TIN TÀI TRỢ.

U23 Myanmar vs U23 Việt Nam (2-1): Tan tành mộng vàng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.36K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,743 Bài viết

• 1,795 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko biết mấy bạn có xem trận VN với Myama ko, mà phán là VN mình bị ng ta cho hửi khói vậy. trận này mình đá hay hơn hẳn, hết 80% bóng lăn bên sân Myama rồi. do khâu dứt điểm mình ko xuất sắc và Myama gặp may thôi. Trình của Vn đúng là thua Thái, nh ko hề thua Myama. mình ít coi đá banh, nh khi coi mà VN thua thật sự rất buồn, buồn vì các e đã thi đấu đầy nhiệt huyết, cố gắng hết sức mà vẫn ko thể chiến thắng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,647 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ballack13 Xem bài viết
    vn thua trận quyết định chả có gì lạ, bị hoài rồi, chán chả buồn coi
    Xua vn chỉ ngán Thái, thăng nó 1 trận rồi chết cũng duoc, giờ hết mã rồi sing , myanmar cho hửi khói
    Trình chỉ vậy thôi , biết mình ở đâu để phấn đấu tiếp , nghe mấy ông báo chí tung hô lên chi rồi thấy vọng, làm như có mỗi vn biết đầu tư đá banh , nước khác ngta cũng làm
    coi chừng năm nào đến Lào cũng vượt mặt thì lúc đó mới nhục hết nói
    Dạ thưa anh thưa chị!
    Ngày xưa thái lan làm trùm DNS, ko ai vượt được, kế đến là VN
    Trình độ bóng đá của các quốc gia trong khu vực ko hơn nhau là bao là đúng rồi...Các quoc gia trong khu vực đông nam á đều có chính sách phát triển thể thao đấy ah, họ hướng ra châu á và thế giới, chứ ko chú trọng o dna.....Vi du như Myanmar ngày xưa chỉ là đội bóng lót đường ở mỗi giài đấu Đông Nam Á, bây giờ họ la đói thủ mạnh, và còn được đi dư U20 thế giới. Lào cũng trẻ hóa đội hình, trong đội hình có cầu thủ mới 16 gì đấy.
    Đừng ảo tưởng công phương, tuấn anh, đông triều, trình độ họ cũng ok, nhưng dưới ngòi bút truyền thông thì họ là những siêu sao số 1 của vn và đông nam á
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    • 798 Bài viết

• 2,052 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi87 Xem bài viết
    ko biết mấy bạn có xem trận VN với Myama ko, mà phán là VN mình bị ng ta cho hửi khói vậy. trận này mình đá hay hơn hẳn, hết 80% bóng lăn bên sân Myama rồi. do khâu dứt điểm mình ko xuất sắc và Myama gặp may thôi. Trình của Vn đúng là thua Thái, nh ko hề thua Myama. mình ít coi đá banh, nh khi coi mà VN thua thật sự rất buồn, buồn vì các e đã thi đấu đầy nhiệt huyết, cố gắng hết sức mà vẫn ko thể chiến thắng.
    1 trận ko nói duoc gì bạn à,
    đã bao nhiêu trận VN luôn có kết cục "cố hết sức mà ko thể chiến thắng" rồi. Sức mình chỉ đến đó, ok và tiếp tục tập luyện,
    báo chí đừng tung hô quá, khen cho chết hay sao
    sea game này mình ko coi đá banh nữa vì nản rồi, mình sợ cảm giác thất vọng nữa vì biết trình của báo chí vn, thắng 1 trận thì thôi tung lên, thua thì cũng những ngừoi tung hô đó, chê cho chết
    Theo mình, hãy để các cầu thủ đứng trên mặt đất, có thế , may ra vn mới giữ vững vị trí trên cơ Lào,Myanam, Brunei, Indo, PhiLippin, Campuchia. Còn Thái, Malaysia, Sing thì ..cái đầu quản lý của họ thuộc trình khác rồi..

Sea Game này, đừng coi dá banh, hãy coi các môn khác, coi Ánh Viên thi đấu để còn tin vào thểthao vn biết đầu tư, và còn có cái cảm phục trình độ , tai nang các em vđv vì màu cờ sắc áo
    i'm NOT woman
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,062 Bài viết

• 2,967 Được cảm ơn

Có tụi trẻ nó chạy hết mình trên sân cho mà coi là thích rồi. Thắng thua quan trọng gì.
    • 265 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

TẠI SAO EM KHÓC?
    Em tên gì, hởi cô gáí Việt Nam?
    Có việc chi mà nước mắt giàn giụa?
    Ai ức hiếp em hoặc lo sợ điều gì?
    Sao khóc mãi mà không nói năng chi?
    À thì ra em khóc bởi nổi buồn mộng mị!
    Vì bóng đá nam đã thua Myanmar rồi!
    Có lẽ nào, bóng đá chỉ cuộc chơi ...
    Làm tim em đau thắt quằn quại?
    Nhìn mặt em, lòng tôi buồn tê tái!
    Buồh vì rằng tuổi trẻ sao hèn mãi?
    Đất nước lâm nguy nạn .........
    Tuổi trẻ hôm nay, tin cơm sườn chẳng màng ...
    Nền kinh tế, văn hóa đang đà tuột dốc
    Sắp thua Lào, Cam Bốt đó em ơi!
    Đất nước thế sao em không hề rơi giọt lệ?

11391592_938109839543518_8127787154629285709_n

1479394_10200533769504403_4054860686058884932_n
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ballack13 Xem bài viết
    vn thua trận quyết định chả có gì lạ, bị hoài rồi, chán chả buồn coi
    Xua vn chỉ ngán Thái, thăng nó 1 trận rồi chết cũng duoc, giờ hết mã rồi sing , myanmar cho hửi khói
    Trình chỉ vậy thôi , biết mình ở đâu để phấn đấu tiếp , nghe mấy ông báo chí tung hô lên chi rồi thấy vọng, làm như có mỗi vn biết đầu tư đá banh , nước khác ngta cũng làm
    coi chừng năm nào đến Lào cũng vượt mặt thì lúc đó mới nhục hết nói
    Từ sau cái trận mà thua Malay trên sân nhà xong còn đá vào lưới nhà và bị nghi án cá độ lần truoc đó là tui ko thèm xem bóng đá VN nữa rồi. Cứ liềm tin của ng hâm mộ đang lên thì lại bị chúng dội cho 1 gáo nước lạnh xịt ngóm, mất hết cả niềm tin để mà ngồi xem hichic.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,720 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kể ra thì cũng đạt mục tiêu đúng tầm đề ra rồi, cũng mong vào CK tranh HCV nhưng khả năng có hạn.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2