Vì câu hỏi thăm, nhà văn Gào gay gắt mắng người hâm mộ 'bị điên'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 691K Lượt đọc
  • 1.69K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 69 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moitim Xem bài viết
    Mẹ nó nói cũng đúng, nhiều người cũng thích sống ảo thật. Nhưng mình thấy trên fb có em Mabu map gì ý, trông cũng xinh xắn mà cũng được chồng chiều, suốt ngày đi nước ngoài, nhà cũng khá giả, chuẩn bị mở spa hay sao ý, cũng hay post bài nhưng không bị quá lố, nói chung mình thấy cung nhẹ nhàng
    Thực ra nhiều người có cuộc sống long lanh, họ cũng hay up fb thật, nhưng sở dĩ người ta không cảm thấy họ sống ảo là bởi vì người ta cảm nhận được cái an nhiên, tự tại, sung sướng thực sự. Đi du lịch, đi ăn, đi chơi... họ đều có những bức ảnh đẹp và những trải nghiệm đáng chia sẻ, khoe trên fb cũng đáng. Còn cô Gào này ai cũng thấy cổ gồng quá, những việc cô ấy chia sẻ thì quanh đi quẩn lại chỉ có vậy, ngày nào cũng dăm cái stt, ngày xưa thì vật vờ chuyện cũ, ngày nay thì ảnh con hay ảnh tin nhắn của chồng. Đặc biệt là cái sân si tị hiềm trong từng cái cmt của fan. Đùa chứ những người kia họ up vậy, cũng có nhiều ý kiến trái chiều nhưng họ không rảnh để quan tâm hay chửi bới, bởi họ còn bận sung sướng mà. Còn riêng bà G thì đọc từng cmt để block, chửi mắng. Tuyệt đối chẳng thấy tí thanh thản nào trong cuộc sống cũng như tâm hồn bả, dù bả đã cố tỏ ra như vậy.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoatuyet2407
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 580 Bài viết

• 1,755 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    LP0DZQ4
    Đây hầu các mẹ lãi có 1.7 tỷ đồng thôi)) thế này thì chưa bằng lương chuyên gia nước ngoài sang vn làm việc à))
    Chắc cũng có tý của ví dụ như nhà biệt thự, xe vài tỷ nhưng cũng ko giàu có gì đâu các mẹ ạ. Mà đứng tên bố mẹ Tú hết vợ chồng nhà gào ko xơ múi được gì đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thudoll88
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

người ta hay bảo những người hay nói đạo lý thường sống như l**, bà gào này là điển hình đây phải ko các chị
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,261 Bài viết

• 24,750 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    LP0DZQ4
    Đây hầu các mẹ lãi có 1.7 tỷ đồng thôi)) thế này thì chưa bằng lương chuyên gia nước ngoài sang vn làm việc à))
    Chắc cũng có tý của ví dụ như nhà biệt thự, xe vài tỷ nhưng cũng ko giàu có gì đâu các mẹ ạ. Mà đứng tên bố mẹ Tú hết vợ chồng nhà gào ko xơ múi được gì đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thudoll88
    Hạch toán lãi ít để đỡ phải nộp thuế với trả cổ tức thôi mẹ nó ơi
    Tắt ti vi để phản đối Hà thị Lộn
    12803028_1141226422568684_765149944019900871_n
    • 200 Bài viết

• 2,246 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Bố của Tú, lịch sử học vấn hoành tráng lắm, là tiến sĩ ở ĐHBK từ 1982, học Harvard từ 2002-2003
    Sở hữu cổ phiếu ở HNM ko nhiều đâu, trị giá mấy tỷ thôi. HNM ngày xưa có cái quảng cáo sữa Zin zin lắc lư cái đầu ấy, dễ thương lắm, ko biết có mẹ nào nhớ ko, sau đó HNM bị dính vụ sữa có chất melamine như ở tàu ấy, từ đấy giá cổ phiếu sụt thảm thương
    Nhưng HNM chỉ là bề nổi, còn phần chìm thì thống kê thế nào được. Chỉ những CT lên sàn CK thì mới tính được giá trị cổ phiếu họ sở hữu. Nhà giàu VN ko như nhà giàu các nước khác, nhiều ông bà giàu có kinh khủng khiếp, nhưng Công ty họ ko lên sàn CK, thì ko ai biết được mức độ giàu của họ. Đây là nói chung, ko nói HNM nha, nhìn ông Tuấn thì đoán là nhà Tú ko phải là trọc phú giàu xổi, mà có tri thức và nền nếp, còn giàu cỡ nào thì chịu, ông Tuấn ngoài HNM thì còn làm CT HĐQT 3, 4 công ty khác, hùn vốn chỗ nọ chỗ kia thì chưa tính
    Nhân tiện thò đầu vào đây hóng, nói thêm 1 câu là đáng đời em Gào lắm, diễn cho sâu vào, có khi lại tưởng cái vai mình diễn là mình thật ngoài đời.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Quynhnam80a; 06/07/2017 vào lúc 04:34 PM.
    • 3,457 Bài viết

• 19,507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Sau khi bị chửi sml vì chửi fan, im lim fb mấy ngày thi hum nay gào đã có stt mới rồi
    Mang từ thiện hay lòng thương người trẻ em bị lạc ra lấy lại lòng fan

1 bài diễn hoài. Chán k hả gào
    Có biến là lôi các em bị bỏ rơi, mồ côi ra chụp hình, hay post lên fb để mọi ng biết gào tốt ahihi
    • 655 Bài viết

• 5,131 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Và đã khoá comment =)))))))))))
    Khéo đang lập hồ sơ kiện các má Wtt đã nói xấu, bôi nhọ, xuyên tạc một nhà văn có sức ảnh hưởng nhất VN đây!! Gào ơi đừng kiện chị, chị cũng có con nhỏ, và dễ bị trầm cảm, mong manh lắm em ạ =)))))))

Mà góp ý chân thành với Gào nhé. Tút nào thật sự chỉ muốn xả stress, kể lể cho thoả lòng thì khoá nó comment đi em ạ. Để chúng khỏi ngứa mồm nói linh tinh những gì em không thích, rồi lại thêm bực bội gào hét văng tá lả tứ tung ra những người không liên quan. Xong rồi thì xoá. Làm vậy thì đâu đến mức điên quá hoá rồ chuốc vạ từ mồm em nhỉ! Cứ phát huy việc khoá còm Gào nhé. Mãi êu!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của heo.con.lon.ton
    • 207 Bài viết

• 2,870 Được cảm ơn

500 chị em webtretho sắp được lên phường offline vì dám cả gan dám bóc phốt, vạch mặt nhà văn diễn sâu nhất VN Tại sao các chị dám đá đổ hình tượng người vợ vị tha và giỏi giang, đảm đang ko cần cưới mà Gào xây dựng vất vả bao nhiêu năm? Thật ko thể tin được!!! Hãy đợi đấy. Sau khi tôi đẻ đứa thứ 3 tôi sẽ đẻ thêm 100 đứa nữa để tôi xác thực tôi là mẹ âu cơ, và đã là mẹ âu cơ thì chửi fan có là gì? Tôi chửi cả trái đất này nhá. Bella tránh sang 1 bên, ăn quỵt chị còn hơn em, chửi đổng chị cũng chẳng thua em đâu, trước khi đập mặt làm lại thì mặt chị còn xấu hơn mặt em gấp vạn lần. Tóm lại Bella chỉ là con ruồi so với Gào ok? Ngoi lên up status tìm trẻ lạc à, Gào tốt quá, nhân từ quá vỗ tay cho Gào. Nếu nhân từ thì đừng đẻ nữa Gào ơi vì chẳng những ko chen chân được vào nhà bác Tuấn mà còn khổ các con vì suốt ngày bị mẹ mang lên mạng xã hội câu like rồi còn bị mang ra câu đám cưới, câu của cải, câu danh phận mà ko dc, huhu.
    • 207 Bài viết

• 2,870 Được cảm ơn

Có tí hình ảnh minh hoạ để phục vụ các mẹ đây ạ

19665556_308681349602001_5087920189151385466_n
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 44 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Em này nhiều phốt thái độ Fan từ lâu rồi chứ đâu phải lần này ko đâu.
    • 3,457 Bài viết

• 19,507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Gào ơi, đừng kiện mình nha
    Xin bạn đấy
    Mình đang bị trầm cảm vì vừa chia tay bạn trai
    Bị trai đá đó mà. Như gào ngày xưa bị tú đá đó gào biết cảm giác đó đúng không?
    Trầm cảm ghê gớm. Khi thì mún tự tử, khi thì mún giết cả thế giới
    Mấy hum nay mình lấy gào ra chửi hay buông lời k hay là do mình trầm cảm. Mình ganh tị, cũng như gào có bầu và gào trầm cảm nên gào chửi fan đó
    Gào đừng kiện 1 ng bị trầm cảm vì trai đá như mình nha

• 450 Bài viết

• 2,201 Được cảm ơn

Hồi xưa con bạn mình nó quản lý hẳn 1 fanpage tên là Anti Gào (công nhận nhỏ cũng rảnh ). Hơn 5 năm trôi qua, giờ nhỏ có con luôn rồi.

Nói chung đang yên đang lành, mang bầu đứa thứ 3 để mong được ân sủng từ nhà nội. Vậy mà đùng 1 cái lại dính phốt

Cái miệng hại cái thân đây mà.

Bởi vậy Gào cho dù có nhiều tiền thì cũng ko lên World Class được, cứ cheap cheap sao đó.

Mà bạn Tú này mình có cảm giác bạn ấy thương con, chứ ko hề thương vợ. Nói chung Gào có vấn đề về nhận thức nên mới tâng bốc chồng quá đà thế này
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 18 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

bà này em xem hình chỉ thấy mặt dâm dâm môi thì dày cả mớ mà chụp hình cứ hay làm kiểu môi hờ hững gợi cảm sexy trông kinh bỏ xừ. Bà này đợt lâu trước có mấy lần up stt chửi ông chồng với giọng điệu điêu ngoa ghê gớm lawms đại ý là đã ăn bám rồi còn này nọ bắt hầu hạ các kiểu, nhưng toàn up ban đêm xong sau sáng ra lại thấy xoá mất. Chắc canh ông ý đi ngủ mới dám chửi)))
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 77 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

nhìn quả ảnh mợ trên up thì bella đẹp hơn gào , g có quả mắt với quả mồm nhìn hãi thật. Mọi khi mà có ai nói gì là gao up fb chửi đổng xỏ xiên sân si cay cú lém , nay thấy im bặt, chắc ủ miu chửi bù vào dịp khác
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 319 Bài viết

• 2,384 Được cảm ơn

Mấy mẹ ơi cho mình hỏi vụ nhà Tú ko chấp nhận bả đó. Lúc mới ra sách mẹ bố em bé, bả có stt đại ý là em Tú kể bà của Tú khen nhà có cô con dâu ko chê vào đâu được, rồi bảo mọi ng nên học hỏi Gào cách chăm con. Rồi sau đó có thêm quả stt hay clip mẹ Tú khen bả j đó ( mình ko nhớ rõ lắm, nhưng chắc chắn gào có stt đó). Vậy là bả diễn hả mọi người? Tự tưởng tượng ra ah? Nếu xạo thì ông Tú ko có hành động j à?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 172 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cho mình xin link FB của Gào với để mình mở mang tí xíu, nghe các bạn tả gào tò mò quá
    • 637 Bài viết

• 2,496 Được cảm ơn

Phần hấp dẫn nhất thì bị nàng ấy del rồi. . Lần nào cãi nhau với fan xong là nàng xóa comment ấy và block luôn fan. Thỉnh thoảng có tâm hự đêm khuya như mẹ ở trên kia nói, sau đó xóa post.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phanngoc23
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 922 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Cho con gào về ở chung với con Thuý được

Gởi từ ứng dụng Webtretho của muoiepsom
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 207 Bài viết

• 2,870 Được cảm ơn

Nếu thằng Tú có hành động gì tác động được con mặt lợn đấy thì đã ko để nó lên mạng xã hội chửi hết người này đến người khác để bị người ta moi móc bóc phốt thế này. Và trong cái đầu óc của 1 con nhà văn lỗi lạc như nó, người ta nói 1 câu xã giao cũng có thể khiến nó viết ra 8 vạn từ mỹ miều để tự tô điểm bản thân, thằng Tú thấy vô hại thì tặc lưỡi cho qua thôi. Mẹ nó ko thấy từ là con tiểu tam giật người yêu, nó viết thế nào mà biến luôn bản thân thành nạn nhân hết sức bi thương và nhân hậu à? Và các mẹ cứ đợi mà xem, cái top này con Gào mặt lợn hóng ko sót 1 cái còm nào đâu. Giờ nó chưa tiện lồng lên nhưng thời gian tới nhất định sẽ có những tút dài ba vạn sáu nghìn từ để thanh minh, giải thích, ca thán tất tần tật những gì các mẹ đang bóc nó ở trên này. Với mở đầu là: Con ạ, người ta nói mẹ bla bla bla, nhưng mẹ chưa bao giờ thanh minh, mẹ đã tha thứ cho bố của con khi bố phản bội mẹ bla bla bla, mẹ hận người đàn bà đấy đã cướp bố con, hận bố con yếu lòng. Mẹ không cần kết hôn, ko cần đám cưới to đẹp, bố con bao nhiêu lần đòi mua váy cưới vera wang cho mẹ nhưng mẹ đâu có cần, mẹ chỉ cần các con. Bà nội các con mong mẹ cưới để được danh chính ngôn thuận nhưng mẹ ko cần Hãy đợi nhé các mẹ !

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluebluesea Xem bài viết
    Mấy mẹ ơi cho mình hỏi vụ nhà Tú ko chấp nhận bả đó. Lúc mới ra sách mẹ bố em bé, bả có stt đại ý là em Tú kể bà của Tú khen nhà có cô con dâu ko chê vào đâu được, rồi bảo mọi ng nên học hỏi Gào cách chăm con. Rồi sau đó có thêm quả stt hay clip mẹ Tú khen bả j đó ( mình ko nhớ rõ lắm, nhưng chắc chắn gào có stt đó). Vậy là bả diễn hả mọi người? Tự tưởng tượng ra ah? Nếu xạo thì ông Tú ko có hành động j à?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi riversideparisblock; 06/07/2017 vào lúc 10:05 PM.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KitKatCaCao Xem bài viết
    Hồi xưa con bạn mình nó quản lý hẳn 1 fanpage tên là Anti Gào (công nhận nhỏ cũng rảnh ). Hơn 5 năm trôi qua, giờ nhỏ có con luôn rồi.

Nói chung đang yên đang lành, mang bầu đứa thứ 3 để mong được ân sủng từ nhà nội. Vậy mà đùng 1 cái lại dính phốt

Cái miệng hại cái thân đây mà.

Bởi vậy Gào cho dù có nhiều tiền thì cũng ko lên World Class được, cứ cheap cheap sao đó.

Mà bạn Tú này mình có cảm giác bạn ấy thương con, chứ ko hề thương vợ. Nói chung Gào có vấn đề về nhận thức nên mới tâng bốc chồng quá đà thế này
    Thì chính chị Gào cũng hay than trên FB là Tú thương con hơn vợ mà , nhưng chị ấy kiểu cũng tự hào lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)