TIN TÀI TRỢ.

Vì sao Chủ tịch Tập đoàn Bảo Long Nguyễn Hữu Khai bị bắt?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 7.07K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 457 Bài viết

• 2,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình từng đến cty Bảo Long này để được "thầy" bắt mạch. Bao nhiêu người chầu chực mà thầy đến muộn, bắt mạch qua loa, kê thuốc thì vô tội vạ. Bố mẹ chồng mình 2 năm trước cũng đi khám ở đây (mình can rồi chả nghe), mua hết gần chục triệu tiền thuốc rồi có uống hết được đâu và thấy chả ăn thua gì cả. Còn bên nhà mẹ đẻ mình, 4-5 năm trước đua nhau rỉ tai cho Bảo Long vay tiền lãi suất cao, các ông bà nghỉ hưu có tí nào là rót hết vào đó. Mẹ mình gửi mấy tháng, sau thấy sợ sợ liền rút ra mà cũng phải mãi mới rút được. Mình nghe kể là biết công ty này chắc chắn có vấn đề rồi nên ông Khai bị bắt cũng chả có gì lạ.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,561 Bài viết

• 6,284 Được cảm ơn

1. FPT cty mình chẳng bị chặn gì, mình vẫn vào quechoa với mấy link nhạy cảm, mình chỉ đọc, k post bài

2. Mỹ Đức đoạn gần Hà Nam với Ninh Bình mà xứ Đoài gì? Đoài là Tây mà, xứ Đoài chỉ Sơn Tây ví như Hoài Đức, Đan Phượng, Phúc Thọ với Ba Vì đó.
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ông Khai đã được ân xá sau hơn 1 năm ngồi tù, còn thằng phong, cái thằng ngậm máu phun người ở những dòng viết trên thì sắp vào tù, đúng là đời
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2