TIN TÀI TRỢ.

“Vẻ đẹp của Tăng Thanh Hà mới là vẻ đẹp hoa hậu!”

• 4.02K Lượt chia sẻ
  • 55.3K Lượt đọc
  • 260 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 15,982 Bài viết

• 33,083 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    “Vẻ đẹp của Tăng Thanh Hà mới là vẻ đẹp hoa hậu!”

(Dân trí) - Theo đánh giá của những chuyên gia đưa người đẹp tham dự các cuộc đua nhan sắc, “Tăng Thanh Hà là người có gương mặt đầy thần thái của một hoa hậu”.
    >> Ai sẽ là đại diện của Việt Nam dự thi Hoa hậu Thế giới 2011?

Những cuộc thi sắc đẹp đang bước vào mùa tổ chức. Công ty người mẫu Elite, công ty người mẫu Venus đã có những “chiến dịch” âm thầm chuẩn bị cho nhiều người đẹp sẵn sàng lên đường tới “khắp mọi miền thế giới” tham dự các cuộc thi sắc đẹp quốc tế. Elite là đơn vị hiện đang có trong tay bản quyền của nhiều cuộc thi nhan sắc lớn nhất, nhì thế giới. Theo thông tin có được, Elite đã “nhắm” tới nhiều người đẹp cho các cuộc Hoa hậu Thế giới 2011, Hoa hậu Hoàn vũ 2011, Nữ hoàng du lịch quốc tế 2011…

Khi được hỏi về “chất lượng” những người đẹp chuẩn bị dự thi năm nay, bà Thúy Nga - Giám đốc điều hành của công ty Elite chỉ tiết lộ: “Vẻ đẹp của một hoa hậu phải hội tụ được rất nhiều điều, trong đó, quan trọng nhất đó là khả năng tỏa sáng giữa đám đông. Có những người đẹp, dù ăn vận rất đỗi bình thường giữa một event tấp nập giai nhân sặc sỡ, cô ấy vẫn tỏa sáng rạng ngời. Điều đó nằm ở thần thái. Sắc đẹp không hiếm, nhưng thần thái của sắc đẹp không phải ai cũng có được”.

tangha_090511
    hatang_090511
    Tăng Thanh Hà có vẻ đẹp rạng ngời, tươi sáng.

Theo bà Thúy Nga, gương mặt có vẻ đẹp mang thần thái hoa hậu nhất là… Tăng Thanh Hà!. “Gương mặt ấy mới là gương mặt hoa hậu”, bà Nga khẳng định. “Tăng Thanh Hà có đôi mắt, nụ cười sáng bừng. Cô ấy luôn tỏa sáng ở những nơi cô ấy xuất hiện, ngay cả khi ăn vận giản dị, đời thường. Chỉ tiếc, Tăng Thanh Hà bị hạn chế về chiều cao. Nếu Hà có chiều cao, chắc chắn tôi sẽ thuyết phục Hà đi thi hoa hậu. Và chắc sẽ thuyết phục được”.

Anh Vũ Khắc Tiệp - Giám đốc công ty người mẫu Venus cũng khẳng định: “Thực sự, Tăng Thanh Hà có vẻ đẹp tươi tắn, rạng ngời. Vẻ đẹp của cô ấy rất hợp với các cuộc thi hoa hậu. Với vẻ rạng ngời của mình, Tăng Thanh Hà có thừa cơ hội để tỏa sáng ở một cuộc thi sắc đẹp. Chỉ tiếc cô ấy không có chiều cao!”.

hatang3_090511
    hatang2_090511
    hatang1_090511
    Elite đã cảm thấy tiếc khi Tăng Thanh Hà không đủ chiều cao để dự thi hoa hậu.

Lam Ly

http://dantri.com.vn/c23/s23-479628/...ep-hoa-hau.htm
    "Người Phụ Nữ và bông hoa là hai kỳ công tuyệt vời của Thượng Đế. Tuy nhiên bông hoa là kỳ công tuyệt vời hơn vì…nó không biết nói"

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,688 Bài viết

• 2,117 Được cảm ơn

em Hà Tăng cao 1m bi nhiu mà k đủ hả các bác???
    • 660 Bài viết

• 709 Được cảm ơn

TTH chắc khoảng dưới 1 m70 , thấy bạn này có nụ cười rạng rỡ quá, e thích những vẻ đẹp nhẹ nhàng như vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,551 Được cảm ơn

TTH có gương mặt rạng rỡ nhưng hình thể lại yếu, cho dù có thi HH cũng khó làm được gì.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • l_v
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,732 Bài viết

• 1,247 Được cảm ơn

Bạn này chắc chỉ trên dưới 1m65 thôi nên mới bị nói hạn chế chiều cao. Chứ nếu xấp xỉ m7 thì cũng k gọi là hạn chế được. E cũng thấy bạn Hà này rất có thần thái HH thật, đi đến đâu cũng bừng sáng. Nhưng giá bạn ý béo hơn 1 tí so với bây giờ thì đẹp hơn. Giờ nhìn vêu vao quá.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 639 Bài viết

• 1,133 Được cảm ơn

em nhớ có năm xem hoa hậu hoàn vũ, có 1 cô thấp ơi là thấp cũng đạt giải mà?
    mấy bác nhà mình lấy tiêu chí chân dài để đưa người đi thi thì quả là nắm chắc thất bại rồi. vì người ta xem mặt chứ ít khi xem chân, gây thiện cảm hay ko cũng ở khuôn mặt, chớ em chưa thấy ai soi chân người đẹp mà khen dài/ thon/ đẹp cả!
    mà các người đẹp đi thi toàn là mẫu. mặt lạnh te, cười giả tạo thì em có là mẹ giám khảo em cũng cho rớt hết cả dàn!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,202 Được cảm ơn

Em Tăng Hà chưa từng là thí sinh tham gia thi hoa hậu, lại là người vọng ngoại ghê gớm, suốt ngày: tôi có một Power, với chả tôi yêu ToshiBa nào đó, ......nhiêu đó làm sao có cửa thi hoa hậu.

Trong khi đó, em Hân là hoa hậu nghìn năm hương sắc mới tìm được, lại chỉ yêu chó mèo Việt Nam, mặc quần áo của các nhà thiết kế Việt Nam........nên xứng đáng thi hoa hậu hơn hết!:Battin ey:

Em Hân mà không xứng đáng đi thi, thì các bác coi như cuộc thi hoa hậu 1000 năm Thăng Long không ra gì à?! Các bác ko xem trọng em Hân là các bác xem thường sự kiện 1000 năm, xem thường ban tổ chức, cũng có nghĩa xem thường lãnh đạo, cũng có nghĩa xem thường chính phủ........cũng có nghĩa các bác thuộc thành phần ko .......yêu nước!

Chỉ có em Hân xứng đáng đại diện cho VN lúc này!

Da em Hà sáng quá, ko phản ánh được VN lúc này!
    Nghé Ọ

“Kẻ biết thì không nói, kẻ nói thì không biết!”
    • 1,281 Bài viết

• 737 Được cảm ơn

Công nhận TTH có 1 vẻ đẹp rất rạng rỡ. Nhưng "thần thái của 1 HH" thì là nói hơi quá thì phải. Mà đi thi HH đâu cứ có thần thái là ok, còn phải nhiều yếu tố tạo nên 1 HH. :Rose:
    Sống chậm lại !
    Nghĩ khác đi !
    Yêu thương nhiều hơn !

https://sw33tdr34m.multiply.com/
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100003681323102
    2005838021512353684_rs
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,202 Được cảm ơn

Bài báo này có vẻ là thăm dò dư luận về việc cho em Hà đi thi đây?!:Thinking:
    Nghé Ọ

“Kẻ biết thì không nói, kẻ nói thì không biết!”
    • 5,082 Bài viết

• 2,566 Được cảm ơn

em Hà hình như cao có 1.63m thoai.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,082 Bài viết

• 2,566 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheO Xem bài viết
    Bác khéo lo, em ấy chạ đi đâu.:Smiling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,281 Bài viết

• 737 Được cảm ơn

Em Tăng Hà chưa từng là thí sinh tham gia thi hoa hậu, lại là người vọng ngoại ghê gớm, suốt ngày: tôi có một Power, với chả tôi yêu ToshiBa nào đó, ......nhiêu đó làm sao có cửa thi hoa hậu.

Trong khi đó, em Hân là hoa hậu nghìn năm hương sắc mới tìm được, lại chỉ yêu chó mèo Việt Nam, mặc quần áo của các nhà thiết kế Việt Nam........nên xứng đáng thi hoa hậu hơn hết!:Battin ey:

Em Hân mà không xứng đáng đi thi, thì các bác coi như cuộc thi hoa hậu 1000 năm Thăng Long không ra gì à?! Các bác ko xem trọng em Hân là các bác xem thường sự kiện 1000 năm, xem thường ban tổ chức, cũng có nghĩa xem thường lãnh đạo, cũng có nghĩa xem thường chính phủ........cũng có nghĩa các bác thuộc thành phần ko .......yêu nước!
    Chỉ có em Hân xứng đáng đại diện cho VN lúc này!

Da em Hà sáng quá, ko phản ánh được VN lúc này!
    :Laughing::Laughing:
    Em cũng là người yêu nước ... giống bác :Battin ey:
    Sống chậm lại !
    Nghĩ khác đi !
    Yêu thương nhiều hơn !

2005838021512353684_rs
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,551 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi herzhen123 Xem bài viết
    em nhớ có năm xem hoa hậu hoàn vũ, có 1 cô thấp ơi là thấp cũng đạt giải mà?
    mấy bác nhà mình lấy tiêu chí chân dài để đưa người đi thi thì quả là nắm chắc thất bại rồi. vì người ta xem mặt chứ ít khi xem chân, gây thiện cảm hay ko cũng ở khuôn mặt, chớ em chưa thấy ai soi chân người đẹp mà khen dài/ thon/ đẹp cả!
    mà các người đẹp đi thi toàn là mẫu. mặt lạnh te, cười giả tạo thì em có là mẹ giám khảo em cũng cho rớt hết cả dàn!
    Gương mặt quan trọng chứ đâu phải là tiêu chí duy nhất đâu chị. Nếu so hình thể và gương mặt thì chưa biết cái nào quan trọng hơn cái nào. Để là HH thì có rất nhiều yếu tố khác, gương mặt, hình thể, phong thái, trình diễn, ứng xử,... Nếu chỉ vì gương mặt đẹp thì đã có giải gương mặt khả ái rồi (mà không biết MW có giải này ko nhỉ?)
    • 567 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

TTH về toàn thể nhìn xinh - ok, cái này ai cũng công nhận (hàm răng hơi chìa ra 1 tý nhưng khi cười nhìn tươi) có điều dáng người thì hơi thô và cứng!
    Đời là những chuỗi ngày sầu lo. Tình là những bến bờ mộng mơ!:Battin ey:
    • 1,281 Bài viết

• 737 Được cảm ơn

Em ý "hạn chế về chiều cao" mừa :Battin ey:
    Gì thì gì, đi thi HH phải có chiều cao kha khá-nhất là đi thi HH TG. Đứng giữa 1 rừng người đẹp mà nấm nùn thì lại ... nổi bật quá.
    Sống chậm lại !
    Nghĩ khác đi !
    Yêu thương nhiều hơn !

2005838021512353684_rs
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 194 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Dạo này Hà gầy hình như là do chuẩn bị cho vai diễn mới trong phim Tết năm nay thì phải, còn về chiều cao thì cũng trên 1m65 đấy ạ, e gặp ngoài đời mấy lần rồi, e cao 1m6 mà thấy cao hơn e nhiều, lúc đó Hà đi giày bệt chứ ko phải giày cao gót.
    Ơ mà e thắc mắc lôi TTH vào vụ thi HH này làm j ạ ?:Thinking:
    • 3,066 Bài viết

• 10,819 Được cảm ơn

Trong giới người mẫu, người đẹp kể cả HH VN thì mình thấy TawawngThanh Hà có thần thái nhất.

Nói thật chứ Ngọc Hân mà đứng cạnh Tăng Thanh Hà cứ như là gà đặt cạnh chim công . Đến Thùy Lâm, Thiên Lý còn thi HH hoàn vũ đượ,c, rồi Ngọc Hân mắt to mắt bé, răng tranh nhau làm tổ trưởng, vẻ đẹp đúng chuẩn cao to đen hôi, mà vẫn còn đoạt ngôi HH, rồi còn đủ tiêu chuẩn được thi HH quốc tế, thì hà cớ gì người ta ko chọn Tăng Thanh Hà nhỉ? Vẻ đẹp rạng ngời như vậy đủ khiến người ta chả cần bận tâm cô ây cao bao nhiêu.
    • 551 Bài viết

• 1,928 Được cảm ơn

Thích nhất TTH ở nụ cười tỏa nắng.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,065 Bài viết

• 3,377 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bi và Bí Xem bài viết
    em Hà hình như cao có 1.63m thoai.
    Háhahaha, nói thì sợ bị chửi nhưng những người thật sự biết đo chiều cao như mẹ nhà Bi Bí dạo này trở thành hàng hiếm rồi ạ.:cool:

Coi cái phim gì Hà mặc bikini rồi chạy chạy với Lương Mạnh Hải công nhận thân hình nhìn thảm thật nên vụ hoa hậu chắc không có cửa rồi. Tuy nhiên thà xem Hà làm hoa hậu còn đỡ hơn Ngọc Hân, nhìn em Hân mà lệ thầm rưng rưng vì hoa hậu đâu mà mất chai đã đành còn mất luôn lọ.
    Là lá la, không cần biết hột xoàng, vàng hay kim cương, euro, vnd or đô la, hãy đến bên em thật nhiều lá là là.rooling:rooling:
    • 4,066 Bài viết

• 6,907 Được cảm ơn

thấy em này xinh , nụ cười tươi tắn nếu xét về tiêu chuẩn hoa hậu thì chưa đạt nhưng dù sao TTH vẫn xinh hơn khối cô HH vn bây giờ gấp nhiều lần đặc biệt là cô Ngọc Hân :Silly:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)