TIN TÀI TRỢ.

Tuấn Hưng phẫn nộ khi bị nhà báo Ngô Bá Lục chê nhạt nhẽo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.4K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,743 Bài viết

• 1,795 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    TH ngày xưa có nhiều bài hot lắm mà mọi ng. thời SV 1 thời đi quán cf nào cũng thấy nghe các bài Dĩ vãng cuộc tình, cầu vòng khuyết...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 809 Bài viết

• 2,456 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    STT của Ngô Bá Lục đêm qua ghi là: "Ông Hưng ông về đá bóng với chạy show cho tôi nhờ đi..."
    Một người lãng mạn tới điên rồ và thực dụng tới tàn nhẫn.
    • 1,735 Bài viết

• 4,209 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả biết bác Lục 'đùa' thế nào nhưng đọc cái stt phản hồi của bác ý mình cứ buồn cười. Thân quý coi như anh em, đùa ông em Hưng có một tí, thế mà chả biết FB của ông em là gì còn phải nhờ bạn nào tag hộ Bác Lục cũng không thẳng lắm đâu nhỉ!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả hai đều chả ra sao. Theo stt của Tuấn Hưng, mình hiểu là NBL từng mỉa mai TH nhiều lần rồi. Cái stt trả lời của NBL cũng buồn cười, chê người ta te tua, rồi cười bảo anh đùa ấy mà xin lỗi nhé. Xin lỗi mà đền được thì trên đời này không có tội vu khống và làm nhục người khác. Về Tuấn Hưng, mình khá thích nghe cậu này hát, vì làm mình nhớ lại thời sv mộng mơ (ngày đấy loa KTX suốt ngày phát mấy bài TH của mấy bạn zai gửi tán mấy bạn gái). Nhưng cách cư xử của ông này có vấn đề, có mấy scandal lần nào cũng phản ứng lại như dở hơi, tính đàn bà.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 354 Bài viết

• 737 Được cảm ơn

Ngày xưa e cũng hâm mộ TH lăm
    Nhưng từ hồi ảnh lay vợ anh ý ngoa lám y. Đâu rồi TH chuẩn men cua ngay xưa. Huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 777 Bài viết

• 1,762 Được cảm ơn

Bạn Hưng phản ứng mấy vụ rồi, nói chung là thể hiện tính nhỏ nhen, chấp vặt, mang hơi hướng chợ búa.
    Đề nghị các mẹ không nói tính đàn bà nhé.
    Người ta bảo phải biết quên để sống... Ô mà quên cái gì, quên mất rồi...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,664 Bài viết

• 1,464 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ai nói gì thì nói mình vẫn thấy rất thích Tuấn Hưng hi hi.....thấy anh đàn ông quá đi...
    Khó khăn nào cũng có thể vượt qua, chỉ là bằng cách này hay cách khác.
    Hạnh phúc to lớn là những niềm vui nhỏ trong ngày
    Cho đi bất cứ khi nào cần
    Nương theo phật pháp
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,813 Bài viết

• 6,134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao có gì csac mẹ cứ đưa chữ : như đàn bà vào dây nhỉ?
    Sao lại sỷ nhục đàn bà thế
    em chúa nghét những người ví von thế, Đàn bà nhiều bà sống mà đàn ông chẳng thể theo được họ ý chứ
    • 1,876 Bài viết

• 11,665 Được cảm ơn

Nói chung TH yếu thế nhất rồi vì so sánh lượng fan ,quan hệ xh ,và độ giầu có của Mt và Đàm ai chẳng muốn làm học trò của người nổi tiếng ,có nhiều quan hệ tốt ,còn TP ít ra có ông chồng bầu sô HN chống lưng ,chứ Th đơn phuơng độc mã quan hệ xh qua kém ,nóng tính ,châp nhặt sao mà dìu dắt nổi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 859 Bài viết

• 948 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quoclui Xem bài viết
    Ai nói gì thì nói mình vẫn thấy rất thích Tuấn Hưng hi hi.....thấy anh đàn ông quá đi...
    Đàn ông chỗ nào chỉ ra coi đi, chỉ thấy sự điêu ngoa, chua chát và rất nhỏ nhen thôi.
    Đàn ông mà nhỏ nhen vại thì dẹp đi hen...
    Còn con nhà báo kia nữa, phát ngôn cẩn thận xíu đi bà nội, nói nhăn nói cuội để bị ăn chửi lôi hết cả MÔNG cả MỒM của ẻm ra mà chửi
    hãi mấy thím quá
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,521 Bài viết

• 3,918 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mar Adentro Xem bài viết
    Chả biết bác Lục 'đùa' thế nào nhưng đọc cái stt phản hồi của bác ý mình cứ buồn cười. Thân quý coi như anh em, đùa ông em Hưng có một tí, thế mà chả biết FB của ông em là gì còn phải nhờ bạn nào tag hộ Bác Lục cũng không thẳng lắm đâu nhỉ!
    Tớ có fb của bác Lục nên cũng hiểu một chút chuyện bác ý k có fb TH, vì trước đây bác ý add fb TH là Nguyễn Tuấn Hưng, tưởng fb thật của TH nhg tuần trước bác ý có 1 stt gì đó cũng nói về TH và tag fb Nguyễn Tuấn Hưng, nhg nếu ai xem The Voice tuần trước thì sẽ thấy TH trả lời Mỹ Tâm fb của anh ý là Tuan Hung Nguyen không dấu, trg stt lần trc của bác Lục cũng có ng vào nhắc bác ý thế, nhg có thể bác ý quá số friend đc add rồi nên k thể add thêm fb thật của TH nữa!
    Vì mình có fb bác Lục nên mình đọc khá nhiều stt của bác ý, theo cảm nhận của mình thì bác này rất hoà đồng và chân thành, có thể nói ngoa nhg hiếm khi làm mất lòng ai bao giờ, nếu ai k ưa thì sẽ bảo bác ý ba phải, nhg theo mình ba phải thế cũng tốt k phải gặp nhiều thị phi trg chốn showbiz và báo chí, và mình thg thấy nhg ng ba phải thường là nhg ng tốt vì họ muốn đối phương bị tổn thương nên họ k thể chê hay đánh giá xấu về ng đó!
    Việc với TH lần này mình cũng có đọc qua stt chê của bác ý, nhg mình k nhớ chi tiết vì đọc stt đấy mình cảm thấy chê rất nhẹ nhàng, có chút hài hước và thường là thân tình thì mới chê nhau như vậy (vì cảm nhận họ đang chê ng thân của họ nên mình k để ý là vì thế) sau thấy TH đăng stt phản hồi mình mới thấy sự việc có lẽ đi hơi xa so với mình cảm nhận, có thể bác Lục đã nhận lầm ng thân, ng mà mình coi là thân nhg chưa chắc họ đã nghĩ là thân với mình
    Về TH thì mình rất thích nhg ca khúc của anh này vì thích nhg bài của anh ý nên mình k để ý đời tư hay nhg va chạm của anh ý trên mang xã hội, có thể do anh ý lăn lộn và va chạm khá nhiều trong showbiz nên cách nhìn nhận vấn đề có chút tiêu cực nên chỉ cần ai động chạm nhẹ là anh ý dẵn sàng phản ứng dường như theo phản xạ để bảo vệ mình!
    Trong chuyện này mình chẳng đánh giá ai đúng ai sai, chỉ mong 2 ng mình yêu thích sớm làm hoà, hoặc k làm hoà thì cũng đừng vì chuyện này mà nghĩ xấu về nhau rồi nói qua nói lại mất hay!
    Cha Mẹ nhận một đời bão tố
    Để cho Con mãi mãi bình yên.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,664 Bài viết

• 1,464 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi candy_funny Xem bài viết
    Đàn ông chỗ nào chỉ ra coi đi, chỉ thấy sự điêu ngoa, chua chát và rất nhỏ nhen thôi.
    Đàn ông mà nhỏ nhen vại thì dẹp đi hen...
    Còn con nhà báo kia nữa, phát ngôn cẩn thận xíu đi bà nội, nói nhăn nói cuội để bị ăn chửi lôi hết cả MÔNG cả MỒM của ẻm ra mà chửi
    hãi mấy thím quá
    Mặc dù bạn hỏi trống không, nhưng mình cũng vui lòng trao đổi quan điểm riêng nhé.

Mình thấy anh đàn ông chỗ nào ư? ví như anh nói (đại ý): Anh và chị Tâm đã từng có rất nhiều kỷ niệm và anh sẽ không bao giờ làm chị Tâm buồn lòng.
    Đấy, ví dụ nhỏ thế thôi.

Ngay cả việc nóng tính, phản ứng gay gắt nó cũng mang hơi hướng đàn ông á, như mình là phụ nữ sẽ có cảm giác an toàn khi dựa vào một người mạnh mẽ như vậy. Sẽ có cảm giác an toàn.

Tuấn Hưng yếu thế hơn là điều không bàn, và chính anh ấy cũng nhận ngay như vậy. Theo mình, chuyện nhận ngay như vậy nó cũng có sự thẳng thắn, mạnh mẽ.

Mình chưa gặp anh ấy ngoài đời, chỉ cảm nhận vậy.
    Khó khăn nào cũng có thể vượt qua, chỉ là bằng cách này hay cách khác.
    Hạnh phúc to lớn là những niềm vui nhỏ trong ngày
    Cho đi bất cứ khi nào cần
    Nương theo phật pháp
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 853 Bài viết

• 1,638 Được cảm ơn

hihi, không ý kiến gì về vụ này, chỉ nhớ rằng ngày xưa có 1 top về Tuấn Hưng vui lắm, đồn vụ "kiếm" của ổng, haha.
    • 148 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happygirl01 Xem bài viết
    Thằng nhà báo này đúng kiểu gái đĩ già mồm, hồi xưa bên yeuamnhac nó đã thể hiện rõ đúng bản tính gái đĩ nhưng nhờ mồm miệng gái đĩ mà đỡ tay chân. Mua được hẳn căn nhà chung cư cao cấp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của happygirl01
    Ko phải chung cư đâu, bác vẫn ở khu tập thể K9 Bách Khoa HN mà! Mình gặp suốt!
    • 2,037 Bài viết

• 2,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mama_huyenanh Xem bài viết
    Ko phải chung cư đâu, bác vẫn ở khu tập thể K9 Bách Khoa HN mà! Mình gặp suốt!
    vậy à, sao lên FB thấy khoe nhà mới mua, mới sắm.
    • 363 Bài viết

• 1,543 Được cảm ơn

Cái này là con giun xéo lắm cũng quằn rồi Theo như TH thì ô Lục này sau 1 thời gian tạo dưng vây cánh thì giờ thích nói gì thì nói đây, có tí quyền là khác con người chắc cũng khác ... Ủng hộ TH xạc cho bác Lục 1 trận

PHP Code:
    Tuan Hung Nguyen
    5 giờ · Đã chỉnh sửa · 
    Thân gửi Anh 
    :
    E đã gỡ stt xuống theo yêu cầu của vài người bạn thân của em là đồng nghiệp của anh và vì tin nhắn giải thích của anhĐúng ra e định chơi 1 ván bài thẳng tưng đến cùng xem thế nào ?
    Anh a đã từng là người e qui trọng vì sự phát triển nhanh chóng đến tốc độ chóng mặt khi a nhận được rất nhiều lời khen của đồng nghiệp và cả a e nghệ sĩ chúng em về nhiều mặt và khi đó a rất nhiều ưu điểm khiến chúng em đều muốn coi a như người a cả của mìnhẤy vậy mà chỉ vài năm a thăng tiến a đủ vây cánh a lại ươm 1 "vườn cải" để sẵn sàng lao vào các cuộc trạnh luận trên các trang mang XHNém đá hội đồng những điều k thuộc phạm vi của chính anh
    Anh có biết a làm vậy đôi khi sẽ hại người khác nhẹ thì mất danh dựnặng thì... E k muốn nói ra ở đây
    Nói cho a biết sau cái stt e dành cho a1 loạt đông nghiệp cua a và cả cua e cũng inbox công khai chỉ trích anh.
    Nên thiết nghĩ a cần phải soi gương để tìm lại chính mình a ạ
    Người ta k nói là vì sợ a ném đáChứ em đây Người Em Đầy SẹoA ném cũng k ăn thuaNgược lại nếu e tung hết những gì đồng nghiệp của a và em nói lên FB thi e k biết a có sống nổi k
    Có lẽ lúc đó a sẽ được nếm đủ những j cay đắng của cái trang fb và cộng đồng mạng dành cho a
    E k muốn làm người khác đaunên e nghe lời các bạn của anh k làm a đau chứ k phải e k đủ khả năng đâuA đừng đánh giá thấp người khác nữaHãy nhớ rằng ai trong chúng ta nếu muốn tồn tại thì ngoài trình độ ra còn phải sống cho nó tốt và biết thương yêu những người xung quanh nữa.
    Đừng cố đạp lên nỗi đau của người khác hay vẽ râu vẽ dia cho nhược điểm của họ để tìm vài cái comment trên này làm niềm vui cho mình
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 363 Bài viết

• 1,543 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Athena2612 Xem bài viết
    Anh Lục ngày xưa là cán bộ thuế Cục thuế Quảng Ninh. Anh ấy là có giọng hát rất hay, từng là ca sĩ đinh của ngành Thuế..Anh ấy hát như là Trọng Tấn ấy.
    Sau một hồi làm ở Thuế, chán quá nên anh chuyển sang làm ở lĩnh vực phê bình âm nhạc? k hiểu tại sao.
    Bâc Lục hát cũng đc, nhưng là trên cấp phường xã chút thôi chứ mợ nói hát như Trọng Tấn thì e phát sặc nước vào màn hình
    • 4,227 Bài viết

• 18,278 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Túm lại 2 bà đều là phường mèo mả gà đồng cả, có thế thôi .

Tui ko bênh TH và thấy là bà TH chửi bới cũng quá hàng tôm hàng cá trên cái chợ FB, nhưng lếu là lều báo "phê bìn âm nhạt" thì cũng phải có kiến thức âm nhạc thực sự thì nói nta mới chịu, chứ đây TH nó có thể bác lại: "mày là thèng nào con nào mà đòi mở mồm chê tao"?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 939 Bài viết

• 2,315 Được cảm ơn

Thím Bá Lục (106) này có nick trên wtt đấy (ko nhớ) cũng thuộc dạng nổi nổi, nhớ có đợt cũng bị vạ mồm vì vụ Hoa hậu nái sề sau chả xin lỗi rối rít em Hường Bọ gậy can tội xúc xiểm đã thế lại còn vác danh nhà báo ra dọa...chết cười
    Thím Hưng thì chắc bị chọc nhìu lần rồi nên nhịn ko nổi, thím này thì nổi tiếng chua ngoa đanh đá rồi.
    Nói chung kẻ 8 lạng người nửa cân thôi ..hô..hô..
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,182 Bài viết

• 2,097 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đã ai đọc stt trước của NBL chưa mà nói thế .Mình đọc rồi lên chửi phát .DM thằng mất dạy như TH cũng được làm giám khảo .Mình ko theo NBL nhưng sau khi xem 2 ct tối chủ nhật vào xem chút vì nói chung NBL nhận xét đúng không cảm tính ,cũng không nói quá lên vì còn làm nghề .Còn tag nhầm tên fb TH mọi người kêu tag lại cơ mà .NBL cũng đi thi hat gì đó hát cũng được ,chuyển nghề thì sao bộ nhà báo toàn học trường nhạc ra hết hả .Cái stt đó bình thường thôi có gì mà chửi kinh thế hàng tôm hàng cá còn thua xa .NBL như bạn trên nói đúng rồi đó có dám nói mạnh thẳng thừng đâu mà TH chửi như đúng rồi .Có nam ca sĩ nào chửi thế không cho xem với đến DVH bị ví là nồi lẩu còn không thế .
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7