TIN TÀI TRỢ.

Việt Nam chính thức bị Lào, Campuchia vượt mặt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao ko có ai đặt câu hỏi là bài báo của Một Thế Giới có đáng tin cậy hay ko, ko ai thử kiểm tra xem họ nói "tổng hợp từ BizLive" mà sao trên BizLive ko có, ko ai thử kiểm chứng lại nguồn tận gốc để thấy World Bank Ease of Doing Business và WEF Competitiveness Ranking phiên bản mới nhất là hai nghiên cứu có từ tận tháng 9 và tháng 6 năm ngoái?

Không có ý bênh vực cho nước nhà, nhưng báo chí Việt Nam vốn đã thiếu hiểu biết thì chớ, lại còn hay giật tít vô tội vạ thế này, đúng là chỉ có dân là khổ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,948 Bài viết

• 5,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hellominnie Xem bài viết
    Chẳng có gì lạ với tình trạng ngồi nhầm lớp ở VN À mà cty bác là cty gì thế, tò mò tí Sắp tới em định apply nơi khác thay đổi công việc
    Bây giờ mới đọc thấy cmt của bạn. Tôi mà nói tên cty thì đâu lên đây chém gió được nữa . Mà dạo này có vẻ kiếm việc khó nên bạn ở đâu cứ ngồi yên đấy nhé .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,948 Bài viết

• 5,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saladlee Xem bài viết
    Ôi, đọc mà đau lòng quá, thế có b nào sáng kiến gì trong tình hình VN hiện tại sẽ phải bắt đầu ntn? Em nghe nó lún sâu quá rồi.....
    Phải đầu tư giáo dục mới hy vọng. Con người là nền tảng của sự phát triển mà. BH nói câu này thấy đúng Vì sự nghiệp trăm năm trồng người. Nhưng khổ nỗi ông l đ nào cũng chỉ lo sự nghiệp 10 năm của ổng nên đâu có ông nào đầu tư dài hạn cho 100 năm sau đâu
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3