TIN TÀI TRỢ.

Tuyển tập "khóc lóc đáng yêu" của các chú rể trong ngày cưới

• 8 Lượt chia sẻ
  • 3.41K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 61 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Đó là biểu cảm cực kỳ dễ thương khi lần đầu tiên họ nhìn thấy người bạn đời của mình diện trang phục áo cưới đẹp như nữ thần.

Thời điểm lần đầu tiên nhìn thấy người bạn đời của mình diện trang phục áo cưới đẹp như nữ thần hội tụ đủ mọi loại cảm giác, từ bất ngờ, phấn khích, ngưỡng mộ cái đẹp… đến trân trọng, hạnh phúc. Và còn gì tuyệt vời hơn khi nghệ thuật nhiếp ảnh trở thành công cụ hỗ trợ đắc lực giúp lưu giữ những khoảnh khắc để đời đó?!

0222-avakhocloc01

0222-avakhocloc02

0222-avakhocloc03

0222-avakhocloc04

Thực tế, nhiều người trong chúng ta thường không mấy thích thú hay mong đợi cánh mày râu sẽ rơi nước mắt vì niềm vui trong ngày trọng đại nhất đời mình. Nhưng mà, tại sao lại không chứ? Đây là sự kiện trọng đại chứa chan xúc cảm, tính thẩm mỹ, sự chân thành… mà bất kỳ ai trong gia đình, người thân, bạn bè, đồng nghiệp, cấp trên, thầy cô giáo… của chúng ta cũng đều mong muốn được góp mặt và chứng kiến trực tiếp.

0222-avakhocloc05

0222-avakhocloc06

0222-avakhocloc07

0222-avakhocloc08

0222-avakhocloc09

Vì thế, những bức ảnh này trở thành kỷ niệm khó phai chứng minh rằng nhóc tì, cậu bé, nam thiếu niên, chàng trai… ngày nào giờ đã hoàn toàn là người đàn ông trưởng thành và đang sẵn sàng ghé vai gánh vác trách nhiệm giữ gìn, nhen lửa yêu thương cho một nửa của mình trong suốt cuộc đời!

0222-avakhocloc10

0222-avakhocloc11

0222-avakhocloc12

0222-avakhocloc13

0222-avakhocloc14
    Tác giả thu thập loạt hình ảnh này là Matt Bellassai - người đăng chúng trên BuzzFeed đã đem đến cho một số người đọc niềm hy vọng về lễ cưới trong mơ của mình, cùng với phản ứng tương tự giống như các chú rể đáng yêu ở mỗi các tấm hình.

0222-avakhocloc15

0222-avakhocloc16

0222-avakhocloc17

0222-avakhocloc18

Link bài viết: http://duongbo.vn/0502-19228/Tuyen-t...rong-ngay-cuoi
    Kìa chú là chú ếch con, có 2 là 2 mắt tròn :Sick:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 924 Bài viết

• 2,744 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hạnh phúc - Cảm động!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 387 Bài viết

• 771 Được cảm ơn

Không có chú rể Việt nào khóc ạ?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giahanxinh Xem bài viết
    Không có chú rể Việt nào khóc ạ?
    Chú rể Việt nào cũng phải đi cùng người yêu chọn váy cưới rồi chụp ảnh ngoại cảnh lẫn trong nhà đã phờ phạc lắm rồi chưa kể cô dâu thay váy cưới luôn xoành xoạch trước mặt chú rể nêm bị mất hết cảm giác rồi ạ
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 57 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Nhìn mấy bà sung sướng cười ha hả, còn mấy ông thì đẫm lệ... mới thấy đàn ông Việt may mắn biết dường nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,549 Bài viết

• 12,055 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tây họ thực sự yêu, thật sự trách nhiệm và thực sự biết cách bộc lộ cảm xúc, còn ta thì ngày đoạn thủ tục cưới đã cảm thấy như bị hành rồi thì làm gì còn bất ngờ và vui sướng nữa... lúc vợ sinh em bé, lần đầu đón con mà còn kêu: oái đứa này là con mình á, sao nó nhăn nheo thế...(!?) - chả có cảm giác làm bố là gì
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 61 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

E thì nghĩ là đàn ông VN bản tính gia trưởng, cố tỏ ra mạnh mẽ, ít bộc lộ cảm xúc, cho nên dù hạnh phúc tràn đầy mà cũng k dám khóc, lúc nào hứng lên thì lén lút khóc một mình thui ạ
    Kìa chú là chú ếch con, có 2 là 2 mắt tròn :Sick:
    • 1,288 Bài viết

• 957 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chú rể dễ thương quá
    • Khóa theo yêu cầu
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,143 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

dễ thương quá