TIN TÀI TRỢ.

Tuấn Hưng phẫn nộ khi bị nhà báo Ngô Bá Lục chê nhạt nhẽo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.4K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 3,829 Bài viết

• 5,175 Được cảm ơn

Khíp 2 ông này đụng nhau hót thế TH lần đầu làm GK chưa có kinh nghịm như 3 vị kia nên chắc còn hơi khớp, cảm xúc thì cứ tụt lên tụt xuống ko biết tới lúc huấn luyện thì sao?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,270 Bài viết

• 16,823 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tuấn Hưng lại mặc váy lần nữa à )))) cho vô chữ "Chuẩn men" ngoặc kép là đủ hiểu rồi, cãi tay đôi từ đàn bà con gái tới nhà báo luôn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,371 Bài viết

• 3,072 Được cảm ơn

nghe nói thím TH đòi vạch mặt thím Lục há há
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 900 Bài viết

• 1,114 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nick wtt của a Lục là Bố của Kan. Tớ đọc stt chê TH r mà. A í chê nhẹ nhàng như kiểu bạn bè trêu nhau thui. Nhg mà từ đầu mùa Voice đến h, a í vài lần chê TH rồi. Có thể vì thế mà lần này TH sôi máu.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 943 Bài viết

• 11,806 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin lỗi khi không liên quan đến topic, nhưng không hiểu sao tôi lại dị ứng với những bài hát của Tuấn Hưng. Có lẽ tại sau mỗi lần mà vợ chồng tôi chiến tranh lạnh, do tâm trạng vợ tôi buồn nên toàn bật album nhạc Tuấn Hưng với Duy Mạnh ra nghe. Thành ra mười hai năm nay, thú thật là tôi không khóai nghe nhạc của ca sỹ này, nhất là bài "Dĩ vãng cuộc tình", hay bài "Hãy về đây bên anh" của Duy Mạnh :-)
    Xin lỗi hai anh ca sỹ vì tự nhiên bị tôi ghét oan.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 160 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Gớm cái tay NBL này, biết hắn từ lâu trên WTT, hôm tham gia chương trình VÌ BẠN XƯ NG ĐÁNG, mình háo hức xem, nhưng thất vọng vì vừa nhạt vừa dốt.
    Còn TH thì hát 1số bài hay đấy nhưng làm huấn luyện viên xem chừng lép vế.
    • 65 Bài viết

• 564 Được cảm ơn

Hồi trc em thích TH lắm, cứ nghĩ anh ý thiệt men lỳ. Nhưng từ ngày biết Fb của ảnh thì...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 862 Bài viết

• 948 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quoclui Xem bài viết
    Mặc dù bạn hỏi trống không, nhưng mình cũng vui lòng trao đổi quan điểm riêng nhé.

Mình thấy anh đàn ông chỗ nào ư? ví như anh nói (đại ý): Anh và chị Tâm đã từng có rất nhiều kỷ niệm và anh sẽ không bao giờ làm chị Tâm buồn lòng.
    Đấy, ví dụ nhỏ thế thôi.

Ngay cả việc nóng tính, phản ứng gay gắt nó cũng mang hơi hướng đàn ông á, như mình là phụ nữ sẽ có cảm giác an toàn khi dựa vào một người mạnh mẽ như vậy. Sẽ có cảm giác an toàn.

Tuấn Hưng yếu thế hơn là điều không bàn, và chính anh ấy cũng nhận ngay như vậy. Theo mình, chuyện nhận ngay như vậy nó cũng có sự thẳng thắn, mạnh mẽ.

Mình chưa gặp anh ấy ngoài đời, chỉ cảm nhận vậy.
    Thì thôi cho là ổng đờn ông đi cho mẹ dừa lòng...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,924 Bài viết

• 3,717 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng nhận xét cũng đúng mà ? TH làm giám khảo non quá, ăn nói thì chán, ăn mặc thì kiểu hiphop trẻ trâu, đeo quả kính đen như mù dở chả ra làm sao.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 440 Bài viết

• 1,832 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    TH đúng chuẩn già trâu, ăn nói vô học, ko có văn hóa gì cả, càng ngày càng ngứa mắt, showbiz mà toàn dạng mất zạy như này thì đúng là cái hố phân thối hoắc, từ khi lấy vợ là như kiểu lên đời, bố láo

Là ng của công chúng, bị khen chê là điều bình thường, từ đó mà rút kinh nghiệm, đằng này suốt ngày chửi, ăn nói tục tĩu, từ vụ dọa thằng nhà báo bên zing, đến cái page bí mật showbiz cũng lê la vào chửi, đúng là vô văn hóa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 37 Bài viết

• 2,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoviba Xem bài viết
    Xin lỗi khi không liên quan đến topic, nhưng không hiểu sao tôi lại dị ứng với những bài hát của Tuấn Hưng. Có lẽ tại sau mỗi lần mà vợ chồng tôi chiến tranh lạnh, do tâm trạng vợ tôi buồn nên toàn bật album nhạc Tuấn Hưng với Duy Mạnh ra nghe. Thành ra mười hai năm nay, thú thật là tôi không khóai nghe nhạc của ca sỹ này, nhất là bài "Dĩ vãng cuộc tình", hay bài "Hãy về đây bên anh" của Duy Mạnh :-)
    Xin lỗi hai anh ca sỹ vì tự nhiên bị tôi ghét oan.
    Trời ơi, anh nói làm em đồng cảm quá, em nhớ không quên cảm giác người yêu cũ, muốn chia tay thì nói đại đi, đi cả đoạn đường dài ngồi nghe đi nghe lại Tìm lại bầu trời. Nhạc nhẽo cái gì mà chán đời thê thảm, gào thét, còn ngoài đời thì đào hoa lăng nhăng. Phải lấy lời Thu Phương là diễn hơi bị sâu.

Nhận xét này do cay cú tình yêu khi xưa thôi. TH hát cũng hay.
    • 9,592 Bài viết

• 16,079 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Zjnzjn1234 Xem bài viết
    TH đúng chuẩn già trâu, ăn nói vô học, ko có văn hóa gì cả, càng ngày càng ngứa mắt, showbiz mà toàn dạng mất zạy như này thì đúng là cái hố phân thối hoắc, từ khi lấy vợ là như kiểu lên đời, bố láo

Là ng của công chúng, bị khen chê là điều bình thường, từ đó mà rút kinh nghiệm, đằng này suốt ngày chửi, ăn nói tục tĩu, từ vụ dọa thằng nhà báo bên zing, đến cái page bí mật showbiz cũng lê la vào chửi, đúng là vô văn hóa
    Tui hỏng dám nhận chụy Tứng Hưng là người của tui đâu heng há há
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 301 Bài viết

• 694 Được cảm ơn

Haha. Đọc stt của anh TH chỉ càng khẳng định được 1 điều. Anh thật côn đồ, con buôn, chợ búa và nhạt nhẽo. Anh là hình tượng xấu cho thế hệ trẻ bây giờ. Cứ nghĩ chửi đổng chua ngoa thế là hay ho lắm ấy. Em nói thật chứ nếu ai là cha mẹ học sinh, nên cấm cửa con hâm mộ TH ngay và luôn. Tẩy chay luôn. Ở VN mình vẫn còn ít văn hóa tẩy chay những người của công chúng thiếu văn hóa và phát ngôn bừa bãi. Một người như vậy không xứng đáng để được hâm mộ.
    Con đã lớn vẫn là con của mẹ
    Đi khắp bốn phương trời lòng mẹ vẫn yêu con!!!!
    • 45 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungcojchuong Xem bài viết
    Cái này là con giun xéo lắm cũng quằn rồi Theo như TH thì ô Lục này sau 1 thời gian tạo dưng vây cánh thì giờ thích nói gì thì nói đây, có tí quyền là khác con người chắc cũng khác ... Ủng hộ TH xạc cho bác Lục 1 trận

PHP Code:
    Tuan Hung Nguyen
    5 giờ · Đã chỉnh sửa · 
    Thân gửi Anh 
    :
    E đã gỡ stt xuống theo yêu cầu của vài người bạn thân của em là đồng nghiệp của anh và vì tin nhắn giải thích của anhĐúng ra e định chơi 1 ván bài thẳng tưng đến cùng xem thế nào ?
    Anh a đã từng là người e qui trọng vì sự phát triển nhanh chóng đến tốc độ chóng mặt khi a nhận được rất nhiều lời khen của đồng nghiệp và cả a e nghệ sĩ chúng em về nhiều mặt và khi đó a rất nhiều ưu điểm khiến chúng em đều muốn coi a như người a cả của mìnhẤy vậy mà chỉ vài năm a thăng tiến a đủ vây cánh a lại ươm 1 "vườn cải" để sẵn sàng lao vào các cuộc trạnh luận trên các trang mang XHNém đá hội đồng những điều k thuộc phạm vi của chính anh
    Anh có biết a làm vậy đôi khi sẽ hại người khác nhẹ thì mất danh dựnặng thì... E k muốn nói ra ở đây
    Nói cho a biết sau cái stt e dành cho a1 loạt đông nghiệp cua a và cả cua e cũng inbox công khai chỉ trích anh.
    Nên thiết nghĩ a cần phải soi gương để tìm lại chính mình a ạ
    Người ta k nói là vì sợ a ném đáChứ em đây Người Em Đầy SẹoA ném cũng k ăn thuaNgược lại nếu e tung hết những gì đồng nghiệp của a và em nói lên FB thi e k biết a có sống nổi k
    Có lẽ lúc đó a sẽ được nếm đủ những j cay đắng của cái trang fb và cộng đồng mạng dành cho a
    E k muốn làm người khác đaunên e nghe lời các bạn của anh k làm a đau chứ k phải e k đủ khả năng đâuA đừng đánh giá thấp người khác nữaHãy nhớ rằng ai trong chúng ta nếu muốn tồn tại thì ngoài trình độ ra còn phải sống cho nó tốt và biết thương yêu những người xung quanh nữa.
    Đừng cố đạp lên nỗi đau của người khác hay vẽ râu vẽ dia cho nhược điểm của họ để tìm vài cái comment trên này làm niềm vui cho mình
    đấy mình biết có nhiều ng chả ưa gì cái thím cá "Nục" này đâu nhưng họ phải ngậm miệng vì cái thế lực vây cảnh của ông Lục này thôi. nghệ sĩ muốn nổi tiếng tất nhiên fai nhờ các nhà báo pr viết bài lăng xê này nọ rồi. nhưng các bác báo cứ tưởng đâu có cây bút trong tay là lộng hành. nếu ai có theo FB của ông Lục này mới thấy ổng ghê ghớm lắm í nhưng lại tỏ ra rất nguy hiểm nên nhiều ng phải dè mặt ông ra,

có lẽ TH là nghệ sĩ đầu tiên dám bật lại ông này, mình nghĩ giọng văn TH hơi "chua" nhưng nếu so với thím Lục này thì chả là cái gì hết đâu nhá. mình thik cái cách TH dám nhìn thẳng và nói thẳng có thể anh ấy cũng lường trước sẽ bị làm xấu hình ảnh trong mắt 1 bộ phận công chúng và tất nhiên động đến Lục thì thử hỏi sẽ có rất nhiều nhà báo ở mạng VH khác cũng có thể vào hùa theo ông Lục để tẩy chay Hưng.

không phải báo chí chính là phương tiện có sức ảnh hưởng lớn nhất đến việc thành danh hay ko của 1 nghệ sĩ sao? nhìn 1 cách thẳng thắn nếu nghệ sĩ có tài nhưng ko có báo nào lăng xe thì thử hỏi làm sao nghệ sĩ đó đến với công chúng.

suy cho cùng những ng làm bảo nhất là mảng VH nên nhìn lại chính mình đừng coi mình là cái rốn của vũ trụ. mình biết có nhiều nhà báo mảng VH còn kiêm luôn quản lý cho các nghệ sĩ nữa vậy mới hiểu nhà báo ở VN có sức mạnh to lớn thế nào?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Trước e cũng hâm mộ TH, diễn ở bar nào hn cũng đi xem rồi chụp ảnh các kiểu về follow fb. Xong qua thi gian, e đã unfollow và cũng thôi hâm mộ vì TH tính đàn bà và nhảm quá. Anh em 8x biết em hâm mộ TH toàn chửi bảo mày hết trò, hết người hâm mộ rồi à mà hâm mộ thằng đập đá. Nyc chơi cùng TH, LH kể những sự tích ra mà nản luôn. Trước có page bí mật showbiz post stt nói TH máu gái ăn tạp rồi TH dọa chém dọa giết bị sập page.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 52 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

2 thím này có khi đang giành mặc chung 1 váy
    • 2,038 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nuongdau Xem bài viết
    NBL có nick ở wtt bocuakan. Ban đầu đọc com của bác này thấy ok có vẻ có học trong giới nhà báo. Sao đó nhận ra cũng dạng là theo ai thì đưa lên mây. Ghét dìm xuống , chỉ khác là giọng văn khá hơn. Không ưa hai người này.
    oh, có chơi trên WTT à? vậy mà lại đi nói xấu công khai vậy, 'gái đĩ già mồm' ghim hận trả thù sau lưng thì seo chòi? Tui bị tiểu nhân hãm hại nhiều rùi nên cũng ớn tiểu nhân lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 258 Bài viết

• 853 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quoclui Xem bài viết
    Mặc dù bạn hỏi trống không, nhưng mình cũng vui lòng trao đổi quan điểm riêng nhé.

Mình thấy anh đàn ông chỗ nào ư? ví như anh nói (đại ý): Anh và chị Tâm đã từng có rất nhiều kỷ niệm và anh sẽ không bao giờ làm chị Tâm buồn lòng.
    Đấy, ví dụ nhỏ thế thôi.

Ngay cả việc nóng tính, phản ứng gay gắt nó cũng mang hơi hướng đàn ông á, như mình là phụ nữ sẽ có cảm giác an toàn khi dựa vào một người mạnh mẽ như vậy. Sẽ có cảm giác an toàn.

Tuấn Hưng yếu thế hơn là điều không bàn, và chính anh ấy cũng nhận ngay như vậy. Theo mình, chuyện nhận ngay như vậy nó cũng có sự thẳng thắn, mạnh mẽ.

Mình chưa gặp anh ấy ngoài đời, chỉ cảm nhận vậy.
    Phải vợ TH k zậy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 204 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lib8 Xem bài viết
    hihi, không ý kiến gì về vụ này, chỉ nhớ rằng ngày xưa có 1 top về Tuấn Hưng vui lắm, đồn vụ "kiếm" của ổng, haha.
    Topic nào vậy mẹ nó? Tui cũng tò mò haha.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 263 Bài viết

• 685 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vaytada Xem bài viết
    Nói thật là thấy thương cho TH khi ngồi vào cái ghế HLV đấy. Người ngồi vào cái ghế BGK thì bao giờ cũng phải có 1 trong 2 yếu tố, ăn nói giỏi hoặc chuyên môn giỏi. Còn TH thì chỉ giỏi bố láo, nên mỗi lần anh nhận xét em thấy thương anh lắm. Anh rặn mãi mới ra được 1 câu, rồi tựu lại là éo hiểu anh nói cái gì cả. Qua chương trình này, thì chỉ thấy anh giỏi bám váy Mỹ Tâm, cứ cố tình tỏ vẻ hài hước ý, nhưng lại vẫn cứ bị nhạt và vô duyên ý, nên thấy MT có lúc khó chịu, còn ĐVH thì khinh ra mặt luôn. Ngồi thì cứ vênh ngược cái mặt lên, k biết là do dị tật bẩm sinh hay làm sao. Có cái hôm xem, mấy thí sinh nữ vào đội TH thì đều đoán trước được. Được cái bọn con gái ngoài Bắc vẫn phát rồ vs mấy thằng khệnh khệnh kiểu này
    Chẳng hiểu cái comment vô văn hóa này sao có những 71 cái thanks không biết.
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7