TIN TÀI TRỢ.

Tuấn Hưng phẫn nộ khi bị nhà báo Ngô Bá Lục chê nhạt nhẽo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.4K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenob460 Xem bài viết
    Dạo này thấy nhiều pv chịu khó đi làm từ thiện ghê ha. Bạn Happygirl01 có biết nguyên do không cho mình hóng với
    hông, mình thì hông phải nhà báo, đang thất nghiệp nên nhiều thời gian lắm, Ngô Bá Lục là thành viên cũ trên yeuamnhac mà ngày xưa mình cũng từng là thành viên nên mình chỉ biết chuyện trên yeuamnhac thoai còn những chuyện khác thì k0 biết gì cả. Chuyện trên yeuamnhac thì nhà báo này và bạn bè của nhà báo này hay nghệ sỹ liên quan thì biết hết.
    Thấy cũng nhiều nhiều rùi để mai mình inbox choa, chuyện cá nhân của riêng mình thoai nhưng thoai tại đang rảnh nên share luôn
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

ôi trời, mới hứa hôm nay inbox, sáng mở ra đã thấy admin WTT làm trò này.
    https://www.webtretho.com/forum/f26/v...-dbgb-2062545/
    vụ yeuamnhac rất nhiều người biết, mình nghĩ admin WTT cũng biết, vụ đó nổi lắm, nên khi mình inbox cho các nickname thì các bạn cứ an tâm là admin WTT cũng đọc được,
    • 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

đến tận 33 người lận, WTT không cho phép gửi 33 người một lúc, chỉ được gửi 2 người 1 lúc thôi, các bạn email qua phuong_hai_le@yahoo.com
    mình sẽ gửi qua
    • 2,152 Bài viết

• 6,415 Được cảm ơn

Bóc nhau ra thì ai cũng nát nhỉ? Thôi chuyện đã qua cho qua đi móc máy nhau làm gì.
    • 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caconboilonton Xem bài viết
    Bóc nhau ra thì ai cũng nát nhỉ? Thôi chuyện đã qua cho qua đi móc máy nhau làm gì.
    hôm qua đã thấy nickname quen rồi nhưng sợ nên k0 dám click vô hôm nay thì click vô rồi, ừm, bóc ra để biết bên nào là hưởng lựoi thôi bạn ạ. Ngô Bá Lục dạo này kiếm ăn tốt chứ bạn?
    • 83 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happygirl01 Xem bài viết
    vậy là 4 người rồi, hùi nãy cũng có 1 bạn fan Hồ Quỳnh Hương inbox, vụ yeuamnhac thì fan HQH biết mà, ngay cả nhà báo gái đĩ già mồm này cũng là bạn hay bầu show gì của HQH mà
    Xin đừng quên em chị ơi
    • 2,152 Bài viết

• 6,415 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happygirl01 Xem bài viết
    hôm qua đã thấy nickname quen rồi nhưng sợ nên k0 dám click vô hôm nay thì click vô rồi, ừm, bóc ra để biết bên nào là hưởng lựoi thôi bạn ạ. Ngô Bá Lục dạo này kiếm ăn tốt chứ bạn?
    ??? Nhầm hàng à ??? không liên quan chỉ là không thích mấy trò mượn gió bẻ măng thôi. Nick này độc lập chả liên quan gì đến người bạn đang định buôn bán.
    • 93 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Nói thật là nếu ai gặp và nghe TH hát ngoài đời thì thấy anh này cũng đàn ông lắm( nhưng mấy năm trước thôi, còn giờ thì phát tướng rồi)

Nhưng tính tình TH thì quá tự cao, tự đại nghĩ là đi đâu cũng có gái theo, nên cứ sông trên mây ....luôn cho mình là nhất và ko coi ai ra gì! Mình cũng nghe nhiều tin đồn về anh này lắm ko biết có thật hay ko...Nhưng khi đọc những phát ngôn của anh ấy trên báo cùng với cái điệu bộ ta đây tren the voice thì cũng bắt đầu tin những gì người ta đồn về anh là sự thật.
    • 884 Bài viết

• 2,572 Được cảm ơn

Ngày trước em cũng có hay đọc các bài bác Lục viết cho Kan trên WTT, thấy rất hay và tình cảm. Sau đó thấy FB bác ý nên cũng add, vậy nên mới biết vụ này. Từ đầu mùa The Voice này bác ý cũng có 2 lần nói về Tuấn Hưng như vậy nên TH mới nổi điên và viết stt phản bác giọng chợ búa như vậy. Bác Lục đã xin lỗi, TH đã gỡ stt, sự việc đã qua rồi nên cũng ko nên tranh luận thêm làm gì. Nhưng việc bác Lục vào đây viết bài lại kèo thêm đoạn đi làm từ thiện thì em tự nhiên thấy phản cảm. Bác có cần phải làm màu như vậy ko?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7