Bài viết

• 5,895 Được cảm ơn

Hôm qua xem thấy TM nhận xét hơi 1 tí là đệm từ tiếng anh vào, nghe rất chi là ...
    • 827 Bài viết

• 1,430 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conduongmua Xem bài viết
    Hôm qua xem thấy TM nhận xét hơi 1 tí là đệm từ tiếng anh vào, nghe rất chi là ...
    ....là bần nông thích thể hiện
    ông Trọng Hiếu hát tệ nhất mà từ từ loại mấy nguoi hát hay nhất, mua giải cái chắc
    Đàm thị kiều Hưng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • m-l
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 724 Bài viết

• 720 Được cảm ơn

SAO bà cô tHu mInh thích " chứng tỏ '' thế nhỉ?
    ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 341 Bài viết

• 717 Được cảm ơn

http://www.thanhnien.com.vn/van-hoa-nghe-thuat/vietnam-idol-2015-ha-nhi-bi-loai-du-duoc-khen-het-loi-584446.html
    (TNO) Trong đêm gala 6 với chủ đề Hát đôi, top 4 Minh Quân, Trọng Hiếu, Bích Ngọc, Hà Nhi đã có những màn kết hợp ngọt ngào, độc đáo khiến Ban giám khảo và khán giả vô cùng thích thú.

than-tuong-1_pjyt Màn kết hợp tình cảm của Hà Nhi và Trọng Hiếu

Mở màn đêm thi là tiết mục Rồi mai của Minh Quân và Bích Ngọc. Minh Quân dịu dàng, kết hợp với Bích Ngọc cá tính, tinh nghịch mang đến một tiết mục dễ thương và tình cảm. Giám khảo Ngọc Lễ nhận xét: “Tôi đã được làm việc với Minh Quân và Bích Ngọc. Khi xem xong, tôi không biết tìm từ nào hơn từ dễ thương dành cho tiết mục của các em. Các em duyên dáng, kết hợp với nhau rất hài hòa”.

Trọng Hiếu đã có màn kết đôi tình tứ với Hà Nhi khi trình diễn ca khúc Giọt buồn để lại. Giám khảo Thu Minh nhận xét: “Một tiết mục hát đôi thành công cần ba yếu tố. Thứ nhất, bè hòa quyện và nương nhau. Thứ hai là cảm xúc hòa quyện và tình cảm trao đổi, nâng nhau từ nhẹ nhàng đến cao trào và bùng nổ. Cuối cùng là đẹp đôi. Hai em có đầy đủ, chị chúc mừng hai em”.

Minh Quân và Hà Nhi lại mang tới không khí sôi động với ca khúc I can't take my eyes off you. Giám khảo Thanh Bùi hóm hỉnh: “Anh muốn hỏi hai em tại sao nhịp hôm nay của tụi em quá tốt”. Trong khi đó, khám khảo Ngọc Lễ đánh giá cao: “Bài hát này hình như tác giả viết dành cho Minh Quân. Minh Quân hát từng nốt từng lời rót vào lòng người nghe rất ngọt. Riêng Hà Nhi, khi hát với Trọng Hiếu em mạnh mẽ, máu lửa, còn hát với Minh Quân thì em chuyển sang phong cách hơi ngúng nguẩy, nũng nịu chứng tỏ em có thể làm được rất nhiều điều”.

Màn kết hợp giữa hai cá tính nổi trội Bích Ngọc và Trọng Hiếu cũng đem đến một tiết mục bùng nổ trên sân khấu Vietnam Idol.Thể hiện ca khúc Where did we go wrong - vốn được xem là một trong những bản hit của giám khảo Thanh Bùi và Thu Minh, hai thí sinh nhận được lời “dọa” của giám khảo Thu Minh: “Hai bạn gan quá, hai anh chị ngồi đây mà dám múa rìu qua mắt thợ. Chúng tôi ngồi đây đã soi hết từng câu chữ. Thôi thì sóng sau xô sóng trước, đó cũng là cái phúc của bậc tiền bối”. Nhận xét của Thu Minh khiến Bích Ngọc và Trọng Hiếu vỡ òa hạnh phúc.

Sau các phần dự thi, cuối cùng Hà Nhi là thí sinh nói lời tạm biệt chương trình khi có số lượng bình chọn thấp nhất.
    than-tuong-2_psssMở màn đêm thi là tiết mục Rồi mai của Minh Quân và Bích Ngọc

than-tuong-3_iwnxMinh Quân và Hà Nhi mang tới không khí sôi động với ca khúc I can't take my eyes off you

than-tuong-4_iihbTrọng Hiếu - Bích Ngọc thể hiện hit Where did we go wrong của Thu Minh - Thanh Bùi

than-tuong-5_exiyHà Nhi nói lời chia tay giấc mơ Thần tượng âm nhạc Việt Nam 2015

Phan Nhi
    Ảnh: BTC
    Rolling in the deep
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2