TIN TÀI TRỢ.

Việt kiều Canada tiếp tục tố: "Thanh Hằng đã "cặp" với nhiều đại gia…"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 129K Lượt đọc
  • 431 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 252 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Thì tui giả tỉ vậy thôi! Tui hỏi thiệt bà thấy anh chồng bà có xao xuyến không?

Người gì mà mắt đen lay láy ..nhìn như xoáy vào tim
    Handsome thì có handsome mà hổng phải gu của Hưng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhnguyen0702 Xem bài viết
    Có rần rần thì TH vẫn trơ mặt ra, tiếp tục hưởng tiền đại gia đều đều.
    Con siu mũ tự phong mặt mốc không biết xấu hổ! Chị khinh
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 47 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Ko lẽ với cái trình của em TH ko tìm ra anh nào đại gia già trẻ gì đều được chết vợ hay đã li dị vợ gì đấy nhào vô để khỏi phải nghe thiên hạ chửi thế này.
    • 467 Bài viết

• 2,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật, mình cũng ko hiểu các bạn chân dài nghĩ gì mà lại bập vào đàn ông có vợ. Đẹp và nổi tiếng thế kia mà ko kiếm đc anh nào vừa đẹp vừa giàu (như bạn TT.Hà ấy), mà lại đang tâm phá gia đình nhà ngta. Mình thấy thương những ng vợ như thế này, toàn tâm toàn ý với chồng mà có ngày phải ê mặt đi đánh ghen, quá khổ. Mình ủng hộ cô vợ làm vụ này tới nơi tới chốn, cho mấy ng đẹp chừa kiểu đạo đức giả đi!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 815 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Chị Tình ơi Gon nói Tình nghe nè
    Có thằng kia mắt đen lay láy đẹp hơn cha nội rững mỡ nài mà làm nghề chở thuê chị xem coi có xoáy vào trym ko nha?? Bửa nào có dịp tui giới thiệu cho
    Nói thiệt với Tình chứ chở thuê chắc Thanh Hằng hong ham mà chỉ mám đại gia thoi=))
    Thì tui giả tỉ vậy thôi! Tui hỏi thiệt bà thấy anh chồng bà có xao xuyến không?

Người gì mà mắt đen lay láy ..nhìn như xoáy vào tim
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    • 233 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LA-TX Xem bài viết
    Ko lẽ với cái trình của em TH ko tìm ra anh nào đại gia già trẻ gì đều được chết vợ hay đã li dị vợ gì đấy nhào vô để khỏi phải nghe thiên hạ chửi thế này.
    Vì TH không có nhu cầu tình cảm với mấy anh này, bả yêu phụ nữ mà.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 526 Bài viết

• 1,432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    " 10 năm qua hai vợ chồng cực khổ cùng nhau, nay có một chút thành tựu thì chồng lại mang đi nuôi người đàn bà khác. Nhưng có lẽ, một thứ mà tôi sẽ không bao giờ lấy lại được chính là người đàn ông vô ơn bạc nghĩa, không xứng đáng là chồng tôi kia."---> Thói đời là vậy, nghe mà đau xót, chua chát quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 152 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Đây là những phát ngôn của em, và em đã tự vả vô cái mẹt của mình
    "Tôi chỉ yêu người độc lập" ---> người em cướp chẳng những chưa li dị mà còn có thêm mấy đứa con lóc nhóc
    "Tình cảm có phải ra đường là cướp được" ---> em đã trắng trợn cướp chồng người
    "Tôi xài tiền tôi làm ra" ---> mấy cái xe em chạy lòi ra của chồng người ta
    ...
    Em đúng là cái loại giả dối, càng đọc báo càng thấy sợ em. Người ta có xấu xa nhưng nếu có tự trọng thì sẽ không tỏ vẻ thanh cao, biết xấu hổ khi mọi người đề cao mình. Còn em, em lên báo "phun châu nhả ngọc", đoan trang, chân chính. Nếu em còn có thể nổi tiếng thì đúng là...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 815 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Anh Hải ơi, anh nói nghe hơi đụng chạm nha hihi
    Gon qua nhiều mùa lá vàng ròi mà hơi bị mướt chứ ko lép như hồ ly tinh Thanh Hằng đâu nhoé
    Đàn ông vk toàn lùn là đa số nhưng chồng em thì ko thuộc tuýp nài. Thơm phức như anh nói đới
    Nhưng theo kinh nghiệm Gon biết phụ nữ đẹp cua vn đều ở Mỹ đới. Ko có chuyện xấu mới ở nuoc ngoài đâu anh Hải ui
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu_Ca_Thuong_Hai Xem bài viết
    Gái Việt kiều đa số ko đẹp, chứ mấy anh trai thì đẹp. Về đây thấy gái VN tươi, nhìn thơm như múi mít ko ăn thì phí. Mấy ông VK khả năng làm tình cũng hơn trai VN. Ngoại hình thì trắng, sạch sẽ, người lúc nào cũng thơm tho, ăn nói nhã nhặn lịch sự. Đếch cần biết bên đó a làm gì, khi về VN cứ chịu bung xòe đàn bướm theo cũng ko có gì lạ.
    • 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Anh Tú có bản lĩnh, xứng mặt đàn ông thì thôi dứt khoát với vợ rồi cưới TH đi. Chị vợ cũ cũng đừng níu kéo người ra đi làm chi cho mệt mỏi. Phụ nữ có tiền, độc lập thì thoải mái tự do hơn là cứ canh cánh sợ mất chồng. Ko còn chồng thì tập trung vào con vậy. Sướng khổ là do tự bản thân mình quyết định thôi. Lôi ra bấy nhầy làm xấu mặt chồng cũ cũng là làm mất mặt mình, tổn thương cha của con mình mà.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    Anh Tú có bản lĩnh, xứng mặt đàn ông thì thôi dứt khoát với vợ rồi cưới TH đi. Chị vợ cũ cũng đừng níu kéo người ra đi làm chi cho mệt mỏi. Phụ nữ có tiền, độc lập thì thoải mái tự do hơn là cứ canh cánh sợ mất chồng. Ko còn chồng thì tập trung vào con vậy. Sướng khổ là do tự bản thân mình quyết định thôi. Lôi ra bấy nhầy làm xấu mặt chồng cũ cũng là làm mất mặt mình, tổn thương cha của con mình mà.
    Phai lôi đâu con qui giât chông ra Chu cung?!
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 546 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Hóng vụ oánh ghen của bà vợ trước Gon biết vụ đó hem?
    -Thu này vẫn giống thu xưa
    Vẫn ngồi 1 xó, vẫn chưa có bồ
    • 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Ông Tú chắc ko phải con búp bê để em Hằng giựt là giựt mà chị. Chỉ có điều là ảnh cò cưa ko dứt khoát với vợ thôi.
    • 815 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Đúng vậy phải vạch trần con Thanh Hằng này
    như Thái Hoà "vạch trần cái sự thật của Dustin Nguyễn" trong Để Mai Tính dzị đó

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 240 Bài viết

• 609 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    Hờ hờ...mình có thằng bạn gay cũng có chơi với 1 số bạn bè trong giới thời trang nói lại là TH les ^^
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 815 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Nghe đâu chú ấy là quan cấp TP đấy nhưng bị vợ con hốt được ổ nên Thanh Hằng được một trận te tua sau đấy ỉm luôn. Quan to chứ lị
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yun. Xem bài viết
    Hóng vụ oánh ghen của bà vợ trước Gon biết vụ đó hem?
    • 252 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu_Ca_Thuong_Hai Xem bài viết
    Gái Việt kiều đa số ko đẹp, chứ mấy anh trai thì đẹp. Về đây thấy gái VN tươi, nhìn thơm như múi mít ko ăn thì phí. Mấy ông VK khả năng làm tình cũng hơn trai VN. Ngoại hình thì trắng, sạch sẽ, người lúc nào cũng thơm tho, ăn nói nhã nhặn lịch sự. Đếch cần biết bên đó a làm gì, khi về VN cứ chịu bung xòe đàn bướm theo cũng ko có gì lạ.
    Anh sai lầm rồi nha Hải, Ý An vợ cũ Lam Trường đẹp long la long lanh luôn nha, mấy bà show bitch Vịt nói thiệt hổng có cửa với Ý An
    8-20

1369816853-ngoyan-eva14

1369816853-ngoyan-eva9
    • 815 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Hưng ơi mấy con sâu bitch làng giải trí vn ko có ngõ luôn chứ cửa gì nữa hị hị
    Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THUY-HUNG Xem bài viết
    Anh sai lầm rồi nha Hải, Ý An vợ cũ Lam Trường đẹp long la long lanh luôn nha, mấy bà show bitch Vịt nói thiệt hổng có cửa với Ý An
    8-20

1369816853-ngoyan-eva14

1369816853-ngoyan-eva9
    • 252 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tigon2284 Xem bài viết
    Hưng ơi mấy con sâu bitch làng giải trí vn ko có ngõ luôn chứ cửa gì nữa hị hị
    Ừa đúng rồi chị Gon, toàn mấy con chưa kì cọ sạch phèn mà tưởng mình danh giá lắm, ở vùng trủng có làm gì vẫn là vùng trủng kênh mương thôi
    • 623 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Chẳng có gì lạ, âu cũng là kiều nữ và đại gia thôi! Nếu chị vợ muốn lấy lại anh chồng thì lấy lại hết tiền đi, xem lúc đó kiều nữ có còn theo k thì biết ah!!!

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    Em có 1 ước mơ! Em có 1 khát khao! Hai thiên thần của em luôn khoẻ mạnh và ăn mau chóng lớn!!!