TIN TÀI TRỢ.

Về nhà Ngọc Trinh: Mẹ kế lần đầu tiên nói về con chồng

• 1 Lượt chia sẻ
  • 33.3K Lượt đọc
  • 251 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,099 Bài viết

• 1,579 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aoxinh Xem bài viết
    Con mình không bất hiếu, có lẽ con hơi vô cảm, cả một ngày mẹ không ăn nằm bẹp cũng chả đứa nào hỏi, mình chẳng hy vọng gì, có lẽ nếu là một đứa con gái sẽ nhạy cảm hơn chăng.
    Gần 20 năm kết hôn giờ cảm thấy thật sự trắng tay, bây giờ nghĩ cókhi sống như AJ, BP lại hóa hay không ràng buộc hôn nhân.
    Hắn nói đánh mình vì dạy vợ, nên mình quyết định sẽ chấm dứt chuyện vợ chồng
    Chúc mẹ nó mạnh mẽ và may mắn!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,610 Bài viết

• 1,837 Được cảm ơn

Con mình không bất hiếu, có lẽ con hơi vô cảm, cả một ngày mẹ không ăn nằm bẹp cũng chả đứa nào hỏi, mình chẳng hy vọng gì, có lẽ nếu là một đứa con gái sẽ nhạy cảm hơn chăng.Gần 20 năm kết hôn giờ cảm thấy thật sự trắng tay, bây giờ nghĩ cókhi sống như AJ, BP lại hóa hay không ràng buộc hôn nhân.Hắn nói đánh mình vì dạy vợ, nên mình quyết định sẽ chấm dứt chuyện vợ chồng
    Mạnh mẽ lên bạn, đàn ông có tư tưởng như vậy thì khó sống chung lắm. Đừng chôn vùi cuộc đời mình với ng như vậy nhé.Chống oFF topic: sao mình cứ nghĩ bài báo này là để cứu vớt e Trinh khỏi scandal c.ve vừa rồi. Bằng chứng là rất nhiều mẹ khen em í ngoan hiền, hiếu thảo dù đã từng lên án e í ko tiếc lời. Mình thì thấy 1 điều: làm k.v lo cho gia đình thì ko thành 1 vấn đề. Nhưng tự hào mình làm k.v để lo cho gia đình và trở thành hình mẫu cho xã hội tôn vinh thì quả thật là...loạn quá!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 242 Bài viết

• 464 Được cảm ơn

Thèm con gái quá, hôm qua mình lại là nạn nhân của bạo hành, mà hai con trai có nhà vẫn để bị đánh, đau thể xác 1 thì đau tinh thần 10, sao con vô cảm quá vậy.
    Hồi còn nhỏ nhìn thấy bố mẹ xô xát, cả mấy chị em lao vào che chắn.
    Đau đầu nhìn màn hình cứ mờ dần, đã nói đầu tôi nuôi cả nhà đấy mà nó ngu xuẩn cứ táng vào, đúng là không còn tính người.
    Chị ơi, mạnh mẽ lên nha. Mình chỉ có 1 cuộc đời đế sống thôi. Mong chị có đủ can đảm và nhiều may mắn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 157 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình không bất hiếu, có lẽ con hơi vô cảm, cả một ngày mẹ không ăn nằm bẹp cũng chả đứa nào hỏi, mình chẳng hy vọng gì, có lẽ nếu là một đứa con gái sẽ nhạy cảm hơn chăng.
    Gần 20 năm kết hôn giờ cảm thấy thật sự trắng tay, bây giờ nghĩ cókhi sống như AJ, BP lại hóa hay không ràng buộc hôn nhân.
    Có lẽ con chị còn nhỏ tuổi, chưa biết thể hiện tình yêu với mẹ thôi .

Chị bình tĩnh đã nhé. Không phải định khuyên chị tiếp tục chịu đựng đâu. Chỉ là lúc này đang nóng chưa nên quyết định gì vội. Chúc chị khỏe và sớm lấy lại tinh thần.

Chống spam: Đọc bài này thấy bớt ghét NT đi chút chút. Nhưng đoạn này thấy vô lý này. Chắc nhà báo là người quen, hoặc trong lúc tới nhà “sơ ý” để lộ thông tin. Hay có người giỏi như thế thật, nhìn mặt mà đoán được sở thích của người khác.

Mẹ Trinh (mẹ kế, bà Sáu Phương) bước vào phòng, trên tay là khay cơm có những món ăn đúng vị tôi thích. Trinh nhận ra sự ngạc nhiên từ tôi, cô nhanh nhảu cười: "Đó chị thấy không? Mẹ em rất giỏi đoán được chị thích ăn những món này". Suốt bữa cơm, mẹ Trinh chỉ nhìn cô con gái, rồi cười rạng rỡ khi chúng tôi khen đồ ăn ngon.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,476 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

chuyện này mình rành lắm nè. Hồi đó đi làm 1 tháng hơn 30tr về quê lúc nào mình cũng giản dị mặc đúng 2 bộ đồ ở nhà do DDR sẵn ở quê nên khg ai biết mình làm có chút tine, sau này giới thirty cho 1 đứa cháu vào làm 1 tháng hơn 10tr, về quê nó ăn diện quá trio, má Minh còn giận mình vì mình không se sua như nó bị hàng Xóm so sánh má bực. Rồi thêm mấy e bán bia ôm Ve sắm nhà sắm xe, Minh lại thêm mấy phen bị so sánh....miền tây là vậy, đám cưới 2 VC mình phải tự lo Neenah xin má gia giảm mấy khoảng tiền mừng....hung má nhứt quyết khg chịu. Xã mình phải trình 1000usd lám lễ, sau đó nhà gái khg chấp ròi cho lại 2 VC. Y như dine kịch vậy đó, chủ yếu là lòe họ hàng, cho been sống quê miền tây mệt lắm. Đọc bài này y như chuyện ở quê mình luôn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pigtyty Xem bài viết
    Lúc trước nhà mình mở quán cafe , mình có quen 1 cô bé làm cv ( hay uống quán nhà mình ) , bé ấy dân miền Tây , kể mình nghe 1 số chuyện về người miền Tây , nhưng không biết có đúng không .
    Cô bé ấy nói nhà mình nghèo , không có tiền đi học , mấy chị em phải lên trên Sài Gòn làm công nhân . Ở xóm cũng có nhiều nhà cho con gái lên Sài Gòn học và làm trên đây , nên dưới ấy cạnh tranh ghê lắm . Con ai mà đem được tiền về mua tivi , mua xe , xây nhà là cả làng tung hô khoe khoang , không cần biết tiền đó từ đâu mà ra .
    Nó còn nói là nhà nó nghèo nhất xóm nên hàng xóm khi dễ , nó thương 1 thằng trong xóm 4 năm rồi , làm lể hỏi rồi ( ăn ở như vc rồi ) , nhưng vì nhà nó nghèo nên nhà kia hủy hôn , quen 1 con nhỏ từ đi làm trên Sài Gòn . Từ đó nó hận , nó nói thương 1 thằng , trao thân 1 thằng , thì thằng đó cũng vì tiền mà bỏ nó , giờ nó không còn gì để mất , đi làm đ~ mà nuôi cha mẹ , đem tiền về cho hàng xóm lát mắt .
    Nó nói nó làm đ~ được 2 năm rồi , bắt đầu gửi tiền về quê cho ba mẹ sắm tivi , sắm xe , xây nhà . Thế là mỗi lần về thăm quê , cả làng nhìn nó rồi khen lấy khen để , nói nó giỏi , nó có hiếu . Đây là câu nguyên văn con bé nói khi kết câu chuyện :
    " cái cuộc đời này nó khốn nạn lắm chị à , mình nghèo nhưng mình sống đàng hoàng thì nó khinh , nó phỉ nhổ trong mặt . Còn khi mình có tiền , nó éo cần biết tiền đó từ đâu ra thì nó vẫn khen ngợi mình . Bởi vậy tuy biết làm đ~ là không nên , nhưng không làm vậy thì cứ để tụi nó sĩ nhục cả nhà em hoài sao ? Cái thằng bồ em từ ngày thấy em có tiền , nó nói muốn nối lại tình xưa , C M cái lũ tụi nó "
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 761 Bài viết

• 6,563 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 3ngonnenvui Xem bài viết
    chuyện này mình rành lắm nè. Hồi đó đi làm 1 tháng hơn 30tr về quê lúc nào mình cũng giản dị mặc đúng 2 bộ đồ ở nhà do DDR sẵn ở quê nên khg ai biết mình làm có chút tine, sau này giới thirty cho 1 đứa cháu vào làm 1 tháng hơn 10tr, về quê nó ăn diện quá trio, má Minh còn giận mình vì mình không se sua như nó bị hàng Xóm so sánh má bực. Rồi thêm mấy e bán bia ôm Ve sắm nhà sắm xe, Minh lại thêm mấy phen bị so sánh....miền tây là vậy, đám cưới 2 VC mình phải tự lo Neenah xin má gia giảm mấy khoảng tiền mừng....hung má nhứt quyết khg chịu. Xã mình phải trình 1000usd lám lễ, sau đó nhà gái khg chấp ròi cho lại 2 VC. Y như dine kịch vậy đó, chủ yếu là lòe họ hàng, cho been sống quê miền tây mệt lắm. Đọc bài này y như chuyện ở quê mình luôn.
    Ặc, sao lạ vậy ta??? Tưởng bố mẹ thường hay đặt hạnh phúc của con cái lên đầu tiên chứ nhỉ? Haizzz. Tiền ơi là tiền.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 189 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sha_sha85 Xem bài viết
    Con chị thấy mà vẫn ko can à? Ôi tụi nó bất hiếu quá
    Em cũng là 1 nạn nhận bị bạo hành nè chị. Em đóng vai 1 ng con thường xuyên chứng kiến cảnh cha mẹ đánh đấm nhau. Và em hay khuyên họ li dị.
    Chị cũng suy nghĩ sáng suốt nha. Các con của chị có khi cũng đang mong cha mẹ li dị lắm đó.
    Và em thấy bạo lực trong gia đình sẽ ko bao giờ chấm dứt. Nếu nó đã kéo dài được quá 10 năm.
    Đáng lẽ mình cũng chẳng định viết đâu, vì lạc đề topic, nhưng có lẽ phải viết ra cho thanh thản, rồi mod xóa cũng đc

Bạo hành có lẽ đã ngấm vào đàn ông Việt, sáng nay bố đánh mẹ và chị mình. Không có người nhảy vào can, chắc đã đánh chết mẹ rồi.
    Mẹ mình thì cứ muốn khi 2 chị em mình lấy chồng, có cả bố cả mẹ, cho người ta không bàn tán xì xào. Mình nói mình không cần những thứ đó, sống thế này có khác nào địa ngục trần gian.

Mong chị aoxinh xem xét, đừng để cảnh này xảy ra nữa, đau thương cho đời phụ nữ quá
    • 1,476 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Thèm con gái quá, hôm qua mình lại là nạn nhân của bạo hành, mà hai con trai có nhà vẫn để bị đánh, đau thể xác 1 thì đau tinh thần 10, sao con vô cảm quá vậy.
    Hồi còn nhỏ nhìn thấy bố mẹ xô xát, cả mấy chị em lao vào che chắn.
    Đau đầu nhìn màn hình cứ mờ dần, đã nói đầu tôi nuôi cả nhà đấy mà nó ngu xuẩn cứ táng vào, đúng là không còn tính người.
    Chi ơi e nói chị đừng giận chứ e thấy phụ nữ nào bị chồng đánh cũng khg bỏ chông được. Lâu lâu mà khg bị đánh thì cũng phải ghẹo cho nó đánh. kinh nghiệm thực tế e thấy 5 người rồi.
    Kêu bỏ thì lại nói sống vì con, thật ra có chắc là con có muốn sống trong cảnh cha mẹ đánh nhau như thế, e thấy do người vợ còn quá yêu chồng khg bỏ được và đỏ thừa cho con
    Chị phản kháng lại thì nó mới sợ chị ạ. Chúc chị kiên cường
    • 1,476 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuocpham Xem bài viết
    Ặc, sao lạ vậy ta??? Tưởng bố mẹ thường hay đặt hạnh phúc của con cái lên đầu tiên chứ nhỉ? Haizzz. Tiền ơi là tiền.
    Khg phải cha mẹ khg thương con mà sống ở quê là vậy luôn phải canh chừng hàng xóm sợ họ xì xào. Bạn Ve quê ăn cưới sẽ thấy có bao nhiêu vàng thì đeo hết như cây thông Noel vậy. Cạnh tranh nhau ghớm lắm nên mình mà khg bằng họ thì nhục lắm, quê toàn bà 8 nên mình ít về, ox bận quá để mình về quê 1 mình chừng vài lần là họ bàn 2 vc mình chắc đã ly di. Ba má mình bắt ox phải Ve quê cho bằng được. Show cái mặt cho hàng xóm coi là xong nhiệm vụ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,690 Bài viết

• 8,855 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xu-Chip2318 Xem bài viết
    Mẹ kế con chồng có thể coi nhau như mẹ đẻ với con gái là tốt rồi nhưng đang phỏng vấn mà nằm lên đùi mẹ thế này thấy vô duyên quá, như kiểu thể hiện cho người khác thấy tình cảm 2 mẹ con ý. Bà mẹ này cũng nổ phết, tỏ ra này nọ với mấy bà hàng xóm nữa.
    theo mình nghĩ pv bài báo cũng là ng quen nên NT mới vô tư gối đầu lên đùi mẹ

Trích dẫn Nguyên văn bởi LeslieTran Xem bài viết
    NT là cave, NT là cave, NT là cave, NT là cave.......
    các mẹ thông cảm em phải đọc thần chú không khéo bị bài báo này tẩy não hix hix hix, trời ơi sao ghét một người khó wá vậy nè, em ghét cave lắm mà không hiểu sao cứ đọc mấy bài phỏng vấn về NT là không muốn ghét em ý, khổ tâm ghê.
    em cũng ghét cave cực kì, vì thế mà em cực kì ghét HNH nhg NT thì k fai cave, gái bao với cave khác nhau mà chị

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebe23 Xem bài viết
    Đọc bài này thích hai chỗ.

Đầu tiên là em(cháu) NT giới thiệu mọi người trong nhà với khách chứng tỏ NT rất văn minh.

Thứ hai là câu "mua đồ cho mẹ..chặt chém mấy bà kế bên" thấy NT rất tâm lý.

Có đứa con gái thương mình thế này là đủ vui rồi
    thật, em mà là NT em cũng sắm sửa cho mẹ 1 loạt cho mấy bà hàng xóm biết mặt. Hàng xóm biết điều thì chẳng nói làm j. Thể loại cạnh khóe thì k cần nể.

Trích dẫn Nguyên văn bởi lightningmcqueen Xem bài viết
    Mình thấy bài phỏng vấn nghe thật, tình cảm mẹ kế với NT và NT với mẹ kế thật đáng quý. Mình chẳng phải fan của em này, cũng chẳng quan tâm đến showbiz lắm nhưng mình không hiểu sao nhiều mẹ ném đá em này thế??? Nếu nói chi tiết: Chụp ảnh đồ underwear thì NT không phải là người đầu tiên & duy nhất, đầy người mẫu khác chụp - đâu có ai ném đá? Thứ hai, các mẹ cứ miệt thị em NT làm cv -- bằng chứng đâu??? Mà em này cũng chưa thấy bị đánh ghen hay bắt tận tay như một số người mẫu, ca sỹ... khác. Thứ ba, các mẹ thử nhìn đời thường quanh mình xem, đảm bảo các mẹ sẽ thấy ít nhất là một hoặc một vài (xin lỗi, thậm chí chính một số mẹ ở WTT) cũng đã từng nhận "sự giúp đỡ" của bạn trai --- vậy sao lại chê trách NT???
    huhu, vẫn fai nói lại là NT k fai cave, chỉ là gái bao thôi ( theo cách nói của mấy mẹ wtt, chứ theo cách noí của NT thì là bạn trai lo cho ) . Mà gái bao thì 90% showbiz làm gái bao ( kể cả mấy mợ hoa hậu ). Chẳng qua là có nói ra hay k thôi.
    Kể cả ngoài đời sống, xung quanh cũng thấy đầy trường hợp sống dựa vào bạn trai, nhất là bạn nào có nhan sắc 1 tý.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 236 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi biathui Xem bài viết
    Dù e NT có là cave đi nữa thì biết báo hiếu bố mẹ mình cũng là biết suy nghĩ rùi. Đầy e học hành tiến sĩ nước này nước nọ rùi về nhà tống bố mẹ già ra trại dưỡng lão hoặc ùn đẩy trách nhiệm báo hiếu lẫn nhau
    So sánh kiểu khập nghiễng này cũng giống như vì hoàn cảnh một thằng kẻ cướp đi giết người cướp của của người khác để lấy tiền chữa bệnh cho cha mẹ già hơn thằng con bất hiếu ở nhà ham chơi lười làm không để bố mẹ bệnh đến chết.

Xét về mặt xã hội, đạo đức thì cả 2 con người trên đều đáng để xã hội lên án không thể cái nào hơn cái nào được. Không thể vì chuyện mưu sinh và báo hiếu gia đình mà vi phạm phát luật, đạo đức gây ảnh hưởng không tốt đến xã hội càng không thể vì lợi ích cá nhân mà làm bào chữa cho những hành động "biết suy nghĩ"
    như thế.
    • 2,217 Bài viết

• 5,587 Được cảm ơn

Ôi! Đánh xong kiểu gì mà ko nói được hả chị, em rất thông cảm cho chị. Cuộc sống như vậy khác nào địa ngục trần gian.
    Chị cố gắng vượt qua giai đoạn này nhé. Rồi mọi thứ sẽ ổn thôi mà, thà trắng tay mà đầu óc thanh thản còn hơn. Em chúc chị mạnh khoẻ để tiến về phía trước nha
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 611 Bài viết

• 835 Được cảm ơn

PV được NT trả bao nhiêu cho bài viết này nhể?
    • 410 Bài viết

• 2,238 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sha_sha85 Xem bài viết
    Nói sao nói thì em vẫn nghĩ đây là 1 bài báo do má Tiệp chăm cho em Trinh. Từ cách vô đề, đặt câu hỏi bla bla bla.
    Phải nói thêm 1 câu, bài phỏng vấn này xuất hiện đúng lúc ghê, ngay sau những lùm xùm của em, từ trước giờ sao không thấy người nhà nào của em lên tiếng, đúng vào lúc hình ảnh em đang đi xuống thì có một bài phỏng vấn hết sức tình cảm với men kế.

Nói gì thì nói, mình không thích cái kiểu nằm dài ra như vậy cho dù người phỏng vấn có quen thuộc đến mấy.
    • 1,924 Bài viết

• 12,237 Được cảm ơn

Phục mợ Tiệp ở khoản PR, bài nào cũng câu kéo được số lượng lớn người vào tung hô hoặc ném đá. Coi như một kênh quảng cáo sản phẩm đến người tiêu dùng hehe.

Gà Trà Ngọc Hằng cũng đang đc tiếp thị theo bàn bản của em Trinh. Cũng bắt đầu với đc người yêu bao, đi ăn tối với tôi phải trả 5000$ với "tôi không đẹp thì trong giới người mẫu ai còn đc gọi là đẹp". Nhìn em Trinh còn ngon mắt, em Hằng thì chậc chậc, bỏ từng đấy tiền ra nuốt cẩn thận kẻo bị trào ngược dạ dày
    • 1,691 Bài viết

• 6,400 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaikhotinh Xem bài viết
    Mấy bài trước em nói nhà em nghèo lắm, mà bài này nghe bà mẹ kế nói thì gia đình em Trinh đâu có nghèo khổ gì cho cam, cũng thuộc dạng khá giả của xóm chợ. Ăn chơi, đua đòi, bỏ học mà cứ làm như sao.
    theo bài báo thì lúc đó mẹ Trinh còn sống có sạp vải ngoài chợ quê nên nhà khá, là khá hơn mấy nhà nghèo dưới quê thôi. Nhưng bên ngoại khá hơn nên ko cho mẹ em ý lấy ba em ý và coi khinh ra mặt. Thi sau khi mẹ em ý bịnh mất thì gà trống nưôi con nghèo chạy xe ôm chứ sạp vải là chuyện xưa rồi nhưng cái tiếng dân chợ vẫn còn thôi.

Con gái miền Tây hầu như ai cũng lo cho cha mẹ cho dù có lấy chồng, và đàn ông miền Tây cũng lo cho gd vợ về vật chất và coi đó là khí phách nam nhi là phải bảo bọc cho vợ. Mình nói vậy là vì mấy người anh rể và những người chồng trong xóm mình tuy nhậu nhẹt và lè phè nhưng đều để vợ phụ tiếp tiền ba mẹ sửa nhà, mua đồ đạc hay làm vốn buôn bán, ai khá chút thì mua xe cho em vợ hoặc cho tiền ba mẹ vợ đi du lịch....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 80 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_AnBinh Xem bài viết
    Thấy lởm mấy người chưa làm được thánh tướng gì mà ngồi núp bàn phím chê bai người ta như đúng rồi.
    Bản thân mình có rất nhiều bạn có bạn trai lo cho. Có đứa ở quê ra tp học , nghèo, khổ, may có bạn trai nuôi ăn, ở, giờ chúng lấy nhau, vẫn hạnh phúc.
    Yêu và bảo bọc người yêu mình có gì mà xấu?
    Khi nào có bằng chứng em NT giựt chồng, làm cave thì hãy chửi bới thóa mạ người ta.
    còn bây giờ, vẫn thấy em ấy đẹp, (riêng đẹp thôi đã đủ để ngưỡng mộ rồi), sang trọng.
    Thời đại bây giờ vàng thau lẫn lộn. Có nhiều người thấy miêng lúc nào cũng lời hay í đẹp.Vỏ bọc thì sáng choang nhưng bên trong chả hay ho gì.
    Vậy nên nếu không ảnh hưởng tới lợi ích của mình thì đừng dùng những lời nói cay nghiệt ném lên người khác như thế. Sống có đức mặc sức mà ăn!
    Dạ thưa bạn, em Ngọc Trinh của bạn đâu phải là chuyện yêu đương bình thường mà bạn dằn dỗi. Em ấy làm nghề đổi tình yêu lấy tiền, không có tiền, mà phải là tiền nhiều, thì em ấy không yêu. Lẽ ra chẳng ai phí hơi đi chửi rủa em ấy. Nhưng em ấy đã chụp đồ cởi truồng tiếp thị thân xác, đã phơi hình sống thác loạn, đã công khai lối sống vì tiền bán nhân phẩm, vì tiền thành con ngáo ộp để tung hô, tự hào cái sự thành đạt của mình với cái vai trò hoa hậu hôi thúi đó thì chửi là đúng rồi ạ. Ngay cái bài phỏng vấn này đây cũng sặc mùi sắp đặt, đưa đẩy từ đầu rồi, bạn không ngửi ra hay sao. Gì mà đưa tui về nhà, gì mà nấu món ăn đúng vị tui thích, nghe mà phát ói. Đi Phỏng vấn gì mà kỳ vậy trời. Đi phỏng vấn cứ như là được thỉnh về cung phụng vậy....
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 80 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lightningmcqueen Xem bài viết
    Mình thấy bài phỏng vấn nghe thật, tình cảm mẹ kế với NT và NT với mẹ kế thật đáng quý. Mình chẳng phải fan của em này, cũng chẳng quan tâm đến showbiz lắm nhưng mình không hiểu sao nhiều mẹ ném đá em này thế??? Nếu nói chi tiết: Chụp ảnh đồ underwear thì NT không phải là người đầu tiên & duy nhất, đầy người mẫu khác chụp - đâu có ai ném đá? Thứ hai, các mẹ cứ miệt thị em NT làm cv -- bằng chứng đâu??? Mà em này cũng chưa thấy bị đánh ghen hay bắt tận tay như một số người mẫu, ca sỹ... khác. Thứ ba, các mẹ thử nhìn đời thường quanh mình xem, đảm bảo các mẹ sẽ thấy ít nhất là một hoặc một vài (xin lỗi, thậm chí chính một số mẹ ở WTT) cũng đã từng nhận "sự giúp đỡ" của bạn trai --- vậy sao lại chê trách NT???
    Em này không phải là người mẫu đồ lót nhé bạn. Em này không biết xấu hỗ, tự mình chụp đồ lót tung lên để lấy tiếng bán giá cao. Bạn chỉ ra thật sự có mấy bộ ảnh đồ lót của em này có nhà quảng cáo. Em này chụp hình cởi truồng hồi mới vào nghề để bán dâm thì rõ rồi. Từ từ em này được má Tiệp mông má, đưa đi thi này thi kia kiếm danh hiệu mới lên đời từ từ gái bao cao cấp. Ở đây người ta nêu tận mặt tận tên Là ông Hiệp chủ Diamond place rồi. Bạn có giỏi thì đi xác minh. Ngọc Trinh là hạng gái bán thân lấy tiền, không phải yêu thương chân thật gì cả. Yêu thương chân thật gì mà không có tiền thì bỏ. Yêu thật gì mà không hỏi han, không quan tâm. Mấy cái xin lỗi vu vơ ấy, xin lỗi bạn, bỏ tiền ra mua được hết, chưa kể những đại gia đứng sau lưng tác động. Cầu mong mợ Tiệp kiện thật ấy...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 404 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

Đọc bài này thấy dễ chịu hơn hẳn so với những bài em khinh khỉnh, lên giọng dạy đời thiên hạ.
    • 127 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

mẹ kế hoan hô con chồng đi làm cave là đúng rồi , chứ mẹ thật mình nghĩ là không